ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

ที่เก็บเอาไปฝันก็เพราะยังไม่ได้นี่แหละ  แต่นี่มันบอกทุกคนเลยหรือว่าได้ใครแล้วมั่ง เปิดเผยดีเนอะ

ปล. ตอนท้ายนี่ดูเหมือนฮิซาโนะกะยึดเป็นแฟนรึเปล่าหว่า  ส่วนแนวเพื่อนสมัยเด็กเจอกันใหม่นี่มันพิมพ์นิยมของการ์ตูนแนวนี้นะ  ถ้าไม่มีก็ในฮาเร็มก็ไม่ครบทุกรูปแบบซิ

oyoyo

นางเอกคิดจะถอดแบบนารุเลยใช่มั้ย นึกถึงตอนที่อ่าน Love Hina พระเอกต้องพิสูจน์ตัวเองให้นางเห็นตั้งนานกว่าจะยอมรับ
ว่าแต่ตอนนี้ ทุกคนแท็คทีมกันมารุมพระเอกเลยสินะ น้าวากาบะนี้ตัวแย่งซีนจริงๆ
-------------
นี่คือเอาทุกอย่างมาจาก Love Hina จริงๆด้วย ตั้งแตาคาแรกเตอร์ พล็อตเรื่อง ปูมหลัง
นารุ เอ้ย นานามิ ตอนเด็กนี่ก็หุ่นเอาเรื่องแล้วนะ มีหน้าอกมีอะไรพร้อมหมดแล้ว

flukehaha

ดูท่าตอนนี้จะมาsexหมู่นะอาจารย์นี่วาดทรวดทรงโดยเฉพาะทรงนมงดงามชะมัด
****ใช่แหละจงใจเกินไปแต่ถึงอย่างไงผมก็เดาไม่น่าพลาดหน้าปกตอนแรกนางเอก
Manchester United Football Club
We are Red Army

B&B

ตามคาดจริงๆ ที่นางเป็นอย่างนั้นเพราะฤทธิ์​ยา แต่เพราะติดใจเลยตามมา อืมๆ ก็ว่าอยู่ทำท่านถึงบอกว่านางซึน

ผมว่านางเอกคือนานามิ มันออกไปทางนี้ได้มากกว่าคนอื่น แต่ยังไงซะ ป้ายไฟที่ผมกำลังถืออยู่คือ ฮิซาโนะ!!!!!

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

โอ้ย! นี่คือคำแรกที่ผมพูดออกมาหลังอ่านจบ

นั้นไม่ใช่นานามิ แต่คือฮิซาโนะต่างหากแง๋๋๋~ เรือล้มไม่เป็นท่าเลยจร้าาาา

แต่ก็เชียร์นานามิเข้าเส้นชัยอยู่แล้ว เพราะบทนางดูส่งมาก แถมตัวนางดูเด่นกว่าตัวอื่นๆ อีก

และถ้าให้เดา ตอนหน้ามีย้อนอดีตแน่ๆ อืมๆ นานามิบางทีอาจจพไม่ใช่แค่เพื่อนคนแรก แต่อาจจะเป็นรักแรก... แต่!!!! รักแรกเป็นน้านี่น่า รอลุ้นดีกว่า

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ช่วงนี้ไม่แปะ ลิงค์ตอนเก่าเลยน่าา พอดีผมขี้เกียจขุดครับ

exhausis123

นานามิ นางเอกสินะ มีซีน หลับตาฝันเห็นหน้าเธอ อาจจะมีอดีตอะไรมาก่อน

มีจริงๆด้วย ตอนหน้าย้อนอดีต ตอนสุดท้ายคืนดีสินะ บ้านพักอลเวงxxx ชัดๆ

arainaaa

โหเปิดมาถึงด้วยการมาปลุกเสร็จแล้วก็ไล่ทีละคนเลยหรอ เป็นพระเอกนี่มันดีจริงๆ

เชื่อว่าคนสุดท้ายยังไงก็ต้องโดนแน่ๆ อาจจะตอนสุดท้ายเลยก็ได้

edit: โดนกันถ้วนหน้าจนได้สุดท้ายคนที่เหลือเป็นเพื่อนตอนเด็กอีก ไม่น่ารอดแน่ๆน่าจะมีใจให้กันทั้งคู่แน่นอน

gutongnk59

ถึงขนาดเก็บมาฝันนี่ต้องขนาดไหนกันนะ แต่เอาจริงคงเคยรู้จักกันแน่ๆ (แหม... พระเอกเอ็งก็น้ำดีจริงไ เสียวตอนจบจะท้องทุกคนจริง)

//นั่นไง !!! แล้วดูตอนจบ เอ็งเคยทำไรน้องนางไว้ฟร่ะ

artboy

คล้ายเรื่อง live hina เลยเหมือนทำเวอร์ชั่น สิบแปดบวกแทน แต่ละคนบุคลิกนี้ใช้เลย

นั้นไงเหมือนจริงๆด้วยพล็อตแป็ะซะขนาดนี้แล้วมีการฝันเหมือนกันอีก

sniperteam

อยากอยู่ในบ้านแบบนี้จังเลย มีความสุขโคตรๆๆ

ที่นาเนะโมโหก็เพราะลืมเขานี่เองพระเอก

goorboyI

เนื้อเรื่องกำลังปูไปหัวดำซินะ จะได้กันอีท่าไหนอยากรู้เลยครับ

มาแนวเพื่อนสมันเด็กนี่เอง สัญญาว่าจะแต่งงานกันอย่างงี๊หรอ

eakachaiiiii

ก็คือเอาไม่หยุด สาวๆนี้เหมือนได้ของเล่นใหม่อะเอาจริงเล่นดันมือต่อมือเลย ผมเป็นนางเอกนี้คงรู้นานละ เสียงในบ้านน่าจะไม่เคยเงียย5555

...เอ้าาา ลืมได้ไงไอ้บ้านี้ มันก็สมควรโดนงอนหรอก ง้อดลยง้ออออออ

Chatchai Hongsa

นี้มันหออลเวงเลยนะครับ เล่นหมู่แต่เช้าเลยพระเอกจะไม่ซูบตายหรือครับ......แต่นะตายอย่างมีความสุขก็เอา

ออ...เป็นรักแรกในวัยเด็กแบบนี้ คนนี้จะเป็นนางเอกหรือเปล่านี้ ไม่รู้สองคนนี้จะเจอกันในแบบในนะ...รอลุ้นอยู่ครับ

noojac

มายืนต่อแถวกันเลย   ในฝันเลยแบบนี้.555

...
.
คนสุดท้ายคาดว่าเป็นนางเอก  มีความหลัง..