ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gdrive-UNCEN] ทดลองเวปโหลดUNCENฝังซับไทย5เรื่อง + FC2เด็กๆ18UNCEN

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 10:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Torimaki

อย่างที่คุณ(S)Kater บอก เว็ปFC2ตอนนี้ออกมาเยอะมากเลือกดูกันไม่ไหว ทางเว็ปเองก็มีนักแสดงAVมาถ่ายกันเยอะ แถมนักแสดงหน้าใหม่หลายคนก็อาจจะมาจากเว็ปนี้ซึ้งก็ไม่แปลกที่วงการAVจะเพื่องฟูมากขึ้นก็เป็นได้

sb boy

งานจากเว็บ FC2 นี่ผมเจอช้างเผือกมาเยอะเหมือนกันครับ โดยเฉพาะที่มีข้อความภาษาญี่ปุ่นอยู่ที่มุมจอนีแฮ่กๆๆๆ ทั้งนั้นเลยไม่รู้ว่าเป็นชื่อ studio ที่ถ่ายทำรึเปล่าไม่แน่ใจงับแต่ถ้าเจอข้อความนี้อยู่มุมจอนี้การันตีก่อนได้เลยว่าเด็ด!! สาว ๆระดับ s class แล้วก็พวกแสงฉากหลังจัดได้ลงตัวชวนหงี่ มักๆ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Ideology

อื้อหือ เด็ดสุดๆทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ ได้เจอแบบนี้ ต้องใส่ไม่ยั้งครับ

์N.T.

เท่าที่เหนส่วนใหญ่ ก้อจะหน้าตารอง ๆ ลงมาหน่อย ที่เด็ดนี่ผมให้ nami เลยครับ ติดตามงานอยุ่

pkk111

ห้ามพลาดแม้แต่เรื่องเดียวเลยครับ ขอบคุณครับ

fushunfa

otsubasa-k

แต่ละนางนี่คัดมาเน้นๆเลยนะครับ

สเปคผมบางคนเลย
ทั้งรุ่นใหญ่ รุ่นเล็ก
น่าจัดทั้งนั้นเลยครับ

newregistry

งาน FC2 นี่หลังๆมาแบ๊วๆน่ารักๆเยอะมาก จนสกรีนเองไม่ทัน มีสกรีนมาให้แบบนี้เยี่ยมเลยครับ
ปล. ดูเหมือนจะชอบสไตล์เดียวๆกันเลย

ben2518

หนังค่ายนี้เขามีเด็กใหม่สดๆๆมาให้ดูชมตลอดเลย

sakrinkuk

FC2 PPV นี้ เลือกหาดีๆ เจอวัยรุ่น สาวสวย หลายคนจริงๆ
ที่คัดมาให้ดู  แจ่มแจ้งชัดเจนมากครับ

rogie

ชอบมากเลยครับ แต่มีซ้ำที่เคยดูแล้วเหมือนกัน

darkshadow0504

FC2. เด็กๆแจ่มๆทั้งนั้น รอผลงานจากการคัดสรรครับ

zu2nice

บางคนเคยดูแล้ว แต่เด็กๆ ยังไม่เคยดู ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ