ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เดี๋ยว ๆๆๆๆ นี่คือวิธีการแก้ปัญหากลัวผู้ชายที่ถูกต้องหรอ ผมจะได้นำไปใช้บ้าง

ชอบฮิซาโนะ ชอบผู้หญิงผมสั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ปิดตาเล่นเสียวแก้ปัญหาโรคกลัวผู้ชายคิดได้ยังไงสุดยอดมาก Edit ตอนต่อไปจะได้เล่นเสียวกับน้าสาวแล้วแค่คิดก็เสียวแล้ว

Omegaeiei

มีการปิดตาด้วยย พระเอกจะรู้มั้ยว่าไม่ใช่คนเดิมม 

Hanaka99

แพ้ ผช จะหายไหมน่า แต่โดนแตกในไปแช้วสบายตัว พระเอกก็เก่งรู้ด้วยว่าคนละคน

tummaba

ดีจังบ้านที่แชร์อยู่กับสาวๆสวยหลายๆคนแบบนี้แถมมีดอกาสได้หมดด้วย

gfthebc

คล้าย​ love​ hina​ จริงๆ​ด้วย​ครับ​ แต่ว่า​เป็น​ love​ hina​ xxx​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​ เมกุมิ ต้อง​แอบงอน​แน่ๆเลย​ครับ​

lwana4

ฮิซาโนะนี่ซ่อนรูปจริงๆ ดูท่าทางขี้อายแต่จริงๆแล้วเก็บกดน่าดู

Edit : จัดหนักอีกแล้ว ตามรูปแลัว หน้าอกเมกุมิน่าจะโตกว่าฮิซาโนะ พระเอกเข้าใจอะไรผิดรึป่าว

peemharu

สาวขี้อายนี่มันก็มีส่วนทำให้เรื่องน่าสนใจนะ แต่ว่าผมสั้น นั้นไม่ค่อยตรงสเปคเลย ::Crying::

ตอนหน้าป้าต้องมาสินะ แต่ว่าเมกุมิ โดนเปรียบเทียบซะหงอยเลย555

bmmy80

เข้ามาครบๆจัดชุดใหญ่เลย...ฟินกันไป

ปิดตาด้วยย รู้มั้ยว่าใครเป็นใคร

leesiuwah

หน้านิ่งมากครับ ไม่ตกใจเลยหรอคุณผู้หญิง

พระเอกเราท่าจะได้ขึ้นสวรรค์ตั้งแต่ยังไม่ตาย

โอ้ว โดนหนุ่มบริสุทธิ์จัดการจนหมดแรงแบบนี้ ใครจะเป็นเบ๊ใครกันแน่นะ

nuunung

สาวๆที่ขี้อายนี่แหล่ะเก็บกด โดนครั้งแรกเปิดแล้วน่าจะมีครั้งต่อไปตามมาอีกแน่นอน เรื่องนี้ไม่จบง่ายๆ

Edit คนที่สองนี่หุ่นดีกว่าอีก ใครจะเป็นรายต่อไปนะ

pong_darkelf

เออ คุณมรึงไม่สงสัยเลยรึครับ ถามๆกัน แล้วใครโม็คให้ ???

virussand

นั้นไงคนที่สองมาแล้วมาไม่พอมาพร้อมสวิงกิ้งด้วยสุดไปเลย

Edit: นั้นไงพระเอกมันเทพเกินไปละโชคทางผู้หญิงนิอาทิตเดียวแตกในไป2คนละ

santi W