ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต...ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 20, 2019, 12:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intell13

จะไหวหรอน้องพิมพ์ยังเด็กอยู่เลย

gardener

รอบนี้ 2-1 ทั้งแม่ทั้งลูก ฟ้าเหลืองแน่นอน

phaii

มารัวๆเลย ถูกใจแฟนคลับมนษย์ลุงจริงๆครับ

sombie.pj

no image

Somkit Saenglee

แม่กับลูกอารมณ์ตรงกัน ตามั่นจะเอาอยู่ทั้งแม่และลูกไหมหนอ

kschai

::YehYeh::เทครัวจริงๆ เลยเฮียมั่นเรา

seed1234

avena

น้องพิมพ์แพ้แม่ตัวเองเลยว้ายๆๆๆ ::DookDig:: รุ่นใหญ่เค้าไวไฟกว่า ::HoHo::

Bancha Jiravirojfeuangfoo

namona

ฮ่าๆ ถึงกับขอกันเลยนะ  ไงก็แม่ลูกกัน แบ่งปันกันครับ 

aek2aek2

yukleg

คุณอิงมัวแต่คิดกันท่าน้องๆบ้านใหญ่ เลยกลายเป็นเอาลุงมั่นมาประเคนให้คุณกัญกับน้องพิมพ์ซะแล้ว

อย่ามัวนอนเพลินนะลุงมั่น รีบๆตื่นมาล้างหัวไก่ด้วย นอนตื่นสายคุณอิงมารับ จะอดซ้ำรอยเอานะ....ที่จริงปิดเทอมแบบนี้น่าจะให้สาวๆได้ไปพักผ่อน เที่ยวเล่นที่บ้านลุงมั่นบ้างนะครับ เรือล่มในหนอง เงินทองไม่ไปไหนหรอก แต่ปู่กับย่าจะรับได้รึเปล่าแค่นั้นเอง

noknoi13

คิดไว้แล้วว่ายังไง น้องพิมพ์ก็เสร็จตามั่น แต่กับการที่น้องพิมพ์บอกกับแม่ว่า "แม่ขอหนูมั่ง" เป็นอะไรที่เกินคาดจริงๆ

test1234

เสร็จตามั่นทั้งคู่เลยที่นี้ สะบายไป