ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Uramado - Rear Window ตอนที่ 1 แอบส่อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2019, 06:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

ลายเส้นนี่แบบติสจริงๆ อ่านเสร็จแล้วยังไงก็เหมือนสามป้ารุมกินไอ่หนุ่มนั่นมากกว่า ไอ่หนุ่มนั่นเหมือนจะโชคดีแต่จริงๆ น่าสงสารนะคงโดนสามป้ารีดจนแห้งแน่ๆ

vigo

เป็นการแอบดูที่ไม่ต้องแอบอีกแล้ว แต่พ่อหนุ่มที่มาาส่งของนี่สิมีจุดประสงค์อะไรที่มาทำตรงนี้ หรือแอบชอบสาวใหญ่เจ้าของบ้าน

zajunghu

สมกับชื่อตอน แรร์  วินโดว ส่องจนได้อะไรดี ๆ ไอ้หนุ่มคนนี้ ถือว่าโชคดี เจอสามสาวรสแซ่บ

samnakub03

ปกติของอาจารย์ kojima Miu ผมชอบแนวสาวใหญ่ของอารจารย์แกแล้วนั้นเนื้อเรื่องที่อ่านตอนแรกสำหรับผม โอเค เราชอบหวะแนวนี้ก็ดีเหมือนกัน ไอ้หนุ่มที่แอบมาเล่นว่างถูกสาวใหญ่เจอก็สนุกดีครับ

narawit111

peerasup

บางทีก็คิดนะว่า ถ้าเป็นคนจริงๆ นั่งเหนี่ยวอยู่ในรถ ผู้เดินมาชวนจะทำตัวยังไง

xonly-1523

siwapol55

อนาคตไม่ต้องชักว่าวแล้ว รู้สึกเงี่ยนเมื่อไร ก็มาพวกเธอได้ทุกเมื่อ
เป็นพระเอกที่โชคดีจริง ได้สาวพร้อมกันตั้ง 2 คน
ขอบคุณมากครับ

akasaboy

ยังอดทนดูไม่ยอมให้เด็กหนุ่มเสียบได้ยังงัย ดุจากท่าทางแล้วคงจะเหงาแน่ ๆ เก็บอาการน่าดู ว่าแต่มาจอดรถหน้าบ้านคนอื่นโดยไม่สังเกตบ้างเลยรึยังงัย แต่ก็ชอบนะ ตอนต่อไปต้องได้กับอีกคนแน่นอนครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

everythink

ชอบสไตย์ การวาดแบบนี้ ทรงไม่โอเวอร์ จนเกินไป
เดี่ยวนี้ สาวใหญ่มาแรง เรื่องสาวใหญ่ แบบนี้ ผมชอบมากจริงๆ

nuunung

เจ้าของบ้านนี่แอบดูหนุ่มแล้วช่วยตัวเองทุกวัน ร้ายมากๆ แต่อีกคนที่ไม่ยอมให้เข้าร่วมวงนี่สิน่าคิด น่าจะมีแผนอะไรบางอย่างเพื่อขัดการเจ้าหนุ่มอย่างลับๆอยู่แน่เลย

Party Party

สามแม่บ้านสาวเปลี่ยวเหงา  กับไอ้หนุ่มแอบหื่น  งานนี้มีได้เสีย ตามกันยาวๆ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

tapakron22

ติดใจเนื้อเนื่องแบบนี้มาก็เลย ความสุขที่สุดยอดมาแบบงงๆ แต่ก็อยากจัดกับอีกคน

I2eI3oI2n D Ace

เป็นการชักในรถที่ถูกหวยจริงๆ ดันมาทำให้แม่บ้านอารมณ์เปลี่ยวแถวนั้นเห็น เลยเป็นเหตุให้โชคดี อิจฉาเว้ยไอ้หนุ่มส่งของ ตอนหน้าเจ้อีกคนคงจะนัดมาทำกัน 2 คนจัดหนักแน่ๆเพราะท่าทางสามีจะไม่จัดให้ อิจฉาจริงน่าจะได้4Pแน่นอน

Arty69

ชอบลายเส้นของ Kojima Miu  เหมือนได้อ่าน โคนัน ภาคพิศดารเลย   
แก๊งส์ป้าเจ้าของบ้านทำตัวเป็นนักสืบดีมาก  จับตัวหนุ่มน้อยมาสนองตัณหาตัวเองซะเลย  อยากลุ้นตอนสองว่าเพื่อนสาวผู้เรียบร้อยจะเป็นยังไง

เดาว่าสาวน้อยผู้เรียบร้อยแอบฟาดเองแน่นอน   ::Thinking::