ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

เป็นคนมีบุญใช่ว่าจะสดวกสบายไปสะทุกอย่าง เห็นใจพระเอกครับ แต่ที่แน่ๆฟันสาวง่ายนี้ละแจ่มครับ ขอบคุณครับ

Sopun Jeekkee

น่าจะภาค 2 เลยนะ มีปมใหม่แต่สิ่งวิเศษขอคงเดิม ความเห็น อีก 1 ความเห็น

เนื้อหาบทนี้ ดีมาก ที่เป็นเรื่องเร้นลับกึ่งภาพจริง ได้ความรู้เป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆในปัจจุบัน

zero001

อ่านสนุกเนื้อเรื่องน่าสนใจดี หรือเพราะเป็นเรื่องเกี่ยวกับอิทธิฤทธ์ปาฏิหารย์ของพระเอกที่ผมชอบ ทำให้น่าอ่านถึงแม้ไม่มีบทเลิฟซีนก็ตาม เขียนต่อไปเรื่อยๆนะครับ สัญญาว่าจะตามอ่านจนกว่าจะจบเลยชอบมากครับ

cfp

พลังมาพร้อมกับความรับผิดชอบ

ขาวดำ

งานที่ใครก็ทำแทนไม่ได้นะมันก็จะจำเพาะหน่อย งานของคนมีบุญ
มันก็ไม่แน่

B522

เทพองค์ไหนนะเจ้าชู้ขนาดนั้น

playzaa56

ไม่มีบทเสียวแต่อ่านเพลินน่าติดตามครับ

shotti

peerayut_air

เป็นตอนที่ไม่มีฉาก 18+ แต่ก็ทำให้เข้าใจในต้นเหตุของพลังได้ดี ขอบคุณครับ

Au Nanma

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับมีหลายรสหลายอารมณ์

nkikuji

Own008

::YehYeh::สนุก น่าติดตาม โดยเฉพาะพระเอกเด่นจริงๆ

soon

เวยล์มลวิเศษเมื่อใช้ถูกทาง ย่อมเกิดผลดีแก่คนทั้งปวง

dwarf

ขอบคุณครับ...ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามครับ...เนื้อเรื่องไม่ได้หวังที่จะมีบทเซ็กส์อย่างเดียว..แต่มีการดำเนินชีวิตตามปกติชน...ชอบครับ

Deep Sea