ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

boonde madee

อยากให้หมอพลอยเอากับไอ้ลอยของใหญ่ ๆ แล้วติดใจ เหมือนกันนะ

commonly

ในที่สุด น้องอุ๊ก็ยอมสิโรราบให้กับลุงพล ต่อไปก็รอจัดน้องหมวยต่อ

mikehell

oddsk

♤judas♤

หมอพลอยจะยอมให้ไอ้ลอยได้ลิ้มลองไหมนะแล้วลุงพลจะมาช่วยทันไหมนะ

seed1234

surasek

ตอนที่แล้ว แทบใจสลาย นึกว่าหมอเบส์จะเสียซิงก่อนถึงมือลุงพล

Montakan

::HeyHey::กำลังดูว่าลุงพลจะช่วยหมอพลิยและสาวๆได้อย่างไร

amikokung6699

Wandit Iempan

ลุงพลได้พบกับไอ้เจ๋งกับไอ้ลอยแล้ว น่าจะช่วยหมอพลอยได้แต่พลาดไปมีเรื่องอื่นแทรกเข้ามาก่อน เอ้าลุ้นต่อ...

anigkanjana

ตอนจบตาพลมาช่วยหมอพลอยพอดีเลยใช่ไหมครับท่าน แล้วจากนั้นก็จัดหมอพลอยแต่อยู่ๆครูเบสดันโผล่เข้ามาเห็นพอดี ลุงพลเลยโดนแซนวิสยันเช้า แล้วเส้นเลือดแตก จบขึ้นสวรรค์พอดี พอถึงสวรรค์องค์ตุลาการก็ยกลูกทั้ง12คนให้เป็นเมียอย่างเป็นทางการ ฮา ผมจินตนาการไปไกลเกิ้นละ ไปรับยาก่อน

Nato87: ใจเย็น 5555 ยังมีรายชื่ออยู่ในลิสต์อีกหลายคนครับ

sofee

อย่าให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยเลยนะครับ
สงสารหมอพลอย เศร้า