ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

ตอนแรกว่าสนุกแล้ว ตอน 2 สนุกขึ้นอีก เมกุมิน่าจะแรงสุดในบ้าน
ได้ครั้งแรกก็เอากันอีกเรื่อย เด็ดตรงชวนเพื่อนมาร่วมด้วย
คนผมสั่นนี่ดูทอมบอย แต่เชื่อว่าน่าจะจิมฟิตสุด

ED : ว่าแล้ว แนวสาวผมสั้นดูทอมบอย จิ๋มมักฟิตเสมอ และก็ได้เปิดซิงเลย

apichart2523

ผู้หญิงขี้อายโดยปกติแล้วโคตรเซ็กจัด แตกในทุกคนท้องแน่นอน

pfrankz

ฮิซาโนะหุ่นอย่างแจ่มไม่นึกว่าจะซ่อนรูป

อีกสักพัก ไม่ต้องใช้ผ้าปิดตาแล้วงี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนแรกกลัวผู้ชาย ไปๆมาๆกลัวจะไม่หายเงี่ยนนี่ดิ

ตอนหน้ามาแล้วว คนนี้ที่รอคอย

alaaum

ตัวละครคล้าย แต่วาดคนละแนวนะ เปิดตามาจะเป็นยังไงบ้างเนี่ย

Edit แหม มีคําสอนทิ้งท้ายอีกนะเนี่ย

โดเรม่อน

พึ่งมาอยู่แต่ได้ฟาดคนที่2แล้วถ้ามีบ้านแบบนี้จริงคงสนุกใช่เล่นนะครับ555

ปิดตาเอากันแถมได้แตกในอีก ตอนตอ่ไปจะได้เอาใครต่อรอชมเลยครับ

Sent0127

เป็นสาวเงียบๆกลัวผู้ชาย แต่ก็ยังอยากลอง แล้วจะติดใจมั้ยเนี่ย

ไม่ใส่ถุงอีกแล้วจะฌชคดีไปไหนนี่

eiaws

กลัวผู้ชายแต่ก็กล้าขอมาทำงี้เนอะ แถมวิธีการบำบัดก็เด็ดเลย555

อยู่มาอาทิตย์เดียวแตกในไปแล้วสองคนถ้าอยู่ไปเดือนนึง ครบทั้งอพาร์ทเม้นท์ ปีนึงก็มีลูกกันพอดี

kipkipju kisdsada

::Reader::ไม่ต้องรอให้เปลืองหน้ากระดาษ รุ่นใหญ่ใจถึงจัดให้ไปเลย จะได้รู้ว่ากลัวผู้ชายหรือผู้ชายจะกลัวเรา
::JubuJubu::อยากจะรู้จริงเวลาขย่มไปพระเอกจะทนปิดตาได้นานแค่ไหน

HK

จะให้บำบัดกี่คนแบบนี้ผมก็ยอมนะ ไม่ขัดเลย

*** เอาอาเลยรึไอหนุ่ม ภาพสุดท้ายนี้เหยื่อในคราบครัวเดียวกันเลยหลอ ::Thinking::

TanukiKen

กลัวผู้ชายแต่ไม่กลัวไอ้นั้นผู้ชาย555

มันต้องมีคนท้องสักคนแหละ

KnowItte

อืมมมมม กลายเป็นคอร์สบำบัดอาการกลัวผู้ชายไปแล้วสินะ

ว่าแต่จะติดใจมั้ยเนี่ย ::DookDig::

ซ่อนรูปไม่พอ ครั้งแรกก็แตกในด้วย โอ้ยยยยยยย กำเดาไหล