ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Uramado - Rear Window ตอนที่ 2 แอบส่อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2019, 06:33:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peerasup

-ช่วงที่หายไป คนที่ได้ไปน่าจะเป็นเพื่อนอีกคนที่ดูเรียบร้อยๆ
-คิดย่าน่าจะในลักษณะ 1 ชาย 3 หญิง และ ชาย เข้าไปทำงานกับ 1 ในสามคนนี้

อ่านมาถึงตอนท้าย หรือ จะมีแบล็คเมย์ และเป็น 3-3 กันเนี่ย

cdot

หรือว่า!!!!!!!!!!!!!!!

เดาว่า ต้องหลอกอีกคนนึงมาโดนเอาแน่เลย 555

เอ้าาา เดาผิด!!!! ไม่คิดว่าสาวอีกคนจะก็แอบเล่นเสียวเหมือนกัน  แต่หน้าสุดท้ายนี้ โดนอีก 2 คนเอาไปแบลค์เมล แน่ๆ อะ

thai4id

เดาว่าหายไปฟาดอีกคนนึงอยู่แน่เลย

นั่นไง เรื่องจริง 555
อะไรๆ ก็กู

siwapol55

ใจจริง หวังให้เก็ยฮาเร็มทั้งสามคน
แต่เดาว่าพระเอกน่าจะไปกับจบกับคนที่เงียบๆตอนที่แล้วแน่
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดหมดเลย แล้วรู้สึกขำพวกที่แอบมาดูตอนท้ายมาก

zeenongme

เพื่อนรักหักเหลี่ยม...เสียว!!?เรื่องราวเข้นข้น(กลุ่มแม่บ้านสายเหงารุมขย้ำเด็ก)

seed...

akasaboy

คนที่จะได้พระเอกไปคือคนที่ พระเอกไม่ได้เอาในตอนแรกครับ

ฮ่า ๆๆ กรรมตามสนอง จากแอบส่องเขากลายเป็นเขาแอบส่องต่อ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

everythink

อาจจะไม่มีใครได้ครอง ดูเหมือนเรื่องจะไปกันใหญ่
ตอนที่สาม คงจะระทึกกว่านี้ มีคนแอบส่องเพิ่มด้วย
ขอให้ตอนสามออกมา มันส์ ๆ ไม่หักมุม

tummaba

แอบทำคนเดียว ไปๆมาๆโดนคนแอบส่งแบบนี้มารุมเยส มันดีจิงๆบ้านแบบนี้มีแถวไหนนะ

nuunung

น่าจะเป็นมาโกะ นะที่ได้ไปครอง สองคนแรกน่าจะกินบ่อยจนไม่ค่อยตื่นเต้นแล้ว หรือไม่ก็มาโกะ ให้ข้อเสนอที่ดีกว่าเลยหายไปอยู่ด้วยเป็นเดือนๆ

Edit สรุป โดนเวลาเดียวสามคนเลย ที่พีคสุดคือโดนแอบส่องซะเองอีก แบบนี้น่าจะมีตอนต่อไปให้ลุ้น เป็นสาวๆโดนโรคจิตบ้างนะครับ

Party Party

เหมาหมดไปเลยงานนี้ ผมชอบสาวแว่นมากกว่านะแต่คงโดนเหมา

แห้งตายแน่ไอ้หนุ่ม
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

tapakron22

คนผมยาวสวยๆคนนั้น คงอยู่กับหนุ่มนั่นแน่เลย คงถึงพริกถึงขิงขนาดลืมเจ้ๆสองคนนี้ได้เลย

I2eI3oI2n D Ace

น่าจะเป็นอีกคนนะได้หนุ่มคนนี้ไปครอง. แต่เดาว่าน่าจะได้ทั้ง3คนหละ

อ้าวมีแบล็คเมย์แน่นอนจัดสวิงกันมันแน่ๆ

Arty69

ตอน 2 นี่ หนุ่มน้อยยังบริการสาวใหญ่ 2 สาวอยู่เลย  รอลุ้นว่าเพื่อนสาวผู้เรียบร้อยจะโดนยังไงน้ออออออ  ลุ้นๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ตอนจบมีหักมุมอีก  จะมีตอน 3 หรือเปล่านะ  ::Doubt::