ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio]My Housewife Exhibitionist Pet ผีสาวแสนเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 07:20:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

หือพระเอกนี่สุภาพบุรุษแท้เห็นขนาดนี้ยังยังเหนียมอาย

ตอนจบนี่WTFเลยทีเดียว

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เพื่อนกันอยู่ดีๆจะกลายเป็นพ่อเลี้ยงซะงั้น.  Edit ต่างคนต่างเป็นของเล่นของกันและกัน

Wheel of Fortune

ถ้าตอนนี้ไม่มีกฏ ก็อยากจะบอกขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันนะครับ ติดตามอ่านมาหลายปี หลายเรื่องแล้ว อยากให้อยู่กันนาน ๆ นะครับ ส่วนเรื่องนี้ ก็คงไม่ต้อง edit เนอะ พอดีอ่านคอมเม้นต์ของท่านอื่นก็พอรู้เรื่อง ยังงัยก็ขอขอบคุณท่านผู้แปลอีกครั้งครับ

ทีแรกว่าจะไม่อีดิด แต่อีดิดก็ได้ หน้าจบพึคมาก ... ติดใจกันทั้งคู่เลย

xonly-809

Akira Watanabe

::HoHo:: เดี๋ยวผมจะเติมเต็มให้คุณป้าเองครับ

::Sweat:: อ้าว กลายเป็นเข้าร่วมไปซะงั้น

mklx1319

เห็นทีแรกคิดว่าเป็นผู้หญฺงซะอีก ถ้าไม่ได้อ่านหัวเรื่อง นะ สาวดุ้นมาก
wtf  ตอนจบนี่มันอะไรกัน เดาไว้ไม่ผิด กับดักชัดๆ

แมงโก้ส้นตีน

เปิดมา เตรียมเสร็จป้าได้เลย ได้กลายเป็นพ่อเพื่อนอีก  ::DookDig::

อ้าว ปิดเรื่องกลับกลายเป็นของเล่นให้ป้าแทน  ::Orz::

diamond1

oakvanilla

แหม่ คุณป้าก็มาจับไม้จับมือแบบนี้ระวังนะครับ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ต่อจากนี้เจอเพื่อนก็บอกไปเลย  เรียกพ่อซิเพื่อน

รสนิยมไปกันได้ละคู่นี้

birdkung

สงสัยจะได้เพื่อนเป็นพ่อแล้วละ ว่าแต่ทำไมหน้าตาเด็กเหมือนผู้หญิงจ้ง

edit : ว่าแต่จะแต่งหญิงทำไมมมมมมมมมมเนี่ย หลงมาดูเพราะลายเส้นดูโอเค เนื้อเรื่องไม่น่าปวดตับแล้วแท้ๆ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

transistor

คุณป้าอยากตอบแทนน้ำใจของเธอที่ไม่บอกเรื่องนี้กับใครแน่ ๆ เลยครับ  ::Dizzy::

God25

ไปหลอกเพื่อนว่ามีผี เลยได้เพื่อนเป็นพ่อเลี้ยงเลยไหมหละ

ได้ผีเพิ่มอีกตัวละ