ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

basset

pizzahutcha

toy5599

จบแล้ว ขอบคุณมากครับ
เขียนสนุกดีนะครับ ภาค สอง ต่อ ก็ยังดี

Sunan001

น่าจะมีภาคต่อให้กับมาพบกันใหม่

naja313

soon

♤judas♤

จะมีต่อภาค2ไหมนะ.แล้วกรรณิกาจะไปเกิดเป็นใครนะแล้วจะมีโอกาสได้เจอกันไหม

rahmzer

มีภาคต่อมั่ยครับ
ขอบคุนครับ

banrai kidsada

ไป้เกิดแล้วจะได้เจอกันอีกไหม

rruuaayy

ขอบคุณครับ แต่แอบเสียดายจบไวไปหน่อยครับ

tayo14

เสียวกับผี แปลกแหวกแนวดี เสียดายสั้นไปหน่อย แนวนี้น่าจะทำเป็นตอนๆ ได้นะครับ

God25

กรรณิการ์จะไปเกิดเป็นใครนะ จะได้เจอกันอีกรึเปล่า

number6

เดาทางไว้ถูกจริงๆด้วยว่าโดนหลอกใช้ แต่จะเรียกอย่างนั้นไม่ได้ซะทีเดียวเพราะก็วินวินทั้งคู่ เป็นเรื่องที่สนุก คุ้มค่าที่ติดตามครับ

kiragorn

จะมีต่อมั้ยครับ อยากให้ม​ีต่อจัง

minky way

คนหลอกผี หรือว่าผีหลอกคน ไม่น่ากลัวเท่ากะคนหลอกคนกันเอง จะมีภาคสองไหมครับ ผมว่าพล็อตเรื่องแบบนี้ไปต่อเป็นซีรี่ย์ยาวๆได้เลย