ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาว(พี่สาว-น้องชาย-ปิดเทอม)(ตอน1-3) (COPPIED)

เริ่มโดย GAMA, ธันวาคม 14, 2019, 04:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

(ตอนที่1)

ผมชื่อปูอายุ15 พี่สาวผมชื่อปลาอายุ18 บ้านเราเป็นบ้านสวนอยู่นอกตัวอำเภอไปนิดหน่อย พ่อแม่ผมชอบแต่งตัวตามสบายอยู่บ้านแบบผ้าขาวม้า-ผ้าถุง พ่อกับแม่เข้าไปทำงานราชการในตัวอำเภอ ให้เรา2คนเฝ้าบ้าน ปิดเทอมใหญ่หน้าร้อนนี้อากาศร้อนมาก ผมเลยนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียว ส่วนพี่สาวผมนี่ก็นุ่งผ้าถุง เรา2คนพากันไปนอนเล่นอ่านหนังสือการ์ตูนที่ชานระเบียงหลังบ้านใต้ต้นมะม่วง พี่ปลาผมนอนพิงหมอนอิงอ่านหนังสือการ์ตูน ชันเข่าขึ้นข้างนึงผมดูแล้วก็แกล้งแซวว่า"พี่ปลาขาขาวเซ็กซี่จัง" พี่ปลาก็สวนมาว่า"แล้วไง?" ผมก็ตอบไปว่า"ก็ดูแล้วกะเจี๊ยวแข็งไงพี่"

พี่ปลาบอกว่า"ทะลึ่งละ ไหนดูซิกะเจี๊ยวแข็งจริงป่ะ" ว่าแล้วก็ไล่ดึงผ้าขาวม้าผมออกใหญ่เลย ผมบอกว่าอย่าๆพี่อย่า แล้วผ้าขาวม้าผมก็หลุดติดมือพี่ปลาไปเลยครับ ผมเลยโป๊ล่อนจ้อนดีที่บ้านเราเป็นบ้านสวนอยู่กันที่หลังบ้านเลยไม่มีใครเห็น ผมเลยหมั่นไส้นั่งชักควยให้ดู"อ่ะๆ อยากดูดีนัก นั่งสาวควยให้ดูนี่ไง อยากดูก็ดูซะ แล้วเอาผ้าขะม้าคืนผมด้วยล่ะ"  พี่ปลาพูด"ตายละ อิตานี่ ลามกจริงๆ กกน.ก็ไม่ใส่","อ้าว ก้อร้อนนิเจ๊ แบบนี้แหละ โล่งควยดี"ผมตอบ "เออ แล้วพี่ใส่อะไรข้างในป่ะ?"ผมถาม ,"ใส่หรือไม่ใส่มันก้อไม่เกี่ยวไรกะนายนี่"พี่ปลาย้อน ผมเลยพูดว่า"ฮั่นแน่ แสดงว่าข้างในโล่งโจ้งช่ายมะ เย็นหีดีไหมพี่?"ผมถามแบบทะลึ่งๆ พี่ปลาชันขาขวาโชว์ขาอ่อนขาวๆแล้วตอบว่าเชอะ! ค้อนผมทีนึงแล้วก้มอ่านหนังสือต่อ ผมเลยลองก้มๆลอดใต้ขาพี่ปลาดูที่หว่างผ้าถุงว่าไม่ใส่อะไรจริงไหม นอกจากพี่ปลาไม่หุบขาหลบแล้วยังเผยออ้าให้กว้างออกมาอีก "อู้ฮู้ เห็นหีละ"ผมอุทานออกมาเบาๆ,"อืมม ยังไม่เลิกทะลึ่งอีกหรอ"พี่ปลาถามไปอ่านการ์ตูนไป ,"ขอดูหีอีกนิดพี่ สวยดี"ผมตอบ, พี่ปลาเหล่ดูควยที่แข็งโด่
ของผมแว่บนึงแล้วก็พูดว่า"อยากดูก็ดูไป" แล้วก้มอ่านการ์ตูนต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ผมอยากเห็นให้ชัดกว่านี้ เลยนอนตะแคงเอาหัวลอดใต้ซอกข้อพับหัวเข่าเข้าไป จนหน้าผมแทบจะติดกับร่องหีพี่ปลาเลยครับ กลิ่นหีหอมๆโชยติดจมูกผมแถมผมสังเกตุเห็นมีน้ำใสๆเยิ้มซึมออกมาจากร่องหีพี่ปลาด้วย
"เฮ้ย ดูใกล้ไปแล้วมั้งนายปู เดี๋ยวเหอะ นี่แน่ะ"ไม่ทันขาดคำ พี่ปลาก็คว้าหมับเอาที่ลำควยผม พอผมโดนพี่ปลาบีบควยดังนั้นผมก็แลบลิ้นเลียร่องหีพี่ปลาเลย "ซี๊ดดดดดด. อาาาา อย่าเลียหีพี่แบบนี้นะ"พี่ปลาพูดไปบีบควยผมไป ผมกลัวว่าผมจะโดนพี่ปลาบีบควยผมจนน้ำแตกซะก่อน
ผมเลยดึงมือพี่ปลาออกจากควยผม แล้วเอี้ยวตัวไปอยู่ตรงหว่างขาพี่ปลาพอดี โดยที่หน้าผมยังซุกอยู่ตรงหว่างหี ประคองขาพี่ปลาสองข้างสองข้างแยกออก แล่บลิ้นเลียร่องหีดูดเลียน้ำหีพี่ปลาอย่างเมามัน ผมเห็นพี่ปลาปลดชายผ้าถุงลงมากองที่หน้าท้องแล้วเอามือกุมสองเต้า แหงนหน้าหลับตาร้องซี้ดครางด้วยความเสียว ผมเองก็อยากเย็ดหีพี่ปลาเต็มแก่แล้ว

ผมจึงค่อยๆดันตัวเองขึ้นคุกเข่าตรงกลางหว่างขาพี่ปลา ผมค่อยๆเอาหัวควยมาถูตรงร่องหีพี่ปลา พี่ปลาก้มดูอย่างหน้าแดง ผมมองหน้าพี่ปลาไปเอาควยถูร่องหีไป ไม่กล้ากดควย แต่พี่ปลากลับเอามือจับลำควยผมไปจ่อที่รูหี พอหัวควยจ่อที่ปากรูได้ พี่ปลาก็ค่อยๆกดหัวควยผมเข้าไป
ผมมองดูควยผมที่ค่อยๆเสือกหัวเข้าไปในรูหี รู้สึกถึงเงื่องควยที่ถูกรัดขมิบตุ๊บๆจากเจ้าของรู "เบาๆก่อนนะปู ช้า..ๆ.."พี่ปลากระซิบบอก
ผมพยักหน้าแล้วค่อยๆดันควยเข้ารูหีพี่ปลาอย่างช้าๆ ถอนควยออกมานิดนึงแล้วดันเข้าไปใหม่โดยพี่ปลาช่วยประคองสะโพกผมไว้ เพื่อกันไม่ให้ผมกระเด้าแรงจนเกินไป ผมกับพี่ปลาเราต่างพากันมองควยที่กำลังเข้าหียวบๆช้าๆอย่างเสียวซ่าน ลำควยผมผ่านวงปากรูหีที่รัดตุ๊บๆเข้าไปจนสุดลำโคน
พอโหนกต่อโหนกชนกัน เราก็ค่อยๆมองประสานตากัน ผมก้มลงจูบดูดปากกับพี่ปลาโดยลำควยผมโดนรูหีพี่ปลาขมิบตอดตุ๊บๆ
ผมค่อยๆถลกผ้าถุงพี่ปลาขึ้นข้างบน พี่ปลาก็ช่วยดึงออกไปจนพ้นตัวโดยดี ทีนี้เราต่างก็ร่างเปลือยทับกันทั้งคู่ นมสองเต้าของพี่ปลายั่วน้ำลายผมจนต้องก้มลงไปดูด พี่ปลาขมิบรูหีตอดรับลำควยผมเหมืิิอนเป็นสัญญาณให้เริ่มกระเด้า
ผมค่อยๆสาวควยช้้าๆ ขยับสะโพกกระเด้าอย่างเป็นจังหวะ ผมจูปไซ้ซอกคอดูดปากแลกลิ้นกับพี่ปลา จนพี่ปลาเริ่มร่อนส่ายเด้งหีสวนผมบับๆเร็วขึ้นแรงขึ้น ผมเองก็ไม่รอช้าเร่งกระเด้าอย่างเมามัน เสียงหนอกกระทบกันบั่บๆพร้อมกับเสียงครวญคราง ยิ่งเร่งให้ผมใส่แรงกระเด้าจนเต็มเหนี่ยว
บั่บๆๆจนพี่ปลาร้องครางเกร็งกระตุก ส่วนรูหีก็ขมิบรัดอย่างแรงจนผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีก็เสร็จตามพี่ปลาไป ผมกดลำควยจนสุดโคนฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลา หัวควยกดคลึงปากมดลูกกึกๆจนรู้สึกได้ ผมกระตุกเกร็งหลายทีจนน้ำควยพ่นเข้าไปในหีพี่ปลาจนหมด
เราหายใจหอบมองหน้ากันโดยที่ยังนอนทับกัน ควยยังคาหีอยู่ "ปู...อีกทีนะ"พี่ปลาพูดแล้วก็ขมับรูหีตอดควยผมตุ่บๆ จนควยผมเริ่มแข็งแล้วเราก็เย็ดกันจนเสร็จอีก โดยเริ่มกระเด้าช้าๆพร้อมกับมองสำรวจร่างกายพี่ปลาไปด้วย พี่ปลานมอวบอึ๋มสวยมาก ผมได้ดูดเลียอย่างหนำใจก็วันนี้แหละ เรามองหน้ากันแล้วส่งยิ้มให้กัน ผมยิ้มไปด้วยกระเด้าไปด้วย พี่ปลาชะโงกดูควยกำลังเข้าออกรูหี ร้องซี้ดพร้อมร่อนหัวเหน่าเด้งรับอย่างลืมตัว
"เสียวหีไหม"ผมถามขณะที่กระเด้าไปด้วย
พี่ปลา:"บ้า...ฉันเป็นพี่เธอนะ"
ผม:"พี่ที่ไหน เมียตะหาก ก้มดูที่หีสิ พอควยเข้าหี ความเป็นพี่เป็นน้องก็หายไป"
ผมกระซิบที่ข้างหูพี่ปลา:"ตอนนี้ก็เหลือคำว่า ผัวเมีย"
พี่ปลากระซิบกลับเบาๆ:"บ้า....." พี่ปลาทำค้อนแล้วยิ้มมองไปทางอื่น
ผมได้ใจก็กระซิบกลับว่า:"เมียจ๋า ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยนะ เมียจ๋า ที่รักของผัว อาาา"ผมพลางกระซิบไปกระเด้าไปอย่างเสียวควย
พี่ปลาหน้าแดงมองตาผมแล้วพูดเบาๆว่า:"เชอะ " แล้วยิ้มยั่วเหมือนพี่เค้าจะอายจริงๆ
อาาาาาาาา ซี๊ดดดดดดด พี่ปลาหลับตาร้องครางเบาๆในลำคอ มือพลางกอดรัดผม หลับตาร่อนสะโพกเด้งรับแรงกระเด้าของผม
ผมไกล้จะเสร็จแล้วผมเรียกพี่ปลาให้ชะโงกดูตอนเราเอากันใกล้จะเสร็จ ผมกระเด้าไปร้องกระซิบข้างหูพี่ปลาไปว่า
ผม:"เมียจ๋า ผัวใกล้จะเสร็จแล้ว จะกระเด้าหีเมียแรงๆแล้วนะ อาาาาาา"
"เสียวควยจังเลยเมียจ๋า เมียก้มดูหีเมียตอนโดนควยผัวกระเด้านะ เมียจ๋าเสียวหีไหม?  เมียจ๋าเสียวหีไหม?"
พอผมกระซิบถามที่ข้างหูซ้ำๆ พี่ปลาก็พยักหน้าอย่างลืมตัว
"อืมมมมมมมมมมม. อืืมมมมมมมมม" พี่ปลาร้องครางพร้อมจ้องดูควยไหลเข้าไหลออกรูหีอย่างตาไม่กระพริบ
ผม:"เมียจ๋า ร้องครางดังๆเลยจ่ะ ผัวจะเสร็จแล้ว ออกพร้อมกันเลยจ่ะ เด้งหีสวนแรงๆเลยจ่ะ"
พี่ปลาคงมีอารมณ์มาก ถึงกับดึงคอผมมากอดโน้มหัวผมกดที่ซอกคอพี่แล้วร้องอ้าาาาาายาวๆพร้อมกับร่อนหีกระเด้งสวนผมอย่างเร็วจนผมต้องยันควยค้างไว้ ปล่อยให้พี่เด้งสวนจากข้างล่าง บั่บๆๆๆเร็วมากจนพี่แอ่นหีติดหนอกควยผมแล้วขมิบตอดอย่างแรง จนผมกระฉูดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลาเป็นครั้งที่สอง ผมกดหนอกดันหีพี่ลงให้ก้นติดพ้นแล้วกดค้างไว้ รูหีพี่ปลาขมิบตอดแรงมากผมเสียวซะจนไม่กล้าขยับตัว
เราเหนื่อยหอบกันทั้งคู่ แต่ก็นอนทับกันอยู่ในท่านี้นานมากจนกระทั่งควยผมเริ่มอ่อนตัว
ผมมองประสานตากับพี่ผม พี่ปลามองมาอย่างอายๆ
ผมกระซิบ:"เมียจ๋าาา"
พี่ปลา:"บ้า....ฉันเป็นพี่เธอนะ"
ผม:"ยังเป็นเมียอยู่นะ ดูสิ ควยยังเสียบคาหีอยู่เลย"
พี่ปลา:"ทะลึ่งอีกละ ทำไมลามกอย่างนี้หา"
ผม:"ทะลึ่งเพราะรัก ลามกก็เพราะรักอีกนั่นแหละ.  ปลา.....ปูรักปลามากเลยนะ"
พี่ปลา:"ปีนเกลียวละ อย่าเรียกปลาเฉยๆสิ เรียกพี่ด้วย"
ผม:"ไม่อ่ะ ควยยังเสียบหีอยู่ เรียกเมียได้อย่างเดียว"ผมแกล้งทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้
พี่ปลา:"งั้นก็เอาออกสิ ลุกได้แล้ว พี่หนักนะ แถมแสบด้วย"
ผม:"แสบตรงไหน? หือ?  หือ?"ผมแกล้งทำหน้าสงสัย
พี่ปลา:"แสบตรงนั้นแหละ ลุกไปเดี๋ยวนี้ พี่จะไปอาบน้ำ"
ผม:"อาบด้วยกันไหม ไหนๆก็มาจนขนาดนี้แล้วนะ อาบไหมๆ"
พี่ปลาคิดนิดนึงแล้วพูด:"ก้อได้ แต่เรื่องในวันนี้ห้ามบอกให้ใครรู้นะ"
ผมหอมแก้มพี่ปลาแล้วพูด:"สัญญาลูกผู้ชายเลยครับ ผมรักพี่ปลานะ"
พี่ปลา:"ไม่ต้องมาทำเป็นซึ้ง.  ลุกๆๆๆ"
จากนั้นเราก็พากันไปอาบน้ำ ช่วยกันอาบน้ำถูตัว พอออกมาเช็ดตัวผมก็เข้าไปกอดพี่ปลา บอกว่ารักพี่ปลามาก
พี่ปลาไล่ผมให้ขับมอ'ไชต์ไปซื้อยาคุมมาให้ ผมก็จัดการทุกอย่างที่สั่งเรียบร้อย
วันนั้นเป็นครั้งแรกของเราสองคน(แต่สองที)
วันหยุดราชการเสาร์-อาทิตย์ พ่อแม่อยู่บ้าน เราก็นุ่งขะม้า-ผ้าถุงตามสบายๆทั้งบ้านตามประสาคนตจว. ผมกับพี่ปลาต่างก็แอบมองหน้ากัน อยากจะเย็ดกันอีกแต่ก็ทำไม่ได้(พ่อแม่อยู่) ตอนกลางคืนพ่อกับแม่ชอบพากันไปนอนที่ระเบียง(ที่ๆผมเย็ดกะพี่ปลานั่นแหละ) ผมเงี่ยนพี่ปลาก็คงเงี่ยนด้วย อยากแอบเข้าหากัน แต่ก็ต้องทน
พอวันจันทร์ พ่อ-แม่ออกไปทำงานแล้ว ผมรีบไปเคาะห้องนอนพี่ปลา พี่ปลารีบเปิดประตูดึงมือผมขึ้นเตียง พี่ปลาแก้ผ้ารออยู่แล้วตั้งแต่อยู่ในห้องนอน ผมรีบถอดผ้าขะม้าออกหมดจนเหลือตัวล่อนจ้อน เข้ากอดรัดกันเหมือนผัวเมียที่จากกันไปนาน จูบปากแลกลิ้นกันนัวเนีย "ปู...ปู...เย็ดเลย เย็ดพี่เลย..พี่อยากแล้ว"เสียงพี่ปลาร้องระส่ำ
ผมจับพี่ปลาอ้าขา เอาควยจ่อร่องหี กดทีเดียวพรวดเข้าไปเลย พี่ปลาร้องกรี๊ดดึงผมขึ้นทับด้วยความเงี่ยนร่าน ผมเริ่มสาวลำควยกระเด้าขณะที่พี่ปลาเด้งเอวรับเสียงแจ๊ะๆสวบๆจากรูหีที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน เสียงเริ่มดังแจะๆบั่บๆเร็วขึ้นตามจังหวะหงี่เงี่ยนของเราสองคน
"แรงๆเลย ปู แรงๆเลย"พี่ปลาร้องสั่งพร้อมเสียงครางอันดัง ผมเร่งสาวควยกระหน่ำแทงจนเหงื่อออกปุดๆที่หน้าผาก
พี่ปลาร้องอ๊า...ๆ ด้วยเสียงดังลั่นบ้าน "ปู จะเสร็จแล้วๆ" ร้องลั่นแอ่นสะโพกขมิบรูหีรัดควยผมแน่น ผมกดอีกสองสามที น้ำก็กระฉูด
เรากดหนอกต่อหนอกบดกันอยู่อย่างนั้นพร้อมกับดูดลิ้นกันอย่างดูดดื่ม กอดรัดกันแน่นพร้อมกระตุกขมิบเป็นจังหวะๆจนกระทั่งทุกอย่างค่อยๆสงบลง
"ปู...เย็ดอีกนะ พี่ยังไม่หายอยากเลย"พี่ปลาพูดพร้อมกับขมิบหีรัดลำควยผมตุบๆเริ่มเย็ดกันอีกรอบ น้ำควยน้ำหีมันเอ่อรออยู่แล้ว ผมส่งแรงกระเด้าทันที พี่ปลาเอาหมอนมาซ้อนหัวอีกอันเผื่อจะได้ชะโงกดูตอนควยเข้าหีได้ถนัด ผมเอาแขนยันที่นอนไว้ ส่วนเอวก็กระเด้าไป
พี่ปลาเอามือมาจับต้นแขนผมสองข้าง ชะโงกดูควยเข้าหีพลางร้องครางไปพลาง ส่วนผมกระเด้าหีไปมองหน้าพี่ปลาไป พี่ปลามองหน้าผมแล้วทำหน้ายั่วยวน พี่ปลา:"มองฉันทำไม อีตาหื่น"
ผมทำหน้าหื่นสแหยะยิ้มแล้วพูดว่า:"หื่นเพราะรัก หื่นกับเมียคนนี้คนเดียวแหละ เมียจ๋า"
พี่ปลา:"บ้า....ใครเมียแกยะ" พี่ปลาพูดแล้วหรี่ตาทำหน้ายั่วยวน
ผม:"ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยนะ มองตาผัวให้ลึกๆถึงข้างในสิจ๊ะ"
ผมจ้องตาพี่ปลาแล้วเร่งกระเด้าอย่างหื่นกระหาย ผมไม่ลืมที่จะพูดเมียจ๋าๆเบาๆทุกครั้งที่ออกแรงกระเด้า
พี่ปลาบีบต้นแขนผมแน่น มองตาผมอย่างไม่กระพริบเหมือนกัน ผมคิดว่าพี่ปลาคงอยากจะเรียกผัวจ๋าๆสวนกลับมาเหมือนกัน แต่ไม่กล้าคงได้แต่ยิ้มแล้วส่งเสียงครางซี้ดเสียวออกมาตอบรับทุกครั้งที่ผมเรียกเมียจ๋าๆ ผมโหมแรงกระเด้าบั่บๆท่อนล่างของพี่ปลาก็เด้งสวนอย่างไม่ยอมแพ้ เราประสานตากันปานจะกินกันให้ได้จนกระทั่งผมกดกระแทกอย่างแรงแล้วร้องเมียจ๋าเสร็จแล้ว ผมกดกระแทกอย่างเร็วจนพี่ปลากัดฟันเกร็งกระตุกสองสามทีแล้วผมก็ฉีดน้ำควยเข้าหีเธอ
เราต่างก็มองตากันอยู่อย่างนั้น ทั้งๆที่ตัวเราทั้งคู่กระตุกเสียวอยู่ พี่ปลาได้คลายมือที่บีบต้นแขนสองข้างผมลง ก้มลงมองที่หีเธอ
ผม:"ไม่ต้องห่วงหรอกที่รัก หีเมียไม่พังหรอก ผัวจะทนุถนอมหีสุดชีวิตเลยจ่ะ"
พี่ปลา:"ปู. อาบน้ำกันเถอะ แล้วเดี๋ยวไปทานข้าวกัน"
ผมยิ้มแล้วก้มลงจูปปากดูดลิ้นพี่ปลา ค่อยๆถอนควยออกจากหี เราช่วยกันเอาทิชชู่เช็ดหีเช็ดควย
ผม:"ควยออกจากหีละ กลับมาเป็นพี่น้องกันละ"
พี่ปลา:"ลามก" ผมดึงมือพี่ปลามาแนบกับหน้าอกข้างหัวใจแล้วพูดว่า"ต่อให้เราเอาควยแยกออกจากหีกัน แต่ในใจผมยังคิดว่าพี่ปลาเป็นเมียผมอยู่เสมอ".  พี่ปลาดึงมือกลับเอียงคอยิ้มอย่างอายๆแล้วพูดว่า"รำคาญจัง เดี๋ยวลามก เดี๋ยวซึ้ง พี่รับมุกไม่ทันว่ะ"
ผม:"เพราะรักไงครับ งั้นเรารีบไปอาบน้ำกันเถอะ ผมหิวแล้ว"
เราพากันไปอาบน้ำ ทานข้าว
พอสายๆเราก็พากันมาแก้ผ้าเล่นเน็ต หัดเย็ดกันในท่าต่างๆในเน็ต
ตอนแรกผมก็เลียหีให้พี่ปลาก่อน แล้วลองเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลัง พอซอยควยได้พักนึงก็พลิกพี่ปลาลงไปเป็นท่าหมา แล้วค่อยๆพลิกกลับหมุนพี่ปลาทั้งตัวให้อยู่ในท่าหงาย ผมซอยกระเด้าในท่าพม่าแทงกบ แล้วยกขาพี่ปลาพาดบ่าทั้งสองข้างกระหน่ำแทงหีพี่ปลาในท่านี้จนเสร็จ
เราพากันไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบนึง  ส่วนตอนบ่ายหลังกินข้าวเที่ยงก็พากันนอนเล่นเอาแรงจนกระทั่งพ่อแม่กลับ
วันอังคารหลังพ่อแม่ออกไปทำงาน เราสองคนจูงมือกันขึ้นเตียงอีก ผมถามพี่ปลาว่าวันนี้จะเย็ดกันท่าไหนดี พี่ปลาบอกท่าธรรมดานี่แหละ พี่ปลาบอกว่าชอบมองผมเวลาผมหื่น ผมก็บอกไปว่าผมชอบตอนที่พี่ปลาโดนผมหื่นเหมือนกัน ว่าแล้วพี่ปลาก็นอนหงายอ้าหีบนเตียงบอกให้ผมเลียหี
ผมก็ทำตามคำสั่งโดยดี พี่ปลาเอาหมอนมาหนุนหลังให้สูงแล้วมองผมเลียหีเธอ เอามือกุมขยำสองเต้าไปด้วย จนพี่ปลาอยากก็บอกให้ผมขึ้นทับ
ผมเอาควยเสียบสวบเดียวมิดด้ามเลย พี่ปลาตกใจทำหน้าดุๆให้ผม ผมสแหยะยิ้มใส่ด้วยสีหน้าหื่นกามทันที
ผม:"เมียจ๋า......ควยผัวเข้ารูหีเมียแล้ว. ผัวกระเด้าเลยนะจ๊ะ". พอพูดเสร็จผมก็ก้มดูดหัวนมพี่ปลาทั้งสองข้างแล้วเริ่มกระเด้าทันที
พี่ปลาร้องครางเอามือจับต้นแขนผม ชะโงกดูควยผมกระแทกรูหีเธอ ผมจ้องหน้าพี่ปลาไปด้วยกระเด้าควยกระแทกรูหีไปด้วย
พี่ปลามองหน้าผมพลางร้องครางอยู่ในลำคอ ผมจ้องตาพี่ปลาแล้วร้องเรียกเบาๆว่าเมียจ๋าๆ พี่ปลามองตาผมทำค้อนแล้วแล่บลิ้นใส่
พักนึงพี่ปลาเริ่มคล้อยตามเสียงเรียกเมียจ๋าของผม เริ่มร้องครางตอบจ๋า...เบาๆ มองดูควยเข้าหีสลับมองตาผม ผมเริ่มใส่แรงกระแทกให้เร็วขึ้น
แล้วเรียกเมียจ๋าครางกระเส่า พี่ปลามองตาผมเด้งหีสวนพร้อมตอบกลับว่าจ๋าด้วยเสียงกระเส่าไม่แพ้กัน
บั่บๆๆๆเมียจ๋า บั่บๆๆๆจ๋า...เสียงดังระงมลั่นห้อง เรามองประสานตากันท่ามกลางเสียงกระแทกควยเข้าหีบั่บๆๆอย่างไม่ละสายตา
ผมร้องเรียกเมียจ๋าเร็วขึ้น กระแทกควยใส่รูหีพี่ปลาเร็วขึ้น ส่วยพี่ปลาก็ร้องจ๋าๆและเด้งร่อนรับควยผมเร็วขึ้นเหมือนกัน. เสียงบั่บๆโยกสนั่นไปทั้งตัว
จนเราเกร็งกระตุกแทบจะพร้อมกัน รูหีพี่ปลาขมิบตอดลำควยผมอย่างแรง พี่ปลาเอามือบีบต้นแขนสองข้างของผมแล้วกระตุกเกร็ง
แอ่นหีหนีบลำควยผม ผมกระแทกครั้งสุดท้ายจนเข้าไปสุดโคน แล้วฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในมดลูกของพี่ปลาอีกครั้งนึง
ในกระบวนการทั้งหมดที่กล่าวมาข้างต้น เสร็จโดยที่เราสองคนยังมองประสานตากันอยู่เลย เราต่างเกร็งกระตุก ขมิบตอดใส่กันท่ามกลางเสียงหอบ
เรายิ้มให้กันโดยโหนกยังติดกันอยู่ มันบดอัดแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน
"เมียจ๋า.."ผมกระซิบเรียกพี่ปลาเบาๆ พี่ปลาตอบจ๋าพร้อมกับส่งรอยยิ้มอันแสนหวานมาให้ผม เรามองกันด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม
ผม:"ปลา เราเย็ดกันอีกรอบไหม?" พี่ปลาไม่พูดได้แต่พยักหน้า ผมค่อยๆดึงตัวพี่ปลาขึ้นเป็นท่าลิงอุ้มแตงโดยที่ควยผมยังเสียบคารูหีพี่ปลาอยู่
เรากอดจูบกับอย่างดูดดื่ม แล้วผมเริ่มให้พี่ปลาขยับโดยค่อยๆบดขยับโยกหีร่อนไปกับลำควยผมก่อน จนเครื่องเริ่มร้อนพี่ปลาก็ขย่มควยผมอย่างเมามัน ผมก้มดูเลียหัวนมทั้งสองข้างมือผมก็ขยำแก้มก้นพี่ปลาไปด้วย พี่ปลาแอ่นอกแหงนหน้าขึ้นเพราะความเสียว พี่ปลาขย่มป้าบๆร้องครางลั่นห้อง อาาาาาๆๆ จนรูหีขมิบตอดควยผมแรงขึ้น เดี๋ยวพี่ปลาคงจะเสร็จแล้ว ผมรีบกดตัวพี่ปลาลงให้เอนหลังติดฟูกเตียง แล้วผมก็เร่งกระเด้าในท่าพม่าแทงกบ กดประแทกป้าบๆๆต้าปๆๆๆ ปากก็ดูดเลียหัวนมพี่ปลาไป พี่ปลาร้องกรี๊ดเสียวเกร็งกระตุกหงึกๆ ส่วนผมก็พ่นน้ำอสุจิเข้าไป
เราเกร็งกระตุกเสียวอยู่พักนึง  เรามองหน้ากันแล้วยิ้ม เหงื่อชุ่มตัวเราทั้งสองหอบเหนื่อยแทบขาดใจ
พี่ปลา:"อาบน้ำกันเถอะ"พี่ปลาพูดชวนพร้อมส่งยิ้มหวาน
ผม:"จ่ะ ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยน้า......เมียรักผัวใหมจ๊ะ?"
พี่ปลายิ้มพยักหน้าตอบ ผมไม่ลืมที่จะจูปปากแลกลิ้นเธอทีนึง แล้วค่อยๆถอดควยออกมา ดึงแขนพี่ปลาขึ้นแล้วประคองกันไปอาบน้ำ
กว่าจะได้กินข้าวเช้าก็ปาไปเกือบเที่ยง
เราพากันไปนอนเล่นที่ระเบียงหลังบ้าน(ที่ๆเราเย็ดกันครั้งแรก) วันนี้ครึ้มฟ้าครึ้มฝนแต่ก็ร้อนมาก พี่ปลานอนพิงหมอนอ่านการ์ตูนในท่าเดิม แต่ปลดชายผ้าถุงออกจนมากองที่เอวโชว์เต้าอึ๋ม เห็นบอกว่าร้อนแถมถลกชายล่างขึ้นจนเห็นหี ส่วนผมก็นอนอ่านอยู่ข้างๆแก้ผ้าขะม้าออก
พี่ปลาชำเลียงดูผมแก้ผ้านอนอยู่ข้างๆก็พูดว่า"เงี่ยนว่ะปู เลียหีให้หน่อยซิ","ยังไหว อีกหรอพี่"ผมร้อง, "เอ้า...พี่ไม่ได้ออกแรงนี่หว่า เอาหัวลอดขามาอย่างวันนั้นนะ"พี่ปูตอบพร้อมสั่ง (เออว่ะ กุออกแรงเองหมดเลยนี่หว่า ผมคิดในใจ) พี่ปลายกขาขวาขึ้นให้หัวผมลอดเข้าไปเลียหี. ส่วนมือพี่ปลาก็บีบควยผมเล่นข้างนึง แล้วก็อ่านการ์ตูนต่อ
"ปู....เย็ดเหอะ พี่อยากละ"พี่ปลาสั่ง แล้วให้ผมเข้าเย็ดท่ากวางเหลียวหลัง เผื่ออ่านการ์ตูนไปด้วย ผมก็เสียบควยกระเด้า มือข้างนึงก็ลอดแขนพี่ปลาไปคลึงเต้านม พอหีเริ่มมีน้ำมากขึ้น เสียวก็เริ่มดังแจะๆทุกครั้งที่ผมกระเด้าควย พี่ปลารีบดึงผ้าถุงขึ้นออกพ้นตัวแล้วยกขาขวาขึ้นสูงมาเกี่ยวขาผมที่อยู่ข้างหลัง เอามาโน้มหัวผมเข้าไปดูดหัวนมแกข้างนึง ส่วนนมอีกข้างนึงก็ให้ผมเอามือคลึงหัวนม
พอผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นพี่ปลาบอกให้เปลี่ยท่าาเป็นท่าหมา พี่ปลาพลิกโก้งโค้งโดยเอามือรั้งสะโพกผมข้างนึงเพื่อไม่ให้ควยหลุดออกจากรูหี
ผมช่วยเอามือสองข้างประคองสะโพกพี่ปลาไปด้วย พอเข้าที่เข้าทางผมก็เริ่มอัดกระแทกทันที "อ้า...อ้า...เร็วๆแรงๆเลย แรงๆเลย"พี่ปลาร้องพร้องส่ายเด้งสะโพกรับแรงกระแทกของผม เสียงกระแทกบั่บๆกลบเสียงแจะๆจากน้ำหีจนเสียงพี่ปลากลบเสียงบั่บๆอีกที
ผมกระแทกจนพี่ปลาร้องกรี๊ดว่าเสร็จแล้ว พร้อมเอามือข้างนึงกดสะโพกผมให้หนอกติดกับร่องก้น ผมกระแทกอีกสองสามทีก็ฉีดน้ำควยเข้าไป
ผมแหงนหน้ากดส่ายวนสะโพกด้วยความเสียว พี่ปลาแหงนหน้าสูดปาดร้องซื้ดอย่างดัง คงเสียวไม่แพ้กัน
ผมกดแช่อยู่พักนึงพี่ปลาก็ตบหน้าขาเบาๆให้ถอนควยออก น้ำหีน้ำควยไหลย้อนออกมาจนเลอะซอกขาพี่ปลาไปหมด
เราพากันไปอาบน้ำล้างตัวแล้วออกมาจัดสถานที่ให้เรียบร้อย พอฝนตกเราก็เข้าไปเล่นเน็ตกันในบ้าน

วันพุธตอนสาย ผมยังหลับอยู่ พี่ปลาเข้ามาในห้อง คงเห็นผมนุ่งผ้าขะม้านอน(ตอนนั้นผ้าขะม้าคงหลุดหมดแล้ว) พี่ปลาแก้ผ้าขึ้นมาดูดควยผม
พอเห็นผมตื่น พี่ปลาก็พลิกตัวขึ้นมาเอาหีมาปะหน้าผม อยู่ในท่า69 พอผมเลียไปพักนึงพี่ปลาก็ลงมานอนแบแยกขาอ้าหีให้ผมเอา ผมก็พลิกขึ้นทับ
พอเอาควยเสียบเข้ารูหีได้ ผมก็เริ่มกระเด้าพร้อมกับดูดปากแลกลิ้นกัันไปด้วย พี่ปลาแอ่นอกให้ผมดูดเลียหัวนมทั้งสองข้างพร้อมกับเอามือบีบขยำแก้มก้นผมไปด้วย พอไกล้จะเสร็จ พี่ปลาก็กระเด้งสวนขึ้นมาอย่างแรง เสียงบั่บๆดังลั่นห้อง พี่ปลาร้องอาๆๆมองตาผมอย่างร้อนร่าน ผมกระแทกอีกไม่กี่ทีก็เสร็จ พอฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลา พี่ปลาจับแก้มก้นสองข้างของผมกดแน่นพร้อมกับแอ่นหีรับ ตามผมแบบเสียวสะใจ
พี่ปลาบอกว่าอีกทีนะ แล้วพลิกผมลงล่าง นั่งขยับโยกควยผมช้าๆ ส่วนผมก็ช่วยคลึงขยำนมเธอไปด้วย พี่ปลานั่งขย่มควยผมจนเสร็จท่านี้อีก
เราพากันไปอาบน้ำ ตอนถูไข่ผมรู้สึกปวดไข่มากเจ็บแปล่บๆ สงสัยใช้งานมากไปจนโรงงานผลิตกระสุนไม่ทันเป็นแน่
พออาบน้ำ-ทานข้าวเสร็จ เราก็พากันมานอนแก้ผ้าคุยกันต่อที่เตียง
ผม:"พี่ปลา ผมปวดใข่โปกมากเลย สงสัยมันใช้งานมากไปหน่อยจนผลิตอสุจิไม่ทัน ผมขอพักเย็ดเป็นเช้าที บ่ายที ได้ป่าว"
พี่ปลา:"ได้สิ ถ้าไม่ไหวก็พัก".   แล้วเราแก้ผ้าอยู่ด้วยกันแบบนั้น เล่นเน็ต ฟ้งเพลง อ่านการ์ตูน เรื่อยเปื่อยตามเรื่อง
พี่ปลา:"ปูๆ เลียหีให้พี่หน่อยจิ พี่เงี่ยนอีกละ"
ผม:"เลียหีอย่างเดียวนะ ผมเย็ดไม่ไหวแล้ว ต้องพักให้น้ำอสุจิผลิตทันก่อน"
พี่ปลา:"ได้   ถ้ามีน้ำเมื่อไหร่ก้อเอามาฉีดใส่หีพี่อีกนะ มิน่า...ช่วงหลังถึงรู้สีกว่าทำไม น้ำควยปูถึงไม่แรง"
ผม:"ครั้งแรกที่ผมฉีดน้ำควยเข้ามดลูกพี่ พี่รุสึกไงคับ?"
พี่ปลา:"ปึ้ดๆเข้ามาเต็มช่องท้องเลยล่ะ แรงด้วย มาเลยๆมาเลียหีพี่เลย กำลังเงี่ยน"
พี่ปลานอนหงายอ้าหีให้ผมทันที (กุไม่น่าหาเรื่องไปเลียหีพี่เค้าก่อนเล้ย.....เซงโค่ต ผมคิดในใจ) ผมนอนคว่ำเอาหน้าซุกเข้าหว่างขาเลียหีพี่ปลา
พี่ปลาก็แหงนหน้าเอามือลูปสองเต้าของตัวเองไป เลียหีพักนึงพี่ปลาก็ดึงผมขึ้นทับตัวพี่ปลาแล้วพลิกผมลงล่าง มาดูดควยผมบ้าง
พอควยผมเริ่มแข็ง พี่ปลาบอกว่า"ใช้ได้แล้วนี้ ทีนี้พี่ขอนะ". ว่าแล้วก็ขึ้นขย่มควยผมเลย งานนี้พี่ปลากอดจูบไซ้ซอกคอผมเองเลย
พอรู้สึกว่าผมมีอารมณ์ร่วมสุดๆ พี่ปลาก็กอดผมแล้วพลิกตัวเองลงล่าง ให้ผมพลิกขึ้นบนโดยควยยังเสียบคาอยู่ พี่ปลาเร่งให้ผมกระเด้าเร็วๆแรงๆ
โดยพี่ปลาขมิบหีเด้งสวนแรงกระเด้าของผมดังป้าบๆ เราสวมบทผัวเมียเย็ดจ้องหน้ากันอีกครั้ง พี่ปลาจ้องตาผมแล้วร้องครางซี๊ดเสียวเบาๆ
ผมได้กำลังใจจากแรงเงี่ยนหงี่ง่านของพี่ปลา ผมยิ้มแล้วร้องครางว่าเมียจ๋าอีกครั้ง ยกสุดท้ายแล้วสำหรับวันนี้ ผมกะว่าจะกระเด้าให้หีพังไปเลย
แต่พี่ปลากลับรุกรับผมได้อย่างมีชั้นเชิง แถมร่อนส่ายเด้งสวนรุกกลับมาได้อีก ผมก้มมองควยไหลเข้าออกรูหีดังแจะๆบั่บๆอย่างเร้าอารมณ์
"เมียจ๋า....เมียจ๋า"เสียงผมเรียกหาพี่ปลาอย่างไม่หยุดปาก พี่ปลาก็ร้องจ๋าๆกลับมาเหมือนกัน (งานนี้สู้ตายโว้ย ผมคิดในใจ)
ผมเร่งกระเด้ากะให้เสร็จไวๆ พี่ปลาก็เด้งรับสวนมาอย่างไม่ยอมแพ้เหมือนกัน จนพี่ปลาโน้มคอผมลงแล้วดูดปากกัน พี่ปลาร้องอั่กๆทุกครั้งที่ผมส่งแรงกระแทกลงไป จนกระทั่งพี่ปลาร้องกรี๊ดกระตุกเสียว ผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีก็พ่นอสุจิหยดท้ายออกไป แต่รูหีพี่ปลาก็ตอดขมิบรับมันเข้าไปจนหมด เรานอนทับเสียบคาอยู่อย่างนั้นพักนึงผมก็ถอนควยออกมา ขาสั่นเลยครับ แทบหมดแรง พี่ปลาหัวเราะแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ หลังทานข้าวเที่ยงเสร็จผมก็หลับเป็นตายเลยครับโดยมีพี่ปลานอนกอดผมอยู่ข้างๆ ตื่นมาอีกทีก็ตอนพี่ปลามาปลุกลงไปทานข้าวเย็น ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าพ่อแม่กลับมาเมื่อไหร่ แต่ที่แน่ๆถ้าเกิดมาเจอตอนเราแก้ผ้านอนด้วยกันคงบ้านแตก
ตอนที่พ่อกะแม่ไปนอนเล่นที่ระเบียง ผมแอบไปถามพี่ปลาว่าตอนพ่อแม่กลับมาผมไม่รู้เลย พี่ปลาบอกว่า ก่อนที่พ่อแม่จะมาพี่ก็จัดแจงให้เรานอนในห้อง ส่วนพี่ก็ออกไปอ่านการ์ตูนที่ระเบียง ผมก็บอกขอบคุณพี่ปลาไป พักนึงผมก็ไปอาบน้ำแล้วนอนเลย แม่ถามพี่ปลาว่าทำไมวันนี้ผมนอนเร็วจัง
พี่ปลาตอบไปว่าผมเล่นเกมส์คอมฯทั้งวันไม่ยอมกินข้าวกินปลาก็ต้องเป็นแบบนี้แหละ พ่อแม่เลยไม่ได้สงสัยอะไร

วันพฤหัสฯเช้า ฝนตกพรำๆ วันนี้ผมตื่นสายเป็นพิเศษ พอตื่นขึ้นมาก็เห็นร่างเปลือยของพี่ปลานอนอยู่ข้างกายผมแล้ว (เมียนอนอยู่ซ้ายมือผัว)
ผมก้มลงจูปปากเธอเบาๆ เธอค่อยๆตื่นแล้วส่งยิ้มให้ผม ผมดึงผ้าขะม้าตัวเองออกแล้วเอียงตัวเข้ากอดพี่ปลาเมียรักทันที เรานอนตะแคงกอดกันท่านั้น วันนี้ผมรู้สึกถึงสาบสาวในตัวพี่ปลาเมียรักอย่างชัดเจนที่สุด และท่ากอดรัดท่านี้ทำให้ผมกอดเมียรักได้แนบแน่นที่สุด นี่คือเมียผมผมคิดในใจ
ผมกระซิบถามอย่างนุ่มนวลแผ่วเบาว่า"ที่รักแอบมานอนข้างเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่?"
พี่ปลา:"ตอนพ่อแม่ออกไปทำงานแล้วไง ไม่งั้นจะมาได้หรอ"พี่ปลาตอบด้วยน้ำเสียงที่หวานอย่างสุดๆเท่าที่เคยได้ยินมา
ผมโน้มตัวตรงจูปปากดูดลิ้นพี่ปลาพักนึง. ถอนปากออกมาแล้วพูดด้วยเสียงทุ้มๆนุ่มๆว่า"รักนะ...รู้ไหม". พี่ปลายิ้มหวามพยักหน้ารับ
ผม:"เมียจ๋าาาาาา......."
เสียงพี่ปลาตอบรับ:"จ๋า......."
ผม:"ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลย รู้ไหม"  พี่ปลาพยักหน้ายิ้มแล้วตอบ"อือ.....ฮึ"
กลิ่นสาบสาวทำให้พลังม้าของผมกลับมาอีกครั้ง เรานอนตะแคงกอดกันแต่ช่วงล่างนั้นเป้าของเราอยู่ตรงกันพอดี ขาขวาผมแทรกกลางจนหลังควยผมถูเข้ากับร่องหีพี่ปลาพอดี พอควยแข็งส่วนหลังของมันก็ผงกขึ้นถูร่องหีโดยอัตโนมัต พี่ปลานอนลูปไล้แผ่นหลังผม ส่วนมือผมก็ลูปไล้ลงไปตามส่วนสะโพกของเธอ
สองเราต่างมองประสานตากันอีกครั้ง ตอนนี้ควยผมมันแข็งโด่จนหลังควยทาบร่องหีของพี่ปลาแล้ว พี่ปลาเองก็คงรู้สึกได้จากหัวควยที่ผงึกๆที่ท้องร่อง ผมเริ่มร่อนส่ายสะโพกเพื่อบังคับหัวควยที่ผงกหงึกๆให้เสือกใสเข้าหาร่องหีพี่ปลาทันที
พี่ปลาเองก็เหมือนรู้ ร่อนส่ายร่องหีรับหัวควยผมได้อย่างพอดิบพอดีราวกับว่าหีควยของเราเกิดมาเพื่อกันและกัน เรายังคงนอนมองตาลูปไล้ตัวกันอยู่ในส่วนบน ส่วนอวัยวะส่วนล่างของเราสองคนนั้น ต่างพยายามเสือกใสแสวงหากันและกัน เพื่อให้ได้เจอะเจอเข้าสอดเสียบกันเหมือนดังเคย
ทันทีที่หัวควยผมกรีดปะทะเข้าผ่านร่องหีพี่ปลา พี่ปลาก็ร่อนร่องหีต้อนรับเชื้อเชิญหัวควยผมทันที หัวควยผมแหวกผ่านร่องหีตามคำเชื้อเชิญโดยพี่ปลาพยายามร่อนร่องหีประคองหัวควยผมไม่ให้ร่วงหลุดจากร่อง เรามองตามองตาเหมือนรู้โดยในว่าสองเรานั้นต้องการอะไร
และแล้วหัวควยของผมมันก็กรีดร่องหีล่วงผ่านลึกลงจนถึงปากร่อง หัวควยผมมันผงกหงึกๆเหมือนได้รับรู้ถึงความชื้นแฉะในปากร่องรูหี
ทันทีที่หัวควยผมมันพบรูร่องช่องทางปากรูหี พี่ปลาก็สแหยะยิ้มร้องซี๊ดออกมาเบาๆมองผมด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม
หัวควยผมเสือกใสเข้าไปจ่อตรงปากถ้ำรูหีตามคำเชื้อเชิญของเจ้าของร่องหีแล้ว น้ำหีลื่นๆก็ไหลหยาดเยิ้มออกมาทักทายเหมือนเชื้อเชิญหัวควยผมให้เข้าไปเยื่ยมเยือนข้างใน หัวควยของผมก็ส่ายหัวผงึกๆคำนับตอบรับอย่างมีมารยาท ค่อยมุดสวบเข้าไปในปากถ้ำรูหีอย่างช้าๆ
เจ้าของเนินหีนั้นก็ส่ายร่อนรูหีให้ปากหีอ้างับหัวถอดเงื่องบานของผม เหมือนเชื้อเชิญให้หัวควยเข้าไปลึกกว่านี้อีก ผมจึงร่อนโหนกโคนควยตอบรับตามคำเชื้อเชิญ หัวควยผมเข้าปากรูหีไปจนกระทั่งเงื่องควยบานปิดปากรูจนมิด แต่กระนั้นเจ้าของรูหีก็ยังส่งสัญญาณขมิบตุ่บๆเชื้อเชิญให้เข้าลึกไปอีกอยู่ไม่ขาด หัวควยผมค่อยๆเสือกหัวเข้าไปเงื่องควยเข้าไปครูดตรงผนังปากรูจนรู้สึกได้ แต่แรงขมิบเชื้อเชิญนั้นรุนแรงมากอีกทั้งน้ำหีที่ไหลซึมออกมาอย่างหยาดเยิ้มเนืองนอง เหมือนประหนึ่งจะดูดหัวควยของผมเข้าไปได้ทั้งลำ ผมค่อยๆดันหัวควยเข้าไปเกือบครึ่งควยแล้วดึงออกมา จากนั้นก็กดหัวควยเข้าไปใหม่ ทุกครั้งที่ดึงควยออกมาเหมือนว่าเจ้าของหีจะร่อนรูตามเหมือนไม่อยากให้จากไปไหน พอผมดันควยเข้าไปยิ่งลึกรูหีก็ยิ่งขมิบต้อนรับด้วยความอบอุ่น และด้วยแรงขมิบตอดนี้จึงทำให้ผมร้องซี๊ดอย่างลืมตัว และแล้วหลังจากลำควยเข้าๆออกๆอยู่พักนึง ควยผมก็เข้ารูหีพี่ปลาจนสุดโคน ระหว่างที่เรามุดๆยักแย่ยักยันกันอยู่นั้น เราไม่ได้พูดอะไรกันเลย นอกจากมองตากันแล้วครางเสียว
พอควยมุดสุดโคน ผมก็พลิกขึ้นทับพี่ปลาทันที เรากอดจูบกันอย่างเร่าร้อนหื่นกระหาย ด้วยแรงขมิบตอดในรูหีที่มีอย่างมากมาย ผมตอบโต้ด้วยการกดหัวโหนกเน้นร่อนส่ายหัวหนอกให้ถูกับติ่งแตดพี่ปลา พี่ร้องเสียวขมิบปากรูหีเหมือนจะรัดควยผมให้ขาดทั้งโคน
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

(ตอนที่2)
ผมรีบเอาลิ้นดุนดูดหัวนมทั้งสองข้างแล้วค่อยๆเดินเครื่องกระเด้า เจ้าของหีเองก็เด้งส่ายรับอย่างรู้จังหวะจะโคน เสียงแจะๆๆจึงเริ่มดังถี่ขึ้น
ผม:"เมียจ๋า.....ผัวจะเย็ดหีเมียแรงๆแล้วนะจ๊ะ. เมียจ๋า หีเมียเย็ดมันเหลือเกิน. เมียจ๋าๆ"
พี่ปลา:"ปูขา....แรงๆเลย เย็ดหีเมียแรงๆเลย. อาาาาา ผัวขาาาาา เย็ดหีเมียแรงๆเลย"
ผมจับขาพี่ปลาสองข้างพาดบ่า ออกแรงกระเด้า เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง พี่ปลาได้แต่เกร็งตัวจับต้นแขนผมแล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง

ผม:"เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ". เสียงแจะๆบั่บๆ
พี่ปลา:"แรงๆเลย ผัวขา....แรงๆเลย" พี่ปลาบีบต้นแขนผมแน่น ผมเร่งออกแรงกระเด้าซอยถี่ยิบ เสียงบั่บๆตั่บๆพร้อมกับเสียงครางดังระงมลั่นห้อง
และแล้วเสียงทั้งหมดก็ได้สะดุดเงียบลงเมื่อเราสองคนเกร็งเสียวกระตุกความเงี่ยนออกพร้อมๆกัน ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีพี่ปลาอย่างเช่นเคย
พี่ปลาเองก็ขมิบรับน้ำเงี่ยนจนหมดหยดสุดท้ายเหมือนกัน ผมค่อยๆวางขาพี่ปลาลงแล้วเราก็ประคองกันเข้าห้องน้ำเหมือนเช่นทุกวัน

ตอนหลังทานข้าวเที่ยงเสร็จ เราก็กลับเข้ามาแก้ผ้าเล่นกันในห้องนอนอีก วันนี้ฝนตกพรำๆอากาศเย็นสบาย บรรยากาศเหมาะแก่การร่วมเพศยิ่งนัก
ผมกับพี่ปลาได้พากันเล่นเน็ตผ่านโน็ตบุ๊ค ผมนอนตะแคงอยู่หลังพี่ปลา พี่ปลานอนกึ่งท่ากวางเหลียวหลังให้ผมเหมือนเราพร้อมที่จะร่วมเพศกันได้ทุกเวลา พี่ปลาเอวเล็กแต่สะโพกผายอวบใหญ่ยั่วใจมาก แถมหีใหญ่เป็นกลีบพลูโผล่ชัดมาถึงข้างหลัง จึงไม่แปลกที่พี่ปลารับการโจมตีกระแทกกระทั้นจากควยผมได้โดยไม่สะทกสะท้านใดๆ เมื่อสังเกตุมองจากข้างหลังแล้ว ทั้งๆที่อายุแค่18แต่ดูเหมือนพี่ปลามีหุ่นอวบอึ๋มเหมือนสาว20ต้นๆเสียอีก ผมลูปไล้แผ่นหลังจนถึงเอวอันคอดกิ่ว แล้วลูปไล้มาจนถึงสะโพกอันอวบผาย
พี่ปลา:"มือลูปพี่ก็เสียวดี ลองใช้ลิ้นแทนมือสิปู ไล้ลงมาเหมือนที่มือลูปเมื่อกี้" ผมก็ทำตามโดยไม่ขัด ใช้ลิ้นเลียจากหัวใหล่พี่ปลา แล้วลากลงมาที่สีข้าง ค่อยๆไล้ลิ้นลงมาตามเนินสะโพก แล้ววนลงไปที่พลูหีอันใหญ่เหมือนลานใบโพถึงแม้มองผ่านร่องก้นจากข้างหลัง
พี่ปลาหันหน้ามาทางผมแล้วเราก็เข้าสวมกอดกันแบบตะแคงข้างเหมือนที่เราทำตอนเมื่อเช้า
พี่ปลา:"ท่านี้ก็ดีนะ แนบสนิทดี เอาเป็นท่านอนกกกันก็ยังได้เลย"
ผม:ไม่ดีหรอก เดี๋ยวเกิดเผลอหลับกันท่านี้แล้วพ่อแม่มาเห็นเข้า บ้านแตกแน่ๆ"
พี่ปลา:"อืม.....อยากเย็ดกันท่านี้ไหม?"
ผม"ไม่เมื่อยเหรอ ผมว่าท่านอนทับดีที่สุดนะ"
พี่ปลา:"ท่านี้ก่อน แล้วค่อยพลิกไปท่าอื่นก้อด้าย ปูไม่ชอบท่านี้หรอ?"
ผม:"ชอบทุกท่าแหละ ขอให้ได้เอาควยเย็ดรูหีพี่ปลาเป็นใช้ได้"
พี่ปลา:"ทะลึ่งอีกละ ลามกจัง ผัวฉันนี่"
ผม:"แล้วชอบไหมจ๊ะเมียจ๋า"
พี่ปลา:"ใครเมียเธอ ฉันพี่เธอนะ"
ผม:"เมีย เมีย เมีย เมีย เมีย"
ว่าแล้วผมก็เข้ากอดรัดฟัดเหวี่ยงพี่ปลาในท่านั้น ผมรีบเอาควยที่เริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้งหนึ่งมาถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง ส่วนมือที่กอดลูปไล้ก็ลูปยาวจนถึงร่องก้น พี่ปลาดิ้นสู้ดูดปากแลกลิ้นกับผมพลันวัล จนหัวควยผมมันเสือกหัวถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง พี่รีบยกขาอ้าหีจับควยผมจ่อตรงปากรูหีเลย ตอนแรกมันก็ไม่ค่อยเข้าเท่าไหร่เพราะน้ำหีมันไหลซึมออกมาไม่มาก พี่ปลาจับควยผมเอาหัวมันไปถูๆไถๆตรงร่องหี แล้วเอาไปจ่อๆถูวนตรงปากรูหี พักนึงหัวควยผมก็เริ่มได้สำผัสถึงน้ำหีลื่นๆแฉะๆ พี่ปลาค่อยๆจับควยผมกดเข้าไปในรูหีแกอย่างช้าๆ
พอเงื่องควยหลุบเข้าไปได้ ผมก็กดพรวดทีเดียวมิดโคนเลย พี่ปลาตกใจบีบต้นแขนผมถลึงตาเข้าใส่เหมือนไม่พอใจ
ผมเลยกอดโน้มหัวพี่ปลามาซบแล้วปลอบโอ๊ะโอ๋ขวัญมาๆ ขอให้ขวัญจงมาอยู่กับหีเมียของผัว พี่ปลาได้ยินก็หัวเราะคิกคัก
ผมได้ทีก็เริ่มส่ายวนหนอกควย. ให้โคนควยอัดวนตรงกับปากรูหี ส่วนมืออีกข้างก็ลูปวนตรงร่องก้น พี่ปลาร้องอาาๆด้วยความเสียวซ่าน
ผม:"เมียจ๋า....เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายนะ. ท่านี้ผัวกระเด้าไม่มัน"ว่าแล้วผมก็พลิกพี่ปลาลงล่าง ผมขึ้นทับข้างบนทันที
พี่ปลา:"ขอซ้อนหมอนอีกใบซิ เมียอยากเห็นควยผัวเข้าหี". ผมก็จัดแจงให้เรียบร้อบ แต่เรายังทับกันอยู่ควยกดหีจนมิดโคนไม่ขับเอวแบบนี้
พี่ปลาเริ่มร่อนวนโหนกหีตัวเองบ้าง โดยที่ผมพยายามวนสวนทางกัน พี่ปลาก้มลงมองร้องซี๊ดเรียกร้องให้ผมเริ่มกระเด้าซักที
ผมเริ่มชักเข้าชักออก เริ่มซอยช้าๆจนเสียงน้ำหีน้ำควยกระทบกันดันแจะๆๆแล้ว และเสียงแจะๆๆเริ่มจากช้าแล้วค่อยๆเร่งไวขึ้น
พี่ปลาก้มมองอาการเด้งหีสวนรับการกระเด้าซอยควยของผมอย่างตื่นเต้น โดยผมยันแขนสองข้างไว้ให้พี่ปลามองลอดลงไปได้สะดวก
ผม:"เมียจ๋าไม่เบื่อเหรอ. ก้มมองดูควยเข้าหีทุกวัน". พี่ปลาส่งยิ้มหวานมองมาแล้วบอกว่าไม่เบื่อ แล้วก้มลงดูต่อพร้อมลงเสียงซี๊ดซ้าดเบาๆ
ผมเร่งเครื่องเร็วขึ้นอีกนิด จากเสียงควยเข้าหีดังแจะๆๆๆๆมาเป็นดังจั่บๆๆๆๆและจังหวะเด้าซอยก็ถี่ขึ้นด้วย
ผม:"เมียจ๋าเห็นมั้ย พอผัวเร่งเร็วขึ้น เสียงของหีเมียจ๋าก็เปลี่ยนไปเลยเห็นไหม"
พี่ปลา:"อืมใช่......ซื๊ดดดดดดดด"พี่ปลาพยักหน้าเห็นด้วยแล้วตั้งหน้าตั้งตาจ้องดูเอวผมสาวควยเข้าหีต่อ แถมยังเร่งร่อนหีสวนรับจังหวะกระเด้า
ผมเร่งเครื่องให้เร็วขึ้นไปอีก เปลี่ยนจากเสียบจั่บๆๆๆๆเป็บตั่บๆๆๆๆน้ำหีอาบลำควยจนเป็นมันมะเมื่อม พี่ปลาเริ่มร้องอาาาาาดังขึ้นๆแล้ว
ผมเร่งซอยยิกๆจนเสียงบั่บๆตั่บๆๆไดังลั่นห้อง. ผมร้องครางออกมาว่าเมียจ๋าๆๆ. พี่ปลาก้มลงมองดูตัวเองเด้งหีรับอส่างตั้งใจแล้วเงยขึ้นมองตาผมด้วยสายตาอันหงี่ร่าน ผมก้มสบตากันแล้วเร่งกระเด้ารัวไม่ยั้งต้าบๆๆๆๆๆๆๆจนพี่ปลาต้องร้องกรี๊ดแอ่นโคกขึ้นเอาหีหนีบควยผมไว้ จนโหนกต่อหนอกของเราติดกัน ผมกดควยกระเด้าหีพี่ปลาจนมิดสุดโคนเป็นครั้งสุดท้ายแล้วกดฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีที่ตอดขมิบตุ่บๆนั้น
เรามองตากันอย่างหื่นกระหายแล้วก็ค่อยๆผ่อนคลายลงเหมือนจังหวะตอดขมิบที่เราเริ่มทิ้งช่วงให้ยาวขึ้นเป็นระยะๆ
ผมยังนอนทับพี่ปลาอยู่ กดควยคารูหีจนมิดโคนอยู่อย่างนั้น ผมถามว่าดีไหม พี่ปลาได้แต่ยิ้มพยักหน้า ผมก้มลงจูปปากดูดลิ้นกับพี่ปลา

พอได้ยินเสียงรถพ่อแม่เข้ามา เราดีดผึงออกจากกัน พี่ปลารีบคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำไป (ส่วนผมก็แอบเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวไปยื่นให้ทีหลัง)
ผมก็ไม่มีอะไรมาก ผ้าขะม้าผืนเดียวก็เอาอยู่ ผมรีบจัดแจงห้องนอนตัวเองให้เรียบร้อย
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

(ตอนที่3)

ตอนเย็นก็ไม่มีอะไร เราพยายามทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทานข้าวเย็น-อาบน้ำ-นอน พอพี่ปลาอาบน้ำไฟดันดับ ฝนที่ปลอยๆตอนกลางวันมาตอนนี้กลับตกหนักฟ้าแลบฟ้าร้อง ผมต้องวิ่งหาเทียนไขมาจุดให้พี่ แม่ชมว่าพี่น้องคู่นี้รักกันดี (อ้าว.....ไม่รักได้ไง นี่เมียผมนะแม่ ผมคิดในใจ)
พี่ปลาอาบน้ำเสร็จก็เข้านอนเลย ส่วนผมก็เข้านอนเหมือนกันเพราะไม่มีอะไรทำ อีกอย่างเอาแรงไว้เย็ดพี่ปลาพรุ่งนี้อีก

วันศุกร์เช้าเราตื่นเช้ากันทั้งบ้าน ฝนไม่มีแล้ว-กลับมาร้อนอีก เราช่วยกันทำกับข้าว ทานข้าวเช้าเสร็จพ่อแม่ก็ไปทำงาน ผมช่วยพี่ปลาล้างจาน
ล้างจานเสร็จก็เหมือนเดิม จูงมือกันขึ้นเตียงกะจะเย็ดกันก่อนอาบน้ำแต่วันนี้ผมรู้สึกปวดไข่อีกแล้ว เหมือนน้ำอสุจิสร้างไม่ทัน ผมเลยบอกพี่ปลาตามตรง พี่ปลาไม่ว่าอะไรแต่ก็ยังพากันแก้ผ้าคุยกันอยู่ พี่ปลานอนอ้าซ่าอยู่ข้างๆผม บอกถ้าหายปวดเมื่อไหร่ ถ้าอยากเย็ดก็ขึ้นทับเลย
ผมบอกยังไม่เย็ดแต่ขอขึ้นทับเฉยๆถ้าควยแข็งก็จับเสียบเลย พี่ปลาก็ไม่ว่าอะไร เราคุยกันเรื่องเฉียดฉิวที่เกิดขึ้นเมื่อวาน
พี่ปลาบอกว่ามือพี่ข้างนึงคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำ ส่วนมืออีกข้างกุมหีไว้กลัวน้ำอสุจิไหลย้อนออกมา ผมสงสารเลยจูปปากไซ้ซอกคอดูดหัวนมเพื่อเป็นการรับขวัญ พี่ปลาบอกว่าเลียหีพี่รับขวัญไม่ดีกว่าเหรอ ผมว่าเรามา69กันเหอะ เมียอยู่บนผัวอยู่ล่าง แล้วเราก็69กัน
ผมจับพี่ปลาพลิกมาท่าปกติ เพราะเห็นว่าพี่ปลาชอบมองดูควยเข้าหีมาก. พี่ปลานอนหงายแบบอ้าขาออกกว้างสุดๆแถมเอามือแหกหีให้กว้างเหมือนกัน ผมค่อยๆเอาควยดันเข้ารูหีไปขณะที่พี่ปลาก้มมองดูอย่างใจระทึก ผมต้องสาวควยช้าๆยาวๆเพื่อเรียกความหงี่ของพี่ปลา
ผมค่อยๆเริ่มกระเด้าไปพักนึง ก็ถามว่าเปลี่ยนเป็นท่าไหนดี พี่ปลาบอกท่าอะไรก็ได้ ได้หมด ผมจึงหมุนพลิกพี่ปลาไปเป็นท่ากวางเหลียวหลัง
ผมซอยควยเข้าหีดูดเลียหัวนมไปพักนึงผมขอเป็นท่าหมา พี่ปลาเลยเอี้ยวตัวจัดท่าโก้งโค้ง ผมเข้าทางข้างหลังประคองควยไว้ไม่ให้หลุด ค่อยๆกดกระเด้าต่อไปช้าๆ
ผมค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้า แล้วเริ่มเร็วขึ้น พี่ปลาร้องครางอาๆๆ ผมเอามืผมจับสะโพกที่อวบผายสวยงามออกแรงกระเด้า เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง พี่ปลาได้แต่เกร็งตัวจับต้นแขนผมแล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง
ผม:"เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ". เสียงแจะๆบั่บๆมือรั้งสะโพกของพี่ปลาดึงสวนมาทุกครั้งที่ผมกระเด้าส่ง
ผมกระเด้าในท่านี้นานมาก เหงื่อไหลโทรมทั้งตัว ไหลลงขาจนที่นอนเปียก แม้แต่เส้นผมยังเปียกเหงื่อ พี่ปลาเองก็เหงื่อโทรมไม่ต่างจากผมเท่าไหร่
พี่ปลา:"ลึกมากเลย.   อูย.........ซิ๊ด. กระเด้าแรงๆเลย ". ผมอัดต้าบๆๆๆเข้าไปเลยจนพี่ปลาขมิบหีตอดผมอย่างแรง ผมฟุบอยู่บนหลังพี่ปลาแล้วพ่นน้ำอสุจิเข้าไปในหี  พี่ปลาหน้าฟุบลงกับหมอนทันทีที่เสร็จ เราประคองกันไปอาบน้ำ พี่ปลาบอกท่านี้เหนื่อยมากๆ เสร็จหลายทีด้วย
เราช่วยกันอาบน้ำสระผม แล้วออกมากลับห้องใครห้องมัน(กลัวเหมือนเมื่อวาน) พากันนอน ตื่นอีกทีก็บ่ายกว่า ผมไปเคาะเรียกพี่ปลามาทานข้าว
เสร็จแล้ว พี่ปลามาถามอาการเจ็บไข่ของผม ผมบอกวันเสาร์-อาทิตย์เราไม่ได้เย็ดกันหรอกพ่อแม่อยู่บ้าน คงเป็นช่วงที่ผลิตน้ำอสุจิได้พอดี
พี่ปลาถามว่า:"ตอนนี้ยังเจ็บอยู่ไหม"
ผม:"ไม่คับ สักพักก้อคงหาย"
พี่ปลา:"ว่างๆไม่มีอะไรทำ เลียหีให้พี่หน่อยไหม ไปห้องนอนพี่นะ" พอไปถึงห้อง พี่ปลาถอดผ้าถุงนอนหงายห้อยขาลงขอบเตียง
ผมกลัวเสียเวลาอันมีค่าจึงรับก้มลงยกซดเลียหีดูดแตดพี่ปลา ผมเลียหีแผล่บๆจนพี่ปลาร้องเสียว พี่เอามือกุมสองเต้าไปด้วย ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว
ผม:"เมียจ๋า. ....ผัวขอเย็ดนะ. ช่วงนี้ทำเวลากันหน่อย" ผมถอดผ้าขะม้าแล้วยกขาพี่ปลาสองข้างพาดไหล่ ค่อยๆกดควยลงไปแล้วเริ่มกระเด้า
พี่ปลา:"ผัวขา... รีบเอาแรงๆเลย กระเด้าแรงๆเลย เดี๋ยวเมียช่วยเด้ง"
ผม:"ได้เลย เมียจ๋า เกียร์ห้าไปเลย"
ผมรีบอัดตั่บๆๆๆๆทันที พี่ปลาช่วยกระเด้งสวนอย่างเต็มที่ เสียงตั่บๆแรงมากจนไม่สนใจว่ารูหีพี่ปลาจะพัง พี่ปลาดึงผมลงไปทับเธอแล้วดูดปากกัน
พี่ปลาแอ่นสะโพกเด้งสวนมากระซิบบอกว่าจะ เสร็จแล้ว พอบอกว่าเสร็จแล้วพี่ปลาก็ขมิบหีรัดควยผมทันที ผมกดควยเข้าไปสุดโคนแล้วฉีดน้ำควยเข้าไป เราแช่กันอยู่พักนึง ผมจึงรีบดึงตัวพี่ปลาขึ้น เรารีบพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วออกมาเล่นเน็ตกัน พักนึงพ่อแม่ก็กลับมา
สำหรับเสาร์อาทิตย์นี้ผมก็ได้พัก วันจันทร์หน้าค่อยว่ากันใหม่ แต่ว่าตอนนี้ผมปวดใข่ครับพี่

GAMA

เรื่อง "ผมเย็ดพี่สาว(พี่สาว-น้องชาย-ปิดเทอม-เย็ดกัน)" เรื่องนี้มีอยู่16ตอน ผมจะทะยอยเอาลงและจะแต่งตอนใหม่ด้วยครับ ตามกฎเว้ปกำหนดให้ลงได้ไม่เกินวันละ5กระทู้ ผู้อ่านที่ชอบอ่านเรื่องแนวครอบครัวก็ขออดใจรอนิดนึงครับ

vivit

เป็นพื่น้องที่รักกันมากจริงๆ อยากมีพี่สาวอย่างนี้บ้างจัง

dopant

swbkk

เหมือนจะเคยผ่านตามาแต่อ่านกี่ทีๆก็ไม่มีเบื่อ พี่น้องหนุงหนิงกันดี น่ารักมากๆ
ขอบคุณที่สรรหาเอามาให้เสพกันครับ

minmomo

เห้ยยยนี้มันgamaจากsexstorythaiปะเนียย ผมรอเสพเรื่องเก่าๆด้วยนะ

ppp1234

GAMA

อ้างจาก: minmomo เมื่อ ธันวาคม 16, 2019, 08:19:54 หลังเที่ยง
เห้ยยยนี้มันgamaจากsexstorythaiปะเนียย ผมรอเสพเรื่องเก่าๆด้วยนะ
ใช่ครับ พอดีผมเอาเรื่องเสียงไปลงเว้ปไหน เว้ปนั้นก็โดนปิดหมด พอดีเครื่องคอมฯผมโดนไวรัส เรื่องแต่งเก่าๆหายหมด มีบางเว้ปที่กู้ข้อมูลเก่าๆได้บ้าง ผมพยายามจะเอาเรื่องเก่ามาลงครับ และที่ยังแต่งไม่จบก็จะแต่งเพิ่มด้วย และบางเรื่องก็ต้องรอข้อมูลจากเจ้าของเรื่อง(เจ้าของเรื่องอาจเป็นผู้มีประสปการณ์ตรงแต่ไม่อาจเปิดเผยตัวต่อสาธารณะ) อันนี้ก็ขออดใจรอหน่อยนะครับ

volxon

พี่น้องท้องชนกันแล้วว  ::Grimace::  อ่านแล้วมันฟินอะไรแบบนี้ ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ หุหุ