ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.4%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
108 (36.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 295

peter8145

ลุงพลช่วยหมอพลอย ให้ได้นะครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ  ::Confident::

samours

ผมโหวตให้โดนดุ้นอื่นบ้าง 555 น่าจะระทึกและตื่นเต้นไปอีกแบบ  ::HeyHey:: ::HeyHey::

มานะ มีสุข

ไม่อยากให้หมอพลอยต้องตกเป็นของชายอื่นครับ นอกจากลุงพลคนเดียว เพราะหมอพลอย เป็นนางเอกหลักร่วมกับครูเบสท์ ส่วนนางเอกคนอื่นๆ เป็นตัวรองๆลงมา

ddd5555

หมอพลอยจะยอมนายลอยเปล่าหนอแล้วใครจะมาช่วยน่าติดตามครับ

Bonggoch

tulatula

เชียร์ให้โดนนายลอยด้วยครับ หมอพลอยจะได้รู้ว่าลุงพลแกถนุถนมแกขนาดไหน

medas

Hiso

ผมรู้ว่าเป็นไปได้ยากมาก​แต่คนอ่านชอบ​ฉากหมอพลอยโดนเสียว

tongleang khow

อยากแบบลุงพลบ้างจัง น้องอุ๊อ้อนแบบนี้ ต้องจัดเต็มนะ

guysud

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยครับ จะได้มีคู่เปรียบกับลุงพล ไม่งั้นลุงพลเนื้อหอมอยู่คนเดียว

Debaker Singlek

ไอ้ลอย มึงมันหาเรื่องเองนะ ยุ่งของใครไม่ยุ่งมายุ่งกับของลุงพลแบบนี้ มีหวังตายคาตรีนแน่ๆ

Michael Thong