ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Housewife Where I Work แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

ให้เอาแบบนี้ติวฟรีก็ได้คุ้มอยู่แล้ว แล้วจะได้ลูกด้วยไหมเนี้ย555+
edit: จ่ายแบบนี้สอนยันมหาลัยเลย

Tdestiny

อยากให้จบแบบพระเอกได้หมดทั้งแม่ลูกเลย

เรื่องนี้เป็นการ์ตูนที่อ่านแล้วทำให้เกิดแรงบันดาลใจมากเลย

รู้สึกอยากจะสอนติวขึ้นมาทันที5555

ชอบคาแรคเตอร์ขุ่นแม่ ใจเด็ดมากเลย

ab123ab123

จะได้ทั้งแม่และลูกไหมหว่า แต่แค่ขุ่นแม่กะแจ่มละนะ555

ลูกรู้อยู่แล้วซินะแถมรู้เห็นเป็นใจอีก

kazu36

เดาก่อนอ่านว่า จบแบบ เอาแต่แม่ ยังไม่ได้ได้ลูก
เสียเม็ดเลือดขาวไปอีก แถมไม่ได้ค่าสอน แต่คุ้ม 555

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเเนวนี้ให้ครับ เอาจริงๆ เหมือนเนื้อเรื่องไม่ได้ปวดตับนะ

เเต่ถ้าเปลี่ยนมุมมองมาเปง ผัวของนางเอกนี่ ntr ได้เลย เเต่ไม่เปงไร เรื่องนี้

ครูสอนเปงพระเอก นางเอกสมยอมด้วย 555+ ให้เดาหลังจากนี้เวลามาติว

ลูกสาวอาจน้อยลง เพราะ ต้องเเบ่งเวลา มาให้คนเเม่ เเต่เอาจริงๆ ก็เดาเล่นๆว่า

3p เหมือนคุณลูก็ชอบพระเอก

-------------------------------------------------------

อ่านเเล้วชอบทั้งลายเส้นนะ เเต่ก็ทำให้คิดว่า สาวๆ เเม่บ้านเเบบนี้ ทำไมดูร่านจัง

คือดูชีวิตก็ไม่ได้ลำบากอะไร บ้านก็ดี ผัวก็หาเลี้ยงชอบครอบ ทำไมยังชอบเเอบทำกับคนอื่น

เพราะตื่นเต้นหรอ หรืออะไรแปลกใหม่หรอ หรือผัวไม่มีเวลา เลยหาที่ลง เเค่นี้อะหรอ

พอคิดว่า ถ้าตัวเองมีเมียเเบบนี้ อารมหายเลย เเต่ผมคิดว่าเปงพระเอกในเรื่อง ดันอารมขึ้นซะงั้น 5555+

จากหลายๆเรื่อง เพราะผัวมัวแต่ทุ่มเทให้งานจนไม่มีเวลา แล้วสังคมของญี่ปุ่นผมว่าดูมั่วในที่ทำงาน(ดูจากซีรีย์ญี่ปุ่น)
เลยละเลยการบ้านไป ทำให้แม่บ้านส่วนมากอยู่บ้านเฉยๆก็คงจะเหงา เลยหาคนอื่่นมาแก้เหงา

akerue

คิดว่าคุณแม่จะจ่ายค่าติวด้วยความเสียวแทนเงินแน่ๆถ้าไม่หักมุม

เป็นแผนของคุณแม่ตั้งแต่ต้นรึป่าวนะ

goorboyI

มีคุณนายใจกล้าแบบนี้ เสร็จเลยซิ
ขอจบแบบ 3P นะ สวยทั้งแม่และลูกเลยน่าจะนมใหญ่เหมือนกันด้วย

ลูกน่าจะได้ยินแหละ แต่คงไม่ขวางทางแม่หรอก จะได้พ่อคนใหม่ที่ติวได้ด้วย  ::HoHo::

diamond1

อาจาย์ติวหนังสือให้ลูก แต่แม่ดันติววิชาลับเฉพาะให้อาจารย์เสียนี่

noojac

ติวฟรีๆ  ดีไม่ดีจัดลูกสาวต่อ 5555

....

ดูแล้วลูกสาวน่าจะเปิดทางให้ด้วยนะ  คงอยากได้พ่อใหม่ด้วยล่ะ...

แมงโก้ส้นตีน

สุดยอดคุณแม่จริงๆ เพื่อลูกยอมทำทุกอย่าง เอ๊ะ หรือทำเพราะอยากสนุกเอง  ::DookDig::

ไม่ต้องห่วงเครื่องการเรียนแล้วนะจ๊ะ คุณลูกสาว แม่หาทุนเพื่อการศึกษาให้หนูได้และ ที่สำคัญแม่ก็ชอบทุนนี้ด้วย  ::Evil::

ipor

คุยกันเรื่องสำคัญ........เรื่องพ่อใหม่นั่นอะจิคุงแม่ งานเสร็จคุณแม่แน่ๆ

ค้างคืนต่อได้นะคะครู อิอิอิอิอิ

Noproblemman

เจอคุณแม่เซ็กซี่ขนาดนี้ ให้ติวฟรีก็ยอม

งานนี้ติวฟรีทั้งลูก ทั้งแม่เลยนะ
ของลูกก็ไม่เท่าไหร่หรอก
แต่ของแม่ท่าทางจะเหนื่อยน่าดู
ขอบคุณครับ

Tuwarpzone

แบบนี้คุ้มไหมครับอาจาย์ร ถ้ายังไม่คุ้ม เคลมลูกต่อเลย แบบนี้คุ้มค่าเหนื่อยแน่นอน แต่อาจเหนื่อยกายเพิ่ม
เหมือนโดนมัดมือชกอย่างไงไม่รู้แหะ ไหนๆก็ไหนเอาให้คุ้มครับ

CoolNook Thangsakul

ติวจนกว่าลูกจะจบมหาลัยเลยละกัน จบปุบ ได้น้องเพิ่มอีกคนพอดี พร้อมพ่อใหม่ 55555

Worrarat Imkaow

อ่านผลงานแปลคุณมาสักระยะแล้วรู้สึกเรื่องที่คุณแปลก็จบดีเยอะนะงั้นผมขอเดาว่าเรื่องนี้ก็น่าจะจบดีอีกละ ถ้าอ่านจบแล้วจะมาบอกความรู้สึกอีกทีครับ
.
.
.
ดีจริงด้วย เอะ...เดี้ยวนะพระเอกไปNTRเมียชาวบ้านเขาแถมเอาลูกเขาด้วยทำครอบครัวแตกแยกแบบนี้เรียกจบดีได้รึเปล่านะ?