ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA ตอน : คืนวันคริสต์มาสของฮิคาริ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 26, 2019, 11:59:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ว๊า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขอเสียง แฟนคลับ ฮิคาริหน่อยครับผม มาเสพกันเถอะ

ตอนนี้มีซ่อนข้อความเช่นเดิม ต้องแสดงความคิดเห็นก่อนนะครับ

1. คิดเห็นเช่นไรกับฮิคาริ

2. หลังจากอ่านแล้ว คิดเช่นเช่นไรกับฮิคาริ

จงโอชิ ฮิคาริ ซะ ว๊า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล. กระทู้นี้ ขอไม่ลงภาพ SEX GIF นะครับ อยากให้เสพความน่ารักของเทนงูสาวเพียวๆ

••••••

3 2 1 Merry chris masss

เสียงโห่ร้องที่เปี่ยมไปด้วยความสุข ดังลั่นออกมาทั่วเมือง วันนี้เป็นวันที่ 25 ธันวาคม ซึ่งเป็นวันคริสมาสต์ วันนี้ทุกอย่างช่างเป็นใจ อากาศที่เย็นสบาย พร้อมกับสายหิมะ ที่ร่วงโรย ก็ยิ่งสร้างบรรยากาศได้ดีมากๆ ที่บ้านอิซานางิ ก็เช่นกัน แม้จะไม่ใช่ประเพณี หรือ เทศกาลของญี่ปุ่น

แต่พวกเขาก็จัดงานคริสมาสเช่นกัน นั่นเพราะในอิซานางิ กรุ๊ป ก็มีพนักงานที่มาจากอเมริกาด้วยเช่นกัน อย่างน้อยการจัดงานคริสมาสคงทำให้พวกเขาหายคิดถึงบ้านได้บ้างไม่มากก็น้อย ซึ่งการเข้าอกเข้าใจผู้อยู่ใต้บังคับบัญชานั่นแหละคือหัวใจของผู้นำ

•••••

ตอนนี้บ้านของอิซานางิ ก็ประดับประดาด้วยไฟหลากสีเช่นกัน ไฟดวงเล็กๆนับร้อยช่วยกันส่องแสง จนทั่วทั้งบริเวณบ้านนั้นดูสว่างสไวราวกับตอนกลางวัน แม่บ้าน คนงาน คนสวน ต่างออกมานั่งสังสรรค์กันตามปกติ วันนี้บ้านอิซานางิ งดทำงานหลัง 4 โมงเย็นเพื่อที่จะพักผ่อน ตามตารางที่มิไรแจ้งไว้นั่นเอง

[ นูระริเฮียง ]  :  อ๊า ฮ่า ฮ่า ฮ่า  สาเกอยู่ สาเกของข้าอยู่หนายย ขออีก

[ อุมิโบสึ ]  :  นูระริเฮียง เจ้าดื่มมากไปแล้วนะ เอื๊อกก

[ นูระริเฮียง ]  :  เอาม๊าา ฮ่า ฮ่า ฮ่าาาาาา

ดูเหมือนว่าภูติหลายตนก็มีความสุขไม่ต่างกันเลย แม้จะสังสรรค์แยกกับเหล่ามนุษย์ที่เป็นพนักงานในบ้าน แต่ด้วยจำนวนภูติเกือบ 20 ตน ที่นั่งดื่มสาเก ท่ามกลามหิมะด้วยกันแบบนี้ มันก็มีความสุข สนุกไม่น้อยเลยทีเดียว

•••••

ณ. เขตอาคม

[ ริวกะ ]  :  ซื๊ดดดด อูยยย แบบนั้นแหละ ฮิคาริ

[ ฮิคาระ ]  :  แบบนี้ชอบไหมเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  ซื๊ดดด อื้มมม อีกนิด 

[ ฮิคาริ ]  :  นายน้อย ท่านอย่าขยับตัวแรงสิ่เจ้าคะ ข้าทำไม่ถนัดเลย

[ ริวกะ ]  :  อื้มม ซื๊ดดด โทษที  เฮ้อออ จะปีใหม่แล้วเหรอเนี่ย กึ๋ยย หนาววุ๊ย ที่นี่ไม่มีฮีตเตอร์ด้วยสิ่  งั่ก งั่ก งั่ก กลับบ้านใหญ่ดีกว่า

[ ฮิคาริ ]  :  เอ้ !!! นายน้อยเจ้าคะ อย่ารีบลุกพรวดพราดสิ่เจ้าคะ  ถ้าคอตตอนบัตทิ่มหูจะทำยังไงเนี่ยเจ้าคะ นอนลงเลยเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  หูยยย ฮิคาริ ชั้นหนาวนี่นา แล้วนี่มันใช่เวลามาปั่นหูมั้ยเนี่ย

[ ฮิคาริ ]  :   นายน้อยเจ้าคะ ท่านกำลังปดข้าอยู่นะเจ้าคะ  อย่างท่านน่ะเหรอเจ้าคะจะหนาว ท่านสามารถเดินในดินแดนเยือกแข็งของท่านภูติหิมะได้สบายๆนะเจ้าคะ แค่หิมะตกแค่นิดเดียวมาบอกว่าหนาว นอนลงเลย นายน้อย !!!

อะ อ้าววว ไอ้ทิศทำไรกัน ตอนนี้ริวกะกำลังนอนหนุนตักฮิคาริอยู่นั่นเอง และดูเหมือนตอนนี้เธอกำลังปรนนิบัติริวกะอยู่อีกด้วย ใบหน้าสวยใสกำลังก้มหน้าก้มตาปั่นหูให้อย่างตั้งใจมากๆ จนริวกะนั้นสยิวเลยทีเดียว

[ ริวกะ ]  :  เดี๋ยวพอเสร็จแล้ว เธอก็ไปสังสรรค์กับพวกภูตินะ

[ ฮิคาริ ]  :  อ้าว แล้วท่านล่ะ ไม่ไปด้วยกันเหรอเจ้าคะ

[ ริวกะ ]  :  วันนี้ นูระริเฮียงกับกิวคิมา ชั้นขอบายดีกว่า เธอก็รู้ว่าชั้นไม่ดื่มเหล้า ถ้าขืนไปนั่งร่วมวง คงไม่แคล้วโดนยุให้ดื่ม เธอไปสังสรรค์เถอะ

[ ฮิคาริ ]  :  เอ๋ ท่านอุมิโบสึมาเหรอเจ้าคะ แล้วนี่ไปเรียกท่านว่า " กิวคิ " อีกแล้ว ท่านอุมิโบสึจะโกรธเอานะเจ้าคะนายน้อย ฮึ๊บบ เสร็จแล้วเจ้าค่ะ ขอรางวัลด้วยเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  นั่นไงว่าแล้ว ว่าทำไมวันนี้ทำตัวน่ารักแปลกๆ

ฟืดดดด ริวกะบรรจงหอมแก้มฮิคาริเต็มฟอด จนเธอยิ้มแฉ่ง นี่สิ่นะที่มันแปลกๆ ริวกะรู้สึกสงสัยตั้งแต่เช้าแล้วว่าทำไม ฮิคาริทำตัวแปลกๆ จนผ่านไปสักพักทั้งคู่ก็เดินออกไปจากเขตอาคมเพื่อไปยังบ้านใหญ่ทันที และแน่นอนเมื่อผ่านหนองน้ำ ที่เป็นจุดตั้งสถานที่เลี้ยงสังสรรค์ให้เหล่าภูติ พวกเขาก็ทักริวกะทันทีด้วยความตื่นเต้น ซึ่งริวกะเองก็ทักทายพวกเขากลับด้วยเช่นกัน

[ ริวกะ ]  :  สวัสดีครับกิวคิ ไม่พบกันนานเลยนะ

[ อุมิโบสึ ]  :  ท่านเรียกชื่อข้าด้วยชื่อนั้นอีกแล้วนะขอรับนายน้อยริวกะ

[ ริวกะ ]  :  ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่ะ  ผมเห็นว่าท่านกับนูระริเฮียงเป็นดังมิตรแท้กัน ผมเลยอยากตั้งชื่อนี้ให้ เพราะจากอนิเมะที่ผมดูมาน่ะ  นูระริเฮียงกับกิวคิ เป็นสหายรักกันครับ

[ นุระริเฮียง ]  :   เอื๊อก เอาสาเก มาอี๊กกกก มามา อุมิโบสึสหายข้า ไม่สิ่ กิวคิ

[ อุมิโบสึ ]  :  อย่ามาเรียกข้าด้วยชื่อนั้นนะตาเฒ่า ให้นายน้อยเรียกคนเดียวพอ ปล๊อยข๊าาาา

เหล่าภูติทั้งหลายต่างก็หัวเราะครื้นเครงกันไปตามๆกัน และดูเหมือนว่าฮิคาริก็กำลังสนุกกับพวกเขาด้วย ริวกะจึงเดินเลี่ยงออกมาและตรงไปยังห้องนอนที่บ้านใหญ่ทันที จริงอยู่ว่าริวกะนั้นสามารถเดินตัวเปลือยๆในดินแดนเยือกแข็งที่หนาวถึง -10 องศาได้สบายๆ แต่ถ้าเลือกได้เขาก็ชอบที่จะอยู่ในที่อุ่นๆมากกว่า

[ ริวกะ ]  :  เฮ้ออ อุ่นจัง อากาศแบบนี้ก็ต้องโต๊ะโคทัสสึนี่แหละ

[ โต๊ะโคทัสสึ ]

ริวกะซุกตัวใต้โต๊ะโคทึสสึที่อุ่นสบาย โต๊ะโคทัสสึของริวกะนั้นจะพิเศษหน่อย เพราะไม่มีทั้งฮีตเตอร์และเตาไฟจึงทำให้สามารถนอนได้ทั้งวันทั้งคืนโดยที่ไม่ต้องกลัวไฟไหม้ หรือ ควันไฟเลย

และแล้วความอบอุ่นจากผืนผ้าห่มก็เริ่มทำพิษ ริวกะก็ค่อยๆเคลิ้มๆค่อยๆหลับไปจนมารู้สึกตัวอีกที เมื่อเขารู้สึกว่าอึดอัดและหายใจไม่ออก และเมื่อลืมตาขึ้นมาก็พบว่าฮิคาคิมานอนซบเขาใต้ผ้าห่มด้วยกันนั่นเอง แถมตอนนี้เธอก็ยังต้องมองมาที่เขาด้วยสายตาที่สุดแสนจะน่ารักอีกต่างหาก

[ ฮิคาริ ]  :  ฮี่ๆ ตื่นแล้วเหรอเจ้าคะ

[ ริวกะ ]  :  หืม ไม่สังสรรค์ต่อเหรอ ทำไมมานี่ล่ะ

[ ฮิคาริ ]  :  ข้าหนาวนี่เจ้าค่ะ อยากหาที่อุ่นๆอยู่ นี่ไงเจอแล้ว อุ่นจังเลยเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  เดี๋ยวๆฮิคาริ เธอรู้จักหนาวด้วยเหรอ

[ ฮิคาริ ]  :  ก็ในร่างมนุษน์ ข้าไม่มีขนสักเส้น มันก็หนาวสิ่เจ้าคะ เฮ้อออ อุ่นจัง

ฮิคาริไม่พูดเปล่า แถมยังซุกลงที่แผงอกล่ำๆของริวกะอีก ซึ่งทำให้ริวกะรู้ได้ทันทีว่าเกิดอะไรขึ้นกับเธอ

[ ริวกะ ]  :  นี่เมา มาใช่มั้ยเนี่ย

[ ฮิคาริ ]  :  ป๊าวว ข้าไม่เมานะเจ้าคะ เอื๊อกกกก ฮี่ ฮี่

ชัดเลยกลิ่นสาเกชัดเลย ฮิคาริที่นอนซบริวกะนั่นท่าทางจะเมามาแน่ๆ ถึงได้มานัวเนียแบบนี้ ริวกะก็ได้แต่ยิ้มและส่ายหัว พูดตามตรงฮิคารินั้นคออ่อนมากๆ ถ้าเปรียบเทียบกับยามิแล้ว ตนนั้นกินราวกับน้ำเปล่า แต่ฮิคารินั้นแค่จอกเดียวก็ไปแล้ว นี่แสดงว่าคงโดนไปหลายขนานแน่ๆ ถึงหน้าแดงขนาดนี้

[ ฮิคาริ ]  :  เอื๊อกก  นายน้อยเจ้าคะ ทำไมมีสองคนล่ะ หรือ ท่านใช้วิชาแยกร่างที่ท่านพ่อสอนเจ้าคะ  งืออ ข้าเลือกไม่ถูกแล้วนะเจ้าคะ คนไหนก็น่ารักไปหมดเลย งืมมม

[ ริวกะ ]  :  นี่ๆ ฮิคาริตั้งสติ หน่อยชั้นยังไม่ได้ทำอะไรเลย นี่เธอดื่มไปเท่าไรเนี่ย

[ ฮิคาริ ]  :  งืม งืม งืม ( ทำท่านับนิ้ว )  2 จอกเจ้าค่ะ

ริวกะนี่ถึงกับปวดหัวเลยทีเดียว เพราะว่าไอ้การทำท่านับเป็นสิบๆ แต่บอกว่าสองจอกนี่มันน่าเขกหัวจริงๆ แต่ก็นะ นี่ก็ถือเป็นความน่ารักของฮิคาริอย่างหนึ่ง แม้ยามปกติเธอจะดูเป็นที่พึ่งเป็นผู้ที่ดูแลเขา แต่ยามที่อยู่กันสองคนเธอก็จะประมาณนี้แหละ น่ารักประมาณนี้เลย และฮิคาริก็ยังคงซุกที่อกของริวกะอยู่อย่างนั้น โดยไม่มีท่าทีจะลุกไปเลย

[ ฮิคาริ ]  :  อ๊าาา อุ่นจังเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  นี่ฮิคาริ กลับไปนอนที่ตำหนักมั้ย

[ ฮิคาริ ]  :  ไม่เจ้าค่ะ ข้าจะนอนที่นี่ ที่นี่อุ๊นอุ่น

[ ริวกะ ]  :  เฮ้อ ตามใจ งั้นไปนอนที่เตียงเลยมา

[ ฮิคาริ ]  :  ไม่เอาข้าจะนอนใต้โต๊ะนี่แหละเจ้าค่ะ คร่อกกก (_ _ ) zzZzZ

พูดปุ๊ปก็หลับเลยทีเดียวเชียว ฮิคาริที่ปกติจะเป็นคนเรียบร้อยและคอยดูแลริวกะ แต่ยามเมานี่น่ารักขี้อ้อนมากๆ ริวกะเองก็ไม่รู้จะทำยังไง จึงทำได้เพียงยอมให้เธอนอนซบและค่อยๆหลับไปพร้อมๆกัน จนกระทั่งริวกะนั้นรู้สึกว่าฮิคาริกำลังปลุกเขา และเมื่อลืมตาขึ้น ก็เห็นว่าเธอกำลังจ้องมองเขาด้วยตาแป๋วแหววเลย

[ ฮิคาริ ]  :   เอ่อ... นายน้อยเจ้าคะ ข้ามานอนที่นี่ได้ยังไงเจ้าคะ

[ ริวกะ ]  :  ก็เธอนั่นแหละเมาฮิคาริ เฮ้อ ฮึ๊บบบ  ( คลานออกจากใต้โต๊ะ )  แล้วตื่นนานยังเนี่ย

[ ฮิคาริ ]  :  เจ้าค่ะ

ริวกะนั้นสังเกตอะไรได้บางอย่าง ตอนนี้ฮิคาริห่มผ้าอยู่ ซึ่งมันผิดปกติ มากๆเพราะจะว่าไปเมื่อกี้ตอนที่เขากอดเธอ เขาก็รู้สึกว่าสัมผัสเนื้อผ้ามันแปลกๆ

[ ริวกะ ]  :   อ่าว ยังไม่สร่างเมาเหรอ ทำไมยังหน้าแดงๆ แล้วนั่นห่มผ้าทำไม ชั้นก็เปิดแอร์ไว้นี่นา น่าจะอุ่นแล้วนะ

[ ฮิคาริ ]  :  เปล่าเจ้าค่ะ เปล่าๆๆ คือ คืออ  ข้ามีของขวัญจะมาให้นายน้อยเจ้าค่ะ ของขวัญวันคริสมาส

[ ริวกะ ]  :  หืม อะไรเหรอ

••• ย้อนไปเมื่อวาน •••

ฮิคารินั้น อยากทำเซอร์ไพรส์บ้าง เธออยากหาของขวัญที่ริวกะชอบเนื่องในวันคริสมาส แต่เธอก็ไม่รู้จะให้อะไรดี จึงได้ไปปรึกษาพี่คิสสึเนะ เพราะในบรรดาภูติในบ้านทั้งหมด นางเป็นภูติที่รู้ใจริวกะมากที่สุดก็ว่าได้

[ คิสสึเนะ ]  :  อ๋อ จะปรึกษาเรื่อง ของขวัญให้นายน้อยเหรอฮิคาริ ได้สิ่

••• ปัจจุบัน •••

พรึ่บ !!! ฮิคาริได้ดึงผ้าห่มผืนหนาออกจากตัวเธอ และมันเผยให้เห็นบางอย่างที่ทำให้ริวกะถึงกับตะลึง ใช่แล้ว ตอนนี้ฮิคาริกำลังอยู่ในชุดซานตี้ซีทรู + ออฟชั่นคือ หูกวางเรนเดียร์ และ G sting สีแดง โอ้แม่เจ้ายั่วยวนแท้ๆ

[ ริวกะ ]  :  เฮ้ย !!! แต่งตัวอะไรเนี่ย ฮิคาริ  อย่าบอกนะความคิดพี่คิสสึเนะ ใช่มั้ยเนี่ย

[ ฮิคาริ ]  :  ฮี่ๆๆๆ

ริวกะถึงกับไปไม่เป็นเลย โอ้แม่จ้าว ขนาดว่ามีชุดตะข่ายสีแดงมาปกปิดยังรู้เลยว่าผิวนั้นต้องเนียนมากแน่ๆ ผิวเนียนขาวใส หน้าอกที่อวบอั๋นไม่ต่ำกว่าคัพบี รูปร่างที่เพรียว เชปกระชับ สมกับที่ออกกำลังกายประจำทอีกทั้งลอนกล้ามเล็กๆ

ทำไมมันช่างน่าสัมผัสแบบนี้ ซึ่งตอนนี้ฮิคาริเองก็ได้ยืนขึ้นต่อหน้าริวกะและบิดตัวไปมาราวกับกำลังยั่วเขาเลย ทุกการเคลื่อนตัว ทุกการเคลื่อนไหว มันทำให้หัวใจริวกะแทบจะวายจริงๆ

[ ฮิคาริ ]  :  ใช่เจ้าค่ะ ท่านคิวบิแนะนำมา  ว่าแต่ทำไมนายน้อยมองข้าด้วยสายตาแบบนั้นเจ้าค่ะ หรือว่าข้าไม่มีสเน่ห์มากพอที่จะทำให้นายน้อยหลงไหล นี่เป็นของขวัญวันคริสมาสจากข้านะเจ้าคะ

ในขณะที่ฮิคาริกำลังพูดจาอย่างเย้ายวนนั้น เป๊ง !!! เสียงนาฬิกาในห้องริวกะก็ดังขึ้น เมื่อทั้งคู่หันไปมองก็พบว่าตอนนี้เป็นเวลา ตี1 ของวันที่ 26 แล้ว

[ ริวกะ ]  :  อุ๊ป ฮ่า ฮ่า ฮ่า มันผ่านวันคริสมาส มาแล้วฮิคาริ

[ ฮิคาริ ]  :  ห๊าาาา โอ๊ยยยย

เท่านั้นแหละฮิคาริ ถึงกับทรุดตัวลงหน้าแดงไปหมด นี่เธอทำอะไรลงไปเนี่ย หมดกัน หมดกัน หมดกัน

[ ฮิคาริ ]  :  ฮืออ ข้าอุสส่าห์ไปดื่มสาเก เพื่อที่จะให้ลืมความอาย  แต่ดันมาหลับซะได้

[ ริวกะ ]  :  ฮ่า ฮ่า ฮ่า สมน้ำหน้า นี่แหละหนา ถึงบอกว่าสุรา มักพาขาดสติ

[ ฮิคาริ ]  :  เปล่านะเจ้าคะ ข้าไม่ได้ขาดสติ ข้าเต็มใจเจ้าค่ะ เพียงแต่... อ๊าาาา นายน้อยเดินไปไหนเจ้าคะ

[ ริวกะ ]  :  จ้าๆ ไม่ขาดสติเลย  หลับตั้งแต่สามทุ่ม ไม่ขาดสติเล๊ย

ริวกะนั้นลุกขึ้นเดินไปบ่นไปอย่างอารมณ์ดีเขาเดินไปที่ระเบียงของห้องนอกประตู จริงอยู่ว่าบ้านของริวกะรั้นมีชั้นเดียว แต่ก็กว้าง กว้างชิบหายเลยก็ว่าได้ เขาเดินมามองสายหิมะที่กำลังร่วงหล่นเบาๆอย่างอารมณ์ดี ส่วนฮิคาริก็รีบเดินตามมาเช่นกัน

ตอนนี้ร่างงามระหงในชุดซานตี้ซีทรูกำลังยืนอวดโฉมอย่างเย่ายวนเลยก็ว่าได้ เธอเดินมาหาริวกะที่กำลังนั่งบนระเบียงไม้และยิ้มอย่างอารมณ์ดี ซึ่งต่างกับเธอที่ตอนนี้หน้าแดงไปหมดแล้ว

[ ริวกะ ]  :   ไม่เห็นต้องทำอะไรแบบนี้เลย ยังไงเธอก็น่ารักในสายตาขั้นเสมอแหละ ฮิคาริ

[ ฮิคาริ ]  :  ก็ข้าอยากให้ทำให้ท่านประหลาดใจบ้างเท่านั้นเองเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :  เหรอ อื้มมมมม งั้นเธอก็ทำสำเร็จนะ

[ ฮิคาริ ]  :  ฮ๊ะ !!! หมายความว่าไงเจ้าคะ นายน้อย

มั่บ !!! ริวกะไม่พูด แต่เขาจับมือของฮิคาริมาแนบไว้ที่ตรงอกข้างซ้ายของเขา ตึ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  จังหวะหัวใจของริวกะเต้นรัวราวกับกลองไทโกะที่กำลังถูกรัว ซึ่งบ่งบอกได้อย่างดีว่าริวกะกำลังใจเต้นที่เห็นฮิคาริในชุดนี้ ใบหน้าที่แดงอยู่แล้วก็ยิ่งแดงเข้าไปอีก เธอยิ้มแฉ่งจนเห็นฟันขาวๆเลยทีเดียว แต่ในขณะนั้น !!!

[ กัปปะ ]  :  ฮิคาริ  เจ้าเอาตะข่ายดักปลามาใส่แบบนั้น ไม่หนาวเหรอ งั่บ งั่บ งั่บ ( เคี้ยวแตงกวา )

กัปปะที่กำลังเดินผ่านมาเห็นพอดี ก็ได้ตะโกนทักไปแบบนั้นทันที จนฮิคาริถึงกับสะดุ้งและนั่งลงทันที ดีนะที่เห็นไกลๆ ไม่งั้นกัปปะคงได้เห็นดอกบัวคู่แน่ๆ

[ ริวกะ ]  :  เออะ เอ้อ กัปปะ  เมอร์รี่คริสมาสนะ

[ กัปปะ ]  :  นี่มันเลยวันคริสมาสมาแล้วนะขอรับนายน้อย

[ ริวกะ ]  :  อะ เอ้ออ เหรอๆ นายรู้ด้วยเหรอเนี่ยว่าเลยเวลาแล้ว

[ กัปปะ ]  :   อะไรกันขอรับนายน้อย นี่มันตี1 แล้วนะขอรับ ใครไม่รู้นี่คงเขลาน่าดู แล้วฮิคาริไปไหนแล้วเหรอขอรับ สงสัยจะเพี้ยน เอาตะข่ายดักปลามาใส่ ชุดอะไรของนาง

[ ริวกะ ]  :  เออะ เอ้อ สงสัยเข้าไปนอนแล้วล่ะ นายล่ะจะไปไหน

[ กัปปะ ]  :  ข้าพึ่งเก็บกวาดลานสังสรรค์เสร็จและกำลังจะกลับทะเลสาบขอรับ  ถ้างั้นข้าขอตัวก่อนนะขอรับนายน้อย    เฮ้อ ฮิคาริทำไมแต่งตัวแปลกๆแบบนั้นน้า

กัปปะโค้งหัวให้ริวกะก่อนที่จะเดินไป แถมไม่ไปเปล่ายังทิ้งคำพูดที่เจ็บจี๊ดไว้อีก ฮิคารินั้นถึงกับหน้าชาเลยทีเดียว

" ใครไม่รู้นี่คงเขลาน่าดู "

อีกทั้งยังมองชุดสุดSexy เป็นตะข่ายดักปลาอีก ยิ่งคิดก็ยิ่งน่าอาย ฮิคาริถึงกับนั่งซึมในห้องเลยทีเดียว ตึ้ก ตึ้ก ตึ้ก ริวกะนั้นยิ้มและเดินเจ้ามาหาเธอทันทีพร้อมกับนั่งชันเข่าให้ต่ำกว่าเธอและมองไปที่ดวงตาของฮิคาริด้วยสายตาที่บ่งบอกว่า ไม่เป็นไร

[ ริวกะ ]  :  กัปปะก็แบบนั้นแหละ อย่าไปคิดมากเลยนะ

[ ฮิคาริ ]  :  แต่ แต่ข้าอุสส่าห์แต่งมาให้ท่าน ...

[ ริวกะ ]  :  อื้มๆ ชั้นชอบนะ สวยดี

[ ฮิคาริ ]  :  งื้มม ( ยิ้ม )  ชุดสวยงั้นเหรอเจ้าคะ ดีใจที่ได้ยินเจ้าค่ะ

[ ริวกะ ]  :   ชุดก็สวย แต่เธอสวยกว่า

อึ้ก !!! หยอดเป็นหนมครกเลยไอ้หนุ่ม ฮิคาริได้ยินแบบนั้นก็ถึงกับหน้าแดงเลยทีเดียว ตอนนี้หัวใจของเทนงูสาวเต้นไม่เป็นจังหวะแล้วตอนนี้ เธอพยายามจะก้มลงไปจูบกับนายน้อยสุดที่รักของเธอ ถึงแม้จะไม่ใช่ครั้งแรกที่จูบกัน แต่ทำไมตอนนี้มันเขินจนไม่กล้าทำนะ

แต่ในขณะที่คิราระกำลังใจเต้นนั้น ♀ อื๊อ ริวกะก็ได้ยื่นหน้ามาจูบเธอด้วยตัวเอง จนฮิคาริถึงกับสะดุ้ง ริมฝีปากทั้งคู่บดเข้าหากันอย่างแผ่วเบาช้าๆราวกับกำลังเต้นรำด้วยจังหวะที่สุดแสนจะโรแมนติก จนเวลาผ่านไปเกือบ 1 นาทีริวกะก็ถอนปากและยืนขึ้น แต่ดูเหมือนว่าฮิคารินั้นจะยังคงต้องการบทจูบแบบนั้นอีก

[ ฮิคาริ ]  :  อีกครั้งนะเจ้าคะ

ขอมาก็จัดให้ไม่ขัดศรัทธา ริวกะก้มจูบกับฮิคาริอีกครั้งจนเธอเริ่มไม่ไหว น้ำใสๆเริ่มไหลออกมาจาก  G Sting สีแดง พร้อมกับเสียงครางเบาๆที่สุดแสนจะน่าฟัง

[ ริวกะ ]  :  เมอรี่คริสมาส ฮิคาริ

[ ฮิคาริ ]  :  เมอรี่คริสมาส เจ้าค่ะนายน้อย  อื่อ.. ไปที่เตียงกันไหมเจ้าคะ

ตั่ยล๊าววว ฮิคาริจ๋าจะทำอะไร ฮิคาริสายรุกงั้นเหรอเนี่ย เพียงคำพูดเบาๆ ก็ทำให้ริวกะสะท้านไปทั้งตัว เพราะไม่คิดว่าฮิคาริจะเอ่ยปากเองแบบนี้ เขาพยักหน้าและยิ้มให้อย่างอบอุ่นเลยทีเดียว

ส่วนเทนงูสาวนั้นก็จูงมือริวกะเดินไปทันที ก้นที่แน่นได้รูป เอวที่คอดกิ่วกระชับ มันช่างเย้ายวนจริงๆ และเพียงทั้งคู่นั่งได้เท่านั้น บทเล้าโลมก็เริ่มขึ้นทันที ริวกะงับไปที่ปทุมถันสีพูอ่อนๆของเธอเบาๆ

จนฮิคาริสะดุ้ง ♀ ซื๊ดดด เสียงครางเบาๆของเธอดังขึ้นจนริวกะต้องมอง และทันใดนั้นฮิคาริก็ก้มลงมาประกบปากจูบอีกครั้ง แต่ทีหรือที่ริวกะนั้นจะปล่อยมือไว้ว่างๆ มือของเขาเริ่มป้วนเปี้ยนที่เอวของฮิคาริและกระตุกสาย G sting สีแดงอย่างช้าๆ

เสียงเนื้อผ้าที่รูดกันนั้นพาใจล่องลอยจริงๆ ♀ อื๊ยยย เพียงนิ้วที่ริวกะสัมผัสที่เนื้อร่องเสียวเท่านั้น ฮิคาริในร่างมนุษย์ก็ตอบสนองทันที ร่างกายเธอสั่นเท่าด้วยความเสียว ปากบิดเบี้ยวเพราะความสุขใจ น้ำใสๆก็ไหลออกมาไม่หยุด ราวกับเป็นสัญญาณบอกว่าร่างกายนี้พร้อมแล้ว

ส่วนริวกะนั้น ปากก็ดูดนม มือก็เขี่ยร่องหอย ตอนนี้ริวกะนั้นบิ๊วอารมณ์เต็มที่เลยก็ว่าได้ ♀ ซื๊ดดด เสียงครางของฮิคาริ ยังคงดังออกมาเรื่อยๆไม่ขาดหายเลยก็ว่าได้ ทั้งจังหวะลมหายใจ จังหวะส่ายเอว มันช่างเข้ากันดีจริงๆ ชุดแซนตี้สีแดงค่อยๆถูกถลกขึ้นออกไปอย่างรวดเร็ว จนเหลือเพียงชุดชั้นในสีแดงเท่านั้น

จากนั้นริวกะก็ค่อยๆปลดเสื้อในช้าๆ อย่างชำนาญ ตอนนี้ฮิคารินั้นไร้ซึ่งเสื้อผ้าอาภรณ์ใดๆปกปิดแล้ว

เรือนร่างที่แสนจะเพอร์เฟคของเธอนั้นทำให้ริวกะถึงกับตะลึงเลยทีเดียว ฮิคาริยิ้มด้วยความพอใจที่เรือนร่างของเธอทำให้นายน้อยสุดที่รักพึงพอใจได้ ซึ่งมันถูกแสดงออกมาผ่านสายตาของเขานั่นเอง เธอรุกทันทีด้วยการเลื่อนตัวไปนั่งคร่อมริวกะที่ตอนนี้ เริ่มอยู่ไม่สุข และเป็นฝ่ายเริ่มบทจูบด้วยตนเอง

มือของเขาก็เริ่มลูบไล้ที่เอวคอดกิ่วของเธอ พร้อมกับเลื้อยไหลไปคลึงบีบก้นอวบแน่นอย่างเมามันส์ จนฮิคาริถึงกับจูบต่อไม่ไหว และแหงนหน้าครางเบาๆ เพื่อระบายความเสียวที่มันถาโถมเข้ามาไม่หยุด

[ ฮิคาริ ]  :  ข้าทนไม่ไหวแล้วเจ้าค่ะนายน้อย อ๋อยย ก้นข้า ซื๊ดดด

[ ริวกะ ]  :  งั้น ชั้นทำนะ โม๊คให้หน่อยสิ่

ริวกะยืนขึ้นพร้อมอุ้มฮิคาริที่ยังกอดเขาไว้ เขาค่อยๆปล่อยเธอลงช้าๆ และเธอก็ย่อตัวลงทันที ตรงหน้าตอนนี้คือดุ้นที่กำลังโด่ได้ที่ มันดันจนกางเกงนั้นนุ่นเด่นเลยทีเดียว เทนงูสาวไม่รอช้ารีบดึงกางเกงออกหมายจะลิ้มรสแท่งเนื้อของชายที่รัก

และทันทีที่มันเป็นอิสระมันก็โด่ชี้หน้าของเธอราวกับจะบอกว่า มาสิ่ มาชิมข้าสิ่และมีเหรอที่ฮิคาริจะรอ เธอใช้มือเรียวเล็กของเธอชักและรูดจนหัวรบสีม่วงนั้น ขยายตัวเต็มที่ แต่ในขณะที่ลิ้นของฮิคาริกำลังจะสัมผัสที่ปลายหัวนั้น  แอ๊ดดดด

[ มิไร ]  :  นายริวอยู่มั้ย  ว๊ายยย

อยู่ดีๆมิไรก็เปิดประตูเข้ามา ริวกะถึงกับสะดุ้งโหยงพร้อมกับคิดในใจ มาทำไมตอนนี้ และเขาก็รีบก้มลงมามองฮิคาริ ซึ่งตอนนี้ไม่อยู่แล้ว คงจะเทเลพอร์ตหนีไปแล้ว แต่ว่าลำควยที่มันโด่ตอนนี้นี่สิ่เป็นปัญหา เพราะมันกำลังโด่อวดมิไรอยู่นั่นเอง

[ มิไร ]  :  นะ นะ นายริวยืนแก้ผ้าทำไม อื๊ยยยย

[ ริวกะ ]  :  ขะ ขอโทษครับกำลังจะอาบน้ำ ( ตอแหล )  พี่มิไรมีอะไรรึเปล่าครับมาป่านนี้

[ มิไร ]  : ( เบือนหน้าหนี ) พะ พะ พะ พี่จะมาบอกว่า พรุ่งนี้ตอนเที่ยง พี่จะไปธุระที่นางาซากิ อยากให้ไปด้วยกันน่ะ นายว่างไหม

[ ริวกะ ]  :  ได้สิ่ครับ ผมจะแวะไปที่หมู่บ้านสายหมอกด้วย อยากไปหาอายาเมะ พอดี

[ มิไร ]  :  อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ  พะ พะ พี่ไปนอนก่อนนะ ฝันดี

แอ๊ดดด ปั้ง !!!!  ทันทีที่ประตูปิดลง ริวกะก็ได้ยืนเสียงฝีเท้าของมิไรวิ่งไปทันที คงจะตกใจล่ะนะที่เปิดมาเจอควยอันเท่าแขน ส่วนริวกะนั้นก็ยิ้มไปหัวเราะไป อุสส่าห์กำลังจะได้บุกถ้ำเทนงูแล้วแท้ๆ แต่ช่างเถอะ วันหลังก็ได้ เพราะยังไงเขากับฮิคาริก็อยู่ด้วยกันตลอดอยู่แล้ว

[ ริวกะ ]  :  เฮ้อ บอกพี่มิไรไปแล้วด้วยว่าจะอาบน้ำ งั้นไปแช่ออนเซ็นดีกว่า จะได้ไม่ต้องโกหก

เพราะไม่อยากกลายเป็นว่าโกหกมิไร ริวกะจึงเดินไปอาบน้ำจริงๆ เขาเดินเข้าไปยังเขตอาคม และตรงไปยังออนเซ็นส่วนตัวทันที ตอนนี้รอบๆออนเซ็นนั้นถูกปกคลุมไปด้วยหิมะสีขาวบริสุทธิ์ แม้ตอนนี้จะมีเพียงแสงสว่างจากคบไฟ แต่มันก็ช่วยทำให้บรรยากาศนั้นดีมากๆ

[ ริวกะ ]  :  เฮ้อออ แช่ออนเซ็นตอนตี 1 คิดได้ไงเนี่ยตู แต่ก็ดีไปอีกแบบแฮะ อยากให้ฮิคาริมาแช่ด้วยจัง

และทันใดนั้นริวกะก็ไดัยินเสียงฝีเท้าของใครบางคนกำลังเดินเข้ามา และเมื่อหันไปมองก็ต้องตกตะลึง เพราะนั่นคือ ฮิคารินั่นเอง เทนงูสาวมาในร่างที่เปลือยเปล่า มีเพียงผ้าขนหนูสีขาวผืนเล็กๆเท่านั้นที่เธอถือไว้และพยายามเอามาปิดบังจุดสงวน ซึ่งบังยังไงก็ไม่น่าจะมิด ฮิคาริเดินมาด้วยท่าเขินๆและสีหน้าที่บอกว่ากำลังอายสุดๆ เธอเดินมาช้าและค่อยๆลงไปในบ่อออนเซ็นทันที

และทันใดนั้นริวกะก็ฉวยดึงผ้าขนหนูนั้นโยนทิ้งทันที ถึงเธอจะเตรียมใจมายังไง แต่เธอก็ยังอายอยู่ดีๆ ฮิคารินั้นหันหลังเลยทีเดียวเพราะอายที่นายน้อยจ้องมองเธอ มั่บ !!! ริวกะดึงร่างของเธอเข้ามากอดไว้ แม้จะหันหลังริวกะก็รู้ว่าเธอกำลังเขินสุดๆ ♀ อร๊างงง คิราระนั้นหลุดครางทันที เมื่อร่องโยนีสีชมพูของเธอนั้นเสียดสีกับลำควยของริวกะ เขาจุมพิตเบาๆที่ไหล่ของเธอ และไล่ขึ้นมายังลำคอและใบหูอย่างอ่อนโยน

[ ฮิคาริ ]  :  อึ๊ ซื๊ดดด นายน้อยเจ้าคะ

ฮิคาริครางชื่ออย่างลืมตัวเพราะมือมารของริงกะกำลังบีบคลึงหน้าอกของเธอนั่นเอง ความเสียวจากทรวงอกเริ่มส่งผลถึงช่วงล่าง เอวของฮิคาริส่ายร่อนไปมาโดยอัตโนมัติ จนไปเสียดสีกับลำควยของริงกะจนได้ สุดท้ายแล้วเธอเองที่เป็นฝ่ายที่ทนไม่ไหว

เทนงูสาวสวยพลิกตัวกลับมาจูบกับนายน้อยของเธอทันทีด้วยท่าทีที่เร่าร้อน แต่ว่าริวกะก็ผ่อนจังหวะลงช้าๆ ราวกับว่าอยากให้บทรักครั้งนี้ ไม่เร่งรีบจนเกินไป สาวสวยคอยๆคร่อมนายน้อยช้าๆ พร้อมกับคล้องคอและบรรเลงเพลงจูบต่อเนื่องเกือบ 5 นาที

จนตอนนี้มันถึงจุดสิ้นสุดความอดทนแล้ว ฮิคาริถอนปาก หยุดบทจูบเพียงเท่านั้น เธอยกตัวขึ้นเล็กน้อยและเอื้อมมือลงไป ซื๊ดดด เสียงครางทั้งคู่ดังขึ้นพร้อมกันเพราะลำควยของริวกะกำลังแซะที่ร่องหอยของเธอ ฮิคาริรุกด้วยตัวเองอีกครั้งด้วยการจับลำควยมาจ่อที่ถ้ำสวาทของเธอ และค่อยๆทิ้งน้ำหนักตัวลง ช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ

ซวบ !!! มิดแล้ว มิดด้ามแล้ว ลำควยของเขาเสียบแทรกแหวกเข้าจนมิดด้ามไปแล้ว ฮิคาริเองถึงกับต้องทิ้งตัวแช่ไว้เกือบ 1 นาทีจึงเริ่มขยับตัวได้ มันช่างฟิต ช่างแน่น จนหายใจแทบไม่ออกเลย แต่เมื่อเริ่มขยับได้เล็กน้อย ฮิคาริก็รู้ได้ทันที ว่าคืนนี้เธอคงจะได้รับบทรักอันเสียววซ่านยันเช้าแน่ๆ

[ ฮิคาริ ]  :  มาทำต่อกันเถอะเจ้าค่ะ นายน้อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

•••••

ลองคิดเล่นๆว่า ถัาไดันั่งทานข้าวกับ ฮิคาริ

ดื่มมั้ย

••••

อ้ามมม

•••••

จ้องตา

••••

เธอเขินคุณ

••••

แอบงอน

••••

เมื่อคุณถามว่าไปต่อกันมั้ย

••••

และคืนนั้น....

•••••

po3026

ชาญวุฒิ เนระภูสี

กัปปะคิดได้ไงว่าฮิคาริเอาชุดตาข่ายดักปลามาใส่ชุดเขาออกจะเซ็กซี่ Edit เจอกันครั้งหน้าฮิคาริจะไม่ให้นายริวได้พักเลยหรอ

ryg123456

เข้าบรรยากาศฉลองคริสต์มาสเลย
ทักมาว่าใส่ชุดตาข่ายแบบนี้เล่นเอาขาดความมั่นใจไปเลย

Maruko99

anigkanjana

cd13579

เนื้อเรื่องที่เฝ้ารอมานาน  เท็นงูน้อยของข้าาาาาาาาา

ภาพน้องนี่น่ารักเกินห้ามใจมาก จะบอกว่าชอบเซ็ตภาพด้านล่างสุดๆ
โอยละลายยยยย
โอยยยยยย อยากมีแฟนแบบนี้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

I2ta3ta3

เทนงูสาว น่ารักจิงๆ อย่างงี้ต้องจัดหนักจัดเต็มแล้วริวกะ

toshiies

กัปปะนี่ชอบทำเสียมูทจริงๆ แต่ก็เป็นคนที่ใสซื่อจนบางครั้ง ดูจะไม่ทันภูติตนอื่น

dodoza2

เก็บสแตคไปอีก1ขอบคุณมากครับ เหลือมิไรตอนเด็กอยากรู้จะเป็นยังไง

Kamol