ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บอล..นศ.สายเย็ด copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 29, 2021, 10:08:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

บอล..นศ.สายเย็ด

บอลสายเย็ด ตอน1

สวัสดีครับผมชื่อ"บอล"ครับ อายุ26ปี ทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ต้องบอกไว้ก่อนนะครับ ว่าผมเป็นคนเจ้าชู้มากตั้งแต่เมื่อก่อนจนถึงปัจจุบัน ทำยังไงก็ไม่หายสักที ผมเริ่มเสียตัวตอน16 นับจากนั้นผมก็ติดเซ็กส์มาเลยครับ ซึ่งวันนี้ผมจะเล่าเรื่องตอนที่ผมอายุได้ 19ปีเป็นช่วงวัยที่ฮอร์โมนกำลังพลุ่งพล่าน ตอนนั้นผมเรียนอยู่ ปี1ผมเองมีเพื่อนอยู่ใกล้บ้านห่างจากบ้านผม5หลังคาเรือนครับ เพื่อนผมชื่อ"ชาย"มันมีหลานสาวคนหนึ่งชื่อ"ติก"อายุ16ปี เป็นคนขาวอวบ หน้าตาก็น่ารักดี ติกเป็นคนเงียบๆ ไม่ค่อยพูดสักเท่าไหร่ เจอกันที่ไรก็แค่ยิ้ม และเดินเข้าห้องไป ซึ่งผมเองชอบไปดื่มเบียร์กับชาย เล่นกีตาร์ร้องเพลงที่บ้านมัน เลยเจอกันกับติก บางครั้งก็มานั่งคุยด้วย แต่ติกเป็นคนเสียงดี และชอบร้องเพลงด้วยครับ ผมไปที่ไรก็เรียกน้องมาร้องเพลงให้ฟังตลอด จนเราก็เริ่มสนิทกันมากขึ้น

มีวันหนึ่ง ผมว่าจะไปหาเพื่อนเหมือนปกติ เดินไปบ้านไอ้ชายแต่มันไม่อยู่บ้าน เห็นติกบอกว่าออกไปข้างนอก น่าจะกลับเย็นๆนู้น พอดีน้องเก็บมะม่วงมากิน ก็เลยชวนผมกิน ผมก็นั่งกินมะม่วงกับน้อง คุยกันไปเรื่อย อยู่ๆติกถามผมว่า "วันว่างๆ เห็นพี่ชอบมาที่นี่บ่อยจัง ทำไมไม่ไปหาแฟนหรอคะ?" ผมก็ตอบน้องเค้าไปว่ายังไม่มีแฟน ผมถามติกกลับ..น้องก็บอกว่าอย่าพูดเรื่องมีแฟนเลย ขนาดจูบก็ยังไม่เคย คุยกันได้สักพัก ผมก็กลับบ้าน ผมมานั่งคิดว่าทำยังไงจะจิ้มไข่แดงของติก? และผมก็เริ่มไปบ่อยๆ และทุกครั้งที่ไปก็มียิ้มส่งสายตาให้น้องบ้าง บางทีก็เเทะโลมบ้างเพื่อทำให้น้องชิน บางทีผมก็ชั่วเหมือนกันนะครับ

และวันนี้ก็เหมือนกัน ชึ่งเป็นวันเสาร์ตอนกลางวัน ผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะ แค่เซ็งๆจะเดินไปเล่นเฉยๆ ก็คิดว่าวันเสาร์ใครๆก็คงอยู่บ้านหมดทุกคน แต่พอผมไปถึงก็ไม่เห็นใคร ผมนั่งรอตรงโซฟา อยู่ๆติกก็ใส่ผ้าขนหนูรัดอกที่สั้นเกือบจะปิดก้นไม่มิดอยู่แล้ว เดินออกมาจากห้องนอน แต่น้องยังไม่เห็นผมนะ ติกเดินร้องเพลงและเต้นยกแขน2ข้างส่ายเองไปมา อยู่ๆผ้าขนหนูก็ร่วงคาตาผมเลย ติกก็ก้มไปเก็บแบบไม่รีบ เพราะแกคิดว่าไม่มีใครอยู่บ้าน ผมเห็นแล้วหื่นขึ้นเลยครับ แทบอยากจะเดินตามไปเย็ดทันที พอน้องหันกลับมา ก็ตกใจที่เห็นผมนั่งตรงนั้น น้องรีบเดินกลับเข้าห้อง แต่ผมก็รู้ดีว่านี่คือโอกาสที่ดีที่สุดแล้วครับ ผมเลยเดินตามติกเข้าห้องอย่างเร็ว และปิดประตูล๊อกไว้

ส่วนติกก็ตกใจหน้าแดงเหมือนโดนใครตบมา ติกบอกผมออกจากห้อง แต่ผมไม่ยอมออก ผมพุ่งไปจูบบีบนม แต่ติกก็ผลักผมออก และพูดว่า "ทำแบบนี้มันไม่ดี" ผมสวนกลับว่า "ติกยังไม่ลอ งรู้หรอว่ามันไม่ดี ลองก่อนแล้วติกจะติดใจ" น้องบอก"ไม่เอา ไม่กล้า" ผมก็ไม่ฟังครับ เดินเข้าไปหาติก ดันให้ชิดกำแพง ยกขาน้องข้างหนึ่งมาวางทับบนขาผม เอาปากประกบปาก มือหนึ่งจับนมนวด ส่วนอีกมือลวงลูบจิ๋มกดคลึงเป็นจังหวะ ติกถึงกับหยุดนิ่งไม่ขัดขืน แถมปล่อยเสียงครางออกมาเบาๆ ผมรู้ว่าน้องกำลังฟิน ผมก็ทำต่อให้น้องมีความต้องการมากกว่านี้ ติกเริมหายใจแรงขึ้น เอามือสองข้างมากอดคอผม จูบผมกลับ ผมรู้ว่าน้องกำลังมีอารมณ์ สักพักผมหยุดและถามน้องว่า "เป็นยังไงบ้าง รู้สืกดีมั้ย?" ติกพยักหน้า "เสียวๆคะ ตื่นเต้นด้วย"

ผมให้น้องนอนลง ตั้งเข่าถ่างขา ติกก็ทำแบบเก้กัง เขินอายด้วย ผมถอดกางเกงออก เอาจู๋ไปถูตรงร่องกลีบขึ้นและลง ถูเป็นวงกลมและมาหยุดจ่อตรงทางเข้าปากประตูมา ส่วนติกก็กระดิกตัวตามจังหวะ พร้อมกับเสียงอือ..อา ผมแทงเข้าไปได้เล็กน้อย ติกร้องโอ้ย..เจ็บ.. และดันตัวออก ผมเอามือสองข้างจับเอวติก แทงให้จนมิดด้าม เด้า เย็ด ส่วนติกร้อง "โอ้ย...เจ็บ พี่ถอดออกเถอะ" ผมชอยต่อครับ แต่ได้แค่แป๊บเดียวผมเสร็จ ถอดจู๋ออกมาให้น้ำเงี่ยนไหลลงบนหมอยของน้อง ผมถามน้องว่า "เป็นไงบ้าง?" น้องบอก "ตอนแรกก็เจ็บ หลังๆก็ไม่เท่าไหร่" ผมบอกติกว่า "คราวหน้าจะไม่เจ็บเลย จะฟินมากๆ หนูจะรู้ไงว่าตอนน้ำเงี่ยนของหนูไหลออกมา มันเป็นยังไง" แล้วผมก็มาจุ๊บแก้มน้อง พร้อมพูดขึ้นว่า "วันหลังจะมาหาใหม่นะครับ น้องติกของพี่" หลังจากนั้น ผมก็กลับบ้านไปครับ.

บอลสายเย็ด ตอน2

ผมบอลนะครับ ต่อจากคราวที่แล้วที่ผมไปจิ้มไข่แดงติกมา วันนี้ก็เป็นวันที่สามพอดีครับ หลังจากเลิกเรียนผมก็ไปหาติกอีกครับ และวันนี้เพื่อนผมอยู่ด้วย ผมก็ไปนั่งคุยกับมันเหมือนเดิม ผมถามเพื่อนดูว่าวันนี้จะออกไปไหนป่าว? มันบอกว่าจะไปเตะบอลกับเพื่อน กลับประมาณสองทุ่มกว่าๆ ส่วนพ่อแม่มันไปงานแต่งญาติอยู่ต่างเมือง กว่าจะกลับก็ดึกนู้น มันก็ชวนผมไปด้วยนะครับ แต่ผมปฏิเสธมันไป แล้วก็เดินกลับบ้านไป สักพักรอให้ชายออกจากบ้านไปก่อน ค่อยกลับไปอีกทีพอค่ำๆหน่อย ผมก็ไปหาติกอีกรอบ ซึ่งคราวนี้มีแค่ติกอยู่คนเดียว ผมเข้าไปในบ้าน เห็นติกกำลังจะทำอาหาร ผมเดินไปกอดจากด้านหลัง และพูดว่า "คิดถึงติกจังเลย ตั้งแต่วันนั้นพี่ก็คิดเห็นแต่หน้าติกเลยน๊า อยากกอดแบบนี้ทุกวันจังเลย" ติกก็หันมายิ้ม ตีแขนผมเบาๆ และพูดว่า "บ้า..พี่ก็พูดเว่อร์ไปแล้ว"

"จริงๆไม่งั้นพี่คงไม่มาหาหรอก งั้นวันนี้เราไปทำต่อกันมั้ย วันนี้ติกจะฟินมากกว่าเดิมอีกหลายเท่าเลยน๊า" ผมชวนเลย ไม่อยากเสียเวลา กลัวเพื่อนกลับมาก่อน "ไม่เจ็บแน่นะ ถ้าเจ็บเหมือนคราวที่แล้ว ไม่เอานะคะพี่" "ไม่เจ็บแล้วครับ คราวนี้จะติดใจแน่นอน" ผมยืนยันกับติก แล้วเราก็เดินเข้าห้องไป ผมถอดเสื้อผ้าติกออกพร้อมกับถอดเสื้อผ้าของผมด้วยครับ แล้วให้ติกนอนลงบนเตียง ผมเริ่มจูบติก ติกก็จูบผมกลับ ผมเอาปากไปไซ้ซอกคอของน้องเค้า ให้พอมีอารมณ์ขึ้นมา ผมเริ่มจูบเล่นนมทั้งดูดทั้งเลีย แล้วเอามือไปลูบตรงร่องหีของติก กดคลืงเป็นจังหวะสลับนิ้วลูบวนตรงติ่งแตด ติกกระดิกตัวไปมาตามจังหวะ ครางเบาๆในลำคอ..อืม.. อา.. ผมจับขาน้องสองข้างถ่างออก ตั้งเข่าขึ้นพร้อมกับก้มลงไปเลียหีของน้อง ตรงกลางระหว่างสองกลีบที่มีสีอมชมพูระเรื่อ ผมเลียไปช้ายไปขวา ไหลขึ้นลง สลับวนตรงติ่งและดูดเบาๆ

ทำเอาติกครางไม่หยุด เด้งตัวตามจังหวะของลิ้น มือทั้งสองข้างบีบคั้นนมตัวเอง พร้อมพูดด้วยเสียงที่เซ็กซี่ "พี่คะ โอ้ยอ่า..ซี๊ด..อ่า ดีจังเลยคะ หนูชอบมากเลยคะพี่" ผมรู้ว่าน้องกำลังใกล้จะเสร็จ ผมก็เอานิ้วกลางล้วงเข้าไปข้างในชักเข้าออกอย่างเร็ว พร้อมกับเร่งจังหวะและความแรงของลิ้นให้เร็วขึ้น ติกครางเสียงดังลั่น ไม่นานน้ำเงี่ยนของเธอก็ไหลออกมา ติกบอกผมว่า "หีหนูตอดดึ๊บๆคะพี่" ผมเอามือติกมาจับจู๋ผม แล้วผมก็เอามือทับมือน้องอีกทีชักขึ้นลง บอกน้องว่า "ทำอย่างนี้นะครับ" สักพักพอน้องชิน ผมก็ปล่อยมืออกให้น้องทำเอง ผมบอกน้องว่า "เลียขึ้นลงจากโคนถึงปลาย เหมือนเลียไอติม แล้วไปอมตรงหัวควย ใช้ลิ้นดูดเบาๆ ทำแบบนี้สลับกัน" ติกก็ทำตามพอได้อารมณ์ ผมให้น้องอมเข้าไปรูดเข้าออกเป็นจังหวะให้เร็ว ติกทำตาม... ผมเสียวมาก จนครางออกมา ติกยิ่งทำแรงกว่าเดิม ผมทนไม่ไหว..น้ำเงี่ยนผมแตกเข้าปาก ติกจะเอาปากออก ผมจับหัวผลักเข้าไป บอกให้ติก "ดูดให้พี่หน่อย พี่กำลังฟิน" ติกก็ดูดจนน้ำผมออกมาจนหมด ซึ่งมันดีสุดๆไปเลยครับ แต่ติกก็เผลอกลืนน้ำเงี่ยนของผมเข้าไปเล็กน้อย พอเสร็จผมมานั่งรอให้จู๋ผม ได้พักสักแป๊บหนึ่งเพื่อจะเอาต่อรอบสอง

ระหว่างที่พัก ติกก็ไปทำอาหารเย็น ผ่านไปเกือบชั่วโมง ติกก็ทำอาหารเสร็จ แล้วก็จะไปอาบน้ำ ผมขอเข้าไปด้วย ติกก็ไม่ปฏิเสธ เราก็ไปอาบน้ำก้วยกัน ผมกอดจูบติกจากด้านหลัง พร้อมกับเอามือบีบนวดนมน้องเบาๆ ติกหันมาจูบกับผม พร้อมกับเอามือมาจับควยผมชักเข้าออก ผมก็เอามือล้วงไปจับจิ๋มลูบไล้ไปมา ผมก้มลงไปเลียหีให้น้องเค้า ทำเอาติกหลับตาตัวบิดไปมา กัดปากครางเบาๆ พอได้ที่ผมหันตัวติกเข้าติดผนัง ก้มลงพร้อมกับแอ่นก้นมาให้ผมเย็ด ผมเอาควยถูหีเล็กน้อย แล้วก็เอาสอดเข้าไป ดันให้ลึกสุดติ่งและเด้าเย็ดหีของติกอย่างเมามันครับ ส่วนติกก็ครางไม่หยุด ผมเด้ากระแทกแรงๆ และลึกๆสุด คลึงไว้แล้วหมุนวนไปมารอบๆ ติกเอามือสองข้างจิกผนัง พร้อมกับครางออกมา ผมเสียวช่านกับเสียงครางของน้อง ผมเร่งเย็ดต่อเร็วๆจนผมเสร็จครับ ผมถอดควยผมออก ให้น้ำเงี่ยนไหลลงพื้น ส่วนติกก็เสร็จไปอีกรอบเหมือนกัน เราอาบน้ำด้วยกัน แล้วก็มานั่งกินข้าวเป็นเพื่อนน้อง ก่อนกลับผมเดินมากอดและจูบทีหนึ่ง แล้วก็เดินกลับบ้านไปครับ

บอลสายเย็ด ตอน3

สวัสดีครับ ผมบอลนะครับ มาทีไรต้องเสียวกันทุกครั้งเลยทีเดียว เพราะว่าผมเนี่ยเป็นคนที่ชอบใคร แล้วต้องดันให้ถึงให้ได้ต้องเอาให้ได้ครับ นี่ก็เป็นความชั่วในตัวผมอีกข้อหนึ่งเลยก็ว่าได้ครับ "ตอนนี้ผมกำลังคุยกับน้องสองคนพร้อมกันมี"อ้อม"กับ"ติก" คือสลับรางกันเย็ดนั่นแหละครับ ผมทำเเบบนี้ได้ประมาณ3เดือนได้แล้วนะครับ และตอนนี้ผมก็เริ่มเบื่อ อยากเจอของใหม่ๆคนใหม่ๆบ้าง ผมเริ่มตีตัวออกห่างทั้งสองคน คือผมก็ไปหาอยู่นะ แต่นานๆทีไปครั้งหนึ่ง ผมอ้างว่าเรียนหนักบ้าง ติดธุระบ้าง หรือไม่ก็ไปเตะบอลกับเพื่อนๆบ้าง เลยเหนื่อยและไม่ค่อยมีเวลาไปหา วันนี้ผมเซ็งมาก เลยชวนเพื่อนไปเที่ยวผับนั่งดื่มไปดูก้นดูเต้าสาวๆไปเรื่อย พอให้ใจชุ่มฉ่ำตามความชอบของผมแหละครับ ผมสังเกตเห็นพริ้ตตี้คนหนึ่งหน้าตาสวยเลยแหละ หุ่นเซียะด้วย บอกเลยว่าน่าเอามาก

ผมแอบมองเธอนานอยู่ครับ ก็มีผู้ชายเข้าไปชวนดื่ม ชวนคุยและน่าจะชวนไปต่อนะเท่าที่ดู แต่เธอปฏิเสธไม่ไปด้วย (ผมก็คิดในใจว่า..เฮ้ยคนนี้ไม่ง่ายเว้ย น่าสนใจดี) ผมเดินเข้าไปทักเลยครับ คุยถามไปเรื่อยๆๆ น้องชื่อ"ฝน"อายุ18ปี เพิ่งมาทำงานได้ไม่ถึงเดือน ผมก็ชวนคุยไปเล่นมุขไป ให้น้องสบายใจ โดยที่ไม่ต้องระแวงว่าเราจะหวังที่จะไปจิ้มเขาอย่างเดียว สักพักผมก็กลับโต๊ะไปดื่มกับเพื่อนต่อ ผมก็ดึ่มกับเพื่อนจนถึงเวลาผับใกล้ปิด คนเริ่มบางๆ ผมก็เดินกลับมาหาฝนอีกที เผื่อไปถามว่ากลับบ้านยัง? เธอบอกว่าบางวันพี่สาวมารับ แต่วันนี้นั่งแท็กซี่กลับ ผมชวนเธอกลับด้วยกัน มันเป็นทางผ่านพอดีครับ ฝนตอบตกลงให้ผมไปส่งที่บ้านของเธอ ผมพาเธอไปแวะกินข้าวต้มร้อนๆ แล้วกลับไปส่งเธอ ผมจอดรถหน้าบ้านปิดไฟรถ ผมชวนฝนคุยอีกแป๊บหนึ่ง ฝนก็นั่งคุยเป็นเพื่อน

สักพักผมเอามือไปจับมือฝน และพูดกับฝนตรงๆไปว่า "ตอนแรกที่เห็นหน้าฝน ฝนสวยมากเลย รู้ตัวมั้ยครับ จนทำใจพี่ใจสั่น และใจเต้นแรงมาก จนพี่ไม่อยากมองผู้หญิงคนไหนเลยนอกจากฝนเลยนะ" ฝนก็มองหน้าผมแบบเขินอาย แล้วผมก็พูดขึ้นว่า "พี่ขอจูบฝนได้มั้ยครับ? ไม่งั้นพี่นอนไม่หลับแน่ๆเลย" ฝนก็มองหน้าผมแล้วอื้งนิดนึง ด้วยความที่ผมเป็นคนกล้าได้กล้าเสียอยู่แล้ว ผมพุ่งเข้าไปจูบฝนทันทีเลยครับ ฝนก็จูบผมกลับ สักพักฝนผลักผมออก ผมดันต่อครับ ชวนไปนั่งข้างหลัง ขอหนุนตักพักสายตาหน่อย10 นาทีกลัวกลับไม่ถึงบ้าน ฝนก็ตกลง ผมนอนหันหน้าเข้าหาฝน พร้อมกับเอามือรองแก้ม เพื่อให้มือผมไปโดนตรงนั้นของเธอ ผมขยับนิ้วโป้งไปมา ให้มันโดนเฉี่ยวๆตรงจิ๋มของฝน

สักพักฝนเริ่มขยับตัวแอ่นหลัง และหายใจแรงขึ้น ผมเล่นต่อสักพัก ฝนพูดขึ้นว่า "พี่บอลคะ ฝนเสียวตรงนั้นจังเลย" พร้อมกับเอามือมาจับหัวผมลูบเบาๆ กัดปากซี๊ด ผมลุกขึ้นมานั่ง พร้อมกับพูดว่า "ให้พี่ช่วยนะ" ผมถอดกางเกงออกให้ เหลือกางเกงใน และผมดึงกระโปรงฝนขึ้นถึงเอว แล้วให้ฝนขึ้นมานั่งตรงตักผม เราจูบกันด้วยอารมณ์ที่เร่าร้อน มือผมบีบนวดเต้านมของฝน ส่วนควยผมกับหีของน้องสัมผัสกัน ถูขึ้นลงเป็นจังหวะ ฝนขยับเอวขึ้นลง ให้มันถูกันไม่หยุด มันเป็นอะไรที่เสียวมากเลยครับ เหลือแค่ผ้าบางๆกลั้นไว้ พอทำไปเราทั้งสองก็หยุดอารมไม่อยู่ ผมถอดกางเกงในของฝนออก พร้อมกับของผมด้วย และหยิบถุงยางมาใส่ ส่วนฝนคุกเข่ารอตรงที่นั่ง หันหลังไปท้ายรถ ผมเอาควยมาถูหีของฝน แล้วสอดเข้าไปข้างใน และเย็ดชอยหีฝนใส่ไม่ยั้งเลยครับ ทำเอาฝนครางไม่หยุดเลยครับ และสุดท้ายน้ำเงี่ยนของฝนก็แตก ส่วนผมเย็ดอีกไม่นานน้ำก็แตกไปตามๆกันครับ

ฝนบอกว่า "ยังฟินอยู่เลยคะ" ผมถอดควยออกมา แล้วเอามาถูหีของฝนต่อ ถูไปมา ฝนฟินมากอยากให้ผมเย็ดต่อ เพราะเธอยังเงี่ยนอยู่ แต่ว่าควยผมต้องรอเวลาก่อนประมาณชั่วโมง กว่าจะขึ้นอีกรอบ แล้วนี่มันก็ดึกมากแล้ว ผมก็เลยบอกฝนไปว่า "พี่ติดไว้คราวหน้านะครับ จะมาชดเชยให้ฝน จะมาต่อความฟินให้ฝนจนหายเงี่ยนเลยนะครับ" ผมกับฝนก็แลกไลน์กันไว้ เผื่อเวลาเราต้องการ"หรือว่าเงี่ยนนั่นและครับ" จะได้ทักหากันได้ตลอดเวลา

บอลสายเย็ด ตอน4

ความเดิมตอนที่แล้วผมไปเสียวกับพริ้ตตี้สาวสวยบนรถของพ่อผมเอง ตรงหน้าบ้านของเธอ ซึ่งตอนนั้นผมยังไม่มีรถเป็นของตัวเองครับ หลังจากวันนั้นที่เราแลกไลน์กันไป คราวก่อนเราก็ทักหากันตลอด วันไหนเงี่ยนก็ส่งรูปโป๊มา แล้วเราก็นัดไปเอากันจนได้ครับ

วันนี้ผมไปนั่งเล่นบ้านเพื่อนคนหนึ่งที่เรียนด้วยกันชื่อ"ต้า" มันมีหญิงที่กำลังคุยอยู่ด้วยคนหนึ่ง แต่ยังไม่ใช่แฟน ส่วนผมเอาไปทั่วก่อน ไม่ชอบหยุดอยู่กับใคร ผมขอหาประสบการณ์ก่อนครับ พวกผมก็เล่นกีตาร์ร้องเพลงกันไป ดื่มเบียร์กันไปด้วย พอสักพักเราก็คุยกันเรื่องหญิง ผมว่าของผมดี มันก็ว่าเด็กมันแจ่ม เราก็เลยนัดหญิงเรามาโชว์กันหน่อยว่าใครสวยกว่ากัน ผมก็โทรหาน้องฝนให้นั่งแท็กซี่มาหา ส่วนมันก็โทรหาสาวมันให้มาหาเหมือนกัน พอมาถึง บอกเลยว่าความสวยนี่กินกันไม่ลงจริงๆ แต่เด็กผมนมใหญ่กว่านิด ผมก็ชนะไปครับ เราดื่มกันและคุยสนุกมาก จนเมาไปตอนไหนก็ไม่รู้ จนผมขับรถกลับบ้านไม่ได้ เวียนหัวไปหมด

เราก็ชวนกันเข้าไปในห้องไอ้ต้าทั้ง4คนเลยครับ คู่มันนอนบนเตียง ส่วนคู่ผมนอนข้างล่าง พอนอนไปได้สักพัก ผมกับฝนเงี่ยนอยากจะเอากันครับ ก็จะไม่ให้เงี่ยนได้ยังไงครับ ก็นอนจูบปากเล่นของกันขนาดนั้น เราสองคนถอดเสื้อผ้าออก เอาผ้าห่มมาคลุมตัวไว้ ผมเอาควยผมยัดเข้าในหีของฝน ก้มไปจูบมือบีบนวดเต้านม พร้อมกับเด้าไป ฝนปล่อยเสียงครางที่ยั่วยวนออกมา ทำให้2คนนั้นก็มีอารมณ์ เลยลุกมาเอากันครับ ตอนนั้นผมรู้สืกฟินอย่างมาก ที่มีคู่อื่นมาเอากันอยู่ข้างๆ และได้ยินเสียงครางของสองคนสลับกัน มันเหมือนกับได้หลากหลายอารมณ์เลยทีเดียว ผมแอบมองดูไปดูคู่นั้นในมุมมืด เห็นเงาสลัวรูปร่างน้องผู้หญิงคนนั้นก็เอาเรื่องอยู่เหมือนกัน ไม่ทันไรฝนพลิกตัวผมนอนลง ขึ้นห่อมเอวเด้าเย็ดควยผมอย่างเมามันจนน้ำเธอแตกไป ผมลุกขึ้นมาให้ฝนก้มลงไปมุมเตียง ผมซอยหีฝน และภาพที่ผมเห็นใกล้และชัดเจน ที่สองคนนั้นเย็ดกัน ทำให้ผมน้ำเงี่ยนไหลทะลักออกมาทันทีเลยครับ และไม่นานสองคนนั้นก็เสร็จตาม

พอฝนกับน้องผู้หญิงคนนั้นนอน ผมแอบมาคุยกับเพื่อนผม ชวนมันลองเปลี่ยนคู่กันดู ไอ้ต้าพูดว่า "ได้สิ ยังไงก็ไม่จริงจังอยู่แล้ว เอาเล่นๆ เพราว่ากูเห็นเด็กมืงก็น่าเอาเหมือนกัน" เราก็สลับคู่ ไอ้ต้าไปนอนกอดฝน ส่วนผมเข้าไปนอนกอดน้องจากด้านหลัง พอผ่านไปประมาณ20นาที น้องเอามือมาจับควยผมชักขึ้นลง เหมือนกับยังมีความกระหายอยู่ บอกเลยว่าควยผมแข็งเด้งขึ้นมาทันทีครับ ผมก็เอาควยผมสอดใส่หีของน้องจากด้านหลัง ชอยเด้าเป็นจังหวะ มือบีบนวดนม น้องครางเบาๆ เอามือมาข่วนก้นและขาผม แถมหีตอดรัดควยผมเป็นจังหวะ ทำให้ผมเสียวสะท้าน สักพักน้องผลักตัวผมนอน และขึ้นข้างบน และเย็ดควยผมอย่างมันจนน้องเสร็จไป หลังจากนั้นเธอก็จับควยผมมาเลียและก็อมให้ผม จนผมถึงจุดสุดยอดน้ำเงี่ยนผมแตกพุ่งเข้าปากน้อง ทำให้ผมฟินอีกรอบจนขาชา

น้องลุกไปเข้าห้องน้ำและกลับมานอนหันหน้าจูบปากผม พร้อมกับพูดเบาๆว่า "หนูรู้นะคะ ว่าพี่คือพี่บอล เพราะถ้าเป็นพี่ต้า กว่าจะเอาได้อีกรอบก็เช้านู้นอ่ะคะ เมื่อกี้หนูยังเงี่ยนอยู่เลย แต่พี่มาช่วยทำให้หนูหายเงี่ยน  หนูก็เลยช่วยพี่ให้เสร็จในปากหนูคะ แล้วพี่ชอบมั้ยคะแบบนี้?" ผมตอบไปว่า "ชอบมากเลยครับ" น้องพูดต่อว่า "ถ้าชอบ พรุ่งนี้ก่อนกลับ เราแลกไลน์กันไว้ได้นะคะ หนูพร้อมเสมอสำหรับพี่บอลคะ" แล้วน้องก็ยิ้มและนอนจับควยผมทั้งคืนเลยครับ พอใกล้จะเช้า ประมาณตี4ไอ้ต้าก็เริ่มเผด็จศึก จัดกับฝนเย็ดเอากันอย่างมันฟังแค่เสียงครางก็รู้เรื่อง ส่วนผมกับน้องคนนั้นอ่ะเหรอ พอได้ยินเสียงคราง ผมก็ควยแข็งทันที ส่วนน้องก็จูบปากผมไม่หยุด เราก็เลยบรรเลงเย็ดกันต่ออีกรอบครับ พอตื่นเช้ามา ผมกับเพื่อนผมก็มาคุยกัน ว่าเมื่อคืนเป็นยังไง? คือเด็ดทั้งคู่เลยครับ พอใจทั้งคู่ แล้วหลังจากนั้น ผมก็กลับไปส่งฝนที่บ้าน แล้วกลับไปนอนต่อเพราะเมื่อคืนเอาหนักมาก จนขาผมไม่มีแรงจะเดินเลียครับ

บอลสายเย็ด ตอน5

คราวก่อนที่ผมเล่าว่าผมพาหญิงไปนอนบ้านเพื่อน และสลับคู่เย็ดกัน แต่แค่ครั้งนั้นครั้งเดียวนะครับ เป็นประสบการณ์ที่เสียวมากๆเหมือนกัน เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้คือตอนที่ผมอายุ 20 ปีเรียนอยู่ ปี 2 ช่วงนั้นเพิ่งเปิดเทอมใหม่ ผมเห็นน้องๆปีหนึ่งน่ารักเยอะแยะกันเลยทีเดียว พอเห็นแบบนี้แล้วชื่นใจมากๆ มีอาหารตาให้ดูเยอะเลยครับ ถ้าวันไหนผมกับเพื่อนๆไปโรงเรียนเร็วหน่อย ก็จะชอบไปแอบยืนดูสาวๆตรงทางเข้าโรงเรียน ซึ่งผมเองชอบ"น้องเมญ่า" เธอเป็นคนน่ารักมาก เป็นคนยิ้มเก่ง แถมยังมีลักยิ้มอีกซะด้วย เมญ่ามีผู้ชายมาจีบเยอะเลยทีเดียว ทั้งเพื่อน ทั้งรุ่นพี่ ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นด้วยครับ ผมคิดว่าคู่แข่งผมเยอะมาก อาจจะมีหวังแค่น้อยนิด หรือไม่ก็อาดจะไม่มีเลยก็เป็นได้

มีวันหนึ่งเพื่อนผมชวนไปเล่นเกมที่บ้านมัน เราก็เลยรวมกลุ่มนัดกัน4คน ไปเล่นเกมที่บ้านเพื่อนตามภาษาผู้ชาย พอเล่นได้สักพัก ผมเดินออกไปดูดบุหรี่หน้าบ้าน เห็นป้าคนหนึ่งซื้อของมาเต็มรถเลย และกำลังยกของเข้าบ้าน ผมเลยอาสาไปช่วยป้าขนของเข้าบ้านครับ ขนไปพอใกล้จะเสร็จ ก็มีรถคันหนึ่งมาจอดหน้าบ้าน ผมเห็นเมญ่าลงจากรถมากับแม่ของเธอ ผมตกใจทำตัวไม่ถูกเลยครับ เมญ่ามองหน้าผมแบบงงๆ แล้วก็มาช่วยขนของเข้าบ้าน และป้าก็พูดขึ้นว่า "ดีนะ ที่มีพ่อหนุ่มใจดีข้างบ้านมาขนของช่วยป้า ไม่งั้นคงเหนื่อยแย่เหมือนกัน" ผมก็บอกว่า "ผมมาเล่นบ้านเพื่อนครับป้า ผมไม่ได้อยู่ที่นี่" (ผมคิดในใจว่า นี่คือโอกาสที่หายากมาก) เลยตัดสินใจเข้าไปทักเมญ่าว่า "ขอโทษครับ น้องชื่อเมญ่าใช่มั้ยครับ? เคยเห็นพี่หรือป่าว? เราเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกัน พี่อยู่ ปี2ให้พี่ช่วยติวหนังสือก็ได้นะครับ พี่ยินดี" และผมขอไลน์น้องไปแบบดื้อๆเลยครับ ส่วนเมญ่าเองทำหน้างง แต่ก็ให้ไลน์ผมไป

ผมก็เริ่มทักไปหาน้อง ส่วนมากจะเล่าเรื่องที่โรงเรียนมากกว่า ว่าอาจารย์คนนี้เป็นยังไง? คนไหนใจดีบ้าง? และผมก็เล่าเรื่องที่ผมกับเพื่อนทำเรื่องแกล้งอาจารย์ให้น้องฟัง เราคุยกันสนุกดีและก็ถูกคอด้วย แล้วเราก็เริ่มสนิทกันมากขึ้น ภายในเวลาแค่ไม่กี่วันเองครับ ในตอนเที่ยงหลังเลิกเรียน ผมชอบชวนเมญ่าไปกินข้าวบ่อยๆที่ร้านหน้ามหา'ลัย เพื่อนๆก็แซวกันแหละครับ ส่วนตัวเมญ่าเองก็เหมือนจะชอบผมเหมือนกัน วันนั้นหลังเลิกเรียน ฝนตกหนักมาก เพื่อนคนอื่นกลับกันหมดแล้ว แต่เมญ่านั่งอยู่ในห้อง บอกว่ารอแม่มารับ กว่าจะถึงก็เกือบ2ชั่วโมง ผมก็เลยนั่งรอเป็นเพื่อน ผ่านไปสักพัก..อยู่ๆความคิดชั่วก็เกิดขึ้นครับ ผมพุ่งตัวเข้าไปจูบเมญ่า โดยที่ยังไม่ทันตั้งตัว เมญ่าผลักตัวผมออกทันที

ผมมองหน้าเมญ่าและพูดจริงจังกับเธอว่า "พี่ชอบเธอมากเลยนะ ตั้งแต่วันแรกที่เราเจอกัน พี่ก็แอบชอบเมญ่ามาตลอด แล้วเมญ่าไม่รู้สึกอะไรกับพี่บ้างเลยหรือ?" เมญ่ามองหน้าผม แต่ไม่ตอบอะไร ผมก็พุ่งเข้าไปจูบเธออีกที คราวนี้ยาวครับ เมญ่าก็จูบผมกลับ แล้วผมก็อุ้มน้องไปตรงมุมของห้องเรียน ตรงที่ไม่มีคนเห็น ผมดันตัวน้องไปอิงตรงผนังห้องครับ แล้วก็เอาปากไปไซ้ตรงซอกคอของเมญ่า เพื่อเร้าอารมณ์ และเราก็จูบกันอย่างมัน สักพักผมเอามือล้วงเข้าในกระโปรงลูบตรงร่องจิ๋มขึ้นลง วนไปมาตรงติ่ง เธอครางเบาๆในคอ อืม..อา พร้อมกับพูดเบาๆว่า "โอ๊ย..หนูเสียวคะพี่บอล" แล้วดึงผมมาจูบปาก พร้อมกับเอามือไปจับจู๋ผมลูบไปมา ผมถอดกางเกงในเมญ่าลง เอานิ้วล้วงเข้าไปข้างใน..ดึงเข้าออก เสียงครางที่ยั่วยวนนั้น ทำผมอารมณ์ขึ้นสุดๆไปเลยครับ

ผมควักจู๋ออกจากกางเกง จับเมญ่าหันหลังโน้มตัวลงนิดนึง พร้อมกับเอาจู๋สอดใส่รูจิ๋ม เด้าเย็ดอย่างมัน ส่วนน้องแอ่นหลังดันก้นเด้งรับจังหวะผม แถมครางไม่หยุดเสียงด้วย ผมเย็ดต่ออีกแค่แป๊บเดียวก็เสร็จตามกันไปครับ ผมปล่อยน้ำเงี่ยนของผมแตกไหลลงตรงพื้นห้อง ผมถามเมญ่าว่า "เสร็จมั้ย?" เธอก็พยักหน้า แต่ด้วยความที่น้องยังเงี่ยนอยู่ เลยดึงผมมาจูบอีกที ทำตาแววฉ่ำที่ยั่วยวนออกมา เหมือนอยากจะเอาอีกรอบ ผมเลยบอกไปว่า "งั้นให้พี่ไปส่งเมญ่ามั้ย? เราจะได้ไปต่อกัน" เมญ่าก็หยิบมือถือขึ้นมา โทรบอกแม่ทันทีเลยครับ ว่าจะให้เพื่อนไปส่ง แล้วเราก็ไปแวะโรงแรมไปเอากันต่อ จนหายเงี่ยนกันทั้งคู่ แล้วผมก็ไปส่งน้องที่บ้านครับ พอถึงพรุ่งนี้เช้า เรามาถึงโรงเรียน แต่ไม่ได้เรียนครับ เราโดดเรียนกันทั้งคู่ แต่คงไม่ต้องบอกนะครับว่าเราไปทำอะไรกัน

บอลสายเย็ด ตอน6 (คนเดิมเพิ่มเติมคือความมันส์)

หลังจากที่ผมกับเมญ่าเราไปเสียวกันอยู่ในห้องเรียน แล้วเราก็ไปเอากันต่อที่โรงแรม แล้วผมก็ไปส่งน้อง พอวันต่อมา ก็โดดเรียนไปเย็ดกันทั้งวันใช่มั้ยครับ หลังจากวันนั้น ผมกับเธอไปมีอะไรกับบ่อยมาก แถมเมญ่าเป็นคนติดเย็ดซะด้วย รอบเดียวไม่พอต้องขอเบิ้ลอีกรอบทุกครั้ง ต้องเป็นแบบนั้นตลอดเลยครับ แต่ผมชอบนะ เพราะผมเองก็ชอบเบิ้ลรอบสองเหมือนกันเลยครับ เพื่อนๆผมก็รู้ว่าเราแอบมีอะไรกัน ผมกับเมญ่าเราก็ไปด้วยกันได้ดีครับ พอผ่านไปประมาณสองเดือน เพื่อนๆแอบมาบอกผม ว่ามีน้องที่เรียนอยู่อีกคณะหนึ่งน่ารักมาก ขาว อึ๋ม หุ่นดี ก้นใหญ่ แถมยังโสดด้วย แค่ผมได้ยินก็ทำให้ผมเริ่มอยากจะรู้จักน้องเค้าแล้วเชียว ผมกับเพื่อนๆก็ชวนไปดูว่าเป็นยังไง

พอเห็นแค่นั้นละครับ น้องขาวจ๊วะ เอวเล็ก ก้นใหญ่ซะด้วย หุ่นแบบนี้น่าจะเอามัน แล้วผมกับเพื่อนก็กลับห้องเรียนไป ผมก็ไปนั่งคิดหาวิธีการที่จะได้ใกล้ชิดกับน้องเค้า วันนั้นหลังเลิกเรียนผมไปส่งเมญ่าเหมือนเดิม เราก็แวะโรงแรมไปเอากันครับ พอเข้าไปในห้อง เราก็อาบน้ำด้วยกัน ผมถูหลังให้เธอ กอดจากด้านหลัง เอามือบีบนมทั้งสองเต้า นวดวนไปมา เมญ่าหันหน้ามาจูบปากดูดลิ้นผม ผมก็ล้มลงไปดูดเลียหัวนมของเธอ จูบไล่ลงมาตรงท้องเลียวนตรงสะดือและก็เลยต่ำลงถึงหว่างขา ผมนั่งลงยกขาข้างหนึ่งของเธอขึ้นวางชักโครก เอามือแหวกสองกลีบออก ผมจูบหีเมญ่าใช้ลิ้นเลียตรงซอกนิ่มๆข้างใน เธอร้องคราง "ออย..ซี๊ด..อ่า เสียวคะ ออย.." แล้วเอามือมาจับหัวผม กัดปากทำเสียง..ซี๊ดดดดเข้ายาวๆ ผมลิ้นรัวๆตรงร่องด้านในของกลีบขึ้นลง และวกวนไปมาอ้อมมาวนตรงติ่ง ตวัดลิ้นรัวๆแรงๆขึ้นลงช้ายขวา เมญ่าครางเสียงดังขึ้น "พี่คะ เสียวคะพี่ อ๋อย...หนูจะเสร็จแล้วคะ" พร้อมเอามือขยี้หัวผมเบาๆ ผมตวัดแรงขึ้นเรื่อยๆ ไม่นานเมญ่าก็เสร็จ น้ำเงี่ยนเธอก็ไหลออกมาครับ ผมเอามือทั้งสี่นิ้วไปคุมหีของเมญ่ากดเบาๆ หีของเธอตอดรัวๆเลยครับ

พอเมญ่าเสร็จ ก็จับควยผมมาเลียให้ เริ่มจากตรงปลาย ลากยาวไปถึงไข่สองลูกของผมด้วย พร้อมกับอมไข่ผมและดูดเบาๆ เลียกลับมาตรงปลาย ใช้ลิ้นวนอ้อมเส้นสองสลึง เลียขึ้นลงตวัดลิ้นช้ายขวาไปมา ทำเอาผมเสียวซ่านไปถึงเท้าเลยครับ หลังจากนั้น ก็จับควยผมไปอมดูด เอาปากรูดขึ้นลงช้าๆและเร็วขึ้น สลับกับเลียรอบๆหัวควย ผมถึงกับครางออกมาเสียงดังเลยทีเดียว เมญ่าได้ยินเสียงผม ก็ยิ่งทำเร็วขึ้นและก็ดูดแรงขึ้นด้วย ทำให้ผมถึงกับทนไม่ไหวครับ น้ำเงี่ยนไหลทะลักเต็มปากเมญ่าไปเลยครับ

เราทั้งคู่ก็ล้างตัว แล้วไปนอนกอดกัน จูบกันต่อบนเตียง เมญ่าจับควยผมชักเข้าออก อมเล่นอมไปมา จนมันเริ่มแข็งอีกรอบ ผมไม่รอช้าครับ เอาควยผมลุยเข้าหีเมญ่าทันที เด้าเย็ดหีเธอ จนเมญ่าเสียวมาก ครางเสียงดัง ผมก้มลงไปจูบปากดูดลิ้นกับเธออย่างเมามัน และควยเย็ดชอยหีเมญ่าไม่หยุด ไม่นานเมญ่าก็เสร็จน้ำเงี่ยนแตกเยอะมาก จนควยผมชุ่มไปหมด ผมชอยต่อครับ เอาอย่างมัน ผมเด้ากระแทกแรงๆ เต้านมทั้งสองเต้าของเมญ่าเด้งขื้งลงเป็นจังหวะ ยั่วลิ้นผมมาก ผมเอื้อมมือไปจับบีบเต้านมคู่นั้น เอาปากไปดูดนมเข้าไปเกือบครึ่งเต้า เมญ่ากัดปากคราง เอามือสองข้างจับหัวผม จิกผมเบาๆพร้อมกับเอามือจิกหลังลากทั่วแผ่นหลังผมครับ

ผมพลิกตัวเมญ่าหันหลังให้ แอ่นเอวเด้งก้นถ่างขาออก ผมจับควยมาถูหีขึ้นๆลงๆ เมญ่าคราง "อ๋อย..ซี๊ด..อ่า หนูเสียวมากคะพี่บอล" ผมเอาควยมาจ่อตรงปากประตู และแทงเข้าไปให้มิดด้าม เด้าเย็ดหีเมญ่า กระแทกอย่างแรง เธอครางออกมาพร้อมกับพูดว่า "อ๋อย..พี่บอล หนูจะเสร็จอีกแล้วคะพี่ อ่า..อ่า.." ผมก็ทนไม่ได้ที่ได้ยินเสียงที่เซ็กซี่ของเธอ ทำเอาเสร็จไปพร้อมๆกันครับ ผมถอดควยผมออกมา ชักให้น้ำแตกตรงก้นของเธอ หลังจากนั้นเราไปอาบน้ำ แล้วผมก็ไปส่งเมญ่าที่บ้าน ก่อนลงจากรถ เราก็จูบร่ำลากันตั้งนานสองนาน แล้วผมก็กลับบ้านไปครับผม

บอลสายเย็ด ตอน7 (น้องมุก สาวข้างบ้าน)

ต่อจากคราวก่อน ที่ผมพาเมญ่าแวะเอากันที่โรงแรม แล้วไปส่งเธอที่บ้าน หลังจากนั้น ผมไปหาเพื่อนต่อไป ดื่มกันนิดหน่อย แล้วก็กลับบ้านไปนอนครับ พอวันต่อมา ผมก็ตื่นไปโรงเรียนปกติ พอถึงตอนเที่ยง พาเมญ่าไปกินข้าว และพอถึงตอนเย็น หลังเลิกเรียนผมก็กลับบ้าน วันนี้เหนื่อยขอพักเอากับเมญ่าก่อน ปกติผมกลับบ้านไปถึงบ้าน ผมชอบเล่นเกมอยู่ในห้องครับ แต่วันนี้ผมมานั่งเล่นกีตาร์อยู่หน้าบ้าน พอเล่นไปได้สักพักก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งวิ่งออกกำลังกาย ผ่านหน้าบ้านผมไป ผิวขาวจ๊วะสะดุดตาผมมาก ผมเลยเดินไปแอบดูว่าใครไม่คุ้นหน้า มาวิ่งตรงนี้ เพราะผู้หญิงแถวบ้าน ผมก็รู้จักหมดทุกคน พอวิ่งมาอีกรอบ แค่นั้นแหละครับ ผมถึงกับตกใจ ยืนอึ้งนี่มัน"น้องมุก"นี่นา โลกมันช่างกลมจริงแท้ ผมรีบเข้าไปในบ้าน ใส่รองเท้ามาวิ่งออกกำลังกายด้วยคนครับ ผมก็ทำเป็นวิ่งไปเรื่อยๆ สลับกับเดินบ้าง เพื่อให้มุกวิ่งมาทันผม

แค่นั้นแหละครับผมทักน้องไปทันทีเลยว่า "อ้าว..นี่น้องมุก ใช่มั้ยครับ?" มุกก็หยุดวิ่งหันมามองหน้าผมเหมือนจะจำได้ แต่ผมก็รีบตอบไปว่า "เราเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันไงครับ" มุกมองหน้าผมแป๊บหนึ่ง "อ้อ จำได้แล้ว พี่บอลใช่มั้ยคะ? มีคนเล่าเรื่องพี่ยาวเลยคะ พี่เป็นเสือด้วยนี่คะ" น้องก็วิ่งไป ผมก็วิ่งตามไป แล้วก็พูดว่า "ป่าวนะ คนก็พูดเกินไป มันบังเอิญมากกว่า เหมือนเรานี่ไง เจอกันแบบบังเอิญ" ผมก็คุยกับน้องไปเรื่อย แล้วเราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน คือมุกย้ายมาเรียนที่นี่ และมาอยู่กับพี่สาวบ้านใกล้ๆกับผมเองครับ หลังจากนั้นตอนไปเรียน ผมก็ไปเอาใจเมญ่าพาไปกินข้าว พอตอนเย็นผมก็มาจีบน้องมุกด้วยการวิ่งจีบครับ "ฟังดูแปลกๆเหมือนกัน" แต่ก็ทำไงได้ เพราะน้องชอบวิ่งออกกำลังกายตอนเช้าและตอนเย็น แต่ตอนเช้าผมตื่นไม่ทัน ผมทำอย่างนี้ประมาณ6-7วัน เราก็เริ่มสนิทกันขึ้นมานิดนึง ผมก็เลยขอไลน์มุกไปครับ ผมเริ่มทักหาน้องเค้าบ่อยๆ มีคารมเท่าไหร่ ก็หวานใส่น้องเค้าอย่างเดียวครับ จนน้องเริ่มชอบผมละครับ

วันนี้หลังเลิกเรียน ผมพาเมญ่าไปดูหนัง แล้วเราก็ไปเอากันก่อนกลับบ้านครับ ผมเลยไม่ได้มาวิ่ง มุกก็เลยทักมาถามผมว่า "พี่บอลไม่สบายหรอคะ ไม่เห็นมาวิ่ง" ผมก็ตอบไปว่า "ไปบ้านเพื่อนมา เพิ่งกลับถึงบ้าน" และผมโทรไปหามุก คุยกันยาวเลยครับ พรุ่งนี้เป็นวันหยุด มุกจะทำบาร์บีคิวกินที่บ้านตอนเที่ยง เลยชวนผมไปกินด้วยคน เพราะพี่สาวไม่อยู่ ไม่มีเพื่อนกิน ผมรีบตอบอย่างเร็วว่า "ไปแน่นอนครับ" เราคุยกันถึงเที่ยงคืนและวางสายหลับไป พอถึงพรุ่งนี้เช้า ผมก็ไปก่อนเที่ยง เพื่อไปช่วยมุกทำบาร์บีคิวด้วยกัน พอทำเสร็จ เราก็กินกันสองคน แถมคุยกันสนุกสนานดีครับ ผมชอบตอนที่น้องยิ้ม มันน่ารักมาก ทำเอาหัวใจผมเต้นแรงเลยทีเดียว

ไม่ทันไร..ความชั่วผมก็ขึ้นมาอีกแล้วครับ ผมเดินเข้ามากอดมุกจากด้านหลัง มุกหันมาไม่ทันตั้งตัว ผมจูบเลยครับ มุกก็จูบผมกลับ พอเห็นมุกเล่นด้วย ผมก็ไม่รีรอเอามือล้วงเข้าในกระโปรง จับจิ๋มของเธอลูบวนไปมา มุกก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา ผมพามุกไปนอนบนโซฟา ตอนแรกมุกก็ไม่ยอมเท่าไหร่ ผมยกขาสองข้างถ่างออก เห็นกางเกงในลูกไม้สีชมพูอ่อน ที่มีขนมอยชี้ออกมาตามร่อง ผมก้มลงไปเลียหีมุกที่มีกางเกงในกั้นไว้ดื้อดื้อเลยครับ มุกคราง "ออยพี่คะ อืม..อา.. หนูเสียวคะพี่" ผมทำต่อสักพัก แล้วผมก็หยุด ทั้งๆที่มุกกำลังต้องการให้ผมทำอยู่ ผมมองหน้ามุกค่อยๆถอดกางเกงในออก มุกก็ไม่ว่าอะไรแถมส่งสายตาออกมาอ้อนวอนอยากให้ผมทำใจจะขาดอยู่แล้ วพอถอดเสร็จผมเลียเข้าไปเนื้อๆเลยครับ บรรเลงลิ้นไม่หยุด ทำเอาตัวมุกเด้งไปมา มือไม้ไม่อยู่กับที่เลยทีเดียว มุกครางเสียงที่เร่าร้อนมากๆ ไม่นานน้ำเงี่ยนก็ไหลออกมาจากหีของมุกครับ

มุกถอดบราดึงเสื้อขึ้นให้เห็นนมทั้งสองเต้าที่ขาวนวลคู่นั้ นผมเองก็ไม่ไหวล่ะ ควยผมแข็งมาก ผมรีบถอดกางเกงออก แล้วเอาไปถูตรงร่องหีของมุกต่อครับ สักพักมุกลุกขึ้นมาดึงผมมาจูบอย่างมัน พร้อมกับพูดว่า "สอดควยพี่เข้ามาในหีหนูเลย ได้มั้ยคะ? หนูไม่ไหวแล้ว หนูเสียวมากเลยคะ" ผมไม่รอช้าครับ เสียบเข้าไปให้ลึกสุดติ่ง ชอยไม่ยั้ง ไล่จังหวะเร็วและแรงขึ้นไปเรื่อยๆ มุกนอนแอ่นหลังเงยหน้า กัดปากซี๊ด มือทั้งสองจับนมนวดไปมา ผมเห็นภาพที่เซ็กซี่นั่น ถึงกับเร่งเด้าเย็ดหีมุกอย่างเร็ว ให้น้ำแตกไปเลยครับ แล้วผมก็ใส่กางเกง แล้วก็พูดกับมุกว่า "พรุ่งนี้พี่จะมาหาใหม่นะ ไว้โทรคุยกันนะครับ" ผมก็กลับบ้านไป

บอลสายเย็ด ตอน8 (เอากับน้องเมญ่า)

หลังจากที่ผมไปเสียวกับมุกที่บ้านของเธอ ผมก็กลับมาบ้านทักหามุกว่า..พรุ่งนี้จะไปหา มุกบอกว่า..มาไม่ได้พี่สาวอยู่บ้านทั้งวัน เอาไว้วันหน้า ผมก็อดได้เอามุกเลยครับ ผมก็เลยชวนมุกว่า "วันจันทร์เราโดดเรียนกันป่าว? เราก็บอกอาจารย์ไปว่าไม่สบาย แค่วันเดียว..ไม่เป็นไรหรอก" ตอนแรกมุกก็ขอคิดดูก่อน แต่พอไม่นานก็ทักมาหาว่า "ตกลงจะโดดเรียนกัน"เอาจริงๆ ผมก็ชั่วเอาเรื่องเหมือนกันนะครับเนี่ย

วันนี้ผมอยู่บ้านเซ็งๆ ไม่รู้จะทำอะไรครับ เล่นเกมไปก็ไม่สนุก เลยโทรหาเมญ่า น้องก็ไม่ว่าง บอกว่าจะพาแม่ไปบ้านป้า ผมก็เลยคิดออกบ้าน ป้าของเมญ่าอยู่ใกล้กับบ้านเพื่อนผมพอดี ผมหยิบมือถือขึ้นมา โทรหาเพื่อนผมครับ พอดีมันเล่นเกมอยู่บ้านคนเดียว ผมบอกว่าจะออกไปเล่นเกมกับมัน แล้วผมก็โทรหาเมญ่าว่าจะไปหาที่บ้านป้า พอผมไปถึง ผมถามเพื่อนผมก่อนเลยว่า "กูขอยืมห้องแป๊บหนึ่งได้มั้ยว่ะ? จะมาพาน้องเมญ่ามานอนกอดเล่น กูคิดถึงน้องเค้ามากเลยว่ะ และวันนี้กูก็เหงาๆ ไม่รู้เป็นอะไร" เพื่อนก็มองหน้าผมแล้วบอกผมว่า "เอ่อๆ มึงอย่าทำห้องกูรกละกัน ให้เวลา 2 ชม." ผมก็ตามนั้นครับ จะทำให้ห้องเหมือนเดิมเป๊ะเลย 

ผมหยิบมือถือโทรหาเมญ่า ให้เดินมาหาที่บ้านเพื่อนผม พอมาถึงเมญ่าทักทายเพื่อนผมแบบอายๆ แล้วผมก็พาเข้าห้องไปเลยครับ ผมล๊อกประตู เดินเข้าไปกอดเมญ่าและพูดว่า "คิดถึงมากเลยรู้มั้ย?" เมญ่าตอบ "ปากหวานนะคะพี่บอล คิดถึงเมญ่าตอนเงี่ยนหรือป่าวคะเนี่ย?" ผมพูด "คิดถึงทุกตอนอ่ะแหละ แต่ตอนเงี่ยนจะคิดถึงมากเป็นพิเศษ ก็เมญ่าน่ารักซะขนาดนี้ แถมตอนเอาก็เร้าใจมากซะด้วย นี่ไม่คิดถึง..ก็บ้าแล้ว" เมญ่าก็ยิ้มเขินๆ ผมดึงตัวเมญ่ามากอด และจูบน้องทันทีเลยครับ เมญ่าเป็นคู่เล่นที่ดี จูบกลับอย่างมันครับ ผมเราค่อยๆถอดเสื้อผ้า ทั้งที่ปากยังจูบกันไม่หยุด ผมอุ้มเมญ่าไปนอนบนเตียง ดูดเลียเต้านมพร้อมมือบีบนวด

ผมค่อยๆเอาลิ้นลากลงมาตรงสดือ เลียวนรอบๆไหลลงมาเรื่อยๆ จนถึงต้นขา ผมจูบไล่ลงมาตามร่องกลีบของเธอ ใช้ลิ้นดันเข้าไปในรูเข้าออกเร็วๆ สลับกับเลียขึ้นลงมาวนตรงติ่ง จูบติ่งเบาๆ เมญ่ากระดิกตัวเด้งไปมา ครางเบาๆอืม..อา..ในลำคอ ผมตวัดลิ้นช้ายขวาไหลขึ้นไปและก็ไหลลงมา เร่งจังหวะให้เร็วขึ้น เมญ่าปล่อยครางไม่หยุดเลย ทำได้สักพักเมญ่าก็เสร็จน้ำเงี่ยนของน้องก็ไหลออกมาจากรูหีของเธอ ผมนอนลงส่วนเมญ่าก็เริ่มปฏิบัติการใช้ลิ้น เลียควยผมอย่างช้าๆขึ้นลงสลับกับอมและก็ดูด รูดเข้าออกเป็นจังหวะ พร้อมกับเอามือมาลูบไข่สองลูกของผมเบาๆ ทำเอาผมเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยครับ เเล้วเราก็ทำท่า 69 กันคือผมนอนข้างล่างน้องอยู่ข้างบนหันหน้าไปคนละทางสลับกัน เมญ่าก้มลงมาอมควยผมส่วนผมก็เลียหีให้น้องเค้าครับ เลียอย่างมัน ผมยิ่งทำแรงเมญ่าก็ยิ่งดูดควยผมแรงขึ้นเหมือนกันครับ มันเป็นอะไรที่ฟินมากเลย

พอทำได้สักพักผมไม่ไหว อยากเอามาก เลยขอเย็ดหีเลยครับ ผมชอบเอาท่าด๊อกกี้ ให้น้องคุกเข่าถ่างขา ผมเอาควยมาถูหีเมญ่าสักพัก แล้วก็สอดเข้าไปในรูหี ดันเข้าไปลืกๆให้มิดด้าม เด้าเย็ดหีอย่างมันเลยครับ เมญ่าร้องคราง "อ๋อย..อืม..อ่าพี่บอลคะ เมญ่าเสียวคะพี่ อ๋อย เสียวมาก จะเสร็จแล้วคะพี่" ผมเร่งเด้าเร็วๆ น้องก็เสร็จ น้ำเงี่ยนแตกไปครับ ส่วนผมก็เย็ดต่อไม่นานก็เสร็จตาม ผมถอดควยออกมา ชักให้น้ำผมไหลใส่ก้นเมญ่าจนหมด แล้วเราก็ไปล้างตัว ทำความสะอาด หลังจากนั้น มานอนกอดจูบกันเล่นสักพัก แล้วก็ลงไปหาเพื่อนผม ส่วนเมญ่าก็เดินกลับบ้านป้าไปครับ เพื่อนผมถาม "ยังไงละมึง?" ผมก็ตอบไปว่า "ฟินเว้ยเพื่อน น้องเค้างานดีว่ะ" แล้วผมก็มานั่งเล่นเกมเป็นเพื่อนมัน จนถึง4ทุ่มแล้วก็กลับบ้านไปครับ

johnywalker

::Grimace:: เอาไม่พักแบบนี้ระวัง หรรมติดเชื้อนะครับ