ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #60

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 24, 2019, 09:43:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poteto_1995

บีมาเป็นผู้จัดการฝ่ายขายเลยครับ  แจ่ม

Phoowadol

การที่เรามี หุ้นส่วน กับคนใกล้ชิด คือจะบอกไงดีหละ ถ้าจะว่าดี ตรงที่มีความไว้วางใจ อันนี้ ชัวร์อยู่แล้ว ยิ่งเป็นคนใกล้ชิด สนิทแนบเนื้อ อย่าง เม  อย่างฟิน  ยิ่งสบายใจได้........แต่ผมแอบกังวลนิดๆในภายหน้าในกว่า  ว่าอาจเกิดปัญหา ตามมาก็ได้  แค่คิดนะมันอาจไม่เกิดขึ้นก็ได้  ถ้าหากว่า  ท่าน สามารถเอา อยู่......
    ที่ผ่านมา การช่วยเหลืองาน เกิดจากน้ำใจ ของเพื่อน ของน้อง  โดยไม่ผลประโยชน์ เรื่องเงินทอง มาเกี่ยวข้อง  ต่างจากต่อไปนี้ มีเรื่อง เงินๆ ทองๆ  เข้ามาเกี่ยวข้อง  ซึ่งมันไม่แน่ว่า จะเกิดอะไรขึ้นก็ได้  เงินทองไม่เข้าใครออกใคร.....(ผมภาวนา อย่าให้มีเรื่องเหล่านั้นเกิดขึ้นเลย  ขอให้ มีแต่ ความเสน่หาให้กันดีกว่า เนอะๆๆ)
    แต่ที่แน่ๆ ปัญหา ที่เกิดช้้วร์ๆในตอนนี้  ก็ คลิปหลุด  ของท่าน กับน้องเม  นี่แหละ....ท่านคงต้องรีบ หาทางเคลียร์ กับน้องมิว อย่างด่วน แล้วหละครับ....
เอ........จะเคลียร์แบบไหนดีน๊าาาาาาา
คงต้องแก้ผ้า เคลียร์กันแล้วละมั้งเนี่ย.........ยุ่ส่งเลยครับ อันนี้  เอาคืน นายตองไปในตัวด้วย  เนอะ..อิอิ
   สุดท้ายนี้   ขอสวัสดีปีใหม่ ท่านล่วงหน้าเช่นกันนะครับ  หยุดปีใหม่นี้ ขอให้ มีแต่ความสุข เดินทางปลอดภัย  นะครับ ::Cheeky::   ::YehYeh::   ::Falling::   ::Falling::

มานะ ชัยมานาน

หุ่นคุณเมกับชุด สีเหลืองเข้ากันมากคับ

MinTTT17

ผมอยากรู้นะ เมกับพี่อารมนี่จะลงเอยดันแบบไกน คิดว่าสุดท้ายน่าจะกลับไปอยู่กับพี่อารม แต่จะจัดกันขนาดไกนนี่อยากรู้เลย

Thanatouch MAN

สาวๆเป็นหุ้นส่วนด้วย อย่างนี้ความมันก็บังเกิดสิ ประชุมกันทีฟัดวงในตลอด น่าอิจฉาพระเอกของเรา

Own008

::Glad::เริ่มเป็นธุรกิจในครัวเรือนแล้วครับ

chakit9371

dopant

Prince80

TL

แล้วบีก็บกลับมา ในร่างใหม่โดนตองแน่นอน

sky999

ได้เสียวกับหุ้นส่วนพร้อมกันสามคนแน่ๆ

FLYINGPIG

ตูดน่าฟาดจริงๆ เสียดายชุดไม่น่าทิ้งเลย

livpool

มีหุ้นส่วนเป็นคนกันเองแบบนี้ถ้าทุกอย่างลงตัวก็ได้ทั้งงานได้ทั้งเรื่องเสียว แต่ถ้าไม่ดีจะกลายเป็นกลืนไม่เข้าคายไม่ออกเอา
แต่ตอนนี้มันส์ให้สุดเรื่องอื่นค่อยว่ากัน

ปล.สวัสดีปีใหม่ขอให้ท่านให้มีความสุขครับ

h-man

เห็นภาพbikiniสีเหลืองของคุณเมแล้ว อยากว๊าบไปเป็นคนขับเรือแทนเลย

เป็นบันทึกเรื่องราวที่realมาก อ่านแล้วเหมือนได้สัมผัสเหตุการณ์จริงไปด้วย

รอติดตามนะครับ

DrEd

มาส่งท้ายปีใหม่ ขอบคุณครับ แต่อ่านๆไปผมกลับชอบบีมากขึ้น สาวหมวย ขี้อายเล็กน้อยแต่เมื่อหลุดก็สุดซอยไม่มียั้ง