ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Saiminjutsu de Ore ha Kazoku คฑาแห่งดวงดาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2020, 10:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตั้งแต่แปลไอเทมประหลาดมา ทำไมผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ ทั้งที่ควรจะแปลเป็นเรื่องแรกๆ
ก่อนแปลนี่เฉยๆนะ ดูผ่านไม่ได้รู้สึกอะไร แต่พอลองแปลแล้ว ดันกลายเป็นเรื่องพีคที่สุด
ตั้งแต่เคยแปลแนวซีรี่นี้มา บอกตรงๆเลย คงเพราะเรื่องนี้มีโลลิ ใช่! โลลิ!
ปกติตอนอื่นๆไม่มีนะ หรืออาจเป็นโลลิปลอมๆ แต่เรื่องคือแบบ โลลิไง โลลิโว้ย! 55

01 โยนสมองทิ้งแล้วไปกันเลย

02 คฑาเด็กเล่นมันจะทำอะไรได้

03 หนูๆระวัง ถึงไม่มีพลังมันก็อันตราย

04 พล็อตในฝันของคนแปลเหมือนกัน

05 ตัวแทนแห่งดวงจันทร์ จะลงทั..เดี๋ยวๆ มันใช้กันง่ายๆงี้เลยเหรอ

06 เอ้าคุณพ่อ กลายเป็นคนใช้กับตัวทำเงินไปแล้ว

07 จะสั่งอะไร....

08 โอ๊ยย! ใจละลาย ลองคิดว่ามีเด็กน่ารักๆมาอ้อนคุณสิ ทนไหวเหรอ

09 ตอนแปลนี่รู้สึกเสียวๆเหมือนขาก้าวเข้าคุกไปข้างนึง

กฎการขออ่าน ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มอีกครั้งหลังอ่าน
คุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง ผมมีกำลังใจเพราะชอบอ่านEditช่วงหลังนี่แหละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

dragoness

ให้ลูกเล่นแท่งหรรษา เดียวก็สนุกกันลืมเลยสิ

เป็นผม จะเอาคฑามาเสกครอบครัวเพิ่มให้ครบ 7 วัน

Ppcub Jjip

ไอเลวคนไหนบอกอยากมีครอบครัวลูกสาวน่ารักแล้วดูมันทำำำ

เดี๋ยวนะน้องเมียบอกพี่เขยคนเก่าไม่เคยทำให้เสียว55555555

neokiseki

เดี่ยวๆ เอาเด็กเลยหรอ นึกว่าจะจิ้มแค่แม่น้า

นึกว่ามันจะไทม์สคลิปไปตอนท้องอีก หวังว่าเด็กไม่ท้อง

theoatboy139

โอโห จั่วหัวมาซะแบบนี้ จะอ่านก่อนละค่อยตอบเดี๋ยวจะขาดตอนเอา ขอก่อนเลยอ่านยาวๆ ::Glad::
.
.
จบเหมือนจะมีต่อรึป่าวเนี่ย แต่ว่าอยากรู้ว่าหลังจากนี้จะเป็นยังไงนา แบบ พอคืนสติแล้วเป็นไงไรงี้ จบแบบนี้รู้สึกค้างๆไงไม่รู้ ::DookDig::

xonly-1001

จินตนาการเลิศมาก ขอบคุณที่ให้อยู่ในโลกการ์ตูน

Pattarapol Teng

ผมว่าซีรีย์ของนักวาดท่านนี้น่าอ่านหมดเลยนะครับ ชอบเนื้อหาของท่านนี้แปลกๆ

เนื้อเรื่องผมว่ามันก็แอบเด้งไปเร็วๆแหะครับ55 รู้สึกอยากให้ยืดๆ แล้วแบบไปสุ่มบ้านอื่นบ้าง555

ปล ขำ หรือผมโรคจิต แต่จริงๆกินเด็กลุงแกก็คืออยากอยู่แล้วสินะ ::Ajark:: ::Ajark::

micmicmic6

ให้ลูกเล่นแท่งหรรษา เดียวก็สนุกกันลืมเลยสิ

ขาดตอนเอา ขอก่อนเลยอ่านยาว

resistance

คฑา นี่สารพัดประโยชน์จริงๆครับ  มันต้องมีข้อจำกัดอะไรสักอย่าง สิครับ

เดินผ่านมาเฉยๆ

ตัวเอกมึงอยากมีลูกสาวหรืออยากเย็ด เอาดีๆนะเปิดเรื่องไม่เท่าไหร่ก็โชว์แท่งหรรมษาซะและ

ตัวเอกเรื่องโครตเลว เลวขนาดนี้ได้คฑาไปได้ไงวะนั้น พระเจ้าทำอะไรอยู่เนี่ยยยยย

Hungry

ให้เล่นแห่งหรรษาก่อนเลขนี่คงไม่ได้อยากมีลูกสาวละมั้ง

ติดงอมแงมกันทั้งบ้าน จริงๆคำขอคือขอให้มาเป็นครอบครัวไม่น่าเป็นขนาดนี้นะเนี่ย

DeMo20220

กรรม นี่มันแนวโลลินี่หว่า แค่ตัวอย่างก็...

พ่อแบบไหนวะที่มาเล่นกับลูกสาวแบบนี้

สะกดจิตเล่นครอบครัวคนอื่น เนื้อเรื่องดูแล้วน่าปวดตับแต่ก็อยากอ่านต่......

B6105280

แนวของเล่น กับโลลิ นี่หว่า น่าจิดตามเหลือเกิน

Edit ทำไมมันจบดีว่ ไม่เห็นมีข้อเสียเลย

exhausis123

ของเล่นแต่ละชิ้น มีความกาวอยู่เต็ม
เริ่มมาก็ลูกก่อนเลย ชวนลูกเล่นแท่งหรรษาซะงั้น

หะ จบแบบนี้เลย หรือจะมีต่อนะ แนวของเล่นน้อยมากที่จะจบแบบนี้

bigboy001

::Crying:: งานนี้ดูท่าทางเด็กๆคงหอยแหกเป็นแน่ หำก็ติ๊ดเดียวแต่ยังอยากจะแทงหอยเด็กเหอออ...ๆ  ::Horror::
ถ้าจับได้ก็คุกยาวๆไปเลยนะ ::DookDig::.

EDIT เวรละดิ งานนี้เด็กๆได้ท้องโตกันหมดแน่ ๆ เลี้ยงลูกกันยาวๆไปแล้วใครจะทำมาหากินกันละทีนี้...