ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tum maesod

badboyy2j

กำลังสนุกเลยครับ  อยากให้มีภาคต่อจริงๆ การเขียนมีทั้งบทรักบนเตียง บทดราม่า รวมไปถึงเกี่ยวกับจิตวิญญาณหลังความตายด้วย ชอบมากๆครับ

B522

achuma77

จบเร็วไปนิดนะ น่าจะมีต่อยาวๆ

raklovelove

จำนวนตอนน้อยไปนิด ถ้าขยายอีกหน่อยแบบให้ลุ้นที่คนบ้างผีบ้างจะสนุกกว่านี้มาก  ขอบคุณครับ

eak111

จบเร็วมาก น่าเสียดาย
เยื้อเรื่องแทรกเนื้อหาได้ดีน่าติดตาม
ปริศนาอีกเพียบ

fallenversa

เรื่องผีหลอกสายฟ้าเนี่ย เอาความหลังมาสร้างมิติจนไม่อยากให้จบแค่ตอนนี้ละครับ

ALUTB01 .

anirut

ภาคต่อต้องมาแล้ว ไม่นึกว่าจะมีแนวนี้ออกมา หนุกดีครับ

xfour

fluffy

ผีแซ่บๆ อยากให้มีภาคต่อจัง

saintmono01

สั่งลายันเช้าเลย 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  ::Thankyou::

whiteshark

กลับมาเกิดเป็นใครตอนต้นเรื่องรึเปล่าเนี่ย น่าสงสัย  ::Hmmm::

arsenyo

จบเร็วไปนะครับ จะมีผลงานมาอีกไหมหนอ รอติดตามครับท่าน

Xfreeman

::Glad:: ::Glad::
เรื่องราวชวนติดตามมาก ๆ ผีสาวจะไปที่ไหน
พระเอกจะทำอย่างไรต่อ