ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 2 : ย้อนรอยอดีตชาติกับเทพพลคนเจ็ดยับ

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 13, 2019, 10:31:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

น้องอีฟมีนิมิตแบบนี้คงจะเป็นผู้ช่วยสร้างฮาเรมที่ดี จองลุงพลแน่ๆ

lololololo

น้องอุ๊​ นี่ผมเดาน่าจะมีแมตช์​เครียใจกับลุงพลแล้วน้องนาถแน่​ นอน​  2:1​ อิอิอิ

Rrrrop

ruby31797

เป้าหมายต่อไปของลุวพล ก็คือน้องเค้ก
เรื่องราวชักจะยุ่งไปกันใหญ่แล้ว
น่าติดตามดูว่าสุดท้าย ลุงพลจะแก้ปัญหานี้ไปได้อย่างไร

สกาลา

กำพล

peddo

หายไปนานเลยนะครับ มาทีไรก็ชื่นใจแม้จะไม่มีบทรัก มันเป็นความสุขเล็ก​ๆของชายกลางคนที่อยากมีแบบลุงบ้าง
น้องอีฟจะเป็นผูพาหมวยมาส่งให้ลุงเพื่อสะเดาะ​เคราะห์​เลยไหมนี่ มีลุ้นครับ
ส่วรูปที่สองของน้องเค้กนี่ถูกใจ​มากเลยครับ คนนี้ก็อย่าให้พลาดนะครับ​ลุง
ขอบคุณ​ครับ​

Soonthorn Jansuktanat

ผ่านไปครึ่งทางแล้วต่อไปมาดูต่อว่า คนที่ 7 จะเป็นใคร  แต่ตอนนี้อยากอ่านหมอพลอยครับ  ขอบคุณครับ

kew2826454

สงัด ชำนาญ

คิดถึงนางทั้ง12ช่วงนี้หายไปนานเลยนะครับ ขอบคุณที่มาลงตอนใหม่ครับ

ktbb1966

ลุงพลนี่ถูกชะตากับหมอสาวๆจังนิ
เดี๋ยวกรวิทย์ก็อกหักอีกหรอก