ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

helios

กำลังถึงไคลแมกซ์เลยครับ
อย่าบอกนะว่าที่ตัดไว้ก่อนจะมีหักมุมนะครับ 555

Noproblemman

::Sobad::ยังไปไม่ถึงไหนเลย จะจบซะหละ
แล้วเราจะรู้มั้ยเนี่ย ว่าพระเอกเป็นใคร อะไร ยังไง
ขอบคุณครับ

teenee4you

กำลังสนุกเลยครับ ขอให้มีมาอีกนะครับ

Panya Sripaks

ตอนสุดท้ายจัดหนักผีเลยนะ ขอบคุณครับ

shotti

คน ผี..สงสัยคราวหน้า นางไม้กะนางฟ้า จัดให้ครบเลย สายฟ้า

blurdog

กำลังอ่านเพลินเลยครับ เป็นตอนจบซะแล้ว ขอให้มีภาค2ต่อนะครับท่าน จะติดตามครับ ชอบพระเอกนายอัส เทห์ดี

abcdef ghijklmn

starfucker

จบแบบคลายปมเก่าไปผูกปมใหม่เลยนะเนี่ย

Noom Noomnoom

อยากอ่่านต่ออีกเรื่องราวน่าจะยาวได้ พลังพิเศษมันน่าใช้

buark

น่าจะมีภาคต่อนะครับ กำลังสนุก กรรณิการ์ไปเกิดใหม่ จะกลับมาเจอพระเอกอีกรึเปล่า ไม่งั้นพระเอกจะได้ซั่มแต่คนปกติ ถ้ามีภาคต่อ ก็ลองให้กรรณิการ์กลับมาเจอพระเอกดูมั๊ยครับ

soidao

inputpy

จบไวเกิน อยากให้มี ตอนพิเศษครับ

pui7919

สนุกมากๆครับ ไม่น่ารีบจบเลย เสียดายมาก แล้วจะมีภาค2 ไหมครับ

xylica

มีไคลแม้กมั้ยนะ  สนุกดีครับ ผีสาวแสนสวยซิง

e20pat

เป็นเรื่องนึงที่อ่านแล้วรู้สึกว่าน่าติดตาม
จนเหมือนว่าจบไวไปหน่อย แต่ก็ไม่ยืดเยื้อเหมือนละครที่คนดูติด บทรักไม่หวือหวาเป็นธรรมชาติ ให้สามผ่านครับ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::