ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกที่มีเมีย EP.1

เริ่มโดย CoKEMAY, ธันวาคม 15, 2019, 12:57:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoKEMAY

ผมอายุ 24 ปี หนุ่มโสดมาตลอด ไม่เคยมีแฟน ทำงานอยู่ที่ห้างค้าปลีกใหญ่แห่งหนึ่ง ผมสนิทกับเพื่อนร่วมงานที่เป็นผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ที่เราเริ่มสนิทกันได้เพราะ เธอไม่ถูกกับเพื่อนร่วมงานผู้หญิงด้วยกัน เขม่น หรือ อิจฉาริษยากัน ก็ไม่ทราบ เหมือนจะไม่มีใครคบ  หรือเพราะเธออาจเป็นคนตรง

เราก็เลยคุยกันแค่ 2 คน ทุกวันเวลาเลิกงาน แฟนเธอจะขี่มอเตอไซด์มารับตลอด แต่บางทีก็แอบได้ยินเวลาเธอทะเลาะกันในโทรศัพท์ แฟนไม่มารับ ผมก็อาสาไปส่งที่ปากซอย รูปร่างของเธอก็ จะอวบ น้ำหนักประมาน 60 ตัวขาว ส่วนสูงประมาน 155

ผมยิ่งสนิทกับเธอมากขึ้นเพราะ เรื่องเงิน วันนั้นเป็นวันสิ้นเดือน เราก็บ่นตามประสา คนทำงาน ว่าเดือนชนเดือนตังไม่พอใช้ เพราะเธอต้องส่งเงินค่าเลี้ยงลูก ค่าจ้าง ค่าห้อง รวมกับแฟนก็ไม่ค่อยพอใช้ ผมไม่ค่อยมีภาระบ้านก็เป็นของพ่อแม่ ทำงานให้พ่อแม่บ้าง ไม่ให้บ้าง  ผมก็เลยเอ่ยปากให้ยืมก่อนเปล่า มีค่อยให้  ซึ่งเรื่องนี้น่าจะทำให้ผมได้คะแนนมากจากเธอ แต่ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะ แค่เห็นว่าช่วยหลาน และหลังจากนั้นเราเริ่มคุยแชทกันมากขึ้นและบ่อยๆ  ในใจผมก็เริ่มรู้สึกว่าเปลี่ยนไป คือ อยากจะมีอะไรกับเธอแล้ว ผมก็จินตนาการ ช่วยตัวเองว่ามีอะไรกับเธอตลอด เอารูปเธอมาดูแล้วก็ช่วยตัวเอง 

พักหลังๆผมก็เริ่มรู้สึกได้ว่า เธอเริ่มจะ มาให้ผมออก ค่ากิน ยืมเล็กๆน้อยๆ วันไหนที่แฟนหรือผัวเธอไม่มารับ ก็จะให้ไปส่ง เป็นกิจวัตรประจำวันเลย ผมก็เลยกลับมาคิดแบบนี้ เริ่มไม่ไหวเพราะให้เปล่า ควรจะทำอะไรสักอย่างเพื่อที่จะได้อะไรกลับคืนมาบ้าง จากที่เราเป็นเพื่อนกันสนิทกันเลยจับจุดได้ว่า เรื่องเงินจะเป็นปัญหาใหญ่สำหรับเธอ 

เลยคิดแผนว่าน่าจะใช้เงินซื้อร่างกายเธอได้มั้ง ผมเลยทักไปหาเธอบอกว่า เอาเงิน 2000 เปล่าให้ยืม ใช้คืนด้วยคลิปช่วยตัวเองจะให้ฟรี ผมพิมพ์ค้างไว้ที่่แชท  กำลังตื่นเต้นว่าจะกดENTER ดีไหม ในใจก็คิดกูหมดกะมึงมาเยอะแล้ว ลองดูสักตั้ง กด ตึ้ง!! สักพักเธออ่าน แต่ไม่ตอบ ผมนี้หัวร้อนหูร้อน ผมเอาแต่จ้องโทรศัพย์ เลยพิมพ์อีกเดี๋ยวโอนให้เลย แต่ก็คิดว่าผัวอ่านเปล่าวะ ซวยแน่กู รอได้ ประมาน 2ชั่วโมง เธอตอบ ....อืม  ผมเลยโอนให้พร้อมสลิป เธอบอกว่า พรุ่งนี้เช้านะแฟนไปทำงาน ออกตี 5 เดี๋ยวส่งไปให้ รอแฟนไปทำงานก่อน ผมคิดในใจสุดยอด ได้มาก้าวหนึ่งแล้ว แต่ก็ว่าจะมองหน้ากันยังไงเวลาทำงาน

เธอก็ทักผมพร้อม LIVE สดผ่านไลน์ ช่วยตัวเองผ่านกล้อง ผมก็เริ่มอัดหน้าจอ เธอก็ช่วยตัวเองผ่านกล้องโดย ไม่เห็นหน้า ผมบอกอยากเห็นหน้าด้วย ผมก็ช่วยตัวเองให้เธอดู ที่ให้เห็นหน้าก็กะจะ blackmail เธอนั้นแหละ ผมไม่ไหวเลยบอกเธอว่า ขอเอาได้ไหม ไม่ไหวแล้ว เดี๋ยวไปหาที่บ้าน เธอบอกไม่ได้แค่นี้พอ ผมก็ตื้อเลยบอกว่  าเดี๋ยวให้อีก ตอนนั้นก็ไม่มีให้หรอกบอกไปก่อน เธอคิดสักแปป แล้วตัด LIVE สด บอก...อืม ผมนี้รีบบึ้งมอไซด์เลย

ผมก็เจอเธอด้วยชุดนอนกางเกงสั้น  เราก็จูบปากแลกลิ้นกันดูดดื่ม คิด เห้ย ลืมถุงยาง ผมบอกเธอ เธอตกใจนิดแล้วบอกว่าห้ามเสียบนะ ผมบอกโอเค ผมเลยให้เธอมาอมให้ผม เธออม ให้ผมก็คอยถามว่าใกล้เสร็จยัง พอใกล้เสร็จเธอก็เปลี่ยนมาชักให้จนผม เสร็จคามือเธอ ผมขนลุกซู่ เธอให้ผมไปล้างตัวในห้องน้ำ ผมก็มานอนเตียงด้วยความเหนื่อย เห็นเธอลุกไปอาบน้ำ ผมเลยลองแอบตามไป เธอล๊อคประตู ผมเลยบอกขออาบด้วย เธอเปิดประตูเราก็อาบด้วยกัน  ผมก็จูบปากเธอต่อ พยามจะเสียบสดเธอให้ได้แต่เธอก็ ห้ามพลักออก พร้อมบอก ไม่ได้...........EP2

code47

peetang618

สงสัยผมคงต้องใช้วิธีเดียวกันกับลูกหนี้บ้างแล้ว

devilzoa