ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 6/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 22, 2019, 04:02:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรียกได้ว่าเป็นซีรี่ที่สนุกมากๆอีกซีรี่เลยมั้งสำหรับพล็อตแต่ละตอน แถมภาพสวยด้วย
น้อยเรื่องที่จะเยแล้วจบ แต่ซีรี่นี้อีลุงตุงนังจริงๆ โดยเฉพาะตอนนี้ ผมแปลไปมึนไป
แต่ผมชอบนะ ดีใจที่ได้แปลด้วย ยิ่งซับEngออกมาแปลง่ายขึ้นเยอะเลย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยกันเหมือนเดิมนะครับ
ในเมื่อคนส่วนใหญ่ทำได้ ส่วนน้อยผมลบIDทิ้งหมดนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tdestiny

เรื่องนี้อ่านแล้วตับจะพัง

สงสารพระเอกหนักมาก พ่อมันก็ไม่สงสารลูกเล๊ยยย

ปวดตับหนักมาก ::Horror::

อ่านจบแล้วเคลียไปหลายข้อสงสัย แต่ก็ยังคงปวดตับอยู่ดี

ผังครอบครัวนี้ก็เล่นเอามึนเหมือนกัน

B&B

เซอร์ไพร​รรรรร เซอร์ไพ​รแน่ๆ ของตกแบบนี้

อีกอย่างที่เป็นขอเสียขอโดจินที่หลายๆ เรื่องเป็นคือ การท้อง เย 6 ตลอดเดือนไม่ท้อง แถมไม่ได้บอกด้วยว่าได้กินยาคุม แต่อาจจะแอบกินเพื่อไม่ให้พระเอกผิดสังเกต​ุ แต่แนว NTR แบบนี้ไม่ค่อยกินกันหรอกยาคุมนะ

ผมว่าถึงกินก็ไม่รอด โดนทุกวันวันละหลายรอบขนาดนั้น  ::Sweat::

อยากรู้จริงๆ ว่าพระเอกมันจะรับได้ไหม ไม่แน่นะ พระเอกอาจจะถอดหน้ากากก็เป็นได้~ ไม่อ่ะ พระเอกน่าจะช็อคไปเลยละน่ะ

::Goaway:: ::Goaway:: ::Goaway::

ไม่ใช่อยากที่ต้องการ แต่ก็สนุกพอใช่ครับ แต่เอาตรงๆ มันไม่ใช่แค่วงจร​อุบาทว์​ แต่มันโคตรอุบาทว์​ครับ แต่ประเด็นนึงที่ผมว่าผมยอมรับเรื่องนี้คือ เรื่องของ ความรัก

เจ้าแว่นถูกพ่อแย่งเมียไป 18 ปีก็ยังทนและรอตลอดมา เพราะถ้าตามปกติมันคงเอานางเอกไปเลยก็ได้ ทั้งเด็กกว่าฟิตกว่า น่ารักกว่า สดกว่า ดีกว่าทุกๆ อย่าง แต่แค่ต่างตรงความรู้สึก เพราะตัวเจ้าแว่นมันไม่ได้รักนางเอก แต่รักเมียมันเองมากกว่านาง เรื่องนี้ผมถือว่านับถือความรักของเจ้าแว่นกับพระเอกนะ

ผมก็รับรู้ได้ตอนที่พี่ชายจูบเมียตัวเองอ่ะ มันซึ้งและดูคิดถึงแปลกๆ
แบบว่าอดทนเพื่อรอวันนี้มาตลอด นั่นฉากซึ้งสำหรับผมเลยนะ 55

แต่มาพูดขอเสียของเรื่องอีกอย่างคือ พระเอกมันดูไม่ค่อยมีมิติ มันแค่อยากได้เมียคืน จึงเล่นเกมเดียวกับเจ้าแว่น เพื่อให้ได้แฟนตนกลับมา แทนที่จะหาทางนำแฟนตนกลับมาเลย เพราะมันมีวิธีอีกมากที่จะทำแฟนกลับมาหาตนได้เลย

ยังไงอ่ะครับ แบบว่าไปกู้เงินมาใช้เหรอ ผมก็พยายามหาเหตุผลนะ คิดไปคิดมาก็คิดได้อย่างนึง
ว่าตูจะหาเหตุผลช่วยมันไปทำไมฟระ นี่มันโดจินนะ 55 มันไร้เหตุผลอยู่แล้ว

อ่าาาส ไม่คิดว่าจะท้องแล้ว ก็ท้องนางไม่ป๋องนี่น่า เลยไม่แน่ใจว่าท้องรึยัง แต่ก็นะโดจิน ถ้านางเอกท้องมันจะดูไม่ดี เฮ้ออ~ บือออ~

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เดาไว้ถูกจริงๆ แหะ จากตอนก่อนผมเดาว่าเจ้าแว่นไม่ได้เมียตัวเอง

C-Master

อย่าบอกนะว่าเปิดตัว อัพจากเมียขึ้นเป็นแม่เลี้ยงแทน
-------------------------
มันเป็นความสัมพันธ์ที่แย่โคตรๆ ทำใจไม่ได้จริงๆ T^T

BlackHazard

เจอพ่อตั้มแฟนตัวเองสินะ

อ้าว สรุปตัวการคือพ่อที่แท้จริงสินะ ปวดตับใช้ได้เลยนิ

thanut2540

ทำไมจู่พระเอกมันมาทางนี้เนี่ย แทนที่จะทำลาย ดันไปเข้าร่วม

gojira

อ่านคอมเม้นอื่นๆละใจเสียเลยจบแบบดราม่าสุดๆแน่ๆเลย
ไม่รู้จะพิมพ์อะไรเลยพี่ชายจริงๆน่าสงสารนะรอตั้ง18ปีกแนะแถมน้องก็ต้องมารับกรมต่ออีกตอนต่อไปตาทายุแล้วมั้ง

mummebufa

คือแบบจะเอาให้พระเอกมันขาดใจตายไปเลยใช่มั้ยพ่อมันชั่วจริงๆ
คือมันทำเป็นวงจร มีส่งคืนด้วยทำไมไม่แบ่งๆกันใช้ ชักว่าว18ปีเวลตันยังวะนั่น

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลมาต่อเนื่องเรื่อยๆจนจะจบ บอกตรงๆผมไม่ค่อบชอบเเนว ntr

เท่าไร เเต่ตามเรื่องนี้เพราะโดนหลอกตอนที่1 + ลายเส้นสวยมาก เอาจริงๆ บอก

ขำตรงที่ท่านบอกโดนหลอก 55 ผมก็โดนครับ ตอนแรกนึกว่าแต่ละตอนไม่เกี่ยวกัน กะแปลแค่ตอนแรก

ไม่ถูกว่าจะสงสารใครเลย เพราะก็เเบบเรื่อง ฟูเมทอร์ เเขนกล คนแปลธาตุ(พิมพ์เเบบนี้หรือป่าว)

ทุกสิ่งที่อย่าง มันต้องมีของเเลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม ลูกเป็นหนี้ขนาดนั้น พ่อมันคงไม่ให้ฟรีๆหรอก

เอาจริงๆ ถ้าจะหาคนผิด มันก็ต้องตั้งเเต่พระเอกหรือลูกเป็นหนี้นั่นเเหละ ถ้าไม่เป็นหนี้ เมียตัวเอง

พ่อมันคงรอเวลานี้มานานอ่ะครับ ใจจริงตอนแรกก็กะไม่ได้ทำหรอกมั้ง พอเป็นแบบนี้เลยเข้าทาง

คงไม่ต้องโดนอะไรเเบบนี้ ส่วนเรื่อง ปู่กับ เมียพ่อ นี่ คงเเนวเดียวกัน เเต่ทำไมเเลดู จะติดใจ

ปู่มากกว่าผัวตัวเอง เเบบนี้นางเอกคงติดใจพ่อพระเอกไปเเล้วมั้ง ตั้ง 6 เดือน กู่ไม่กลับละ

ให้เดาครึ่งหลัง คงอยู่กันพร้อมทั้ง พ่อ เมียพ่อ ปู่ นางเอก มั่วเเบบ 4p ละมั้ง พ่อได้กับนางเอกสลับไป

เอากับเมียตัวเอง ปู่ก็ได้ทั้ง เมียพ่อเเละนางเอก งืม จะว่าไงดี จะบอกว่ามันจบปวดตับก็มีเเค่พระเอกที่ปวดตับ

เพราะเเลดูนางเอกน่าจะติดใจไปเเล้วด้วยสิ -*-

-------------------------------------------------------------------------------------------

เอาตรงๆ ถ้าผมเจอเเบบนี้ ผมคงออกจากครอบครัวนี้ดีกว่าละมั้ง คือไปตั้งตัวใหม่ห่างๆเลย

ว่าเเต่ติดสัญญานี่ผม งง นิด สรุป เมียพระเอกหรือนางเอกในตอนนี้ จะทำอะไรหรือ18+

กับพระเอกหรือผัวตัวเอง ไม่ได้จนกว่า พระเอกในตอนนี้จะได้เอากับเมียของ ทายุ หรือป่าวครับ

นั่นล่ะครับ ผมก็งง น่าจะเป็นสัญญาส่วนตัวที่ห้ามหรือไม่มีสิทธิ์แตะต้องนางเอก
คงเป็นสัญญาของบริษัททาเคดะน่ะ ตอนท้ายผมถึงบอกว่า ครอบครัวเดียวกัน
หยวนๆหน่อยน่า แบ่งๆกันยังไงก็ต้องใช้หนี้อยู่แล้ว เนอะ

สับสนหน่อยๆ 555+ เเต่ยอมรับจริง ลายเส้นสวยมาก เหลืออีกตอน หวังว่าจะจบฟินๆหน่อย ^^

sutee seechart

พ่อสุดแสบ นี่ก็สุดหื่นจริงๆ
ตอนที่จะอ่านต่อ มันแอบเจ็บแทนพระเอกอ่ะ เปิดเข้าไปเจอพ่อกำลังเย็ดแฟนแน่ๆ

ed : เป็นวงจรครอบครัวที่ประหลาด
แต่ไอ้พี่ที่เป็นพ่อ มันควบ 2 เลยนะ มันนี่เหนือชั้นสุดๆ

flukehaha

เรียบร้อยคุณพ่อแน่นอนไปๆมาๆเริ่มเสียวสุดท้ายกลายเป็นของพ่อแทนมาทรงๆนี้ไม่พลาด
***โอ้ซับซ้อนสุดๆแต่ก็เฉลยปมของแต่ละคนละวงจรอุบาทตกทอดกันมาเรื่อยๆไอคุณพ่อหรือพี่ชายต้องดำเนินต่อไปเพื่อที่จะได้คนรักที่แท้จริงคืนกลับมาจากรุ่นก่อนพอตอนจบพระเอกน่าจะไม่พลาดซ้ำรอยเดิมเพื่อเอาคนรักคืนมา
Manchester United Football Club
We are Red Army

nekki

6เดือนเพิ่งจับได้ อันนี้ก็โทษพระเอกส่วนนึงนะ ว่าแต่ระหว่าง6เดือนที่ผ่านมาพระเอกนี่ได้นางเอกรึยังหรือพ่อเหมายาวคนเดียว...

โอเคตอนจบกระจ่างเแจ่มแจ้งมากครับ สงสัยข้อเดียวทำไมผู้ชายบ้านนี้ไปหาผู้หญิงที่มีหนี้มาเป็นแฟนกันจัง มันก็เข้าแก็ปแผ่นหมนดนะซิ

ฮาาา น่าจะต้องหาทางทำสัญญาให้ได้ไม่ทางใดก็ทางหนึ่งครับ ไม่งั้นคงไม่ได้เมียคืนถ้าไม่คนรับช่วงหนี้ต่อ

gunrock