ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 6/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 29, 2019, 06:11:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chokolate

สัญญาในวัยเด็ก แต่ก็ฝังใจมาจนถึงตอนโต นี่นะ  มีโอกาสได้ฝันที่เป็นจริงแล้ว

jarabaman

กว่าจะมาถึงคิวนางเอก ปาไปตอน6
จะมีตอนย้อนวัยมั้ยครับดนี่ย อยากอ่านสุดๆเลย

ตอนเด็กพระเอกทำอะไรไว้เนี่ย อยากรู้จังเลยครับ

stairbig

เนื้อยังมีให้ฟินยาวๆแบบนี้สนุกสิครับ ::DookDig::
ตอนเด็กสัญญากับใครบ้างดีกว่า
เชื่อว่า ถึงตอนจบ ก็ไม่ย้ายบ้านหรอก

saga8864

โคตรเหี้ยม​ ไปแตกใส่หน้าเขาตอนเด็กๆพอโตมาก็จำไม่ได้อีก

4สาวนี้ก็สุดนะ​ แอบดูตั้งแต่เมื่อไรนะ

kenandinw

แอดนับตอนผิดสินะ มาแนวเพื่อนต่อเลย จะเก็บทุกแนวเลยหรอ

edit รอตอน8 อยากได้โลลิเว้ย

Long Sakorn

อิจฉาพระเอกชะมัด มีฮาเร็มเป็นของตัวเอง พระเอกนางเอก ต้องได้รักกัน เหมือนต้นฉบับแน่ จะรออ่านจนถึงตอนจบนะครับ 

HK

เม่งผิดคาดไปน้ำแตกใส่เค้าเฉยไอพระเอกเวร  ::DookDig::

จบแบบนี้ก็ดีนะ ทำให้รู้เลยว่าความรักแม้จะนานแค่ไหนเราก็รักอยู่ดี ::Dozy::

playnut

poloxz

สรุปเก็บหมดบ้าน มารอลุ้นมา้องกันหมดเปล่าม

ปกติครบหมดแล้วจะเหลืออีกตอนเดียวจบ เรื่องนี้มีต่อให้อีกสองตอนเลยวุ้ย

xfreestylex

ตื่นเต้นจนแตกเองหรือยังไงวะ ไปแตกใส่หน้าเค้า 55555

มีขอยืมใช้ด้วย ไม่รีบตกลง โดนขโมยแน่

supertor

มันดีตรงที่มีสตอรี่ย้อนกลับไปตอนเด็ก ตามตอนต่ออย่างรวดเร็วเพราะรูป "น้องสาว" นานามิจากตอนก่อนหน้านี้ น่ารักจริงๆ 

Nut Slur

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆๆ  ตอนแรกนึกว่าแค่เห็นเค้าเปลือยอาบน้ำตอนเด็ก แต่นี่เองไปพ่นใส่หน้าเค้าตั้งแต่เด็กเลยหรือยังไงฟะ

ชักอยากจะรู้ละ ตอนเด็กไปทำวีรกรรมอะไรไว้

Jedsada Nirundonpuek

เป็นเนื้อเรื่องที่น่าติดตามมากครับ ลายเส้นสวยด้วย แนวฮาเร็มสนุกๆงี้หายากมาก