ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 19, 2019, 05:34:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ชอบจัง เรื่องแนวรักใสๆความทรงจำในวัยเด็กเนี่ย ผิดแค่มาอยู่รวมในซีรี่นี้
ว่าแต่ทำไมตอนนี้ไอ้ตัวพ่อแม่มันหน้าคล้ายตอนที่แล้วจัง ผมย้ายสลับเพราะแบบนี้แหละ
จะคิดแบบนั้นก็ได้เพราะแม่มีไฝใต้ตาเหมือนกันเป๊ะเลย แต่จริงๆคงไม่ใช่หรอก
เพราะจารย์แกวาดผู้หญิงและทรงผมสไตล์ใกล้ๆกันตั้งแต่ตอนแรกและ
แต่มันเชื่อมโยงกันจริงนะ ผมไม่ได้มโน หนี้ของเธอเกี่ยวกับบริษัททาเคดะในภาคสองจริงๆ
แล้วก็คุ้มกับที่รอคอย เพราะENGออกมาทำให้แปลง่ายหน่อย ผมมึนๆกับแผนผังครอบครัว
ตอนที่2ของเรื่องนี้นิดหน่อยเลยออกช้า

ตอนเก่าๆเผื่อขี้เกียจหา

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1
[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2
[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3
[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 4

01 อาซาชิ เธอช่างเป็นคนที่โชคดี

02 อ้าว ซะงั้น

03 มาแนวนี้มีหวังโดนอุ้มไปแล้ว

04 อย่าดูคนที่หน้าตา คุณพ่อผู้แสนดี

05 พ่อซึนนี่นา ที่จริงตั้งใจทำเพื่อลูกชัดๆ

06 ชีวิตแสนสุขเริ่มขึ้นแล้ว

07 รักกันนานๆนะ Happy Ending จบหวานๆ

08 ครอบครัวอบอุ่น แฟนขยัน คุณพ่อก็แสนดะ...ดี...

09 คุณพ่อน่ารักมุ้งมิ้งจัง

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นความรักใสๆของอาซาชิและยูคุง
อย่าลืมกลับมาEditหลังอ่านนะเดี๋ยวIDหายไม่รู้ตัว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aekkachai052

น่าสงสารนางเอกจัง พระเอกจะรู้ไหมนะว่านางเอกโดนเอาตัวเข้าแรก หลังอ่านจบแม่ได้กับปู่ด้วยน่าติดตามยิ่งหนัก

evilbenz

ว่าแล้ว พ่อพระเอกไม่น่าจะใช่คนดี น่าสงสารพระเอกจะรู้ไหมเนี่ย ว่าแฟนโดนพ่อจัดซะแล้ว

edit : ดูจากตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว พระเอกเราน่าจะปวดตับกว่าเดิมนะครับเนี่ย เห็นแม่เอากับ ปู่ แถมยังเห็นแฟนเอากับพ่อ เผลอๆสติหลุด สวิงกิ้งทังครอบครัว แหงๆเลยมาทรงนี้

neokiseki

เนื้อเรื่องไม่ต่อจากตอนก่อนๆเรอะ นึกว่าต่อกัน

พ่อพระเอกนี่ใช้เงินคุ้มค่าจริงๆ

subjang

พ่อพระเอกล่อลูกสะใภ้ก่อนเลย

edit ถ้าได้รู้เรื่องพ่อกับแฟนจะซ๊อกขนาดไหน

sutee seechart

กลิ่นไม่ดีตั้งแต่พ่อช่วยง่ายๆ แล้ว
ลูกสไภ้ก็น่าอัด น่าบีบขนาดนั้น หมดไปเยอะก็ต้องขอคืนเยอะๆ
มันเสียวแบบอึดอัดมันจริงๆ

ed : เห๊ยๆ นี่ๆมันบ้านเริงกามนี่หว่า พระเอกกลายเป็นคนไม่รู้ห่าไรเลย

kazu36

หักมุม งี้ผ่อนจ่ายเช่าซื้อยังไงนะ
หน่วยเป็นเยน หรือเป็นเย็ด
ยังมันหักมุมพอ มีแม่กับปู่ด้วย ::Fighto::

Aoshisun

ตอนแรกก็ว่าทำไมช่วยง่ายจัง อ่อ มันเป็นแบบนี้นี่เอง หึหึ
ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------------------
หลังอ่านจบนี่ ครอบครัวนี้อาจจะวนลูปนี้ป่าวหนอ
- แม่เคยเป็นหนี้ ปู่ช่วยไว้ ปู่เอาแม่ก่อนพ่อ
- ลูกสะใภ้เป็นหนี้ พ่อช่วยไว้ พ่อเอาสะใภ้ก่อนลูก
แล้วก็วนไป รึปล่าวหนอ หึหึ
รออ่านต่อครับ

ปล.เปิดมาก็เจอตอนนี้เลย แล้วจะลองย้อนไปดูตอนเก่าๆครับ
ขอบคุณครับ

noohun

นึกว่าซีรี่นี้จะไม่มีแนว NTR แล้วแท้ๆเชียว
คงไม่ใช่ว่าท่านเลือกแปลเพราะตอนนี้นะ (ฮา)
พ่อตาในมังงะ18+ ไม่เคยทำให้เราผิดหวังจริงๆ

ถ้ายอมฟังซักนิด แล้วหนีตามกันไปเลย ก็น่าจะจบแฮปปี้อยู่แล้วเชียวน้า
ปล.ขุ่นแม่เด็ดจัดๆครับ

unstable

เปิดมาโลกสดใสมาก ปรับอารมร์ไม่ทันเลยทีเดียว คุณพ่อมาออร่าแบบนี้ โดนจัดนหักแน่ๆ ฮ่าๆๆ

Seref

แหม่เปิดเรื่องมาเกือบเชื่อว่าเป็นความรักที่สดใส ที่ไหนได้ -_-
Edit ถ้าให้เดา ขอเป็นพระเอกได้กับแม่ละกัน

pfrankz

โถ่คุณพ่อเล็งแบบนี้ตั้งแต่แรกแล้วสิเนี่ยเนียนมาก

ได้กับแม่แทนรึเปล่าอาจะไม่สนอาซาชิซังแล้วมั้งเนี่ย

MooOon

พ่อเล่นลูกสะใภ้ซะเเล้ว เอาจริงๆ หุ่นดีเเละสวยขนาดนี้

เปงใครก็ทนไม่ไหวหรอก เเต่เอาจริงๆ เมีนพ่อมมันก็สวยขนาดนนั้นนะ

อย่ายอกนะ อาจมี 3p หรืออาจ 4p เห็นไอ้หัวล้านๆนั่งโต๊ะข้างๆด้วยนิ

---------------------------------------------

อ่อ เปงปู่นี่เอง มาเเนวเดียวกัน ปู่ได้กับเมียพ่อ พ่อได้กับนางเอก

พระเอกถ้ามีลูก คงได้กับเมียของลูกเเน่ๆ เเต่เท่าที่เห็น ดูสาวๆมีความสุขกันดี

เอาจริงๆจะสงสารพระเอกนะ เเต่คิดไปคิดมา คนพ่อต้องเคยโดนมาก่อนเเน่ๆ

คงให้จบ เเฮปปี้ ไม่ได้เเล้วมั้ง มีเเค่ตอนที่1ละมั้ง ตอนเดียว ที่อ่านเเล้ว ชิวๆ -*-

B&B

เอาละ คุณพ่อถอดหน้ากากแล้ววววว

แล้วพระเอกจะขี้ม้าขาวมาช่วยไหม มีแต่ต้องลุ้นละน่าา ก็หวังให้หักมุมละน่าาา แต่นางดูน่าจะเป็นตัวท็อปจริงๆ น่าาา ถ้าขายคงได้ราคาดี

ถ้าจำไม่ผิดเนื้อเรื่องมันไม่ใช่อย่างนี้!!!! และเป็นอย่างที่คิดจริงๆ เพราะลองกลับไม่อ่าน ไอ้นั้นดูดาร์คกว่านี้เยอะ ดีแล้วละ ถ้าเนื้อเรื่องตามนั้นจริงๆ มีหวังตายยกบอร์ดแง่มๆ ที่จริงก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งแหละตอนอ่านตัวอย่างตอนนั้นอะน่าา

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

โอ้ยยย อยากจะบ้าตายยยยย ถึงไม่ขั่นตัวอย่่างนั้น แต่นี้เรียกได้ว่าตับข้าชักเริ่มปวดแล้ววว

นี่แหละสาเหตุที่นางเอกโดน NTR เพราะพระเอกไม่ยอมรับฟังเรื่องของนางเอก แต่ถ้ามองในมุมพระเอกมันก็เจอเรื่องที่น่าตกใจพอตัว ถึงเหนื่อยแบบนั้นก็ไม่น่าแปลกใจหรอก

ให้เดานะ บางทีนะ บางที ที่ลุงแว่นทำแบบนี้เพราะตัวเองก็ไม่ได้เปิดซิงเมีย พอรู้ว่าลูกมีเมีย และรู้ว่ายังไม่ได้เปิดซิงเลยขอโอกาสนี้ เปิดซิงผู้หญิงสักหน่อยละมั้ง มโนล้วนๆ

จากตัวอย่าง ถ้าให้เดาท่านคงดัดแปลงแน่ๆ แต่ตัวอย่างน้อยไปนะบางที แต่เอาจริงๆ เรื่องนี้น่าติดตามพอตัว แต่อยากรู้จริงๆ ว่าพระเอกจะขี้ม้าขาว หรือจะตกม้าตาย

ตอนแรกก็สงสัยอยู่ว่าทำไมปู่อยู่บ้านด้วย ที่แท้ก็อย่างนี้นี่เอง อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ

ปล.ลุงแว่นนี้คนในตอนที่ 4 ช้ะไหม หรือผมคิดไปเอง

(S)Kater

อ้างจาก: B&B เมื่อ ธันวาคม 19, 2019, 10:08:13 หลังเที่ยง
เอาละ คุณพ่อถอดหน้ากากแล้ววววว

แล้วพระเอกจะขี้ม้าขาวมาช่วยไหม มีแต่ต้องลุ้นละน่าา ก็หวังให้หักมุมละน่าาา แต่นางดูน่าจะเป็นตัวท็อปจริงๆ น่าาา ถ้าขายคงได้ราคาดี

ถ้าจำไม่ผิดเนื้อเรื่องมันไม่ใช่อย่างนี้!!!! และเป็นอย่างที่คิดจริงๆ เพราะลองกลับไม่อ่าน ไอ้นั้นดูดาร์คกว่านี้เยอะ ดีแล้วละ ถ้าเนื้อเรื่องตามนั้นจริงๆ มีหวังตายยกบอร์ดแง่มๆ

ฮะๆ พล็อตตัวอย่างนั่นแต่งเองครับ สับขาหลอกเล่นๆ ตอนแปลจริงตูนระดับนี้ผมก็ไม่กล้าซับนรกเหมือนกัน
ทำให้มันจบสมบูรณ์หน่อย เพราะซีรี่นี้ภาพสวยมากๆ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย