ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 6/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 29, 2019, 06:11:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

สัญญาต้องเป็นสัญญานี่ดีชะมัด

Edit สุดท้ายก็มาอยู่ในแก๊งค์

God25

แหม่ นานะแอบรักพระเอกสินะ ยอมเข้าฮาเร็มง่ายเดินไปรึเปล่า

แอบหึงหนิ จริงๆนานะก็ใช้ได้นะ พอจะสูสีกับคนอื่นได้

BabyFace

อ้าวตกลงรอนายมาเปิดซิง  แต่นายจำไม่ได้ทั้งโกรธแถมหึงโอยอย่างนี้เสียอีกหลายๆน้ำแน่  ::JubuJubu::
เป็นเรื่องที่ให้อารมณ์ฟินมากๆครับ อ่านแล้วมีความสุขกับพระเอกนางเอก  แต่ดีนะที่ยอมให้ไปกับคนอื่นได้อีกด้วย  ::Crying::

whiteshark

จำกันได้ซะที คราวนี้ก็ทำให้ความสัมพันธ์แน่นแฟ้นขึ้น  รักฝังใจในวัยเด็กนี่ มีพลังจริงๆ  ::WooWoo::

สัญญาที่แท้ก็ข้ออ้าง 555  รอมาตั้ง 7 ปี  สมใจซะทีนะหนู ::HoHo::

Seref

สัญญาอะไรว่ะ ทำไมตอนเด็กกูไม่มีสัญญากับเขาบ้าง TT
Edit นานะก็แจ่มอยู่หรอก แต่เทียบกับน้าของผมไม่ได้

simongang

อ่าฮ่าา สัญญากันแบบนี้นี่เอง ว่าแต่ถ้าเริ่มทำกันแล้วคุณหนูจะอยู่หอต่อมั้ยนะ

เยี่ยมไปเลยครับ ตอนต่อๆไปเป็นอะไรที่รอคอยกันเลยที่เดียว แล้วก้ผมว่านะ ไอเดียจากบ้านพักอลเวงแน่ๆเลย

C-Master

สัญญาอะไรกันไว้เนี่ย ??
————————-
ที่แท้ก็เคยแอบทำกันตอนเป็นเด็กนี่เอง
แอบรักกันอยู่แล้วซะด้วย

Tdestiny

แต่เด็กเลยเว้ยพระเอก

ทีนี้ก็ได้รู้สักทีว่าใครเป็นนางเอก555

ฮาตอนที่ทุกคนแอบดูคู่นี้เค้ามีอะไรกัน

Aoshisun

สัญญาว่าจะแตกใส่เหรอ 5555+
ต้องรั้งไว้ด้วยดุ้นเนี่ยนะ น่าอิจฉาไปแล้ว แต้มบุญสูงเกิ้น
ขอบคุณครับ

--------------------------------------------------------

edit
มีรู้สึกกันแต่เด็กนี่เอง แต้มบุญสูงเกิ้น
ครบทุกคนยังหนอ เริ่มจำตัวละครไม่ได้ แหะๆ
น้ำหมดตัวแน่คราวนี้ จัดสรร เวลากันได้ไหมหนอ อีก 2 ตอนนี้จะลงเอยเช่นใด
ขอบคุณครับ

siwapeeza

ในที่สุดก็ถึงตานางเอกซักที แต่แหมมม เหมือนเคยแตกใส่หน้าตอนเด็กแล้วหรอนี่!!!

ทำขนาดนี้ไม่ใช่แฟนก็ได้ 5555 พระเอกได้เปรียบ

maomaozaa

ตอนเด็กสัญญาอะไรกันไว้เนี่ย แก่แดดจริงๆ แต่นานะก้อขอลองนะ

Edit รอมา7ปี จัดหนัก นานะเลยนะ เธอติดใจแล้วด้วยสิ

Kokoha

ง่ายๆ แบบนี้เรยหรอ

ซึนแดเระ

Macro3427

สัญญาน่าสนๆๆๆๆ
————————

อย่าเพิ่งรีบจอง...แบ่งให้คนอื่นๆบ้าง

B&B

ถึงนานามิจะทำคะแนนนำทุกคน แต่ในใจผมมีแค่คนเดียวคือ ฮิซาโนะซางงงงงง //ชูป้ายไฟสูงๆ ให้โลกรู้ว่าเรือของผมถึงจะล่มก็จะว่ายต่อไป

นานามิตอนเด็กหน้าตาก็เ​เหมือนกับฮิซาโนะเกินไปนะบางที คนอ่านอย่างผมแยกไม่ออกแล้วตอนท่านแปลนี่แยกออกไหม ถ้าไม่ได้แปลคำพูดแล้วมาเจอเลย

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ที่น้ำตาไหลนี่เพราะเรือล่มนะ แต่ไม่เป็นยังเหลือแพให้พายตามไป ฮือๆ ทำไมเรือของผมล่มอีกแล้วววว ไม่ว่าจะบนดินหรือใต้ดินก็ล่มหมดเลยยย

ทีาคิดไว้ว่าตอนนี้จะเป็นย้อนอดีตก็คิดผิดแหะ ที่แท้ก็เอามาใส่ในตอนสุดท้าย อืมๆ จากรูปการำระเอกน่าจะแตกใส่หน้าสินะ

เอาจริงๆ เรื่องนี้เรือมันแน่อยู่แล้วว่าต้องเป็นนานามิ แต่ก็ยังเชียร์ฮิซาโนะหมดใจอยู่ดี

ขอบคุณ​ครับ​

Sniper Knight

นั่นงัย ไปแตกใส่เค้าตั้งแต่เด็กๆเลย
แต่นานะก็ติดใจ แต่คงไม่กล้าทำกับใครก็เลยรอพระเอก พอมาเจอกันแล้วก็ระลึกความหลังรักษาสัญญาให้จบจบไป แต่่่ผมว่าไม่น่าจบและจะติดใจมากกว่าคนอื่่นๆแน่ๆ