ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 10.4 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ธันวาคม 18, 2019, 09:34:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cjhok

ldd1

petergg

อย่าลืมเปลี่ยนชื่อนะน้องขวัญ เดี๋ยวคนจำได้ จำชื่อในวงการให้ได้ด้วยละ
อะไรกันครับเนี่ย

aek

หลังจากที่ฝึกกันมาหลายตอน วันนี้ได้ทำงานจริงๆ เหมือนที่บอกไว้ ขอติดตามต่อครับ

lycon

หลังจากเทรนมานานได้ทดลองงานจริงอาจารย์จะแสดงฝีมือยังไงเนี้ย

เขียนได้อารมณ์มากเลยครับบรรยายถึงอารมณ์ของตัวละครได้ชัดเจนมากครับ อย่างกับที่รอคอยเลย

suiius

อาจารย์ขวัญจะโดนลูกค้ารับน้องขนาดไหนละครับนั่น น่าติดตามจริงๆ

bu101

อ้างจาก: worming เมื่อ ธันวาคม 18, 2019, 09:34:37 หลังเที่ยง
กติกาคล้ายๆ เพื่อนนักแต่งบางทั่นนะครับ คือลงความเห็นสั้นๆ ก่อน พออ่านจบค่อยตามไปแก้ไข ส่วนเพื่อนคนไหนลืมตามไปแก้ข้อความก็ตัวใครตัวมันนะครับ 555

ตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=221582.0

ณ หน้าประตูทางเข้าห้องตู้กระจก ประมาณเกือบทุ่มครึ่งวันเสาร์

เจ้ "นี่น้องชื่ออะไร คุยมาตั้งนานยังไม่รู้ชื่อกันเลยนะ"

ขวัญ "เอ่อ.. คือ... หนูชื่อ..." ขวัญพยายามนึกชื่อใหม่ขึ้นมา แต่ในสถานการณ์บีบคั้นแบบนี้ ใครจะไปคิดทันล่ะ ว่าแต่ชื่ออะไรดีนะ

เจ้ "อ้าว ยังไม่ได้คิดชื่อหรอ งั้นก็รีบคิดนะ เผื่อแขกถามจะได้ตอบเค้าได้ ส่วนเจ้ให้เรียกเจ้