ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 14

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, ธันวาคม 19, 2019, 10:55:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 14

วันนี้แล้วซินะที่จะได้พบเจอยอดชู้ยอดขมองอิ่ม อรแอบลาสอนช่วงบ่ายรีบกลับมาที่บ้าน เธอรีบเปลื้องเสื้อผ้าหมดทั้งตัวเดินเข้าไปส่องกระจกมองเรือนร่างที่อีกไม่นานก็จะให้เขาได้ลิ้มลองรสสวาทอีกครั้ง เธอมองดูสองเต้าอวบอูมที่ตอนนี้แลดูคล้อยลงเพราะขนาดของเต้า รอยแดงเป็นจ้ำๆเพราะโดนพี่เหน่งดูดฝากรอยไว้เมื่อสามวันก่อนยังไม่จาง มองลงไปที่โหนกชะง้ำหน้าขาดงหมอยหนาทึบเธอรู้สึกมันรกรุงรัง

..ลองโกนออกดีไม๊..จะได้เหมือนของเด็กๆ..เผื่อม่อนจะชอบ..อิอิ..งั้นโกนเลยแล้วกัน..

อรลงมือหากรรไกซอยขนส่วนเกินจนสั่นเกรียนจากนั้นแอบขโมยมีดโกนหนวดของสามีสุดที่รักแล้วลงมือโกนตอขนที่ยังเหลือจนทั่วทั้งโคกสว่างโพลงไร้เส้นขนราบเรียบเนียนขาวราวกับหีเด็กน้อยเธอแย้มอ้าขามองดูร่องเสียวเห็นน้ำเหนียวใสๆอาบคลอปากร่องรักก็อุทานในใจ

..อื๋อ..แค่นี้ก็น้ำซึมเลยเหรอ..เจ้าพุดเดิ้ลน้อย..ชั้นจับเธอโกนขนให้แล้ว..สบายตัวละซิ..อิอิ..เดวเย็นนี้แกจะได้เจอกับเจ้าวายร้าย..คอยดูเถอะ..ชั้นจะให้เธอเขมือบเจ้าวายร้ายให้หมดเชียว..

..ลุงชา..จะอยู่ด้วยหรือป่าวนะ..อยากให้อยู่ด้วยจังเลย..อยากลองแบบวันนั้นอีก..ฮิฮิ..

อรอยากจะแต่งตัวสวยๆไปอวดม่อนแต่เกรงว่าจะเตะตาผู้คนจนเกินไปสุดท้ายเธอเลือกชุดธรรมดาๆด้วยเสื้อยืดอยู่บ้านตัวเก่าคอเริ่มย้วยสีมอแล้วและกางเกงเล็กกิ้งสีเคยดำขาสามส่วนจากนั้นสวมเสื้อแจ็คเก็ตกันแดดคลุมทับอีกทีอรเลือกที่จะไม่ใส่ชุดชั้นในทั้งล่างและบนหวังจะให้ม่อนเซอร์ไพรส์สวมหมวกกันแดดใบเก่าก่อนจะจูงจักรยานปั่นออกไปท้ายซอย บ่ายสามแดดกำลังแรงคงไม่มีใครโผล่มาสังเกตเห็นหรอกนะ อรคิดในใจ

อรจอดจักรยานพิงไว้ข้างป้อมยามร้างๆที่หลายวันก่อนเธอโดนม่อนเสพสังวาสที่ไอ้เส่งมาเจอที่เล่นเอาเธอสติแตกมาแล้วจากนั้นเดินอย่างหวั่นๆไปที่ห้องพักห้องสุดท้ายเธอเอามือผลักบานประตู แต่มันปิดสนิท เอ๊ะ หรือว่าม่อนไม่อยู่ แต่อรก็ตัดสินใจเดินอ้อมมาทางด้านหลังห้องก็เห็นบานประตูเปิดแง้มอยู่เล็กน้อยก็ใจชื้น เธอผลักมันเบาๆบานประตูก็เปิดออก

อากาศยามบ่ายแดดจัดร้อนอบอ้าวจนอรต้องถอดเสื้อคลุมกันแดดวางไว้ ในห้องมืดมิดเพราะปิดประตูหน้าต่างหมดกันแสงเข้าพอสายตาเธอปรับสภาพได้แล้วเพ่งมองออกไปก็เห็นร่างคนนอนหลับไหลอยู่บนแคร่ทำเอง ม่อนแน่เลย สงสัยคงหลับอยู่ เธอคิดในใจแสนจะลิงโลดแอบเดินเข้าใกล้ๆร่างนั้น

..ลุงชาแน่เลย..

ทั้งที่ในห้องมืดสลัวอรปิดปากอุทานเบาๆ ใจเต้นไม่เป็นส่ำคิดจะมาหาหลานดันมาเจอลุงก่อน ทำไงดี อรมองไปรอบๆห้องเห็นเสื้อกางเกงแขวนระเกะระกะไม่เป็นระเบียบ พัดลมตัวเก่าอีกตัวเสียงใบพัดสีกับขอบเสียงดังเสียดหู ร่างผอมเกร็งนอนหลับลึกนุ่งผ้าข้าวม้าผืนเดียว อะไรไม่ว่าเธอมองเห็นเจ้าหัวจงอางโผล่ออกมาให้ดูชม อรขนลุกซู่ร่องหีขมิบตัวยวบๆยืนเงียบกริบกำลังตัดสินใจว่าจะเอาไงดี

..เอาวะ..ลองแกล้งลุงชาดีกว่า..รอกว่าม่อนจะกลับ..

ในห้องที่มืดสลัวอรนั่งลงริมแค่ไม้ข้างๆร่างเขามองไปทั่วร่างจนมาหยุดอยู่กึ่งกลางลำตัว เจ้างูร้ายยังนอนหัวห้อยยังยาวเป็นคืบ เธอค่อยๆสอดฝ่ามือเข้าไปประคองลำอุ่นๆไว้ในอุ้งมือเธอถอกร่นหนังหุ้มเบาๆเพียงครู่เดียวเจ้างูร้ายก็เริ่มผงกหัวตื่นราวกับได้กลิ่นคาวมันคงอยากลิ้มรสเป็นแน่

แค่เขี่ยชักท่อนลำของเขาเล่นแต่เล่นเอาอรเริ่มน้ำซึมหนึบๆจนต้องเผลอขมิบร่องความเงี่ยนง่านมาเร็วกว่าที่คิด อรมันมือชักรูดท่อนควยจนมันอ้วนแน่นมือพอวางลงมันก็ชี้โด่พาดไปทางหน้าท้องเขา ตอนนี้ในร่องหลืบผลิตน้ำเสียวออกมาจนลืนกลีบแคมไปหมดแล้ว

..ซี๊ด..อยากจังเลย..เอาใส่เลยได้ไม๊นะ..

"ลักหลับ"ซินะที่อรเคยได้ยินเพื่อนสาวๆเขาคุยกัน แต่ที่ได้ยินมีแต่สาวๆโดนลักหลับ ตอนนี้เธอกำลังเป็นผู้กระทำ เธออยากลองลักหลับร่างที่นอนนิ่งปล่อยเธอกำรูดท่อนเล่นจนแข็งโด่

..อิอิ..หลับแล้วยังมีอารมณ์ได้อีก..ลองใส่ในของเราดีกว่า..ซี๊ด..แค่คิดก็เสียวแล้วซิเรา..

อรค่อยๆก้าวไปยืนคร่อมกึ่งกลางร่างนั้นพร้อมๆรูดกางเกงลงมาไว้แค่หน้าขาจากนั้นจึงนั่งยองๆจนโคกหีอูมตรงกับโคนท่อน แต่ด้วยความไม่ถนัดเธอจึงดึงกางเกงออกขาเดียวแล้วจึงยืนด้วยเข่าข้างเดียวประคองร่างให้สมดุลพยายามไม่ให้ส่วนอื่นของร่างกายตัวเองสัมผัสเขากลัวว่าจะรู้สึกตัว

..หลับลึกเชียวนะ..อิอิ..ดูซิว่า..คนนอนหลับ..จะเสร็จเป็นไม๊นะ..ฮึ๊บบ...ฟู่วววว...อาาาา..ขะ.เข้าแล้วๆ..สงสัย.ของเราแฉะมาก..เข้าง่ายเชียว..แต่ก็แน่นๆอยู่นะ..ซี๊ด..

อรสุดแสนจะตื่นเต้นในความห่ามของตนเอง เธอโหย่งเอวกดสะโพกให้ร่องหีคาบท่อนควยผลุบเข้าผลุบออกแค่ครึ่งลำก็เสียวจะแย่อยู่แล้ว เอาแขนค้ำร่างแล้วก้มหน้ามองลอดไปที่ง่ามขาเห็นแค่เงาลางๆกับแสงที่ลอดมาจากบานประตูที่เปิดแง้มอยู่เล็กน้อยในใจแสนจะวาบหวิว

..สะ.เสียว.ดี.จัง.อู๊ววว..

อรนั่งคล่อมกระเด้าเอวห่มหีให้ท่อนควยเสยเย็ดเสียวก็เสียวอยากจะห่มร่างเอาร่องหีครอบท่อนควยให้หมดก็เกรงว่าเขาจะตื่น ยิ่งกระเด้าก็ยิ่งเสียวจนขมิบร่องหีหนึบๆน้ำเงี่ยนไหลอาบจากสองแคมตามท่อนลำจนเยิ้มเสียวจนใกล้จะเสร็จสม ท่อนควยเริ่มเขม็งตึงขมิบตอบโต้หงึกๆ

..มะ.ไม่.ไหว.แล้ว..ขอ.ขอ.มิดเลย.แล้วกัน..ฮึ๊บบบ..

ทันทีที่ห่มร่างกดหีให้ท่อนควยมุดเข้ามาเกือบมิดด้ามความเสียวของอรก็วิ่งไปทั่วร่าง อรรู้สึกร้อนวาบๆในช่องคลอดเธอรับรู้ได้ถึงมวลของเหลวที่ปะทุกระฉูดเข้ามาเนืองนอง เสียวเสียจนจนเธอใกล้จะเสร็จตามถ้าหากบานประตูไม่โดนลมพัดแรงจนเปิดอ้า เธอใจหายวาบเมื่อเห็นใบหน้าของชายที่เธอกำลังลักหลับไม่ใช่ลุงชา หากแต่เป็นใครก็ไม่รู้แม้เค้าโครงหน้าจะดูคุ้นอยู่บ้างแต่สาบานเลยว่าไม่รู้จักแน่นอน

..อุ๊ย..ตายแล้ว!!! ..ใครกันเนี้ยะ..นึกว่าลุงชา..

อรรีบยกร่างยกร่องหลืบที่คาบอมท่อนเนื้อนั้นออกพอหลุดออกจากร่องเสียวของเธอมันก็พาดเผล่ะโด่ไปทางสะดือเขา ปลายท่อนยังพ่นน้ำสีขาวขุ่นออกมาเป็นระยะๆกองย่อมๆที่หน้าท้องเขา พอดีกับเสียงมอเตอร์ไซด์เก่าๆดังแว่วเข้ามาเธอรีบสวมขากางเกงดึงขึ้นจัดเสื้อผ้าเรียบร้อยจึงก้าวออกมายืนงงที่นอกห้องหน้าบานประตูหลังที่เธอเพิ่งเข้าไปใจเต้นระทึก

..อ้าว..คุณอร..มาแล้วเหรอครับ..

ลุงชาจอดมอเตอร์ได้ก็ทักทายเธอ ขณะที่อรสับสนยิ่งนักเมื่อเห็นคนที่ขับมอเตอร์ไซด์คันเก่าเป็นลุงชา แล้วเมื่อกี้เธอทำอะไรลงไป... ไปลักหลับสมสู่กับใครก็ไม่รู้ร่องหียังเฉอะแฉะเพราะน้ำเชื้อของเขาอยู่เลย

..อร.อร.นัด.กับ.ม่อน.ไว้ค่ะ..ลุงชา..
..อ๋อ.เออๆใช่ๆ.เห็นไอ้ม่อนมันเล่าให้ฟังว่าคุณอรจะเข้ามาหา..แล้ว.แล้ว.คุณอรมาถึงนานหรือยังครับ..มาๆมานั่งพักที่ม้านั่งใต้ต้นไม้ก่อน..ในห้องไอ้แสง..พ่อไอ้ม่อนกำลังนอน.เมื่อคืนมันอยู่เวร.กลับก็เช้า..พอดีพ่อของไอ้ม่อนเขาย้ายอยู่ที่นี่ได้ไม่กี่วันครับ
..อ๋อๆ..เหรอค๊ะ..

เธอเสียวหัวใจวูบที่อยู่ๆก็เสียสาวให้คนแปลกหน้าแม้จะรับรู้ว่าเป็นพ่อของม่อนแล้วก็เถอะมันกระอักกระอ่วนใจยิ่งนักไม่กล้าบอกว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อครู่นี้ ลุงชาเดินเข้ามาหาแล้วสวมกอดเธอ อรตกใจยิ่งนัก

..ยะ.อย่า.ค่ะ..อะ.อร.กลัว.คน.เอ่อ.เห็น..
..งั้น..เรา.เดินไปที่ห้องน้ำโน่นเถอะครับ..ผมคิดถึงคุณอรนะ..

อรโดนลุงชาเดินจูงมือเดินเข้าไปในเพิงชั่วคราวที่แกเรียกว่าห้องน้ำแต่มันก็พอบังสายตาได้ แกยืนกอดอรที่ด้านหลังซุกไซ้หน้าที่ซอกคอสอดมือเข้าไปใต้เสื้อเฟ้นเต้าอวบอีกมือสอดลงไปลูบคล่ำร่องเสียวที่เมื่อครู่โดนชายในห้องเพิ่งจะพ่นพิษใส่จนเยิ้มนอง

..อื้อหือ..ของคุณอรแฉะดีจังเลยครับ..สงสัยว่าจะคิดถึงผมแน่เลย..
..ยะ.อย่าค่ะ..ลุง.ช.ชา..อื๊อ..
..ขอ.ผมนะครับ..

ลุงชาค่อยๆรูดกางเกงของเธอลงแค่หน้าขาเขารีบควักท่อนออกมาจ่อแล้วออกแรงกด อรได้แต่แดะก้นงอนออกรับเขาดันพรวดเดียวเกือบมิดท่อน

..ซี๊ด..คุณอรกำลังเงี่ยนเลยนี่ครับ..หียังตอดอยู่เลย..เดียวขอผมเย็ดให้น้ำหีออกเลยนะครับ..
..บะ.เบา.ก่อน.ค่ะ.ลุง.ชา..อื๊อ..อื๊อ..โอ้ววว..ลุงชา.ขา..มัน.แน่น..อู๊วววว..
..หีลื่นดีจังเลยครับคุณอร..นี่ถ้าไม่รู้ว่าคุณอรเงี่ยน.นี่ผมยังคิดว่าคุณอรเพิ่งโดนเย็ดมานะเนี่ย..
..ยะ.อย่า.เพิ่ง.พูด.เลยค่ะ..ลุงชา..ช่วยอรก่อน..อร.เสียว..ค่ะ..ซี๊ดดด...

ลุงชาดันร่างอรให้ก้มหน้าค้ำแขนกับฝาห้องน้ำแอ่นก้นให้แกเสียบท่อนควยซอยเย็ดจากทางด้านหลัง แกเอามือจับประคองสะโพกยึดให้เข้าล็อคส่งท่อนควยเข้าออกมิดทุกจังหวะ

..อ๊า..อ๊า..เร็ว.ค่ะ..ลุง.ชา..อร..อร.จะ.เสร็จ.แล้ว..โอ๊ววว..ออก.แล้ว..แตกแล้ว..อื๊อออออ..
..รอผมด้วยครับคุณอร...ผมก็ออกแล้ว..อ๊าาาากก..

แทบจะทันที่ที่ลุงชากระฉูดน้ำควยเข้าไปในช่องคลอดอรก็น้ำหีแตกพลั่กๆ อรร้อนฉ่าในร่องหีอีกรอบลุงชายืนเกร็งกอดเอวเธอส่งน้ำเชื้อจนสุดทางรอให้สะเด็ดน้ำแน่ๆแล้วจึงดึงท่อนควยออกเสียงบ๊วบนุ่มหูดังจนอรสะดุ้งเพราะความเสียว อรรีบดึงกางเกงขึ้นพากันเดินออกจากเพิงห้องน้ำมานั่งพักที่ม้านั่งใต้ร่มไม้ เพียงครู่เดียวเสียงคุยกันเอะอะดังมาแต่ไกลม่อนก็กลับเข้ามาแต่มีเพื่อนเดินเข้ามาด้วย

..เส่ง..วิน..

อรอุทานในใจคิดว่ามันเกิดอะไรขึ้นนะวันนี้ ผู้ชายเหล่านี้ล้วนแต่เคยพล่าสวาทเธอมาแล้วทั้งสิ้นแล้วมันจะเกิดอะไรขึ้นต่อจากนี้เธอสุดจะพรรณาได้ ได้แต่นั่งทำหน้าเหรอหราพูดไม่ออกบอกไม่ถูก ไม่อยากคิดเลยว่าถ้าไม่ห้ามให้ผัวรักที่อ้อนอยากจะเข้ามาแอบดูเธอระเริงรักเขาเห็นคงหัวใจวายตายเป็นแน่

..คุณอร!!!! ..ผมมาแล้วคับ.. ม่อนเดินเข้ามาถือวิสาสะกอดเอวเธออย่างคุ้นเคยไอ้เส่งกับไอ้วินถึงกับโห่ฮาให้
..บู่วววว...ฮู่ววววว... ไอ้ม่อน..มึงทำอะไรเกรงใจกูกับไอ้วินมั่งดิว๊า..
..ปะ.ปล่อย.อะ.อร..มะ.ม่อน..ยะ.อย่า..ดิ..

ม่อนรีบดึงแขนอรเดินออกไปยืนคุยกันห่างออกจากพวกไอ้เส่งและลุงชา

..เอ่อ.ม่อนขอโทษ..แฮะๆๆ..ม่อนคิดถึงคุณอร..เลยลืมตัวไปหน่อย..
..ม่อนอ่ะ..อย่ากวนอรให้รมณ์เสียดิ..
..จ๊ะๆ..คนดีของม่อน..เดียวคืนนี้ม่อนจะเอาใจคุณอรให้เหมือนเจ้าหญิงของม่อนเลย..
..อย่ามาขี้โม้เลย..ว่าแต่เตรียมอะไรไว้ให้อรกินละ..

ไอ้ม่อนยืนอ้อนจนอรอ่อนใจยอมยืนพูดคุยจีบกันราวกับเป็นคู่รักวัยรุ่นก็มิปาน ขณะที่สามชายก็กำลังจัดเตรียมที่นั่งปูเสื่อผืนใหญ่สามผืนให้พื้นที่นั่งดื่มกินในคืนนี้ ทั้งเหล้าและกับแกล้มต่างทะยอยนำมาตั้ง ไอ้เส่งก่อเตาไฟเพื่อย่างเนื้อลุงชากำลังแล่เนื้อเพื่อนำมาหมักเตรียมย่างไอ้วินจัดเครื่องดื่มเตรียมผสมเหล้าให้กับเพื่อนเสียงพูดคุยกันสนุกสนาน

ทันใดนั้นเองบานประตูหลังห้องก็เปิดอ้าออก ร่างของชายที่หลับไหลอยู่ข้างในก็ก้าวเดินออกมาทำหน้างัวเงียทั้งตัวมีเพียงผ้าขาวม้าผืนเก่านุ่งคาดอยู่ แต่ที่หน้าท้องของเขากลับมีคราบแห้งเกรอะกรังติดอยู่ แกเลียริมฝีปากแผลบๆอย่างหิวกระหาย

..แม่งเสียงเอะอะโวยวายเหี้ยไรฟะ..คนจะหลับจะนอน..
..อ้าวเฮ้ย..ไอ้แสง..ตื่นแล้วหรือไง..มึง..นี่มันจะห้าโมงเย็นแล้ว..เตรียมตัวไปเข้าเวรได้แล้วมึง..ลุงชาส่งเสียงเอ็ดตะโรน้องชายวัยดึกไล่ให้ไปเข้าเวร ไอ้แสงก้มลงมองหน้าท้องตัวเองเอามือลูบคราบขาวที่หน้าท้องทำหน้างุนงง

..เฮ้ยๆ..ไอ้วินๆ..มึงดูเด่ะ..น้าแสงฝันเปียกว่ะ..ฮ่าๆๆๆๆ...
..เฮ้ยๆๆ..น้าแสงฝันเปียกๆๆๆๆ...ฮ่าๆๆๆๆ...
...ไอ้..จัญไร..เดี๋ยวกูเตะขาดสองท่อนเลยพวกมึง..

ไอ้แสงวิ่งรี่เข้าไอ้เส่งและไอ้วินพวกมันต่างวิ่งหนีกระเจิงหัวเราะร่าเพราะรู้ดีว่าน้าแสงของมันไม่ได้ใจร้ายเอาจริงอะไร ไอ้แสงพอเหนื่อยก็เดินเกาหัวเดินหายเข้าไปเพิงอาบน้ำอีกด้าน

..น้ำว่าวของกูเหรอวะเนี้ย..เออ..แปลกดีเนาะแก่ปูนนี้ยังฝันเปียกอีก..แต่ว่าเมื่อบ่ายฝันโคตรดี..ถึงกลับน้ำแตกเลยเหรอวะกูเนี้ย..ถุ๊ยย..ไปอาบน้ำดีกว่า..

..เย็นใกล้เลิกงานแล้วนุกระวนกระวายใจยิ่งนักเมื่อรับรู้ตั้งแต่วันก่อนแล้วว่าเมียรักจะแอบไปหาไอ้ม่อนยอดชู้ แค่คิดถึงเหตการที่เมียจะไปหาประสบการณ์ท่อนควยของเขาก็ลุกโชนแข็งโด่จนปวดไข่ทั้งวันถ้ามีโอกาสเขาจะแอบเข้าไปชักว่าวให้หายคิดถึงแต่พอน้ำจะแตกก็เสียดายกลัวว่าตอนเมียรักกลับมาจะไม่มีแรงเอาเมีย

..ไอ้นุ..ไปหาเหล้าแดกร้านเดิมไม๊..กูอยากเผาหัวหน่อย..
..เผาหัวเหี้ยไรของมึงวะ..แต่..ไปก็ไปดิ..กู..อร.กว่าจะกลับคงดึก..หาเหล้ากินกับมึงก่อนก็ได้..
..ดึกแดกอะไร..เมียมึงนะเหรอ..มันพูดแค่นั้นก็หยุดยิ่งทำให้นุอยากรู้ วนเวียนถามให้มันเฉลย
..เออน่า..เลี้ยงเหล้ากูก่อน..อารมณ์ดีๆเดียวกูบอก..

สองสหายจึงพากันมานั่งกินเหล้าที่ร้านลาบตั้งแต่เย็นจนค่ำเหล้าจะหมดกลมนุจึงสั่งมาอีกแบน

..มึงว่าอรเซ็กซ์จัดไม๊วะไอ้เหน่ง..
..ผู้หญิงน่ะนะ..ตามความเห็นของกูๆว่ามันก็อยากเหมือนๆกับเราๆพวกผู้ชายนี่แหละ..เพียงแต่ว่าจะกล้าเปิดใจแค่ไหน..อย่างอีจอยเมียกูเห็นมะ..แต่ก่อนทำเหนียมๆแล้วตอนนี้เป็นไง..เงี่ยนเช้าเงี่ยนเย็น..
..เออ..มันก็จริงว่ะ..มิน่า..เมียกูเดียวนี้พอกูเปิดใจ..ยอมให้มึงเย็ด..
..นั่นแหละๆ..กูว่าผู้หญิงเดียวนี้นะ..ถ้าไม่ติดเรื่องความลับกับความอายนะ..ลองได้เจอคนถูกใจมันก็อยากเย็ดเหมือนเรานี่แหละ..
..เมียกูเย็ดมันป่าววะ..
..เมียมึงสุดยอดว่ะ..แต่กูว่าเมียมึงก็ชอบเย็ดด้วยนะ..
..มึงรู้ได้ไง..หรือว่ามึงแอบมาเย็ดกูแต่กูไม่รู้..
..เฮ้ยย..กูไม่ใช่กินลับหลังแบบนั้น..ถ้ากูอยากกูขอมึงเอง..แล้วมึงไม่หวงเมียเหรอวะ..ที่ปล่อยให้ไปหาไอ้ม่อน..เฮอะๆๆ..
..ก็.ก็.หวง..กูหึงด้วย..แต่พอคิดๆๆว่าเมียโดนคนอื่นเย็ดแม่งเสือกมีอารมณ์..
..งั้นมึงก็เป็นสวิงเกอร์สมบูรณ์แบบแหระ..แบบกูเลย..ปล่อยให้เมียเย็ดกับคนอื่นแบบอิสระ..แต่ให้คุมเรื่องความลับวันหลังจะได้ไม่อายชาวบ้าน..
..เออว่ะ..แนวคิดมึงแม่งสุดยอด..แต่ว่า..เมื่อไหร่มึงจะเล่าเรื่องเมียกูต่อ..เพราะกูต้องกลับไปรอล้างชามเมียกู..มึงจะกลับไปรอเมียกูด้วยป่าวละ..สองหนึ่งอีกที..ซี๊ดด..คิดแล้วควยแข็งเลยว่ะ..
..เฮอะๆๆ..กูว่า..เมียมึงไม่ได้กลับหรอกคืนนี้..กูทำนายเลย..ต้องมีสิบโมงไม่ก็บ่ายสองพรุ่งนี้..มึงถึงจะเห็นหน้าเมียมึง..
..มึงรู้ได้ไงวะ..ทำเป็นรู้ดี..
..ถ้ามึงอยากนอนชักว่าวจนควยเหี่ยวถึงเช้า..เดี๋ยวกินเหล้าเลิกแล้ว..มึงก็กลับไปรอเมียมึงแล้วกัน..แต่ถ้าอยากดูหนังสด..ก็ไปกับกู..
..หนังสด..เมียกูเหรอ.... นุใจหายวูบเสียวในอารมณ์สุดๆเมื่อจินตนาการตามที่ไอ้เหน่งบอกเล่าคืนนี้อรเมียรักต้องเจอศึกหนักเป็นแน่

ม่อนจูงมืออรเดินลัดเลาะอ้อมมาอีกด้านเป็นโรงเก็บเครื่องมือช่างเก่าๆเขาสวมกอดอรเอาไว้พิงกับริมฝาผนังทั้งสองโผเข้ากันอย่างสุดอารมณ์ม่อนกอดจูบอรอย่างดูดดื่มมือเขาไม่วายล้วงเข้าไปลูบคลำเนินรักของเธอยิ่งเห็นว่าร่องเฉอะแฉะเขารีบรูดกางเกงออกทั้งของเขาและเธอคาไว้แค่ต้นขาม่อนจ่อท่อนควยแข็งโด่ยืนเย็ดคุณนายสาว

..ยะ.อย่า..มะ.ม่อน..อร.เลอะ..
..ฮั่นแน่..แสดงว่า..ลุงชา.แอบปาดหน้าม่อนไปแล้วดิ..
..มะ.ม่อน.ระ.รัง.เกียจ.หรือ.ป่าว..
..รังเกียจอะไรกันฮะ..ของชอบม่อนเลย..
..บ้า..คนโรคจิต..พวกผู้ชายนี่เหมือนกันไม่มีผิด..
อรสุดแสนจะเขินอายเมื่อเผลอบอกความในว่าเพิ่งโดนร่วมมาก่อนหน้าอดคิดถึงนุผัวรักไม่ได้ รสนิยมเรื่องเพศช่างเหมือนกันเสียนี่..ทำไมชอบทำต่อจากคนอื่นกันนักนะ..แต่เราก็ชอบนะ..เธอยิ้มขวยเขินแอบคิดในใจ

..ม่อนคิดถึงคุณอรที่สุดเลยฮะ..
..คิดถึงแล้วทำไมไม่ไปหาหาอรเลยละ..อย่ามาพูดดีไปเลย..
..ผม..ผม..กลัวคุณอรลำบากใจ..
..ฮึ..ไม่รักอรจริงละซิไม่ว่า..
..รักซิคับ..เมียของม่อนทั้งคน..
..งั้นรับเลี้ยงอรเลยดีกว่า..อรจะมาเป็นเมียม่อน..อิอิ..

ม่อนได้แต่ทำหน้ากระอักกระอ่วนพูดไม่ออกบอกไม่ถูกอรเห็นดังนั้นก็เย้าแหย่ว่าเธอล้อเล่นต่างหากมอนจึงรวบกวดเธอไว้พรมจูบไปทั่วใบหน้า

..ผมกลัวเลี้ยงคุณอรไม่ไหว..
..อรรู้แหละ..แค่อรเย้าเล่น..ไว้ค่อยหาโอกาสให้ม่อนไปช่วยแต่งสวนที่บ้านอรก็ได้..
..จริงนะฮะคุณอร..รักคุณอรที่สุดเลย..แต่ตอนนี้ผมขอชื่นใจคุณอรก่อนนะฮะ..
..ซี๊ดดด..ดีจังเลยม่อน..ท่านี้แปลกดี..อรชอบจังเลย..ซี๊ด..

ด้วยความตื่นเต้นยังไม่ทันที่อรจะตามอารมณ์ของม่อนทัน ด้วยความกระสันเขากระเด้าเย็ดไม่นานก็กระฉูดน้ำเชื้อเข้าไปในช่องคลอดของอรจนล้น

..ม่อนอะ..จะรีบไปไหน..อรยังไม่เสร็จเลยนะ..
..ฟู่ว์..มะ.ม่อน.ขอโทษฮะ..เดี๋ยวม่อนแก้ให้ตอนดึกๆ..นะฮะ..
..ฮึ!!..แล้วจะมีโอกาสไม๊ละเนี้ยคนเยอะแยะ..

อรทำท่าหงุดหงิดแต่ก็ต้องยอมลดความต้องการอันเงี่ยนง่าน อีกอย่างก็ได้ตุนจากลุงชามาแล้วหนึ่งครั้ง ถึงกระนั้นมันก็ยิ่งกระพือความเสียวเงี่ยนอยู่ตลอดเวลาถึงกับก้มลงดูดหัวนมเล็กๆบนหน้าอกของไอ้ม่อน

..คุณอรยังเงี่ยนอยู่เลย..ผมขอโทษ..
..ดี..เดี๋ยวให้เพื่อนม่อนปล้ำอรเลย..อยากเสร็จก่อนดีนัก..
..อิอิ..
..หัวเราะอะไรนายม่อน..
..ก็คุณอรว่าจะให้ไอ้เส่งมันปล้ำ..
..ก็จริงงงงง..ก็ม่อนอยากเสร็จเร็ว..ให้เส่งปล้ำอรเลย..
..อิอิ..
..อารายยยยย..หรือว่า..นี่..พวกเธอ..เล่าให้กันฟัง..แล้วใช่ไม๊ว่า..เส่งกับวินมันเคยปล้ำอร..
..อิอิ..
..บ้าจริงเลยพวกนี้..ไม่เอาแล้ว..อรกลับบ้านดีกว่า..งอนแล้วนะ..
..โอ๋ๆๆๆ..ผมไม่ล้อคุณอรแล้วคร๊าบบบ...ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนิ..แค่ผมหึง..
..ม่อนหึง..ไม่อยากให้เส่งกับวินเอาอรใช่ไม๊..
..ครับผมหึง..
..งั้นม่อนต้องคอยกันอย่าให่เส่งมาปล้ำอรนะ..
..โอเค.ครับ..อิอิ..
..แล้วลุงชาละ..ปล้ำอรได้ไม๊..
..ลุงชา..ผมเว้นให้..
..อ้าว..ทำไมละ..
..แกแก่แล้ว..
..แก่แล้วไง..แก่ขนาดนั้นอรยังโดน..
..แกน่าสงสาร..ผมว่าคุณอรก็สงสารลุงชา..ไม่งั้น..อิอิ..
..หัวเราะอะไรอีกล่ะ..ม่อนนนนน...อรจะคอยดู..ว่าถ้าปล่อยเส่งปล้ำอร..ม่อนจะห้ามไม๊..
..ตกลงครับคุณอร..ถ้ามันปล้ำคุณอร..คุณอรตะโกนเรียกผมเลยนะครับ..ผมจะรีบเข้าไปห้ามมัน..
..ชิ..อรจะคอยดู..ไม่ค่อยอยากเชื่อน้ำหน้าเธอเลย..เอ่อม่อนจ๊ะ..คนที่นอนอยู่ในห้องใครกัน..
..อ๋อ..พ่อผมเองเองฮะ..ชื่อแสง..
..อืมๆ..พ่อเธอนะเอง..
..สนใจไม๊ครับ..หล่อเหมือนผมแต่เก่ากว่าแค่นั้นเอง..
..บ้า..ทุเรศ..
..โอ้ยย..หยิกผมทำไม..

อรใจเต้นตึกๆไม่กล้าเขาว่าเธอเข้าใจผิดแอบลักหลับเขาไปแล้วจนเขากระฉูดน้ำรักเต็มสองแคม จากนั้นจึงพากันเดินกลับเข้ามานั่งดื่มกินร่วมกับคนอื่นจนเหล้าหมดไปสองกลมอย่างรวดเร็วจนอรนั่งหน้าแดงกล่ำราวกับลูกตำลึงสุกสนุกไปกับมุกตลกของไอ้วินที่ชวนคุยไม่หยุดเธอนั่งอิงพิงไหล่ของม่อนตลอดเวลา

..กูเงี่ยนชิบหายเลยว่ะไอ้วิน..เมื่อไหร่ไอ้ม่อนมันจะเปิดงานซะที..หรือว่า..แม่งกั๊ก..
..โธ่..ไอ้เส่ง..เมื่อหัวค่ำ.ไอ้ม่อนมันพาคุณอรออกไปกินตับมาแล้ว..
..มิน่า..นั่งนิ่งเลยนะไอ้สาดดด..กูต้องหาแดกเองแล้ว..มะ..มึงหันหลังมา..กูจะนวดให้มึง..
..แล้วไงต่อวะ..มึงนวดให้กู..แล้วหายเงี่ยนเหรอ..
.....เพี้ยะ..... ไอ้เส่งเอาฝ่ามือฟาดไปกลางกะบาลของมัน
..โอ้ยย..อารายของมึงเนี้ย..
ไอ้วินคลำหัวทำท่าเจ็บปวดซึ่งความจริงไอ้เส่งมันก็ไม่ได้ตบกะบาลแรงอะไรนักหรอ แต่แผนของไอ้เส่งคือมันจะนวดล่อความอยากให้อรเห็น ผู้หญิงส่วนมากในความคิดของมันคือชอบนวดเพื่อคลายเมื่อย ดังนั้นพอเห็นมันนวดให้ไอ้วินอย่างน้อยๆอรก็คงอยากให้มันนวดให้ พอไอ้วินนั่งหันหลังตั้งท่าให้มันวดมันก็เริ่มฝ่ามือที่ต้นคอ ผ่านไปไม่ถึงนาทีพออรเห็นเข้าก็ร้องขออยากให้มันนวดให้บ้าง มันยักคิ้วส่งซิกให้ไอ้วิน

..โห..นวดเป็นก็ไม่บอกอรมั่ง..อรอยากนวดมั่ง..เส่ง..นวดให้อรมั่งดิ..ม่อน..ให้เส่งนวดอรนะ..
ไอ้ม่อนมันพยักหน้าเพราะตัวมันเองอยากจะนั่งพักเก็บแรงที่เพิ่งเสียไปหนึ่งน้ำคงต้องจำยอมให้ไอ้เส่งมันมีโอกาสบ้าง ไอ้เส่งจึงเข้ามานั่งนวดหลังให้อรแต่เพียงครู่เดียวมันก็ออกอุบาย

..นั่งนวดมันนวดได้ไม่ทั่ว..ต้องนอนนวดคับถึงจะสบาย..
..จริงเหรอเส่ง..ตรงนี้มันนอนได้ที่ไหนล่ะ..มีแต่กับแกล้มวางเต็มไปหมด..
..งั้นเราไปนวดกันข้างในห้องไม๊ครับ..

อรเสียววาบที่ไอ้เส่งมันชวนเข้าไปนวดในที่ลับตา มีหรือจะรอดพ้นจากความหื่นของมัน แต่แรงกระตุ้นภายในที่ยังคั่งค้างกลับใจอ่อนให้กับความอยาก

..ม่อน..เส่งเขาชวนอรไปนวดในห้อง..ม่อนให้ไปไม๊..อรกลัวโดนปล้ำ.. เธอกระซิบบอกยอดชู้ทั้งๆที่รู้ว่าเข้าไปเมื่อไหร่มีโดนแน่ๆ
..ถ้าคุณอรอยาก..เอ้ย..ถ้าคุณอรเมื่อย..ก็เข้าไปนวดเถอะ..เดี๋ยวผมให้ไอ้วินเข้าไปเป็นเพื่อน..มันไม่กล้าหรอก..
..งุ๊ยยย..แต่เขาเคยช่วยกันปล้ำอรนะ..
..งั้นถ้ามันจะปล้ำคุณอรอีก..คุณอรรีบตะโกนเรียกผมก็ได้คับ..ที่เราตกลงกันไว้ไงครับ..แล้วผมจะรีบเข้าไปเลย..
..จริงนะ..
..แน่นอนครับ..คุณอรไปนวดกับมันเถอะครับ..

ไอ้เส่งถ้ามันอุ้มได้คงขออุ้มร่างของอรแล้วแต่ก็พากันเดินจูงมือเธอเดินเข้าไปภายในห้องมีไอ้วินเดินตามเข้าไปใบหน้าของมันระรื่นยิ่งนักเมื่อรู้ว่าโอกาสของพวกมันมาถึงแล้วปล่อยให้สองลุงหลานนั่งกินเหล้ารอเวลา

..อืมมมม...เธอก็นวดเก่งนะ..ข้อมือแข็งดี..
..อย่างอื่นก็แข็งครับคุณอร..
..นี่ๆๆ..อรยังไม่ได้คิดบัญชีเลยนะ..วันนั้นนะ..
..อ้าว..เรายังติดค้างกันอีกเหรอคับ..ผมนึกว่าเราหมดเยื่อใยกันไปแล้ว..
..บ้า..เขาเรียกว่าคิดบัญชี..หมดเยื่อยงเยื่อใยอะไรกัน..

แสงหรี่ๆจากหลอดไฟดวงเก่าช่วยให้บรรยากาศ มันให้อรนอนราบกับฟูกหลังเก่าหลังเดิมที่เธอแอบลับหลับชายที่เธอเข้าใจผิดคิดว่าเป็นลุงชากลิ่นสาบๆโชยเข้าจมูกของเธอแต่ยิ่งทำให้อารมณ์เธอป่วนปั่น ด้วยยังเขินอายเธอเลือกจะนอนคว่ำตะแคงหน้ามาคุยกับไอ้เส่ง ส่วนไอ้วินนั่งทับอยูบริเวณน่องลงฝ่ามือนวดขา

..อาาา...สบายจัง..
..แต่มันลงฝ่ามือไม่ถึงเส้นครับคุณอร.. ไอ้วินรีบบอกเธอ
..แล้วทำไงถึงจะนวดให้ถึงเส้นละพ่อหมอ..
..มันต้อง..เอากางเกงออกคับ..
ไอ้วินรีบบอกเธอบ้างอรนอนหลับตาเงียบไม่ตอบ ไอ้วินมองหน้าสบตากับไอ่เส่งจากนั้นจึงค่อยๆรูดกางเกงยืดสามส่วนออกจนหลุดโชว์ก้นขาวนวลเธอก็ยังนอนเงียบ

..ผมก็นวดหลังไม่ถึงเส้นเหมือนกันครับคุณอร..

อรนอนหลับตาเงียบไม่ตอบโต้ไอ้เส่งถือโอกาสเงียบนั้นค่อยๆรูดเสื้อยืดออกบ้าง แม้อรจะแสร้งทำเป็นหลับแต่ก็คอยยกขยับร่างให้พวกเขารูดเสื้อผ้าออกจากร่างจนกระทั้งนอนเปลือยเปล่าท้าทายสายตาสองหนุ่ม เธอถอนหายใจราวกับจะระบายความเงี่ยนง่านภายใต้เปลือกตาที่ปิดสนิท

พวกมันทั้งสองไม่ได้มีฝีมืออะไรหรอกในการนวดซึ่งตอนนี้น่าจะเรียกว่าการลูบดูจะเหมาะกว่าเพราะมันไม่ใกล้เคียงการนวดเลยสักนิด ไอ้วินรีบแก้ผ้าออกอย่างไวแล้วกลับไปนั่งทับน่องสวยๆของอรปล่อยให้ไข่ทั้งพวงลอดอยู่ระหว่างน่องทั้งสองข้างของเธอฝ่ามือของมันเริ่มนวดจากข้อเข่าไล่ขึ้นไปเรื่อยๆจนเกือบจะถึงขาหนีบ มันมองเห็นรูตูดของอรขยุ้มขมิบเป็นระยะราวกับมีชีวิตกำลังแสดงออกถึงอารมณ์ความเงี่ยนง่าน

มันมองตามลงไปตามรอยผ่าจนเจอกับสองกลีบแคมที่อ้าเผยอราวกับหอยแครงกำลังโดนน้ำร้อนลวกต้ม กลางร่องอ้าเมือกเหนียวอาบเยิ้มปิดปากรูจนแทบมองไม่เห็นเนื้อภายในยางเยิ้มบางส่วนของลอนเมือกขาวขุ่นเริ่มไหลบ่าออกมา ไม่ต้องเดาไอ้วินก็รู้ว่าเป็นน้ำควย

..ล่อซะเยิ้มเลยนะมึง..
..อะไรวะไอ้วิน..
..อ๋อๆ..ท่อระบายน้ำที่ร้านมันตันนะดิ..
..กู..คุยกับมึงไม่เคยรู้เรื่องเลยนะไอ้วิน..ไอ้สัด..

แม้ไอ้เส่งจะบ่นแต่มันเองก็แก้ผ้าล่อนจ้อนนั่งโหย่งคล่อมเอวของอรไว้ กดฝ่ามือนวดบริเวณต้นคอให้เธอ แน่นอนว่าพวงไข่พร้อมขนหมอยยึกยือกำลังทิ่มตำร่องหลังของอร เธอก็รู้ตัวดีได้แต่นอนหลับตาปี๋ลืมที่ตกลงกับม่อนว่าถ้ากำลังจะโดนพวกมันปล้ำให้ตะโกนเรียกเขา พวงไข่ร้อนๆกลิ้งไปกลิ้งมาพาให้อารมณ์ของเธอเตลิดไปไหนต่อไหนแล้ว

..ฮื๊ออยยย..ไอ้สัดวิน..มึงขยับขึ้นมาสูงยังงี้..หมายความว่ายังไงวะ..เดี๋ยวจะมองหน้ากันไม่ติดนะมึง..

ไอ้เส่งร้องลั่นเมื่อไอ้วินมันคืบร่างขึ้นมาจนจ่อท่อนควยแข็งโด่ใกล้ปากร่องของอรซึ่งมันไม่ไกลกันเลยกับก้นของไอ้เส่งในท่าที่มันนั่งคล่อมเอวของอร มันรีบบอกเพื่อนพลางขยับร่างออกมาเอนข้างร่างของอร ร้องบอกกลัวเพื่อนเข้าใจผิดมากินกันเองจนอรที่แสร้งหลับอดหัวเราะขำในลำคอไม่ได้

..ต้องให้บอก..ทุกเรื่องง..มึงนี่นะ..

ไอ้วินบ่นยิ้มๆพาดลำควยกับร่องก้นของอรกดกระเด้าให้ท่อนลำครูดสร้างความเสียวซ่าน ปากร่องหีกับกลีบแคมที่ย้อยออกมาทางหลังเป็นพูมองเห็นชวนเย็ดตอนนี้น้ำเงี่ยนใสๆเริ่มดันสวนน้ำเชื้อออกมาจนย้อยลงฟูกเป็นกอง อรยังนอนหลับตาเงียบเม้มริมฝีปากแน่นกั้นความเสียวกลัวเสียงจะเล็ดลอดออกมา อดไม่ไหวที่จะแอ่นก้นงอนโด่งราวกับบอกความรู้สึกให้ไอ้วินมันดันเข้ามาเถอะ แต่มันร้อยเล่ห์ยังตีมึนครูดลำควยกับร่องก้นแกล้งเธอ

..อื๊อออยยย..ยะ.อย่า..แกล้ง.อะ.อร..

จนอรทนความเสียวต่อไปไม่ไหวต้องไผล่มือมากดท่อนควยของไอ้วินให้ตรงร่องมันยังใจดำไม่ดันเข้า อรขัดใจยิ่งนักถึงกับกระดกบั้นท้ายเข้าหาท่อนควยของมัน นั่นแหละไอ้วินถึงออกแรงดันพรวดเดียวเกือบมิดด้าม

...อ๊าาาาาา....อออออกกก..แล้วววว...อ๊าาาาา...

ด้วยความเสียวและสุดที่เงี่ยนพอไอ้วินดันท่อนควยเข้ามาในร่องหีจนร้อนฉ่าทันใดนั้นอรก็ถึงกับน้ำหีแตกพลักๆร่างกายเกร็งกระตุกหงึกๆเหงื่อกาฬถึงกับซึมไปทั่วตัวผงกหัวแหงนหน้าหลับตาพริ้มอย่างสุขสมมือคว้าจับท่อนควยของไอ้เส่งที่ขยับออกไปเอนร่างพิงฝาผนังใกล้ใบหน้าของอร เธอกำชักท่อนควยของมันอย่างสุดจะกดกลั้นอารมณ์ร้อนร่านก่อนจะอ้าปากครอบท่อนอันเขื่องดูดอมราวกับหิวกระหายไอ้เส่งถึงกับร้องครางแอ่นตูดส่งท่อนให้ถนัดถนี่ พออรเริ่มผ่อนคลายหายเกร็งไอ้วินก็เริ่มกระเด้าโยกเอวเย็ดพูหีของเธอฉับๆ

..อู๊...อู๊..จร๊วบบ..จร๊วบ..อู๊..อู๊..จร๊วบบ..แผล็บบ..แผล็บบ..

อรถึงกับร้องไม่ออกเพราะขนาดที่แน่นปากของไอ้เส่งอัดแน่น บางคราวได้แต่สำรอกออกมาอ๊อกๆสวนกับเสียงหน้าขาปะทะลอนก้นที่ส่งท่อนควยยาวใหญ่เข้าออกช่องคลอดดังปลั่บๆๆๆ ไอ้วินขมิบกั้นความเสียวใบหน้าเหยเกพยายามยืดเวลาแต่ก็ไม่รอดมันรีบกระทั้นเอวถี่ยิบกดแช่ท่อนควยเข้าไปลึกมิดด้ามส่งน้ำกามปริมาณมากเข้าไปมดลูกปากร้องครางลั่น

..อ๊าาาาคค..น้ำกู..แตกแล้ว..โว้ยยยย...อ๊าคคค..อ๊าคคค..
อรแทบจะกรีดร้องออกมาพร้อมๆกับมันเพราะน้ำหีของเธอก็แตกพลักๆอีกรอบในช่องคลอดร้อนฉ่าขมิบร่องหีตอดท่อนควยไอ้วินมันแสนจะสุขสมและสุดเสียวเกร็งตูดจนกล้ามขึ้นเป็นลอนๆมันแช่ไว้จนเริ่มคลายความเสียวจึงค่อยๆดึงท่อนควยออกนอนแผล่อยู่ข้างเธอ

..น้ำแตกแล้วแยกทาง..ไอ้วินมึงขยับไปหน่อยดิวะ..

ไอ้เส่งไม่รออะไรอีกแล้วมันเงี่ยนสุดจะเงี่ยนพอไอ้วินชักควยออกนอนแผ่อยู่ข้างๆมันรีบพลิกร่างของอรให้นอนหงายแล้วแทรกร่างเข้าหว่างกลางจับท่อนควยกดพรืดเข้าไปทีเดียวมิดไม่ติดขัดเพราะในร่องหีมีแต่น้ำควยค้างอยู่มากมาย อรไอ้แต่ขอร้องให้มันสงสารหมีน้อยๆของเธอ

..อุ๊ยย..สะ.เส่ง..อะ.อร..ขะ.ขอ.พัก.ก่อน..ซี๊ดด..อรเสียวไปทั้งตัวแล้ว..ยะ.อย่า.เพิ่ง..โอ๊วววว...ซี๊ดดด..มะ.มัน.แน่น..บะ.เบาๆก่อน..ว้ายยยย..ซี๊ด..เส่ง..จะฆ่าอรหรือไง...อูยย..เบาๆก่อนนะ..ซี๊ด..ของเธอมันแน่น..

มันสอดสองแขนเกาะขาพับของอรให้อ้าออกพอถนัดมันโยกกระเด้าเย็ดอรต่อเนื่องจากไอ้วิน อรสุดแสนจะเสียวซ่านหมากเกมส์นี้นักหนาแม้จะเคยเจอกันมาแล้วแต่ยังรู้สึกครั่นครามพวกมันอยู่ไม่น้อย

..อูยยย..เส่งจ๋า..ทำไมเธอ..ทำเก่งจัง..ยะ.อย่า.ดันลึกมาก..อะ.อร.จุก..ซี๊ดด..โอ๊วววว..

ขณะที่ด้านนอกห้องที่ไอ้ม่อนกับลุงชานั่งกินเหล้าฟังเสียงครวญครางของอรกะว่าพอหมดแก้วก็จะเข้าไปแจมบ้าง ทันใดนั้นก็มีมอไซด์ขับเข้ามาจอดที่ข้างๆวงที่นั่งกินเหล้า พอลุงชามองเห็นแขกผู้มาเยือนแกก็ได้แต่นั่งตัวชาดิกไอ้ม่อนก็ไม่ต่างกัน

..ชะ.ช่าง.เหน่ง..คะ.คุณ.นุ..ผะ.ผม..เอ่อ..เอ่อ..
..เอ่อๆอะไรลุงชา..ไอ้นุมันรู้เรื่องหมดแล้วที่ลุงแอบไปกินตับเมียเขา..วันนี้เขาจะพาตำรวจมาจับลุง..

ลุงชานั่งนิ่งหน้าถอดสีมองหน้าไอ้ม่อนเอ๋อนั่งซีดอยู่ใกล้ๆกัน เหน่งมองดูก็อดขำในท่าทางของแกกับหลาน

..ฮาๆๆ..ล้อเล่นๆ..ผมจะพาไอ้นุมาดูอรโดนรุม..เหมือนตอนที่พวกลุงไปรุมอีจอยไง..ลุงชา..
..โธ่..ผมก็ใจหายหมด..คุณนุชอบก็ไม่บอก..แต่ยังไงผมก็กราบขอโทษคุณนุครับ..  แกรีบพุ่มมือไหวนุปะหลกๆจนนุต้องรีบห้ามพัลวัล
..พอแล้วๆลุงชา.มาไหว้ผมยังงี้..ผมอายุสั้นกันพอดี..เอาเป็นว่า..ลุงกับม่อน..เต็มที่กับอรเลยแล้วกัน..นึกซะว่าผมมาอรมาปล่อยผี..
..ดีจังเลยครับที่คุณนุไม่โกรธพวกผม..งั้นผมจะแสดงให้เต็มที่เลยครับ..

เมื่อเหน่งพานุเดินเข้ามายืนส่องสายตาเข้าที่ข้างบานหน้าต่างไม่ห่างแคร่ที่อรกับเส่งกำลังโล้เอวเย็ดกันอย่างมันในอารมณ์ ลุงชากับม่อนก็เดินอาดๆเข้าไปในห้องรีบแก้ผ้าออกแล้วเดินเข้าไปปะชิดข้างแคร่ ลำควยชี้โด่เกือบจะทิ่มใบหน้าของอร

..อุ๊ยย..ลุงชา..ม่อน..เข้าทามม๊าาายย...
..แฮะๆ..ขอลุงช่วยหนูอรนะ..เห็นแล้วมันอดใจไม่ไหว..
..ไหนคุณอรว่าจะตะโกนเรียกผมไง..ถ้าไอ้เส่งมันปล้ำ..
..ก็.ก็..อะ.อร.เรียก.ไม่.ทัน..เส่ง.มัน.ปล้ำ.ก่อน..นิ..
..งั้น...ผมช่วยไอ้เส่งมันนะครับ..
..อะ.อร.จะ.ไม่.ไหว..ซี๊ด..ม่อน..ยืนดูอยู่ได้..เมียกำลังโดนเย็ดอยู่นะ..อุ๊ฟฟ..

ม่อนรู้ว่าอารมณ์ของอรนั้นเตลิดไปสุดกู่แล้วจึงไม่อยากเสียเวลาส่งท่อนควยป้อนอรทันที อรก็รีบผงกหัวไล่งับคาบท่อนควยของม่อนแล้วดูดเน้นๆไอ้ม่อนถึงกับกัดฟันกรอดๆแหงนหน้าเริ่ดเสียวท่อนควยสุดๆ

..ดูดของผมบ้างคับคุณอร..ผมแก่แล้ว.. ลุงชารีบเบียดร่างไอ้ม่อนแทรกเข้าไปแย่งพื้นที่มัน พรางส่งท่อนแอ่นหร่าอรอดไม่ได้รีบคว้างับอมแล้วดูด

..ซี๊ด..อร.มัน.จังเลย..เส่ง.เร็วๆ.เร็ว..อร.คันไปหมดแล้ว..ซี๊ด..อุ๊..อุ๊..สร้วบบบ..สร้วบบบ..แผล็บบ..แผล็บ..

ลำท่อนขนาดแปดนิ้วที่จมหายตามจังหวะที่ไอ้เส่งกระเด้าอย่างเมามันจนส่งผลให้คราบเงี่ยนและน้ำควยผสมผเสกันหลายน้ำแตกฟองฟอดจนสองแคมหีขาวโพลน นุตื่นตาตื่นใจยิ่งนักที่เห็นเมียร้อนร่านซ่านสวาท รีบควักท่อนควยออกมาชักรูดตาม

..อูยยย..ดูดควยได้มันจริงเลยคุณอร..ไอ้เส่ง..ขอ.ขอ.กูมั่ง..

ลุงชาเงี่ยนมากจนเอ่ยปากขอเย็ดบ้างไอ้ม่อนยังยืนรูดควยรอจังหวะ ไอ้เส่งยังไม่อยากเสร็จจึงตัดใจชักท่อนควยออกจากร่องหีของอร

..บล๊วบบ...
..อุ๊.อุ๊.วะ.ว๊าย..เส่ง..จะเอาออก.กะ.ก็.ไม่.บอกอร..สะ.เสียวนะ..ซี๊ด..

อรร้องลั่นแดะเอวแอ่นร่องหีตามท่อนควยยาวเปื้อยของไอ้เส่งทำเป็นบ่นแต่ส่งสายตาหวานเชื่อมให้มัน ลุงชาก้าวขึ้นไปบนแคร่จัดท่าให้อรใหม่

..คุณอรครับ..ผมขอท่าหมาดีกว่า..คุณอรจะได้ดูดควยพวกมันได้ถนัดๆ
..แหม..เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุยเลยนะ..อุ๊บ..อุ๊.อุ๊..จร๊วบบ..จร๊วบ..อื๊อออ...อ๊อกก..ว๊ายย..ละ.ลุง.ชา.ขา..บะ.เบาๆ.ก่อนซิค๊ะ..ของอรไม่ใช่ครกหินนะ..ตำเอาๆ..
..แฮะๆ.ขะ.ขอโทษครับคุณอร..เห็นคุณอรโดนเย็ดแล้วผมหมั่นเขี้ยว..ซี๊ดดด..นี่แนะๆ..

ไอ้วินหลังจากน้ำควยแตกไปพักใหญ่ก็นั่งรูดควยดึงอารมณ์นั่งมองดูอรร่านเซ็กซ์แพล็บเดียวควยก็แข็งอีกรอบ

..ลุงชา..แซนวิทไปเลย..คนรอต่อคิวยาวเป็นห่างว่าวแล้ว..
..มะ.ไม่.นะ..อร.มะ.ไม่.ไหว..ว๊ายยย..ยะ.เพิ่ง.ดิ..ซี๊ดดด..
..ซี๊ด..คะ.คุณอร..ลงไปยืนเย็ดข้างล่างก่อนนะคับ..ให้ไอ้วินมันจัดที่นอนใหม่..จะได้ซัดกันยาวๆไปเลย..
..แหม..ถามอรซักคำหรือยังค๊ะ..ว่ายอมหรือป่าว..ว๊ายย..ลุงชา..อย่าดันลึก..อร.อร.เสียว..เอาออกก่อนๆ..

นุยืนแอบมองด้วยความตื่นเต้นเป็นที่สุดที่เห็นอรสู้ไม่ถอย ยิ่งดูยิ่งรักยิ่งหวงเมียแต่ก็อยากให้เธอโดนรุมแบบที่เห็นต่อไปมือกำรูดท่อนควยเบาๆกลัวน้ำแตกเพราะความเสียว พอลุงชาพาอรออกมายืนรอให้ไอ้วินปูฟูกลงบนพื้นมันดึงฟูกอีกอันมากางปูต่อเพิ่มพื้นที่ความเสียวให้อร ลุงชารีบนอนหงายควยชี้โด่รอให้อรควบ

..มาเลยคับคุณอร..ผมพร้อมแล้ว..

ลุงชาออกเสียงเรียกอรเธอทำท่าเขินๆแต่ก็ก้าวขาคล่อมร่างลุงชาค่อยๆหย่อนก้นเอามือประคองท่อนควยยาวกว่าคืบให้ตรงร่องฉ่ำเยิ้มแล้วค่อยกดสะโพกลงเธอหลับตากำซาบความเสียวปล่อยร่างทิ้งตัวลงให้กลีบแคมรูดกลืนท่อนอันเขื่องจนมิด เธอค่อยๆเอนตัวลงกอดกับลุงชาซบหน้ากับแผ่นอกแห้งๆ ลุงชาเสยเอวงัดท่อนเย็ดปั่บๆ

...โคตเสียวเลยว่ะไอ้เหน่ง..อรเมียกูแมร่งสุดจริงๆวันนี้..อ้าว.เฮ้ย........

นุแทบทนความเสียวไม่ไหวจนบ่นพึมพำกับเหน่งมือยังกำท่อนควยหัวเยิ้มเป็นมัน พอเห็นเหน่งไม่ตอบโต้ก็สงสัยจึงหันไปมอง ปรากฎว่าไอ้เหน่งแก้ผ้าล่อนจ้อนมือกำท่อนควยชี้เด่เดินย่างสามขุมเข้าไปทางหลังของอรที่กำลังคล่อมเย็ดกับลุงชา มันลูบเอาน้ำเงี่ยนที่เยิ้มทางประตูหน้ามาโปะลงที่ประตูหลังมันไม่รอช้ารีบจรดควยดันแหย่ๆจิ้มๆเบิกทางสองสามทีแล้วจึงดันเข้าไปในช่องทางหลังเกินครึ่งค่อนลำ

..อี๊....คะ.ใคร.นะ..บะ.บอก.ว่า.ยะ.อย่า.เพิ่ง..ซี๊ดดด...โอ้ยย..มันแน่น..ทำไมมัน..ขรุ.ขระ..พะ.พี่.เหน่ง...พี่เหน่งใช่ไม๊..อรจำได้นะ..

อรรีบชันร่างนั่งแล้วหันมามองคนที่เบิกประตูหลังเธอจนแสบสันเพราะท่อนลำที่ขรุขระกับเม็ดมุกเธอจำได้แม่น พอมองเห็นว่าเป็นเหน่งจริงๆเธอก็มองเขาตาเขียว แต่เหน่งเหมือนรู้จุดอ่อนมันไม่หยุดกระเด้าเย็ดยิ่งรีบซอยควยเย็ดรูตูดเพิ่มความเสียว แค่นั้นอรก็หมดฤทธิได้แต่ค่อยเด้งสะโพกรับควยสองท่อนที่วิ่งเข้าออกร่างกายของเธอ

..พะ.พี่.เหน่ง..ซี๊ดดด..โอ้ยยย..หยุดเดี๋ยวนี้นะ..อู๊ววว..ไม่งั้น..อะ.อร.โกรธ..จะ.จริงๆ.นะ..โอ๊ววววส์...ซี๊ด..

ด้วยความหมั่นเขี้ยวผสมความเงี่ยนที่ยืนมองดูเขาพันตูกันมาพักใหญ่พอสบโอกาสเหน่งไม่ยอมปล่อยให้มัน เขาเร่งกระเด้าแข่งกับลุงชาแล้วมันก็ได้ผลพักเดียวอรก็เสียงอ่อน

..ซี๊ดด..โอ้ยยยย...ลุง.ชา...พะ.พี่.เหน่ง..ระ.เร็ว.ค่ะ.อร.ใกล้.แล้ว..ซี๊ดดด....อู๊วววว...อุ๊บบบบ...จร๊วบ..สร๊วบบบ..สร๊วบบบ..

ไอ้เส่งกันไอ้ม่อนไอ้วินก็ไม่ปล่อยให้อรปากว่าง มันรีบแย่งกันส่งท่อนควยให้อรดูดแก้เงี่ยน.ตอนนี้ทั้งประตูหน้าประตูหลังของอรอัดแน่นด้วยท่อนควยคุณภาพสูงทั้งสองทาง ปากก็โดนทะลวงและจ่อรอจังหวะอีกสองอรแทบสติแตกแยกร่างไม่ถูก ดูรอบๆตัวมันแน่นไปด้วยร่างกายของผู้ชายเป็นการเสพสมที่สุดจะบรรยายถึงความเสียวให้ออกจากปากของเธอได้ แต่ในใจนั้นรับรู้ทุกความรู้สึกนี้ไม่มีวันลืมแน่นอน

..อ๊ออกกก...มะ.ไม่.ไหวแล้ว..อะ.อร.....ยะ.หยุดก๊อนนนน.....อรใจจะขาดแล้ว...อึ๊กๆ..ฮ้าาายยยย...

ในความสับสนอรแทบสำลักความสุขตายคาที่นอน น้ำหีเธอแตกพลั่กๆแทบจะติดๆกับจนร่างกายสั่นพับๆต้องร้องฎีกาขอพักเปลี่ยนท่าจนเหน่งต้องดึงท่อนควยออกจากร่องตูด

..มะ.ไม่.ไหว..อร.ขะ.ขอ.นอน.อย่าง.เดียว.นะ..

เธอทิ้งร่างลงนอนหงายอ้าซ่าแทบหมดสภาพคุณครูผู้น่ารักของเด็กๆวันนี้กลายเป็นครูสาวร่านสวาทไปซะแล้ว ร่างกายเปลือยเปล่าชุ่มไปด้วยเหงื่อตามเต้านมและซอกคอมีรอยแดงเป็นจ้ำๆเพราะสามชายต่างแย่งกันดูดให้วันหลังมองเห็นให้เจ็บใจว่าโดนรุมเย็ดมาไอ้เส่งรีบฉวยจังหวะรีบคล่อมทับกดยัดท่อนควยแปดนิ้วใส่ร่องหีอ้าบานฉ่ำทีเดียวมิดหายอรถึงกับสะดุ้งเฮือกตาเหลือกลานเพราะความจุกเสียวแสบสัน ลุงชาไอ้แต่ขบเขี้ยวเคี้ยวฟันที่เห็นไอ้เส่งแย่งตัดหน้า

..โอ้ย..ไอ้สส...อูยย..สะ.เส่ง..บะ.เบาๆ.ซิ..อร.จุกนะ..ซี๊ดดด...
..อูยยย..ซี๊ดด.เสียวควยจิงโว้ย..น้ำจะแตกแล้ว..อ๊าากกก...ซี๊ดดดด...

ไอ้เส่งตะบันกะเด้าควยเย็ดหีดังพับๆจนแก้มก้นเกร็งเป็นลอนๆมันอัดความยาวแปดนิ้วเสยเข้าไปในร่องหีช่องคลอดจนมดลูกเปิดอ้าพร้อมส่งน้ำเชื้อร้อนๆอีกชุดส่งแบบถึงที่เข้าไปผสมอีกน้ำจนอรร้อนผ่าวไปทั่วท้องน้อยจนเริ่มตึงๆส่งให้เธอน้ำหีแตกพลั่กอีกครั้งอย่างช่วยไม่ได้ พอไอ้เส่งถอนยวงท่อนควยออกลุงชารีบเข้าประจำที่ท่าเดิมซ้ำรอยไอ้เส่ง

..ขอผมต่อเลยนะครับคุณอร..ซี๊ด..กูเงี่ยนชิบหายเลยมึง..
..อ๋อยย..บะ.เบา.เบา.ก่อนลุงชา..อร.อร.เสียว..อ๊าาา..เข้ามาอีกแล้ว..ซี๊ดดด..

อรนอนเสียวจนเหงื่อโทรมกายดีว่าอากาสยามค่ำคืนนั้นเย็นสบายจึงทำให้เกมส์สวาทยังต่อเนื่องไปได้อีก ลุงชานั้นหมั่นเขี้ยวอรสุดๆอยากจะกอดร่างอวบนุ่มนิ่มไปด้วยเย็ดไปด้วยแกรีบดึงงัดร่างของอรขึ้นมานั่งกอดให้ช่วงล่างทำงานต่อเนื่อง ไอ้ม่อนเห็นอรเหนื่อยอ่อนมันรีบหวังดีเข้าไปนั่งประกบทางด้านหลังของอรแล้วสวมกอด ท่อนควยเจ้ากรรมของมันด้วยความเงี่ยนง่านก็ทิ่มตำร่องก้นของอรครืดๆลุงชายังติดใจเกมส์แซนวิชรีบยกก้นอรขึ้นเปิดโอกาสให้ไอ้ม่อนเสยท่อนควยเข้าไปในรูตูดบานฉ่ำไม่ต่างร่องหีของอร พอได้จังหวะไอ้ม่อนก็อัดส้วบท่อนควยเข้าไปเกือบครึ่งลำอรผวาสะดุ้งเฮือกเธอแทบไม่มีเรี่ยวแรงขัดขวางแต่พอเห็นเป็นไอ้ม่อนเธอก็โอนอ่อนปล่อยอารมณ์ไหลไปอีกครั้ง

..อูยยย..ม่อนเองเหรอ..อร..เสียวจังเลยวันนี้..ซี๊ดด..
..ซี๊ด..ผม..ทำเบาๆ.นะครับคุณอร..

พอเข้าที่ไอ้ม่อนค่อยๆสวนเอวช้าๆค่อยๆผ่อนท่อนควยครูดเข้าออกร่องรูตูดอรยิ่งแสบเสียวเงี่ยนง่านเข้าไปใหญ่ยิ่งช้ายิ่งคันจนต้องร่อนเอวเร่งให้ไอ้ม่อนเย็ดควยเร็วๆ ลุงชาได้แต่นั่งกอดร่างอวบปล่อยให้ไอ้ม่อนมันควบคุมจังหวะ อรเสียวจนต้องกวักมือเรียกไอ้วินกับพี่เหน่งให้ส่งท่อนควยให้เธอดูดระบายความแสบเสียว

..อุ๊..อุ๊..อุ๊..อู้..อู้..อู๊ยยย...ฮ้ายยยยบ...ออก..ออกอีก.แล้ว..ว้ายยยย..ซี๊ดดด..

ทันทีที่อรรีบคายท่อนควยของใครซักคนออกจากปากเธอตะเบงเสียงเร้าร้อนบอกว่าเธอสุขสมอีกรอบทันในนั้นทั้งร่องหีร่องรูตูดของเธอก็ร้อนผ่าวและรับรู้ว่าท่อนควยทั้งสองท่อนทั้งรูหน้าและรูหลังขมิบแข็งหมึงๆเป็นจังหวะไอ้ม่อนและลุงชาต่างก็แย่งกันก็พ่นน้ำเชื้อร้อนระอุออกมาอย่างท่วมท้นร่องหีร่องตูดจนเธอสุดกำลังจะรีดเค้นเก็บเอาไว้ในร่างกายน้ำกามที่อัดแน่นต่างแย่งกันไหลพุ่งออกมาตามช่องว่างของร่องรูผ่านโคนท่อนควยสองลุงหลานอรได้แต่เหลือกตาสั่นเกร็งกระตุกร่างกึกๆเสร็จติดๆกันอีกในรอบนี้ พอผ่านความเสียวเสร็จไอ้ม่อนค่อยดึงท่อนควยเหี่ยวๆออกไปก่อนและตามด้วยลุงชาปล่อยร่างของอรอ่อนระทวยหมดเรี่ยวแรงของเธอทิ้งตัวลงนอนตะแคงหอบหายใจระรัวเนื้อตัวเหงื่อออกจนชุ่ม

..เป็นมั่งอร..พี่เหน่งเป็นห่วงนะ..เหนื่อยไม๊ๆ..มาพี่ซับเหงื่อให้..เฮ้ย..ใครไปชงเหล้าเย็นๆมาให้อรกินหน่อยดิ..ดูซิเนี้ย..เหงื่อออกจนชุ่มเลย..เร่งพัดลมให้ด้วยเว้ย..

เหน่งขยับเข้ามาอย่างมีเป้าหมายเขาสอดร่างเข้ามานั่งคล่อมโคนขาของอรเขาดันก่ายขาอีกข้างรั้งขึ้นยิ่งเปิดแง้มโคกหีบานฉ่ำน้ำเยิ้มให้ปลิ้นออกมาล่อควยทั้งยังนอนในท่าตะแคงร่าง เขาเอื้อมมือรับผ้าขาวม้าผืนเก่าเอามาซับเหงื่อตามใบหน้าและเรือนร่างของอรพร้อมกันเขาด้นปลายควยสอดส้วบเข้าไปในร่องหีของอรอีกรอบ อรสะดุ้งรับเบาๆแหงนหน้าบ่งบอกความเสียวที่เริ่มอีกแล้วกับท่อนควยขรุขระราวกับมะระเทศลูกเขื่องชำแรกร่องหีเข้าไปจนมิด เขาโยกร่อนท่อนเข้าออกพาลดึงรั่งน้ำเชื้อของคนอื่นที่เสร็จสมไปก่อนหน้าให้ไหลโกรกออกมาจนซอกง่ามขาเมือกเป็นทาง

..เสียวไม๊อร..ซี๊ดดด..พี่เหน่งเสียวควยจริง..หีอรปลิ้นน่าเย็ดมาก..น้ำควยเต็มหีเลย..ดูซิ..ซี๊ดดด..

อรได้แต่สะอื้นฮักๆตามจังหวะการกระเด้าเย็ดของเขาเธอเสียวจนไม่รู้ว่าจะเสียวยังไงแล้วในตอนนี้ น้ำหีน้ำเงี่ยนก็พาลหลั่งไหลออกมาไม่ขาดสาย ตินนี้แม้ร่องรูของอรจะหลวมโพรกสำหรัยเหน่งแล้วแต่ภาพชวนกระสันที่เห็นน้ำกามเกลื่อนร่องเหน่งนึกถึงวันที่จอยโดนรุมเย็ดก็มีสภาพไม่แตกต่างจากวันนี้เขายิ่งซอยควยเย็ดอย่างเมามันเหน่งกัดฟันแน่นจนเห็นเป็นสันที่ใบหน้าะยายามยื้อความเสียวแต่ความเงี่ยนง่านก็พาให้เขารีบซอยควยเพื่อส่งความเสียวชุดสุดท้ายให้แก่อร

..อ๊ากกกก...ออกแล้วโว้ยยยย...เสียวฉิบหาย..ซี๊ดดด...อ๊าาากกกก...

เหน่งซอยเอวถี่ยิบจนเสียงเนื้อหน้าขากระทบกันดังปลั่บๆๆๆอรสะเทือนไปทั้งร่างนอนแหงนหน้าเริ่ดสองมือป้ายคว้าไปทั่วหาที่ยึดเหนี่ยวทันใดนั้นเหน่งก็กระฉูดกระสุนเมือกข้นส่งเข้าไปในช่องคลอดของอรอย่างรุนแรงเช่นเพื่อนๆที่นำหน้าไปกันหมดแล้วพาให้อรท่องสวรรค์อีกรอบจนเธอเผลอหลับเราะหมดแรงเสร็จสมอย่างต่อเนื่องมาหลายนาทีเหน่งยังคาแช่ท่อนควยกำซาบความเสียวต่ออีกจนอรเริ่มขยับตัวขอน้ำดื่มเขาส่งเหล้าที่กำลังเย็นได้ที่ให้เธอดื่ม

อ๋อย..จะฆ่าอรกันหรือไง..รอบต่อไป..อร.อร.ขะ.ขอ.อย่า.อั้น.นะ..ใครจะ.เสร็จ.ก็.เสร็จ.เลย..อย่า.นาน.นะ..อรจะตาย..อยู่.แล้ว..

เธอจิบเหล้าแก้กระหายและของีบเอาแรง นุยืนขาแข็งตะลึงลานในความร้อนร่านเซ็กซ์ของเมียรักมือที่กำรูดท่อนควยคานิ่งเพราะน้ำควยมันแตกไหลออกมาเองเนื่องจากความเสียวที่ประสบตรงหน้า เขามองดูทั้งห้าชายที่ยืนรายล้อมร่างเธอต่างแข่งกันรีบชักว่าวเร่งความเสียวเพราะกลัวว่าอรจะบอบช้ำมากเดี๋ยวจะต่ออีกรอบไม่ได้จึงค่อยๆเย็ดอร แต่แค่กว่าจะเสร็จรอบแรกอรก็ถึงกับหลับคาท่อนควยกันไปเลย เหน่งรีบกวักมือเรียกให้นุออกมาดูผลงานเมื่อทั้งห้าคนกระฉูดน้ำควยเข้าไปในร่องหีของเมียตัวเอง นุนั่งมองร่องหีอ้าเผยอ สองแคมเนื้อยื่นออกมากลีบย้วยสีแดงเข้มเพราะผ่านการเสียดสีมาอย่างหนัก รูหีกลวงอ้าโบ๋กลางร่องมีแต่น้ำควยล้วนๆที่กองอยู่กับฟูกอีกไม่น้อยราวกับอรฉี่แตก หากแต่มันมันน้ำควยไม่ใช่น้ำฉี่ นุทนไม่ไหวเลยเย็ดเมียล้างชามทั้งที่ยังหลับจนเสร็จเลยนอนคุยกันกับเหน่งโดยมีอรนอนสลบหลับอยู่ตรงกลาง

..โบ๋เลยวะเมียกู..นุบ่นกับเหน่งหลังจากนั่งดูสภาพหีของเมียตัวเอง
..สมใจมึงแล้วดิ..ของชอบก็เงี้ย..เดี๋ยวก็ชิน..
..เสียวชิบหาย..เสียววัวตายควายล้มเลยมึง..
..เอาอีกป่าววันหลัง..ถ้าชอบกูจัดให้เรื่อยๆ..
..ฮื๊ยย..จะดีหรือวะ..เมียหลวมถาวรแน่ขนาดนี้..
..ฮึๆ.ความมันก็ต้องแลกกับความหลวม..คิดไรมาก..ผู้หญิงก็เหมือนจอกแหนกลางบึงพอโยนก้อนหินใส่มันจะแตกออกนะ..แต่แผล็บเดียวมันก็หุบราบเรียบเหมือนเดิม..
..โธ่..ไอ้สัด..มึงนี่สามารถเอาหีคนไปเทียบกับจอกแหนได้..สุดยอดคนจริงๆเลยมึง..ฮ่าๆๆ..

กว่าจะจากลากันในคืนนั้นก็ถึงสว่างอย่างที่เหน่งมันทำนายเอาไว้ อรต้องนอนรับความสุขเสียวจากผู้ชายในคราวเดียวถึงหกคนซึ่งรวมทั้งผัวรักที่แอบเข้ามาแจม ตอนแรกที่ฟื้นตื่นเธอก็ตกใจกลัวผัวจะรับไม่ได้ แต่พอเห็นเขาเย็ดต่อชายอื่นได้อรก็ก็สุดแสนจะซึ้งใจ จนสิบโมงจึงเลิกลา นุพาร่างสุดแสนจะบอบช้ำของอรกลับบ้านให้เธอพักยาว โดยมีMOUกันกับบรรดากิ๊กของเธอทั้งห้าว่าวันหลังจะมาจัดระเบียบกันใหม่

ให้หลังนุและอรกลับไปแล้วนายแสงเดินกลับเข้ามาห้องพักพอได้ฟังลุงชาพี่ชายตัวเองเล่าให้ฟังในเรื่องราวของอรแกถึงกับบ่นในใจ

..รู้งี้..เมื่อคืนกูย้อนมาก็คงจะได้ซักที..งี๊ดๆๆๆ...

.......................................

จวบจนย่างเข้าเดือนที่สาม..
..พี่นุๆ..เมนส์อรยังไม่มาเลย..สองเดือนแล้ว..
..ฮ้าาา..อรท้องแน่เลย..
..อุ๊ย..พี่รู้ได้ยังไงค๊ะ..อรเพิ่งไปซื้อที่ตรวจครรภ์มา..
..ท้องไม๊อร..
..สะ.สอง.ขีด.ค่ะ..
..เย้..ติดลูกแล้วโว้ยยยย...อรกำลังจะมีลูก..เย้ๆๆๆ..

นุแสดงออกท่าทางลิงโลดที่มีลูก และตามที่เขาได้ตกลงรับปากกับอรว่าไม่ว่าจะท้องกับใครเขาก็รับผิดชอบต่อความต้องการของเขาที่สร้างเมียร่านสวาทขึ้นมาหนึ่งคน เขารีบกดโทรศัพท์หาใครสักคน คุยกันพักใหญ่ก็วางสายหันกลับมาดีใจกับอรต่อ แต่เธอก็สงสัยว่าผัวรักโทรหาใคร

..พี่นุโทรหาใครค๊ะ..เห็นคุยกันนานสองนาน..
..อ๋อ..ผู้รับเหมา..สนิทกันนะ.พี่จะให้มันมาต่อเติมห้องให้ลูกเรา..พี่เลยให้มันจัดลูกน้องมาทำให้หน่อย..พี่บอกมันว่าให้เอาพวกต่างด้าวๆเถื่อนๆถึกๆเข้ามาทำ..จะได้เสร็จเร็วๆ..
..ทำห้องหรือทำอะไรค๊า..ผัวขา..ที่ว่าเอาเถื่อนๆถึกๆมาหนะค๊ะผัวขา...

อรหรี่สายตายั่วยวนถามผัวรักอย่างรู้ทัน........

..จบแล้วจ้า..

ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถ้านับรวมพ่อเจ้าม่อนที่น้องอรแอบลักหลับด้วยคืนนั้นน้องอรก็โดนไปเจ็ดคนเลย....อิอิ

cckllnw

เป็นฉากจบที่ดีครับ ไว้สร้างผลงานชิ้นใหม่นะ จะคอยเป็นกำลังใจให้

drof666

สมใจผัวตัวจริงแต่ไม่ใช่พ่อของลูกในท้องอรแน่ๆ

swbkk

แหม.....ไม่อยากให้จบครับ เรื่องสนุกๆแบบนี้อ่านอีกกี่สิบตอนก็ไม่เบื่อ หวังว่าผู้เขียนจะใจอ่อนเพิ่มเติมให้อีกนะครับ ยังมีบทเล่นได้อีกเยอะเลย

ยังไงก็ขอขอบคุณกับความบันเทิงที่มอบให้แฟนๆที่ตามอ่านกันมาและขอเชียร์ให้มีกำลังใจและไฟเขียนอีกครับ 👍👍👍

lungchang

คืนเดียวโดนไปกี่ดุ้นเนี่ยน้องอร
โอย..ตาย ๆๆๆ ครั้งเดียวไม่เคยพอจริง ๆ
ไม่อยากจะคิดเล้ย..ย ว่าจะกลวงโบ๋ขนาดไหน
เล่นแต่ของใหญ่ ๆ ทั้งนั้นด้วย

aumaun

ขอตอนพิเศษกับแรงง่นต่างด้าวครับ
น่าจะโดนอีกเยอะเลย

Phoowadol

เอ.......แล้วต่อจากนี้ จะมี อะไร กับ ช่าง ที่มารับเหมาต่อเติม ห้องให้ลูกรึเปล่านะ  ทีจริง น่าจะมี ตอนพิเศษ ช่วง ที่ช่าง มาต่อแขน ต่อขา ให้ ลูกอร  น่าจะดี นะครับ  เห็นด้วยมั้ยครับ   ::HeyHey::

2206

เขียนได้สนุกมากๆครับ จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะ ขอแนวคนงานแบบนี้อีกชอบมากๆ

archi ongtong

palladium

ตอนแรกไม่อ่านเพราะหัวเรื่องว่าพุเดิ้ลนี่แหละครับ นึกว่าเรื่องแนวพิศดาร 555

adisakman

modx000

งานนี้ขาดเจ้าตองไปนะ ผ้วคน(ตัว)แรกๆเลยนะนั่น555