ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio]My Housewife Exhibitionist Pet ผีสาวแสนเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 07:20:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

ได้เพื่อนลูกเป็นผัวอะดิ ชอบกินเด็กกันเหลือเกิน
ก็นึกว่าผีอะไรที่แท้ผีซ่อนแอบ

mrock

เข้ามานึกว่าผีดุ ที่ไหนได้เจอหมีใหญ่นี่เอง...

keatmano

กลายเป็นสถานการณ์อำนวยให้เกิดการกินเด็กขึ้น  ::HoHo::

คุณป้าทำเด็กเสียหมด กลายเป็นพวกโรคจิตไปอีกคน  ::Touchy::

Boran Mark

น่าจะเลื่อนชั้นจะเพื่อนกลายเป็นพ่อซะแล้ว
edit:อ้าว พากันไปเป็นผีซะงั้น 555

deonic corey

อยู่ดีๆ อากิระจะมีพ่อคนใหม่ซะละ ได้เพื่อนแถมพ่อ อิอิ

yopern

คุณป้าทำท่าหลอกกินเด็กแน่นอน จำวิชาใว้ให้ดีนะ

edit รสนิยมเหมือนกัน ไปด้วยกันได้

naris1423

ท่าทาง แม่ของอากิระจะเซ็กส์จัดน่าดู ถึงขนาดถ้าทำที่บ้านอากิระจะได้ยิน เลยต้องออกมาทำที่สวนจนเป็นที่มาของผีสาวที่สวนนี่เอง

Tuwarpzone

ไม่ใช่ผี แต่เป็นสาวอารมณ์เปลี่ยวนี่เอง
สุดท้ายเล่นเป็นผีอีกตัวเลย แต่ชุดดูเหมือนผู่ฝ้หญิงเลย

darthvader

ยูกินี่เห็นตอนแรกนึกว่าเด็กสาวสไตล์ทอมบอย
แล้วจะมาเจอผีหนุ่ม
กลายเป็นหนุ่มน้อยมาเจอผีป้า
ผีป้าก็เนี่ยนะ ต้องออกมาช่วยตัวเองถึงในสวนสาธารณะ จริงๆ อยากให้ใครมาเจอแล้วปล้ำเปล่านะ

55 กลายเป็นผีดูโอ้ไปแล้ว

civil2

ผีแบบนี้ต้องลงหม้อครับ
จับผีลงหม้อ??
ป่าว เราต้องลงหม้อผี 5555

โอ้รูปสุดท้าย ใส่ชุดแบบเดียวกันด้วย อากิระพบโลกใหท่ 555

kenata

เอาจริงๆ ถ้ารอให้ลูกหลับก่อน ก็ได้ไม่ใช่เหรอ หรือตอนทำ ลืมลดเสียง หรือเปล่าน้า

edit : สรุป เจ๊ ชอบ outdoor นี่หว่า กลายเป็นคุณเพื่อน ติดใจ outdoor ไปด้วยซะงั้น

Theload

เห็นตอนแรกนึกว่าพระเอกเป็นเด็กผู้หญิง​ซะอีกเดินไปเจอคุณ​ป้าแบบนี้เรื่องจริงคงนอนใม่หลับคับ^_^

sunlightz

B&B

เปิดเข้ามานึกว่าจะแนวแปลก แต่ที่ไหนท่านมาแปลกแทน อืมๆ

แต่คงต้องรออ่านอีกสินะ อืมๆ

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

แปลกแหะ ออกแนวแปลก อืมๆ นึกว่าจะแบบธรรมดาซอีก ดูถูกท่านไม่ได้เลยสินะ อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.มุขมีให้เล่นรึนึกไม่ออก ผมก็ตอบไม่ได้ เฮ้อ~ คงหมดมุขละมางงงง อิอิ
ปล.2 ท่านครับ ในเครดิตใส่ชื่อผิดนะครับ ต้องเป็นยูกิคุงครับ

ab123ab123

ป้าแม่มขี้อ่อยมากๆ มีการบอกเจอที่เดิมด้วย

เอิ่มไหงตอนจบมันแปลกๆวะ มืงคุมเกมอยู่ดีๆไม่ใช่หรอวะ นี่ซินะศีลเสมอกัน