ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 3

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 16, 2019, 02:24:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์จะไปกับใคร

ไปที่ทำงานเก่ากับปรก
43 (21.8%)
อยู่บ้านกับพ่อ
154 (78.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 197

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 18, 2019, 02:24:07 หลังเที่ยง

NeungSss

น่าจะรอดไปจากคุณพ่อยากแล้วล่ะน้องมาย เปิดประตูไปเจอพ่อกำลังทำอะไรอยู่นะ

beammuza

มีแววโดนพ่อก่อนนะครับเนี่ย..ส่วนลุงนี่หน้าจะรอเก็บตก

pppom

joker socool

ถ้าอยากตีสนิทพ่อต้องรอเจอเพื่อนพ่อครับ  แต่ถ้าอยากสนิทกับลุงแต่ระแวงพ่อต้องไปที่ทำงาน  เสียดายเหมือนกันที่ไม่ได้ตีสนิทลุงแต่ก็ไม่เป็นไร

panax

ทั้งพ่อทั้งลุง แอบคิดกับมายด์ทั้งคู่แน่ๆๆๆๆๆ
ใครจะแสบกว่ากันน้อ

prasongwan

totopop

หมกมุ่น

มายด์ตาโตเพราะเห็นพ่อกำลังลองกระโปรง หยอกๆครับ
บรรยากาศความปวดตับเริ่มแล้ว....

akepong

ไปเคาะห้องพ่อพรุ่งนี้ก็ต้องอยู่กับพ่อสิ

peteblack

ตัวละครเยอะขนาดนี้ มายจะโดนทุกคนไหมเนี่ย

กบ

ReArm

::JubuJubu::ไปโดนคนที่ทำงานแอบแซ่บบนโต๊ะทำงานดีไหมครับ​  ::Evil::

itrust

อยากรู้แล้วว่ามายด์จะเจอกับอะไรต่อ

noraseth