ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 28, 2019, 12:43:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khonsyd

ดีครับ ชอบ ชอบเรื่องไสย.ไสย.เสียว.เสียว ติดตามครับขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านครับ

nananews

ได้ของดีจากอาจารย์มาเยอะป่าว

ppherbalife

เนื้อเรื่อง น่าติดตาม ดูสิพระเอกเราได้วิชาอะไรมามั่ง

exelier

น่าสนใจครับ แนวหมอผีผมยกให้หมอผีสีเหียบเลย แต่เปิดเรื่องมาแนวเดียวกันอบบนี้ ต้องรอดูว่าพระเอกจะได้สาวกี่คน

zebrazaa

น่าจะมีการลงอาคมกันยาวละทีนี้ 

Ordinaryman

สำหรับตอนแรก ชื่อเรื่องนึกว่า ชีวิต หนุ่มสาวคอนโด แต่ บทที่1 ก็เร้าใจ ดึงอารมณ์ ได้มาก ต้องติดตามต่อแน่นอน

llar

ท่าทางพระเอกจะได้วิชาจากอาจารย์มาเยอะ

eak111

แอบงงกับชื่อเรื่องครับ
ปูเรื่องมาน่าสนใจดีครับ อยากรู้ว่าเรื่องจะเป็นไงต่อ

Creader

อาจารย์คนนี้น่าจะวิชาแก่กล้าอยู่

taton

งงกับชื่อเรื่องครับ ส่วนเนื้อเรื่องน่าจะปรุงแต่งอีกนิด จะสนุกและดีขึ้นเยอะเลยครับ

Sent0127

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ

yourbuddy

ถ้าได้้วิชาแบบอาจารย์ติดมาด้วยนะ หญิงตรึมแน่นอน

parnza99

ชื่อเรื่องแปลกดีครับ พออ่านแล้วก็ทำให้น่าติดตาม ขอบคุณครับ

noojane

ได้อาจารย์ถูกคนแบบนี้สบายหำไปจนตาย ::HoHo::

ปล เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

okai

ตอนแรก เปิดตัวพ่อหมอรุ่นเล็กด้วยฉากแอบดูวิชาของอาจาร์ยเลยนะครับ