ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Housewife Where I Work แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vampire1159

อยากมีแม่บ้านแบบนี้ไว้ที่บ้านจริงๆจะจัดยันเช้า

Liftzthekop

แม่เสนอตัวอย่างงี้ ลูกต้องมาแจมด้วยแล้ว 5555

ประโยคสุดท้ายดูแลชั้นและลูก แสดงว่ามันต้องมีอะไรต่อสินะ รอดูแลลูกอยู่นะ 5555

guzzpai

มาอีหรอบนี้ สงสัยติวฟรีแล้วจะเป็นพ่อใหม่ด้วยละมั้ง

ตอนต่อไปต้องมาแล้ว จบแบบนี้คาดหวังให้มีมวยหมู่ 555

chokolate

kapomman

เป็นการแลกเปลี่ยนที่ทุกฝ่ายพอใจไม่คิดค้างกันดี  วิน-วินทั้งคู่เนอะ

ดูท่าลูกสาวน่าจะรู้นะเล่นซะ2ยกแบบนี้ ถ้าทำภาคต่อน่าจะได้ลูกสาวด้วยดูท่ามีใจให้นี่นา

BBlovery

ลูกก็สวย แม่ก็แจ่ม อาจจบแบบจัดเต็มทั้งแม่ทั้งลูก แต่คงจัดแม่ก่อนเป็นค่าติว

phatsa

สงสัยจะได้ติวกันยาวจนเรียนจบมหาลัยแน่นอน...ติวฟรีแบบนี้

edit : สงสัยว่าจะได้ลูกสาวต่อไหม

Chatchai Hongsa

อาจารย์โดนติวบางแล้วครับ หลังจากติวหนังสือให้คุณลูก คุณแม่เลยอยากติวให้อาจารย์บาง
เรื่องนี้น่าจะจบแบบว่าอาจารย์ได้ติวสวาททั้งคุณแม่และคุณลูกสาวนะครับ

Demon-Wolf

ตอบ ครูติวสอนลูกให้แม่ก็ติวเสียวให้ครูต่อไง55+ ::Glad::

สรูปคือไม่มีเงินจ่ายค่าติวเลยเอาตัวเข้าแลกว่างั้น555+

d_arker

ก่อนอ่าน
ผมนี่เหลือบไปอ่านชื่อคนเขียนอีกรอบเลยครับ
ปกติอ.Noiseแกเขียนแต่แนวโลลิไม่ก็โชตะนี่หว่า
ถามว่าจบแบบไหน?
คงแนววนิลามึนๆตามสไตล์อ.แหละ

หลังอ่านจบ
อ.เปลี่ยนมาแนวนี้ก็เวิร์คนี่นา เข้าท่าดี ฉีกแนวเดิมๆที่เคยเขียน

peerasup

ผมเป็นอาจารย์จะรับข้อเสนอทันที เผื่อได้เป็นผัวเมีย ทั้งแม่ และ ลูก

รู้เลย ที่ลูกสาวถามเสร็จรึยัง สงสัยรอต่อคิวแน่นอน อาจารย์ครับ ยาวไปเลย อิอิ

alaaum

ได้ค่าติวจากคุณแม่แน่ๆละ

Edit ได้ติวกันยาวๆไป แล้วจะมีภาคต่อได้ลูกด้วยมั้ย

Ordinaryman

คาดว่าคุณแม่ น่าจะวางแผนได้การติวฟรี ไว้ก่อนแล้ว

==========================
ผ่านการวางแผนไว้แล้วจริงๆด้วย

game2539

ถึงจะไม่ได้เงินแล้วแต่ถ้าค่าตอบแทนเป็นตัวคุณแม่แบบนี้งานนี้ติวได้ติวลูกสาวจนจบหมาลัยแน่

Edit:เหมือนคุณแม่จะตั้งใจให้พระเอกเป็นผัวใหม่เลยถ้าลูกสาวรู้เรื่องคงซ็อกน่าดู เสียดายที่เรื่องจบแค่นี้อยากให้ลูกสาวมีบทให้เยอะกว่านี้หน่อยถ้าจบแบบ 3P จะเป็นอะไรที่เพอร์เฟคมาก

siwapol55

อยากให้ตอนจบควบทั้งแม่ทั้งลูกนะ แต่ดูสภาพคงจบแค่แม่คนเดียวแน่
ขอบคุณมากครับ
ได้แม่แค่คนเดียวจริงๆด้วย เสียดายคนลูก