ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

ปูเรื่องได้น่าติดตามมากครับ แต่จะแก้แบบยังไงละนี่

rxseven

ขอบคุณครับ ชอบบทสนทนามาก สร้างอารมณ์ได้ดี

akepong

นายอัสเข้าใจตัวเองมากชึ้นว่าพื้นฐานตัวเองไม่ธรรมดาตามต่อว่าจะเอาพลังพิเศษของตัวเองไปแก้ไขปัญหาไรได้บ้าง

แฟ๊ต บอย

"อัสนี"มีพลังที่ยิ่งใหญ่ต้องมาพร้อมกับภาระที่ยิ่งใหญ่กว่า....จำไว้ให้ขึ้นใจ

Talingtingtong

ยากน่ะครับถ้าจะให้ต้องเป็นคนมีบุญเท่านั้นถึงจะอยู่ที่วัชรเทพสถานได้ ขอบคุณครับ

oddsk

แฟนเก่าๆจะกลับมาหาไหครับหรือได้คนใหม่ๆเลย

spty24

อ่านแล้วนี่แทบจะลุกไปบวขเลยครับ

Peera canalitartis

ผุ้มีบุญมาเกิด ป๊าดดดดด แฟนตาซีมากกกก  ::WowWow::

soda_hongdang

sophon1

prasongwan

ชอบมมากมายขอเป็นกำลังใจให้คนเขียนนะครับ

taka95

ชอบมากครับ ปูพื้นเรื่องได้ดีมีที่มาที่ไป เริ่มสงสัยแล้วว่าจะไปแก้ไขงานกันอย่างไร

singkanong

แม้ไม่มีบทเสียวก็สนุกมากชวนให้ติดตามหวังว่าตอนใหม่คงมาได้เร็วขึ้นนะครับขอบคุณครับ

เอกนันท์ บูเก็ต

::HeyHey::ท่านจะช่วยแก้ปัญหาให้เรื่องตึกให้มั้ย

rruuaayy

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื่องทำได้ดีครับ ค่อยๆเครียจบทีละปม