ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigernara11

ชอบมากรูปสวยดีเนื้อเรื่องสนุกตื่นเต้นอ่านแล้วอิจฉาพระเอกจังสาวสวยๆทั้งนั้น

simongang

มีคล้ายกันอยู่นะครับเนี่ย สงสัยคงได้แรงบันดาลใจมาก้เป็นได้

แหมของเค้าดีจริงๆ น่าจะติดใจกันทั้งสองคนเลยนะเนี่ย หวังว่าท้ายๆคงมาแบบมัดรวมกันสินะ อยากเห็นๆ

karn1789

สาวผมสั้นมักจะซ่อนรูปไว้อย่างงีแ้หละ เดี๋ยวพอเปิดตามาเขินแน่ๆ
สุดยอดจริงครับ เอฟซีสาวผมสั้นเลย นัดหน้าต้องเป็นคุณป้าแล้ว

Aoshisun

ผมอ่านข้ามแน่เลย ขออภัยครับ พอดีเปิดมาหลายหน้าต่าง น่าจะเรียงสลับกัน
ผมก็แอบมีชอบคนผมสั้นอยู่นะครับ แต่ปกติชอบสาวผมยาวดำตรง แหะๆ

-----------------------------------------------------------------------

edit
มีความซึน เซ็กจัดแต่ขี้อาย แล้วก็ใจกว้างอีกด้วย คาแรกเตอร์หลากหลายสุดๆครับ
ขอบคุณครับ

vigo

กลัวผู้ชายแบบไหนกันนี่ให้ผู้ชายปิดตาแต่วางผนมาโม๊คให้ผุ้ชาย

Edit;มาอยู่แค่อาทิตย์เดียวฟันสาวไปตั้งสองคน

tazasss01

โรคกลัวผู้ชาย คงหายแน่เลยเจอแบบนี้

ไม่สงสัยบ้าง้ลยหรอ ว่าอยู่ข้างบน แล้ว มีคนอยู่ข้างหลังได้ไง

pupuland

::Dribbling::55เซ็กส์บำบัดซะละ ตัวละครคล้าย love hina เลย เหนื่อยแทน

chaysps01

jdrafayed

คนนี้ออกแนวขี้อายเหมือนชิโนบุก็จริง แต่ชิโนบุเนี่ย เด็ก14 เองนะครับ แต่ตอนโตมาโคตรแจ่มเลยนะครับ

Edit อายไม่อยากให้เห็นหน้า ท่าหมาก็มี กวางเหลียวหลังก็ได้นาจา

kenandinw

ตอนนี้กลัว หลังจากนี้ร่านชัว

edit ตอนไหนถึงจะ/ด้ป้าตัวเองน้า ตอนจบรึป่าว

dendrobat49

ปิดตานี่มันน่าจะเสียวสุด ๆ เลยแถมได้เปิดซิงด้วย

siwapol55

เพื่อนหญิงที่ดี ก็ต้องแบ่งผู้ชายกันสินะ
ขอบคุณมากครับ
สาวผมสั้น คนนี้สวยซ่อนรูปจริงๆ ถ้าเปลี่ยนสไตล์การแต่งตัว คงดูขึ้นมาก
ตอนหน้าก็เป็นน้าสาวอีก น่าอ่านขึ้นไปอีก

thai4id

อยากเจอแบบนี้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
อะไรๆ ก็กู

raregroove