ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gdrive-UNCEN] ทดลองเวปโหลดUNCENฝังซับไทย5เรื่อง + FC2เด็กๆ18UNCEN

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 10:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakamoto

ชอบ Maki Koizumi เป็นพิเศษเหมือนกันครับ รุ่นใหญ่ก็มีเด็ดหลายคนที่ชอบ ขอบคุณมากครับ
::KO:: ::KO:: ::KO::

somchaijaikla

Harukung Nakajama

ฝากไว้บน Gdrive ก็ดีครับโหลดไวดี openload นี่ผมไม่ได้ใช้บริการเลยเวปมันเป็นไรของมันไม่รู้
เป็นกำลังใจให้คัดหนัง FC2 ครับ ตั้ง 5000 เรื่องเยอะจัด
ชอบแนวเด็ก18ตัวเล็กกำลังน่ารักน่าฟัดเลย

bobachan

โอ้โห มีแต่แจ่มๆทั้งนั้นเลยคับ
FC2 นี่ได้เห็นดาราเอวีที่ไม่ทำ uncen มาหลายคนละคับ  ::Glad::

marik

ผมห่างหายไปนานแวะเข้ามาเป็นครั้งคราวเจอ Nami คนเดิมก็ทนไม่ไหวแล้วครับ ยังพ่วงสาวเด็กๆจาก FC2 ยิ่งดึงดูดมากเลยครับ

naitoom

fc2 เป็นแบบเฉียดคุก ซึ่งจริงๆแล้ว ผู้แสดงดูเด็ก ตัวเล็ก แต่อายุเกิน 18 ครับ

MAN MAN

dj.bird

ต้องขอบคุณที่คอยนำ หนังสวยๆมาให้พวกเราชมครับ นางเอกถูกใจทุกเรื่องเลยครับ

Ghost Writer

ตั้งแต่เริ่มสะสมหนังแนวนี้มาโดยเฉพาะสาย UNCEN ผมว่าหนังที่ท่าน Kater จัดมาคือถูกจริตที่สุดแล้วล่ะครับ ใส่ใจทุกรายละเอียด ไม่ใช่แต่จะปล่อยของอย่างเดียว / ยิ่งเดี๋ยวนี้มีซับไทยยิ่งทำให้การเสพหนังได้อารมณ์ยิ่งขึ้นจริงครับ แทบจะดูครบทุกวินาที

p_pangkorn

sat2562

โดยมากจะติดตามแต่หนังAVเกือบทุกค่ายที่นำเสนอมา อยากให้มีการนำเสนอเบื้องหลังการถ่ายทำบ้างว่าเค้ามีขั้นตอนการถ่ายทำอย่างไรบ้าง เพื่อเป็นองค์ความรู้ถึงวิธีการในการถ่ายทำแต่ละเรื่องมาให้พวกเราได้ดูได้ชมและติดตามในครั้งต่อไป  โดยเฉพาะหนัง AVวัยรุ่นไม่ค่อยได้ชมเยอะ แต่ก็ขอชื่นชมผู้โพส ที่มีความอุตสาหะหามาให้พวกเราได้รับความบันเทิงกันถ้วนหน้า

lostcar_jojoe

nv1072

phumin

ท่าน Kater จัดของดีมาให้อีกแล้ว
Uncen รุ่นใหญ่ แถมมีซับไทยก็แจ่ม
แต่ละคนแม้ดูมีอายุหน่อยแต่หุ่นนี่ไม่ต้องพูดถึง
ส่วนรุ่นเล็กก็มีแต่ใสๆทั้งนั้นเลย
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันมากๆครับ