ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

พลังเพิ่มตามอายุอย่างนี้ก็มันแน่ๆ พอโตขึ้นน่าจะเริ่มมีบู๊บ้าง

Nong5670

อยากเกิดมาเป็นคนพิเศษต้องทำใจนะอสนี

797979

เป็นเรื่องที่สนุกมากครับ เนื้อเรื่องชวนติดตามและค้นหา

boyllsj1

เรื่องที่อัสสงสัย เริ่มค่อยๆเปิดเผยขึ้นมาแล้ว อัสจะใช้พลังที่มีไปทางไหนนะ

asdw

พลาดๆ  ตอนนี้ไมมีหวือหวา แต่ก็ครับ ทราบที่มาที่ไปของพระเอกล่ะ

kokkum

psm_mach

ตึกนี้ออกแบบเอง คุมก่อสร้างเองแล้วต้องอยู่เองด้วยเหรอครับ คนอื่นบุญบารมีไม่ถึงอยู่ไปอาจโชคร้าย เจ้าของโรงแรมคงต้องให้อัสมาเป็นหุ้นส่วน

gusjung111

อ่านแล้วน่าติดตามขึ้นเรื่อยๆ

รรรรรร

chanvich

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::เนื่อเรื่องสนุกมากชวนติดตามครับ 

เป็นกำลังใจ ให้ครับ

rastafari69

อัสเจอปัญหาอย่างนี้จะแก้ไขอย่างไรอะ ผมเอาใจช่วยคุณอัสครับ

Alligator

อ่านแล้วดูพระเอกเป็นคนดีรู้จักอ่อนน้อมถ่อมตนถึงแม้จะมีพลังวิเศษเหลือล้นแต่ก็เลือกที่จะเจรจาด้วยวาจาที่อ่อนน้อมเสียอยู่อย่างพระเอกดูหืนไปนิดนะครับไรท์

jax116

Sakdiwichai Ontong

พระเอกเราจะอัพสกิลอีกขั้นแล้วครับ