ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Barmby

น่าติดตามมากครับ ผู้หญิงทั้งบ้านนิสัยคนละแบบเบย  ::Shy::

ไม่คิดว่าคุณน้าจะโดนแบบนี้นะ

Nabisca Sathu

ทีตอน2ปิดตายังจำแม่น นี่แค่ใต้ผ้าห่มแยกกลิ่นน้าตัวเองไม่ได้ 555+ แล้วล้วงซะน้าน้ำเดินเลยนะ

แตกในทุกคนเลยวุ้ย 555+ ตกลงมันเรียนมาหรือเปล่านี่ว่าแตกในแล้วจะเป็นยังไง ไม่ถงไม่ถามด้วยระยะปลอดภัยไหม

mummebufa

น้าเด็กมาก ไอหนุ่มจะ3pรึเปล่าพูดถึงบ้านพักอลเวงน่าจะมีโดจินนะครับผมชอบทุกคนเลย

มันจะโชคดีไปไหนเนี่ยยยย แล้วตอนหน้าได้ผมดำอีกโอยยย

neokiseki

นึกว่าจะต้องเสียบก่อนถึงจะทักกันได้นะ

เออควรโดนด่ามั่งแตกในทุกคนไม่ได้นะ

hadamigi

อ่านแล้วมีความรู้สึกว่าอยากอ่านต่อจนจบ เรื่องคงสนุกได้อารมณ์ดีคับ อยากเห็นว่าน้าจะโดนกี่ดอก

exhausis123

ทำไมต้องซ่อนหว่า แถมมีอารมณ์ด้วย
ว่าแต่พระเอกตอนที่แล้วเห็นโม้ว่าจำกลิ่นได้ ทำไมอันนี้มะได้แล้วอ่า

จัดหนักจัดเต็ม แตกในทุกคนเบย
ตกลงนางเอกคือเมกุมิ? โผล่ทุกตอน

baspluss

ไม่รอดแน่ ผญ มีอารมณ์ขนาดนี้

รอตอนต่อไปเลยครับ ผญ น่ารักจริงๆ

siwapeeza

แอบมุดผ้าเหมือนทำไรผิด แต่สุดท้ายก็โดนลงโทษ 555

อ่าวนึกว่าจะมีสามพีนะนี่ แหมเสียดายเลยย

toptime

::Glad:: จ่อน้าขนาดนี้เสียบเถอะครับ
กับน้าพระเอกน่าจะมีอารมณ์มากที่สุดแล้วครับ
น่าจะอยากมานานแต่ไม่มีโอกาส
น่าจะรู้ว่าเป็นน้าเลยจัดให้ซะ

vincentzx202

อารมณขนาดนี้ยังให้หยุดอีกหรอ

แหมคุณน้าขัดขืนพอเป็นพิธีชัดๆ แถมไม่ปิดประตู้ด้วย หลานมึงก็คึกชิบหาย

Tee001

อ้าว สถานการณ์พาไป จนนึกว่าน้าสาวเป็นเมกุมิ สงสัยเลยตามเลยแน่ๆ

piyaked

อ้าว คุณน้าเกิดอารมณ์ แถมยังโดนกระตุ้นขนาดนี้ ไม่น่ารอด

hopeofwind

สงสัยจะไม่รอดแล้วครับแม่บ้านของเรา ::Horror:: ::Horror:: ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานของท่านอยู่นะครับ

gutongnk59

เนื้อเรื่องเดินมาแบบนี้ ถ้าคุณน้ารอดก็จะแปลกไป 5555

//เอาจริงหุ่นคุณน้าเด็ดสุดเลยมั้งเนี่ย อยากรู้คุณน้าจะเป็นนางเอกไหมน๊าาา

ddcc

ยิ่งมีประเด็นนานามิเกลียดอยู่ ยังทำแบบนี้โดยไม่ระวังอีก การ์ตูนนี่มันการ์ตูนจริงๆ ::Beggar::
คุนน้าโคตรทีเด็ดเลยเว้ยเฮ้ยย ตอนแรกจะเกลียดพระเอกละ ตอนจบเลี้ยวทันเลยยกโทษให้เหมือนคุนน้า ::WooWoo::