ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizutani Tooru] Love Me 1-2 รักกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2019, 09:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

จำได้มั้ย ปีก่อนผมก็แปลลงเพื่อนน้องตัวแสบตอนที่4ข้ามปีโพส1มกรา2019
แปลข้ามปีอีกดีมั้ยเนี่ย แต่ตอนนี้เนื้อเรื่องเดินครับ ไม่นํ้าเหมือนตอนที่แล้ว

เรื่องนี้เคยเป็นขาวดำมาก่อนแต่พอมาเป็นภาพสีแล้วแจ่มสุดๆ
มันอยู่ในซี่รี่รวมเล่มเดียวกับ Otona Wa Omocha ที่ผมเพิ่งแปลไป
BANANAMATE Vol.1-24มีสองเรื่องนี้เท่านั้นที่น่าแปล
มีเวปอื่นไปแล้ว แต่เราไม่สน เรื่องนี้ผมแปลให้ชาวXonlyละกัน
จัดไปสองตอนรวดให้จบเลยเดี๋ยวหาว่าดองงานอีก จะได้กลับไปแปลพวกซีรี่ต่อ

ยังไม่มีชื่อเรื่อง มันเขียน Love Me เฉยๆ ตั้งไม่ถูกเลย ใครอ่านเสร็จลองๆคิดให้หน่อย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังด้วยนะครับ
***เด็กใหม่หรือคนจากห้องนิยาย กฎนี้ไม่ทำโดนแบนนะครับ เห็นมากันเยอะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลครับ หวังว่าไอ้ เพื่อนน้องชาย ตอนที่ 6 จะไม่พาพวก

พี่สาวทั้ง2ไปรุมโทรมนะ อุตส่าห์คิดว่าพระเอกมันเปงคิดดีเเล้ว ถึงจะได้

ทั้ง 2 สาวก็เถอะ ส่วนเรื่องนี้ love me ไม่ชอบเเนวโชตะเท่าไร เเต่นางเอกสวยมาก

หุ่นดีอีก อิจฉาพระเอกเเละสาปเเช่งระหว่างที่อ่าน ขอให้เเม่งไม่สู้ ....ก็คงเปงไปไม่ได้

ตอนจบเรื่องนี้ คงตามสูตร คงเเอบคบกันหรือป่าว หรือ เปงเเฟนกันเลยละมั้ง เเลดู

นางเอกจะทนไม่ไหวเเล้วนี่นะ 555+ ชื่อเรื่อง เอาเปง สาวใสกับเด็กขี่เงี่ยนละกัน

ชื่อเรื่องหลอกคนอ่าน 555+

-------------------------------------------------------------------------

ตอนจบ ไม่คิดว่าจะเงี่ยน เก็บอารมไม่อยู่จนพ่อเเม่มาเห็น 555+ เอาจริงๆเหมือนพ่อเเม่

รู้เหก็นเปงใจอยู่เเล้วมั้ง เห็นให้ทั้ง 2 อยู่ด้วยกันบ่อยๆ เรื่องนี้ชอบนะ หวานๆกันดี เสียด้าย

เเค่มันเปงเเนว โชตะ -*- เเต่ก็จบหวานๆดี จริงๆ อยากให้มี after นะ เผื่อมีตอน พระเอก

มันโตทำงานเเล้วมีลูกเเล้วกลับมาเอากับนางเอก ^^

แมงโก้ส้นตีน

::Sobad:: ทำไมพี่ขี้เงี่ยนกับเด็กขนาดนั้นล่ะ  ::Shy::

โชคดีไปเลยนะ มิโนรุคุง

พ่อแม่จับได้ แต่ก็ไม่ว่าอะไร โชคดีไปเลยนะ ทั้งคู่  ::DookDig::

พรายงาม บ

นางเอกห่วงน้องข้างบ้าน มาช่วยชักให้ เป็นผมคงมีความสุขมากเลย

vampire1159

อยากมีพี่สาวแบบนี้บ่างจังจะจัดหนักๆทั้งวันเลย

ddcc

แรกๆยังไม่รู้จักการช่วยตัวเองแท้ๆ ไม่กี่วันบอกอยากมีเซ็กส์กับพี่สาว เหอะๆ เรียนรู้เร็วนะนาย ::HeyHey:: ชอบจริงๆ 'จะได้กลับไปแปลซีรีย์ต่อ'  ::Oops::
555555 พ่อแม่กลับมาได้จังหวะซะงั้น ว่าแต่พระเอกยังเด็กอยู่เลยนะเฟ้ย ชิลๆงี้จะดีเรอะ

Tdestiny

คู่นี้น่ารักมาก อ่านแล้วฟินเลย

หลังๆชอบอ่านแนวแบบรักใสๆแบบนี้มากครับ

น่าร้ากกก พ่อแม่เห็นคาตาแบบนี้ ได้แต่งกันไวขึ้นแน่นอน555

zellea

Sealormoon

รอแปล ไทยเพื่อนน้องตัวแสบ 6 ครับ
ถ้าได้จะเป็นของขวัญปีใหม่ที่สุดยอดเลยครับ

sniperteam

ได้เอากับพี่สาวข้างบ้านในวัยเด็กแค่คิดกะฟินละ

ชอบตอนจบพ่อแม่กลับมาเจอ อยากให้มีลูกเลย 555

ohyai

Tuwarpzone

ชวนกันแบบนี้ก็สนุกสิครับ พี่กับน้องท้องชนกัน แอบกินเด็กซะด้วย
ผิดจังหวะสุดๆเลยครับคุณพ่อคุณแม่

yopern

มีพี่สาวมาติวให้แบบนี้แถมชักว่าวให้ด้วย เด็กใจไม่แตกก็ไม่รู้จะว่ายังงัยแล้ว

edit พ่อ-แม่สนับสนุนอีกแรง งานนี้ยาวครับ

nekki

อันนี้เป็นแผนเลี้ยงโชตะ ไว้กินตั้งแต่เด็กซินะ สไตล์นี้น่ารักไส้ๆดี

แหม่ยิ่งจบแบบนี้เอีก พ่อแม่สงเสริมด้วย แต่งงานกันไปเลยครับแบบนี้
ความจริงถ้าพ่อแม่ไปเจอทำกันในห้องมันจะไม่พีกซินะ ต้องเจอกันตอนใส่ผ้ากันเปื้อนตัวเดียวในห้องครัวแบบนี้

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน

Akira Watanabe

::HoHo::  กินเด็กแล้วเป็นอมตะ นี้่มันแผนเลี้ยงต้อยชัด ๆ 

::Ajark:: พ่อกับแม่ก็กลับบ้านมาได้จังหวะเกิน 5555+