ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนแรกว่าจะสลับแปลเรื่องอื่นก่อนแต่โดนอำนาจมืดเรียกร้องว่าจงแปลให้จบซะ
เลยจัดให้ก่อนอีกตอน เรื่องหน้าค่อยสลับละกัน อาจจะนักล่าอาจารย์เนาะ

ขยี้โยงกันต่อสำหรับคนนี้ ถ้าเทียบกับบ้านพักอลเวง ผมว่าน่าจะคล้ายกับ "อุราชิมะ ฮารุกะ"
เดี๋ยวนะ ตามเรื่องมังงะและในโดจินก็เป็นน้าหลานเหมือนกันและเป็นผู้ดูแลหอเหมือนกันด้วย

01

02

03

04

05

06

07

ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยกันหลังอ่านเหมือนเดิมนะ จะได้มีกำลังใจไปต่อ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

darthvader

ทำไมต้องต๊กกะใจมุดเข้าใต้ผ้าห่มด้วยละจ๊ะ
ว่าแต่ปกติจำได้แม่นไม่ใช่เหรอของคุณเมกุมิว่ากลิ่นตัว รสเป็นอย่างไร
สงสัยอั้นมาสามวัน น้ำกระฉอกหูเลยจำอะไรไม่ค่อยได้

จัดคุณน้าเสียขนาดนี่เลย สงสัยเรียนจบก็คงได้อยู่เป็นผู้จัดการหอพักให้คุณน้าต่อไป
ต่อไปก็เป็นสาวผมยาว หุ่นดี รอ รอ
ว่าแต่มีการปลุกตอนเช้าแบบนี้ด้วยยยยยย อิจฉาจังวุ้ย

evilbenz

น้าสาว ไม่น่าจะรอดเงื้อมือพระเอกแน่ๆ  แต่แปลกใจทำไมตกใจต้องมุดผ้าห่ม

edit : พระเอก นี่คิดเองเออเองได้สุดยอดไปเลย น้าห้ามก็ไม่สน แต่ก็เข้าใจ น่าจะอยากทำกับน้ามานานหล่ะ รักแรกซะด้วย

เมกุมิสอนซะเสียคนเลย นึกว่าผู้หญิงทุกคนชอบแบบนี้  ::Sweat::

cdot

โถ่วววน้าครับ จ่อขนาดนี้ยังไงน้าก็ไม่รอดแล้วครับ-..-

ขำตอนเมกุมิเข้ามา หอยโดนเสียบคาอยู่ยังงั้นยังจะมาอธิบายอะไรอีก โถ่ววว

crocoqile

::Fighto::ข้าต้องการคนอย่างเจ้ามาเข้าร่วมจักวรรดิ

sunlightz

ไม่น่าพลาด สาวท่าก็มีอารมณ์พร้อมซะด้วย

3 คนละแบบนี้ น่าจะโดนดูดน้ำทุกวันน

andycarton

นึกวน้าสาวเป็นเมกุมิ งานนี้คงต้องปล่อยเลยตามเลยซินะล้วงเข้าไปลึกซะขนาดนั้น ::DookDig::Edit:แต่คุณน้านี่ก้อโกรธไม่ลง โดนครั้งแรกก้อเสร็จตั้ง3ครั้ง ::DookDig:: ::DookDig::

kazu36

สาวสามจะเป็นใคร อ่อ คุณน้านี่เอง
รู้สึกคุณน้าก็แอบชอบไอ้หนุ่มเล็ก ๆ แล้วนะ

MooOon

ตอนที่รอคอยมาเเล้ว ขอบพระคุณมากๆครับ รอตอนของคุณน้ามานาน

คุณน้า นี่ท่าทางเหมือนเเอบหื่นนะ หรือหื่นจริง 555+ เอาจริงๆ สวยขนาดนนี้

หุ่นดีขนาดนนี้ ไม่มีหนุ่มๆมาจับมั้งหรอ หรือทำเเต่งานเเม่บ้าน เเต่เอาเถอะ

ได้กับพระเอกก็ดี จบตอนนี้ น่าจะได้ลอง 4p กันละมั้ง คุณน้าคงโดนลากมาร่วม

-------------------------------------------------------

เเบบคุณน้านนี่เเหละ สุดยอด หน้าอกก็ใหญ่ เเทบรู็งานอีก 555+

เหยื่อรายต่อไป ผม สาวเงียบสินะ คงไม่ใช่สาย SM อะไรเเบบนั้นหรอกมั้ง

ทำไมรู็สึกเเบบนั้นหว่า ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

Tdestiny

ขุ่นน้าน่าร้ากกกก

เอ็งจะทำอะไรคุณน้า ออกไป๊ ::Shout::

เมกุมินี้ปั้นเด็กได้โหดมาก ขนาดน้ายังยอมใจ

goorboyI

เอ็งจะเอาคนที่ไม่เห็นหน้าไม่ได้นะ เป็นผช.ทำไงเนี่ย  ::HoHo::
จบแบบ 3-1 ไปเลยครับ อยากเห็น ไม่เคยเห็นบทแบบนี้

ถือว่าหักมุมเลยนะเนี่ย นึกว่าจะตกใจแล้วขอโทษ เอ็งจัดต่อเฉยเลย ยอมใจจริง ๆ

elviswhat

คุณหน้าผู้อ่อนโยน นี่เราจะเปิดฮาเล็มใช่ไหมนิพ่อหนุ่มน้อย

หวังดีเดินไปรึเปล่านิพ่อคุณ คนต่อไปนี่ทาคาโกะ น่ารักจริง ๆ เลอออ

B&B

ตอนแรกเป็นป้า ตอนนี้เป็นน้า อืมๆ ผมว่าเปลี่ยนเป็นน้านะดีแล้วละ หล่อนยังอายุน้อยอยู่ด้วย ถ้าเป็นป้ามันจะไม่ค่อยสมกับอายุ

คุณน้ายังสวยยังเอาะๆ อยู่เลยด้วย อืมๆ จัดเลยอย่าให้เสียเวลา อิอิ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

โอ้ยยยย มาก้มหัวขอโทษตอนนี้มันก็สายแล้วววว เร็วแตกในแบบนั้นนะ

พระเอกมันแค่ซื่อ ซื่อจนเกินบรรยายตั้งหาก แต่ก็โทษมันไม่ได้ด้วย เพราะโดนเมกุมิสอนอะไรแบบนั้นไป ยิ่งคนที่ไม่เคยแบบนี้ ยิ่งสอนง่ายด้วย

จะตามคาดจริงๆ คนสุดท้ายต้องเป็น นานามิ ทำไมพวกซึนนี่ต้องคนสุดท้ายตลอดเลยน่าา แต่ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง ตามคำถามของท่านใครคือนางเอก ก็น่าจะนานามิละน่าาา เพราะถ้าเปิดมาแบบนี้มันจะจบแบบนี้ละน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ถ้าอ่านเม้นผมแล้วมึมๆ ไม่ต้องสงสัยนะครับ เพราะผมอ่านทีเดียว 5 เรื่อง แทบน็อคครับ

กำลังคิดถึงเลยครับ นึกว่าท่านหายไปไหน แปลยุ่นสลับจีน ตอนแรกมันเรียนป้า พอแปลยุ่นมันเรียกน้า เลยอิงยุ่นดีกว่า

aedza4142

จัดน้าเลยหรอ อิฉาแฮะ

นึกว่าจะจัด3เลย ในตอนนี้เลยสะอีก ลุ้นจนจบตอนเลย ::Touchy::