ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 13, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์อยากเข้าไปตีสนิทกับใคร

พ่อของปรก เจ้าชู้ โผงผางดุดัน
78 (39.4%)
ลุงของปรก อบอุ่น เรียบร้อย
81 (40.9%)
ไม่เข้าไปตีสนิทกับใครเลย
39 (19.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 198

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 16, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

Supasit

Maiyamok

มายไม่ต้องไปสนิทกับใครหรอก เด่วพวกนั้นก้เข้ามาเอง

kikadak .

คุณมายจะตั้ครรอีกแต่ไม่รู้ว่าจะเป็นลูก หลาน หรือน้องของปรกกันแน่

jaster ja

เลือกยากเลยเอาพ่อหรือลุงดีอะมาย 555  ขอบคุณมากคับ

Nal

beammuza

แยวนี้ลุ้นสนุกเลยครับ ขอติดตามนะครับ.ขอเชียร์ลุงก่อนเลย.

nakin007

น้องมายด์น่าจะเสร็จลุงก่อนแน่ๆเพราะเรียบร้อย น่าจะเข้าทางมากกว่า แต่เรียบร้อยจริงรึปล่าว ไม่ใช่เสือซุ่มนะ น้องมายด์น่าจะเหมาหมดแน่นอน

Supachok Tupsutti

ทั้งลุงทั้งพ่อได้แน่ๆ..แต่ใครจะได้ก่อน มีให้โหวตอีกมั้ยครับ

teerawatc

สองตอนแล้ว ยังลุ้นอยู่ว่าจะโดนใครคนแรก​ นางเอกเรื่องนี้ยังวางตัวดีอยู่จะมีเหตุอะไรให้เจอเรื่องเสียวหนอ​ 

prajuk makson

swbkk

กลัวว่าน้องมายด์จะเข้าถ้ำเสือโดยไม่รู้ตัวซะแล้ว ท่าทางจะเป็นเสือแก่ชั้นเชิงแพรวพราวด้วย สงสัยน้องมายด์จะเหนื่อยอีกเยอะ...

oraphe

rongler

bigzaba

เลือกทั้งสองคนเลยไม่ได้เหรอ 555

แต่ถ้าให้เลือก เอาพ่อดีกว่า นิสัยดุดัน แต่ลีลา อาจจะสลับขั้วกันก็ได้