ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ท้ายตอนเนื้อเรื่องเริ่มมานะครับ ไม่ใช่ฮาเร็มทั่วไปแบบจัดตัวละครครบแล้วก็จบ
เพราะรู้กันว่าฮาเร็มต้องได้ทุกคน เมนต์ส่วนใหญ่ก็จะประมาณได้ทุกคนแน่ เฮ้อ
ยังดีที่เรื่องนี้ตอนท้ายๆมีเนื้อให้มาบ้าง สองตอนที่เหลือขอบอกว่าสนุกดี สำหรับผมนะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

เมนต์มักง่ายไม่กลับมา Edit โดนแบนนะครับ
ปิดรับแล้วด้วย คราวนี้น่าจะปิดยาว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

peezaamaak

อันนี้มันพอร์ตเพื่อนสมัยเด็กแบบบ้านพัก อลเวงเลยนี่นาาาา แต่กำลังสงสัยตัวนางเอกหลักจำพระเอกได้ตั้งแต่ตอนเจอครั้งแรกหรือป่าวหว่า
หรือที่เย็นชาเพราะพระเอกจำไม่ได้ เลยงอนป่าว  อันนี้น่าจะได้คำตอบจากตอนหน้า รอลุ้นๆว่าเดาถูกไหม

เจอสมอง1EA  ::Fighto:: การเมนต์บอกได้ว่าใครอ่านหรือแค่เลื่อนผ่านครับ

yopern

คนสุดท้ายนี่เล่นตัวจังเลยนะ เดี๋ยวต้องจัดให้หนักกว่าคนอื่นๆเลย

edit เป็นรักแรกในวัยเด็กแบบนี้ สงสัยตัวจริงกำลังจะมาแล้ว

รักแรกน่าจะน้า แต่คำสัฅญญาอะไรต้องรอ เพราะผมก็ยังไม่ได้แปล หรือจะเป็นตะ..แต่งงา..

darthvader

55 ยาน่าจะแรงมากเลยนะถึงตกค้างยาว
พ่อหนุ่มน้อยซาโตชินี่ก็แรงดีไม่มีตก ทำขนาดนี้ยังไม่หมดพลังอีก
แต่ขนาดนี้ยังไปฝันถึงสาวที่เหลืออีก แบบนี้มัจิตใต้สำนึกกะกวาดหมดหอเลยเก็บไปฝันแน่ๆ

เริ่มกลัวอะ ท่าน (S)Kater บอกว่าชอบ 2 ตอนสุดท้าย กลัวตับตัวเองแตกอะ

แนวเรื่องมาขนาดนี้ไม่น่าแตกนะ หรือเห็นชื่อผมนี่คิดไปก่อนแล้วว่าต้องปวดตับแน่ๆ  ::Sweat::

Macro3427

รุมสี่...สุดยอดโชคดีอะไรปานนี้

Editตามกฎแต่เมนต์สั้นไปนะครับ คุยเกี่ยวกับเนื้อหากันบ้าง

mspeed

ทุกๆคนมีความต้องการอยู่ข้างใน
พ่อหนุ่มน้อยนี่ตอบสนองได้ถูกใจทุกคน
จริงๆแล้วทุกคนชอบมาก แต่ก็วางตัว วางฟอร์มกันไป
สุดท้ายจะรักกันได้หมดทุกคนไหมนะ
อย่างนี้นี่เอง นายซื่อบื้อนี่ดันลืมเพื่อนสาวที่เคยแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันได้
แย่ชะมัด

elviswhat

สาว ๆ แต่ละคนนี่ก็หื่นไม่เบา เล่นเอาซาโตชิ เหนื่อยแน่งานนี้ แต่หมว่าจริง ๆ แล้วพ่อหนุ่มเราตี่แอบชอบนานามิแน่เลย อาจจะเป็นแฟนกันก็ได้นะในอนาคต

น่านไงเป็นใครก็โกรธนะจำเพื่อนสมัยเด็กไม่ได้เนี่ยแล้วยิ่งเป็นผู้หญิงด้วยแล้วละก็ไปกันใหญ่งานนี้ แถมถ้าน้าสาวไม่บอกก็คงยังไม่รู้ตัวอีกซินะซาโตชิเอ้ย ว่านานามิคือใคร

Boran Mark

เหมือนนานามิ จะทำให้พระเอกหวนระลึกความหลังอะไรซักอย่าง ผมว่าเธอคงเป็นคู่แท้พระเอกแน่เลย fc ครับ
edit: พระเอกทำไม่ลืมเธอง่ายจัง ไม่แปลกที่นานามิโกรธ ตอนต่อไปจะขอโทษอย่างไรดีน้าาาา

BabyFace

ถ้าตายแบบนี้ก็ตายตาหลับล่ะ  โอโหเล่นหมดซูบตายแต่ตายอย่างมีความสุข  แถมจะเอาเพิ่มอีก  โอยๆ  ::Crying::
ตอนนี้ชอบนะมีเนื้อเรื่องผูกไว้ด้วย  ตอนสุดท้ายน่าโดนใจแน่ๆ รอรอเลย  ::Beggar::

kazu36

คุณน้า น่าจะดีที่สุด เป็นน้องแม่สิ
กลายเป็นตอนหน้ามีซีน "ลำลึก" ความหลังด้วย
คุณน้ากลายเป็นคิวปิด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ซาโตชิถึงขนาดฝันถึงนานามิในสภาพเกือบเปลือยแบบนี้ มันเหมือนกับว่าทั้งสองคนเคยอยู่ในเหตุการณ์แบบนั้นมาก่อนรึเปล่านะ ฮิซาโนะดูเหมือนว่าจะเปิดใจมากขึ้นถึงขนาดเข้ามาเลียดุ้นของซาโตชิกับเมกูมิเลย ส่วนสาวทาคาโนะก็คงจะติดใจดุ้นของซาโตชิเหมือนกัน ถึงขนาดอ้างว่าฤทธิ์ยาปลุกเซ็กซ์ยังไม่หมด ส่วนคุณน้าวาคาบะก็แสบเหมือนกันฉวยโอกาสตอนที่สาวเผลองาบซาโตชิก่อนเลย จำได้ว่าตอนที่แล้วมีรูปที่นานามิมาเห็นสี่สาวกำลังมะรุมมะตุ้มซาโตชิอยู่นี่นา....อิอิ

kurokami

ตอนนี้ซึนแล้วแฮะ แต่มันมารวมตัวกันนี้แต่เช้าเลยเรอะ

ที่มันมองเพราะมันยังไม่ได้คนเดียวมากกว่าไม่ใช้ชอบ แต่ยังสะสมไม่ครบตะหากกก..

แค่ฉากเปิดเรื่อง ไหนจะเพื่อนสมัยเด็ก แม่ฝากมาอยู่หอ ครบเหมือนจริงไรจิง

Hunfrid

ทำไมพระเอกเหมือนจะฝันถึงนานามิ หรือจำเป็นแบบมีความหลังอะไรกับพระเอกรึเปล่า แบบอาจจะเคยเจอ เป็นเพื่อนกันตอนเด็ก อะไรประมาณนี้ปปะหว่า

นั่นไงเพื่อนสมัยเด็กจริงด้วย สงสัยได้กันตั้งแต่ตอนที่ไปอาบน้ำด้วยกันแล้วแน่นอน ดีละแหะ มีเนื้อเรื่องให้หน่อย ไม่ใช่แบบฮาเร็มแล้วจบๆไป ผมว่ามันก็ดูมีมิติดีนะ
ปล. ยิ่งชัดเลย ได้แรงบรรดาลใจจากบ้านพักอลเวงแน่นอน

mindza2212

หือขนาดพระเอกฝันถึงขนาดนี้ต้องเคยมีซัมติงอะไรกันมาก่อนแต่นานมากจนพระเอกลืมแต่ดูแววแล้วนางเอกไม่น่าจะลืมแต่โดนรุมขนาดนี้เคยเป็นไอซิงเมื่อไม่นานจริงดิ

ครบเลยฮาเร็มนี้สาวไฟแรง สาวขี้อาย สาวซึน คุณน้า ยังมีเืพื่อนสมัยเด็กอีก

tkainter

เข้ามาอ่านจากกรทู้แนะนำ อ่านเสร็จทำให้ติดใจต้องกลับไปอ่านตั่งแต่ต้นเรื่อง พระเอกมาอยู่หอหญิง แถมมีคนที่ตัวเองชอบอีก งานนี้ก็ยาวๆหันไป หลากรส หลายสไตน์