ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Suiminkan Revenge Doutei! แก้แค้นด้วยแผนลักหลับ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 28, 2019, 03:21:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

5555 และแล้ว DARTVADOR ก็ครอบงำนักสู้เจได
เจ๊เค้าแกล้งไม่รู้ให้เอ็งรักหลับแน่ๆ อาร์คไซด์มาเคาะประตู ต้องไปให้สุด

5555 บอกแล้วเจ๊อ่อนแกล้งหลับ

tongah

เด็กอยากรู้อยากเห็น ลองชักว่าวว  ก็ได้เห็นนมของจริงแล้ว  น้าสาวซ่อนรูปนะเนี้ยยย

----------------------------
เรียบร้อยเหมือนน้าสาวจะตื่นมาก็รู้ว่าทำอะไร   แต่ว่าติดใจแกล้งเมาครั้งต่อไปมั้ยย

bigboy001

::Sweat::  ออกแนวพี่สาวจอมโหด แต่ไม่โสดโปรเสียบ เรื่องมันดูขัดแย้งแรก ๆ แต่ตอนหลังนี่เสียบกันน้ำบานแน่นอน พระเอกก็ดูเด็กไปหน่อยแต่เอาน่าของมันใหญ่ ยังไงก็เอาอยู่ มุกไปซื้อหนังสือโป้แล้วมานั่งดูกลางบ้านมันย้อนแย้งยังไงไม่รู้นะ...ทำไมไม่ไปห้องนอนหรือห้องน้ำละพ่อ!!! แต่เอาเหอะมันเป็นผลดีที่ทำให้เด็กได้เยกันก็ตามสบายเลย... ::DookDig::

EDIT ไอ้เราก็เดาไปซะไกลว่าต้องติดใจเอากันอีก ที่ไหนได้แป๊ปเดียวนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ 5555 เด็กก็คิือเด็กแหละเนอะ...

cosmos789

แกล้งหลับ ให้ลักหลับหรือเปล่า
Edit ตอนแรกคิดว่าแกล้งหลับนะ กลายเป็นหลับจริง แต่อย่างไรก้อโดนอยู่ดี

sarawut13

Demon-Wolf

เจอแบบนี้เป็นผมก็แก้แค้นด้วยลักหลับเหมือนกัน ::Evil::

ถ้าเมาแล้วจะหลับลึกขนาดนี้มันก็สมควรโดนละ555+

Big5588

เมื่อน้าสาวอ่อยขนาดนี้​ ถ้าเป็นผม​  ผมก็เย็ดครับ​ แค่คิดตามควยก็แข็งแล้วล่ะครับ 

praween-on.rattanajongkia

mspeed

เค้าแกล้งหลับรึเปล่าไอ้หนู
รู้ตัวแล้วไม่ได้โกรธมากมายก็มีหวังได้ซ้ำแน่นอน

nukeiei

แกล้งหลับป่าวววววนิ 5555

หลับจริงแฮะแต่คุ้มได้ขนาดนี้แค่โดนท่าช๊อตไฟฟ้าเองคุ้มๆ 555

Tdestiny

โดนแก้แค้นหนักแน่

แต่ตื่นมาคงจะต้องรับผิดชอบแน่ๆ555

ฮาหน้าพระเอก เหวอได้ใจมาก

Kit.m555

คงแค้นน่าดู ::Angry::
ดูจากวิธีทดสอบว่าหลับหรือป่าว ::Horror::
EDIT :  น้ำเต็มทั้งกลัวกลิ่นก็เต็มที่เลย

chinmai2