ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ทำไมถึงอยากเลิกแปลทุกครั้งที่โพสเลย เฮ้อ
หรือแปลแล้วเก็บไว้ดูเองเหมือนแต่ก่อนดีนะ

สำหรับคนนี้คงเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก อาโอยามะ โมโตโกะ
สาวซึน เงียบ แต่มีนิสัยลับๆแอบแฝง จริงๆแล้วน่ารักมาก

01

02

03

04

05

ก็นะ Edit คุยกันหลังอ่านจบหน่อยเถอะ
เหมือนรู้ว่าผมไม่ค่อยแบนจริงก็ไม่ทำกันเท่าไหร่

***ไม่ใช่ไร รู้สึกโมโหแทนท่าน oswald ครับ นักแปลดีๆหายไปอีกคนแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

singjoker

::YarKK::

นี่แหละที่เราต้องการ เมนต์แรกต้องให้ได้แบบนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คราวนี้ถึงคิวสาวทาคาโกะแล้ว คงต้องขอบใจเพื่อนรุ่นพี่ของทาคาโกะที่ส่งเสริมโดยแอบวางยาปลุกเซ็กซ์ให้สาวทาคาโกะดื่ม แต่สาวเจ้าก็หนีกลับมาก่อนได้ เลยบุญหล่นทับซาโตชิได้เสพสวาทสาวทาคาโกะแทน...อิอิ
นี่คือก็แสดงว่าทาคาโกะชอบการร่วมรักทางประตูหลังสินะ เจอบทรักของซาโตชิเข้าไปทั้งหน้าและหลังจนติดใจเลย....หึหึ

sunlightz

โดนยาปลุกแน่ๆ

ยายังไม่หมดฤทธิ์ หรือ สาวอยากได้ต่อกันแน่หว่า ติดใจก้นซะแล้วว

Talingtingtong

โดนยาปลุกแน่นอน ทีนี้จะมีคนมาร่วมแจมด้วยมั้ยเนี่ย

มีคนแจมหรือเปล่าไม่รู้ รู้แต่คุณเป็นพวกมักง่ายไม่เคยEdit

pongzi

ชอบมากแปลออกมาเยอะ รออยู่ เหมือนโดนยาเลย

ผมไม่ได้แปลเรื่องนี้6ชั่วโมงเพื่อให้พวกมักง่ายแบบคุณอ่าน

Tdestiny

อาการงี้พระเอกช่วยได้จริงๆ

เตรียมรับแรงกระแทกเลยครับเนื้อหาที่เหลือ ::Evil::

พระเอกนี้มันดวงจัดเลย จะได้ทั้งหลังแล้วม้างเนี่ย

tokimekiz

โดนวางยามาสินะเนี่ย ท่าทางจะแฉะมาตั้งกะในงานแล้ว ไอ้หนุ่มนี่ดวงมันได้จริงๆ  ::Dribbling::

ไม่เลือกงานไม่ยากจนจริงๆ พอเยไม่เลือกรูได้สาวเพิ่มเฉย ตัวอย่างตอนหน้านี่คือ โป๊ะแตกสินะ 5555

kazu36

ทอดสะพานซะเลย อาการนี้มีแต่นายคนเดียวที่ช่วยได้
อาจจะติดใจในประตูหลังได้นะ หึหึ

akerue

ดูท่าทางสาวเจ้าก็สนใจพระเอกนะเนี่ย ดูทีแรกเหมือนไม่ค่อยสนใจ

ไอ้เราก็นึกว่าสาวเจ้ายังไม่เคย ที่ไหนได้ แถมคงไม่ใช่คนเดียว

bigboy001

::Thinking:: แม้ในเรื่องจะโดนวางยา แต่การที่ฉวยเอาหนุ่มน้อยในบ้านไปสอยไว้ก่อนแก้ขัด แสดงว่เธอก็ไม่ได้รังเกลียดอะไรหนุ่มน้อยพระเอกของเราอยู่แล้วนิว่าไหม?

EDIT สาวสวยที่ไม่ค่อยสุงสิงกับใคร อาจมีบาดแผลทางใจมาก่อนก็เป็นได้ งานนี้พระเอกต้องโซ้ยทั้งหอ ก่อนจะระเบิดความเสียให้เธอ แต่ถามว่าพระเอกเอาพลังจากไหนมาละ?

itschelsea11

เอ๊าา โดนมอมมาแน่ๆ แล้วจะให้พระเอกทำอะไรละ

itschelsea11 Senior Member 745/408 เฮ้ออ ดันไม่Editในกระทู้จับตาย

ddcc

เก่งแหะที่รีบออกมา แถมทันอีก แล้วยังกลับมาถึงหอได้อีก แต่ดวงแตกมาเจอพระเอก สุดท้ายก็น่าจะโดน แต่ถ้าชอบพระเอกอยู่แล้วก็อีกเรื่องล่ะนะ อาการแบบนี้มีแค่พระเอกที่ช่วยได้ที่ไหน เหมือนจะเก่งแต่ยังอ่อนหัดอยู่เน้อ รู้จักทุ่งลิลลี่ป่าว5555
อ้าว ช่ำชองนี่หว่า แถมรสนิยมเอนอลอีก จากอันดับ2หล่นลงมาอันดับ3ละกัน

ฮะฮะ ท่านมีจัดอันดับด้วย คนแรกคงเป็นคุณน้าสินะ

อันดับ1ผมนางเอกน่ะ ที่แบนพระเอก555 คุนน้าอันดับ2ละ

Noproblemman

เจอมาแบบนี้ ต้องพระเอกเท่านั้นที่จะช่วยได้
ว่าแล้วก็จัดไปอย่าให้เสียของ

จะว่าไปแล้ว รายนี้คุ้มค่ามากได้ทั้งหน้า ทั้งหลังเลย
แล้วก็อย่าลืมขอบคุณพวกที่วางยาด้วยหล่ะ
ขอบคุณครับ

MooOon

จริงๆ ผมก็ชอบเเนวอะไรที่มันชิวๆ หวานๆ ไม่ปวดตับนะ

เเต่เรื่องขอสาปเเช่งพระเอกหน่อยเถอะ คือไปไหนมาไหน

คุณมึงไม่ต้องพยายามอะไรเลย เดียวมาสาวมาให้เอาถึงที่

จะโชคดีเกินไปละ เดาว่าสาวคนนี้น่าจะชอบเเนว SM ละมั้ง เดาเอานะ

--------------------------------------------------

เเหกเเนวจากสาวๆอื่น ชอบทางก้นสินะ เอาจริงๆ ผู้หยิงมันมีจุด

เสียวที่ก้นด้วยหรอ อันนี้อยากรู้จริงๆ หรือเเค่มันรู้สึกมันเฉยๆ

เเต่เอาเถอะ สรุปเหลือเเต่สาว ซึนคนเดียวเเล้ว ยังไงก็คงไม่รอด 555+