ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

อัสเป็นเทพแน่ๆ แต่ทำไมถึงมาเกิดนี่สิน่าสงสัย

xylica

ขอติดตามด้วยคนครับ แต่เรื่องที่นี่ ไปแนวนี้ จะยังไงต่อล่ะเนี่ย

alinezaa

เนื้อเรื่องสนุกดี น่าติดตาม

hara

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

thailove

สมกับที่เป็นที่อยู่ของผู้มีบุญ ต้องให้ผู้มีบุญมาจัดการ

gaingane

เรื่องนี้เป็นแฟนตาซีที่สุดๆไปเลย ชอบครับๆ รอต่อๆ

simple simpler

jarern32

เอาแล้วไงพระเอกของเราพอได้งานก็งานเข้าเลย ::Horror:: ::Thankyou::

Noom Noomnoom

เรื่องราวดูน่าศรัทธามากขึ้น น่าสนใจดี

Anuha

พระเอกเป็นลูกพระอินทร์หรือเปล่านะรอติดตามครับ

Wandit Iempan

โรงแรมจะสร้างแบบนั้นแต่คนอยู่ไม่ได้  แล้วเจ้าของโครงการก็เจ๊งนะ่ซี นายอัสจะได้อยู่เอง แล้วหาทางแก้แบบไหนดี

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เนื้อหาตอนนี้สนุกมากครับ

บรรยายให้รู้ถึงที่มาที่ไปของพระเอกได้อย่างดีเยี่ยม

อ่านแล้วสนุก ทำให้ชวนติดตามตลอดทั้งเรื่องได้แบบไม่มีเบื่อเลยครับ

badboyy2j

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวเกี่ยวกับทางพระพุทธศาสนาครับ สำหรับส่วนคิดว่าเขียนได้มีหลักการอธิบายได้ดี ฟังดูน่าสนใจติดตามจริงๆครับ  ส่วนหลังจากนี้ไปอัสเรา คงต้องเจอบททดสอบอีกหลายด่านแน่ครับ เป็นกำลังใจให้ท่านนักเขียนครับ

jozo

รอติดตามตอนต่อไปนะครับเนื้อเรื่องสนุกและแปลกใหม่ดึครับ

Bomfunsex

อัสพลังมหาศาลจริงๆ ชักอยากรู้แล้วว่าเป็นเทพองค์ไกนมาเกิดนะ