ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อแดง ตอน 2 : กิจวัตร(1)

เริ่มโดย PPP333, ธันวาคม 31, 2019, 11:30:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

หลังจากนั้นกิจวัตรยามเช้าของแม่ยายผมก็คือ ตื่นขึ้นตอนเช้าเหมือนเดิมแต่ไม่ใช่ไปใส่บาตรพระ แต่เป็นชักเสาธงให้กับผม แม่ยายผมจะตื่นมาแล้วอมควยผมเข้าไปเป็นอันดับแรก เพราะเราย้ายมานอนเตียงเดียวกันแล้ว เนื่องจากแทบทุกคืนเราจัดหนักกันยันตีหนึ่งตีสองก็หมดแรงจะลุกออกจากห้อง เย็ดกันในห้องผมบ้าง ห้องแม่ยายบ้าง พอแม่ยายตื่นขึ้นเริ่มอมควยผมแล้ว ผมก็เริ่มตื่นพร้อมกับควยของผม ผมก็บอกให้แม่ยายมาทำท่าหกเก้ากัน นางจึงย้ายตะโพกอันอวบเอิมมาทับตรงหน้าผม ก็บรรเลงเพลงลิ้นจนแกเริ่มเกร็ง เป็นอันรู้กันว่าต่างคนต่างต้องแร่งจังหว่ะแข่งกัน ไม่ยอมให้ตัวเองเสร็จก่อนเด็ดขาด ผมบรรเลงจนแม่ยายผมทนไม่ไหวชะงักปากเกร็งสุดตัวเสร็จไปก่อน แกละปากยกตะโพกออกไปนั่ง ขยับนั่งตรงหว่างขาต่อหน้าควย แล้วบ่นอุบว่า "พ่อแดงแกล้งแม่อีกแล้ว" ผมหัวเราะ พร้อมกับเย้าแกว่า "ผมแค่หยอกเล่นน่า มามะให้ผมเลียอีก" แกยิ้มหยาดเยิ้ม แก้มแดง บอกว่า "ไม่ต้องเลยแม่จะดูดจนหมดไข่ให้เข็ด" แล้วก้มลงไปเลียตั้งแต่ไข่โคนยันปลายแล้วเม้มกัดตรงปลาย ผมครางกระเส่า แกยิ้มขณะควยยังคาปาก เป็นภาพที่สุดจะสยิว แม่ยายจ้องตาผม อมควยผงกหัวขึ้นลง รัวลิ้นในปากใส่ควยผม ยิ่งนานยิ่งเร็วจนผมต้องจับหัวแม่ยายเกร็งสุดตัวแล้ว ส่งลูกผมใส่ปากแม่ยายไป ผมหอบแล้วถามว่า "หลานแม่อร่อยมั้ย" แกก็ดูดจดสุดลำกล้อง ราวกับดูดนมเปรี้ยวจนกล่องลีบ ยิ้มอ้าปากโชว์แล้วกลืนลงไป แกบอก "ขอโทษทีนะหลานๆ" แล้วเราสองคนก็หัวเราะ
       ผมลุกขึ้นผลักแม่ยายนอนหงายลงไปจูบปากลามไปดูดนม นิ้วก็แยงรูหีแม่ยายยอ่างรัวเร็ว ถามแม่ยายว่า "พร้อมมั้ย" แม่ยายบอก "กระแทกแรงๆเลยจ้ะ" ผมเป็นลูกเขยที่ดีก็ต้องปฏิบัติตาม จับแม่ยายพลิกมาจัดกันในท่าหมา สอดสุดลำกระเด้าสุดแรง แม่ยายผมก็ครวญครางแทบขาดใจ ยิ่งกระแทกตูดยิ่งกระเพื่อมเหมือนท้าทายให้กระแทกต่อ ผมกระแทกจนแทบขาดใจอยู่ห้านาทีไม่พัก ทั้งห้องมีแต่เสียงดัง ตับๆๆๆๆๆ อ้าส์ๆๆๆๆๆ จนสุดแม่ยายผมกรีดร้องว่าเสร็จๆๆๆ ผมก็ส่งน้ำควยยามเช้าเข้าในรูหีแม่ยายไป เราฟุบทับกันหอบหายใจ ผมนอนทาบแผ่นหลังแม่ยายยังไม่ชักควยออก
     ผมสัมผัสเสียงหอบหายใจ เนื้อนุ่ม รูหีอุ่นๆ ซักพักก็เข็งอีกครั้งคารู แม่ยายรู้สึกถึงควยผมก็บ่นทั้งหอบว่า "พอก่อนมั้ยจ้ะพ่อแดง เดี๋ยวไปทำงานสายนะ อื้อ"ไม่ทันพูดจบผมก็เริ่มกระเด้าแล้ว ผมกระเด้าในท่าจระเข้กบดานช้าๆเน้นๆ แม่ยายก็เอาหน้าซุกหมอนมือหยิกผ้าปูที่นอน ร้องอื้อๆเร้าอารมณ์จนผมต้องเร่งจังหวะดังตับๆแล้วพลิกตัวแม่ยายมานอนหงายแล้วกระเด้าควยใส่หีต่อทันที ไม่ปง่อยให้แม่ยายมีจังหวะตั้งตัว แม่ยายก็ร้องระงมตามระเบียบ ทุกครั้งที่กระเด้านมก็กระเพื่อมเหมือนท้าทาย ผมจึงจัดการบี้และดูดนมแม่ยายอย่างเมามัน จนผมใกล้เสร็จก็ชักควยออกรดน้ำควยใส่ตัวแม่ยาย ผมก้มไปหอมแก้มแม่ยายแล้วลถกไปอาบน้ำ แม่ยายยังหายใจรวยรินกระตุกทั้งตัวตอนผมจากมา
       ผมอาบน้ำสิบกว่านาที ก็เดินไปแต่งตัว แม่ยายยังนอนเปลือยเปื้อนคราบน้ำควย ผมไม่รบกวนแก ผมเดินไปในครัวหยิบขนมปังมาทาแยมกิน ทุกวันนี้ตอนเช้าเรากินขนมปังกันเพราะง่ายไม่ต้องเตรียมนาน ก็เราเอาเวลาไปเย็ดกันจะเอาเวลไหนมาทำอาหาร ผมกำลังกินอยู่แม่ยายก็เดินผ่านไปเข้าห้องน้ำ ทั้งตัวเปล่าถือผ้าขนหนูไปผืนหนึ่งก้าหนึ่งที่สะเทือนทั้งตัว
       ผมเกิดเงี่ยนจึ้มาแต่กลัวไปทำงานสายแต้ก็เงี่ยน ชั่งใจสักพักเดินตามแม่ยายเข้าห้องน้ำไปแม่ยายไม่ได้ล็อกประตู แกเห็นผมแกก็ร้องเอ๊ะ ผมถอดกางเกงปากคาบขนมปังเดินควยเข็งเข้าไป จับแม่ยายโก้งโค้งให้แกเอามือจับตุ่มน้ำไว้เอามือจุมน้ำลูบหีแล้วแทงควยเข้าไปสุดลำ แม่ยายผมก็ไม่ได้จัดขืนแถมให้ความร่วมมืออีกต่างหาก ร้องบองผมว่า "เอาเลยจ้ะพ่อแดงขี้เงี่ยน"
      ท่อนล่างผมกระเด้าท่อนบนมือนึงหยิบขนมปังกิน อีกมือคอยลูปตามตัวแม่ยาย จบลงที่การแค้นนม ช่างมีความสุขจริงๆ ผมกระเด้าจนแม่ยายตัวโย้ร้องบอกไม่ไหวแล้วๆ ผมรู้ตัวว่าไกล้เสร็จก็ชักควยราดนมค้นจากควยใส่ขนมปังที่เหลืออยู่ครึ่งชิ้น แล้วยื่นให้แม่ยายบอกว่า "ผมทำอาหารเช้าให้" แม่ยายนั่งจ่ำเป้าเอาหลังพิงตุ่มน้ำยิ้มรับไปแล้วบอกว่า"ขอบใจจ้ะ" แกหยิบไปกินซักพักผมเกิดคิดพิเรนจับควยยัดปากแกตอนที่กำลังกินอยู่มือนึงจับควยมือนึงจับหัวแม่ยาย จ่อกับปากแกจนแกยอมอมทั้งที่มีขนมปังอยู่ในปาก รู้สึกในปากแกสนุกควยดี ผมก็กระเด้าปากอย่างสนุกสนานผมจ้องตาแกแกจ้องตาผม ใบหน้าของแม่ยายมุมนี้ ตอนกำลังอมควย ความรู้สึกในปากแกตอนนั้น ช่างเย้ายวนจนผมเสร็จใส่ปากแก ผมถอนควยออกมีเศษขนมปังติด แกพยายยามกลืนแล้วส่งสายตาค้อนผม ผมตักน้ำราดควย ใส่กางเกงก้มไปบีบนมเขียหีแก แกครางอือในลำคอย หอมแก้มแม่ยายหนึ่งทีแล้วไปทำงาน

PPP333

ตอนสองคิดได้ก่อนเอาไปก่อนต้นสายปลายเหตุ(ตอน1)ค่อยว่ากัน

dopant

มีแม่ยายอย่างนี้ก็ดีนะ  ตามใจทุกอย่าง

Long Sakorn

สนุกดีครับ อิจฉาจังมีแม่ยายแบบนี้

johnyred59

แม่ยายใจดีให้ปี้ด้วยน่าอิจฉาจังครับ

9toulek

เปิดมาอ่าน ลูกเขยแม่ยายก็ใส่กันเลย.  ถ้ามีเกริ่นฟว่าได้กันยังไงจะดีมากครับ บิ่วก่อนเข้าเรื่อง

review1972

คราวหน้าขอจัดแบบพ่อผัวลูกสะใภ้มั่งนะครับ

manunited68

อาหารเช้า เมนูใหม่ น่าอร่อยสำหรับแม่ยาย

lungchang

เปิดเรื่องมาก็จะใส่กันเลยใช่มั๊ยแบบนี้
แบบว่าที่มาที่ไปเอาไว้ก่อน ขอถอนสมอ
ลูกเขยให้แม่ยายฟินก่อนว่างั้น..555
ชอบครับ (แม้ไม่ใช่แนวที่ชอบมากเหมือนพ่อผัวลูกสะใภ้..อิอิ)
แต่เล่นเปิดเรื่องมาก็ใส่แหลกแตกคาปากกันแบบนี้
ยังงัยก็ต้องติดตามตอนต่อไปแบบติด ๆ แน่ ๆ ครับ

p_hart

::HeyHey:: แม่ยาย ลูกเขต. จัดกันไปแต่เช้าไม่ต้องไปทำงานแล้วครับผม

9toulek

บางคน แม่ยาย ลูกเขย แม่ผัวลูกสะไภ้แทบไม่ถูกกัน
แต่นี่ได้แม่ผัวดีมาก เข้าอก เข้าใจ และเข้าถึงข้างในได้ตลอดเวลา

Asura4237

devilzoa

piratss

อยากมีแม่ยายเสียวๆแบบนี้บ้างจัง  อิจฉาเลยครับ