ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stairbig

มันเลยงานนี้ มีมาเสริฟถึงที่งี้ต้องจัดแล้วครับ

alaaum

โดนยามาแบบนี้ ได้เก็บคนต่อไปละ

Edit เห็นขรึมๆแบบนี้ ชอบประตูหลังซะด้วยแฮะ

reawz7192

สาวน้อยต้องมีอารมร์แน่ๆเลย
/*ตอนแรกคิดว่าเป็นยาอี ไม่ใช่สะงั้นเป็นยาปลูกเซ็กเฉย

andycarton

อาการแบบนี้มีแต่นายเท่านั้นที่ช่วยได้..หืม?โดนยาปลุกมาซินะ พระเอกมี่มันโชคดีจริงๆ ::DookDig:: ::DookDig::Edit:กับคนนี้มาแนวประตูหลัง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แต่ว่าไปต่อในห้องไม่เอาประตูหลังแล้วนะจ๊ะ อืมๆๆพอได้ๆ ::DookDig:: ::DookDig::

xtraman69

ขอบคุณมากครับ ที่ให้เปิดโอกาสให้เม้นต์ การตูนเรื่องนี้ภาพโคตรสวย ชอบๆมากกก

dkwachara

โดนวางยา มาๆพระเอกรับจบหมด
เหมือนพระเอกมันจะชอบประตูหลัง  เอาแล้วตอนหน้า 5-1 แน่ๆ

whiteshark

เอาละเหวย มีส้มหล่นแน่ๆ งานนี้  ดูซิเงียบๆ ขรึมๆแบบนี้จะขนาดไหน ::WooWoo::

บระเจ้า. เหมือนจะจัดเจนเลย มีชวนเล่นประตูหลังซะด้วย  พระเอกติดใจแล้วแน่นอน  ::Bloody::

Sent0127

สาวสวยโดนวางยา พระเอกเราก็ต้องช่วยซะหน่อยแล้ว

นึกว่าไม่ชอบผู้ชาย ที่ไหนได้ ร้อนแรงกว่าคนอื่นๆอีก

mspeed

โชคพามาเข้าทางอีก คนอื่นวางยา หมอนี่รับสาวๆไป
แถมโชค2ชั้นอีก ทางก้นนี่ลองแล้วติดใจจริงๆนะ มันสุดแสนจะเสียวและรัดจริงๆ

vincentzx202

โฮ พระอกมาได้ถูกเวลาจิมๆ

โหดจริง เป็นคนที่เสนอตูดให้เลย ใจเด็ด

nekki

ผมนับถือนะนั้นที่โดนมอมยาแล้วยังหนีกลับมาได้นะนั้น ดูแล้วพระเอกคงต้องช่วยแก้ริษยาให้แล้วละมั้ง

ไปให้พระเอกเปิดประตูสองอีก แถมเล่น out door กันด้วย อยากให้เขียนต่อตอนไปจัดกันที่ห้องต่ออีกหน่อย

toeylogic

จะโชคดีเกินไปละ เดาว่าสาวคนนี้น่าจะชอบเเนว SM หรือเปล่า

edit : กลายเป็นชอบทางก้นสะงั้นพระเอกเราจะติดใจทางนี้หรือเปล่านะ

HK

ขอสาปแช่งไอพวกปลิง แค่โพสยังทำไม่ได้ ทำให้นักแปลหายเลย ::Angry::

***ผมก็ว่างั้นแหละ ไอพระเอกแค่ไม่เลือกเม่งจัดได้หมด สงสัยจังถ้ารุ่นอาม่ามา มันจะยังจัดอีกไหม