ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อแดง ตอน 2 : กิจวัตร(2)

เริ่มโดย PPP333, มกราคม 02, 2020, 07:33:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

ผมไปทำงาน พอกลับมาบ้านก็ไขกุญแจเข้าไป ปกติตอนมีคนอยู่บ้านไม่ต้องล็อกประตู แต่เดี๋ยวนี้ต้องล็อกไว้ ผมเดินเข้าบ้านไป มองไปในครัวแม่ยายกำลังเจียวไข่อยู่ หลังจากเราเริ่มเอากันแม่ยายตอนอยู่บ้านก็ใส่ผ้าถุงแต่ไม่ใส่เสื้อ ปล่อยให้นมแกเป็นอิสระส่ายไปส่ายมา กางเกงในยิ่งไม่ต้องพูดถึงแกไม่ใส่อยู่แล้ว แกบอกมันร้อนอึดอัด ผมเห็นอย่างงั้นก็อัดควยใส่แกไปหลายดอกเหมือนกัน
      พอเห็นภาพแผ่นหลังเปลือยเปล่าผมก็ควยแข็งพร้อมบุก ผมถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมด ตั้งแต่เอากับแม่ยายตอนอยู่บ้านผมก็ไม่ใส่เสื้อผ้าเหมือนกัน พอผมเดินเข้าไปแกก็หันมายิ้มให้ ผมรู้สึกเหมือนโดนท้าทาย จึงเดินเข้าไปลูบตูดเขี่ยร่องผ่านผ้าถุงแม่ยายครางอือบอก "รอให้ทำกับข้าวเสร็จก่อนสิ" ผมเข้าไปเม้มหูแล้วก็กระซิบว่า "ทำแม่ครัวเสร็จก่อนกับข้าวดีกว่า" แล้วก้มลงไปไซ้ซอกคอ มือนึงขยำนมมือนึงก็ถลกผ้าถุงขึ้น พอลูบโดนหีพบว่าเริ่มแฉะเลยสอดควยใส่เข้าไปเริ่มกระแทกแม่ยายจากด้านหลัง แม่ยายเอามือท้าวเคาท์เตอร์ไว้ แม่ยายถาม "เมื่อเช้ายังไม่พอรึ พ่อแดง" ผมบอก "เมื่อเช้ารีบไปทำงานตอนนี้หล่ะของจริง" ผมเริ่มซอยเป็นจังหวะช้าเน้น รัวเร็วสลับกันไป กระเด้าจนแม่ยายเงิยหน้าคราง "อ้าห์ อ๊าาาาา อ้าห์"  เกร็งไปทั้งตัว ผมรู้ว่าแม่ยายใกล้เสร็จ ผมก็ถอนควยออกมา แม่ยายท้วง "โถ่ พ่อแดง"
       ผมปลดผ้าถุงแกออกก้มไปเลียหีแม่ยายก็คราง "อือม์ อือม์" ดูดเลียหีแกจนพอใจ ก็ลุกขึ้น ยัดควยเข้าไปต่อ แม่ยายก็คราง "อ้าห์" รับควยเข้าไปทันที กระเด้ากันไปซักพักผมก็กระซิบกับแม่ยายให้เดินไปที่โต๊ะกินข้าว เราทั้งคู่ก็เดินไปทั้งๆที่ควยกับหียังติดกับอยู่ แม่ยายนำหน้าผมเดินตาม ผมประคองแกเดินไปด้วยกระเด้าไปด้วยแกก็ครางอื้ออ่าห์ไปตลอดทาง
       พอถึงโต๊ะกินเข้าแกก็ฟุปตัวอย่างไร้เรี่ยวแรงเอาตัวแนบกับโต๊ะ ตูดโด่งเพราะยังคาควยผมอยู่ ผมก็ทำหน้าที่กระเด้าต่อไปจากด้าหนัง กระเด้าอย่างรุนแรงอยู่นาน จนแกครางจากอ้าห์ๆเป็นแอ๊ห์ๆๆ ทั้งครางทั้งหอบ ผมเห็นอย่างงั้นยิ่งกระเด้าแรงเข้าไปอีก ปากแกครวญครางว่า "แอ๊ห์ๆ แม่จะขาดใจแล้วๆ" ผมเลยพลิงตัวแกให้อยู่ในท่านอนหงายบนโต๊ะ ก้มลงไปดูดนม บีบนมแกเล่น ควยก็กระแทกต่อไป แม่ยายเอามือแกกอดแล้วจิกหลังผมแน่นปากก็ร้องไม่ได้ศัพท์ เราทั้งคู่ต่างกอดก่ายกระเด้ากันไปซักพัก แม่ยายขมิบรูหีแน่นเป็นสัญญาณว่าใกล้เสร็จผมก็ใกล้เสร็จเหมือนกันจึงเร่งกระทุ้งควยอย่างไม่คิดชิวิต จนแม่ยายร้อง "อ้าห์" ดังลั่นบ้าน ร่างสั่นกระตุก มือจิกแขนผมแน่น หีขมิบจนควยแทบ ผมกระทุ้งควยอีกสามทีก็พ่นน้ำควยใส่หีแก ฟุบร่างนอนทับตัวแกไว้หอบหายใจกันทั้งคู่ ควยยังคาอยู่ในหี
       แม่ยายหอบไปด้วยพูดไปด้วยว่า "พัก...กินข้าวกัน...ก่อนมั้นจ้ะ" ผมในตอนนั้นพอยินเสียงแม่ยายบวกกับเสียงหอบ นมแม่ยายที่แนบอยู่กับตัว กลิ่นเหงื่อกลิ่มหอม ความอบอุ่นจากตัวและในหี ทำให้เริ่มแข็งคาหีอีกครั้ง ผมเริ่มขยับเอวช้าๆพร้อมกับไซร้ซอกคอ ใช้ปากดูดเลียไปทั่ว แกก็เริ่มดิ้นแล้วครางอืออาอีก ผมทำไปซักพักรอให้เรี่ยวแรงกลับมากะทุงไปช้า มองดูแม่ยายแกก็หลับตาพริ้มหายใจแรงครางในลำคอเหงื่อชุ่มตัวนมสั่นเบาๆ เป็นภาพที่กระตุ้นอารมณ์และแรงอย่างยิ่ง ผมช้อนตัวแม่ยายขึ้นจัดแจงให้อยู่ในท่าลิงอุ้มแตง แม่ยายหลับตาร้องว่า "ขี้เงี่ยนจริงเชียว" ผมบอก "ก็แม่ยั่วยวนบานนี้ใคนจะทะไหว เกาะแน่นๆนะครับ" พูดจบก็กระแทกไปพร้อมกับเริ่มเดิน แม่ยายเกาะคอผมไว้คราง "อ้าห์ อื้อห์ อ้าห์ อื้อห์"ตามจังหวะการเดิน ผมเดินไปกระทุ้งไปรอบโต๊ะกินข้าว วนไปสองรอบก็ลงไปนั่งบนเก้าอี้บอกให้แม่ขึ้นบ้าง แม่ยายก็มองตาผมแล้วเริ่มร่อนเอว  เราต่างจ้องตากันเป็นมัน แม่ยายก็ก้มมาจูบปากผมแล้วก็เริ่มแสดงรวดลาย กระแทกใส่ควยผมอย่างเมามัน ปากก็จูบมือก็เขี่ยหัวนมผมเล่น ผมจึงกระทุ้งสวนการกระแทกเป็นการดวลกันกระทุ้งกระแทกกันไป เสียงตับๆๆๆๆๆดังระงมไปทั่วบ้าน ผมทนไม่ไหวใช้มือจับสะโพกแม่ยายพร้อมกับเร่งจังหว่ะแม่ยาย ซักพักทั้งผมทั้งแม่ยายก็เสร็จกันไปทั้งคู่ แม่ยายสั่นไปทั้งตัว ผมจึงจูบปากหอมแก้มเป็นการปลอบโยนแก
       ผมวางแม่ยายไว้บนเก้าอี้แล้วลุกไป ตักข้าว ตักไข่เจียว มานั่งกินกับแม่ยาย นั่งกินกันอยู่ผมก็พูดเย้าแกเล่น แกก็เย้าตอบเย้ากันไปกันมาแกก็มุดโต๊ะมาอมควยผม ผมก็ว่า "ขี้เงี่ยนจริงเชียว" แม่ยายมองผมค้อนๆขณะอมควยอยู่ น่ารักจริงๆ แต่แม่ยายไม่อมเล่นๆซะแล้ว แกเล่มอมดูดเลียเม้มแล้วก็ชักควยผมอย่างสุดฝืมือ ผมกินข้าวไปได้ครึ่งจานก็ฝืนกินต่อไม่ไหว ควยผมโดนแม่ยายเล่นจนแทบแตก ผมเลยรีบลุกขึ้น ขณะที่แกยังดูดอยู่แกก็ไม่เลิกดูด ผมก็ต้องพยายามดึงควยออกมาให้พ้นมือแก แต่ไม่ทันแกคว้าไว้ได้แล้วแกก็ลงมือชักดูด แล้วเลียปลายควย เม้มดูดปลายควยจนผมเกร็งพุ่งน้ำควยไปใส่หน้าแก แกก็ยิ้มแล้วก็หัวเราะแฮะๆอย่างสะใจ รอยยิ้มเสียงหัวเราะบวกกับน้ำเงี่ยนเป็นภาพที่น่าดูมาก ผมเลยจูงมือแกไปบนห้องนอน ผลักแม่ยายลงบนที่นอนแล้วก้มลงไปเลียหีแก
       แกบอกว่า "พ่อแดงฉันหิวน้ำ" ผมก็ตอบ "เมื่อกี้ที่รีดไปทำไมไม่กินล่ะ" แกกตอบมาว่า "น้ำเปล่าจ่ะ น้ำเปล่า" ผมก็กระหายเหมือนกันเลยเดินลงไปหยิบน้ำเปล่ามาสองขวด ขึ้นไปข้างบนผมก็ดื่มไปอึกหนึ่งแล้วก็อมที่เหลือไว้ จูปปากแม่ยายแล้วปล่อยน้ำเข้าไป พอถอนปากออกแกก็ว่า "อย่าพิเรนสิจ้ะ ขอฉันกินดีๆเถอะ" ผมก็ยื่นน้ำให้แล้วเอาควยไปทาบกับรูหีแกพอแกชันตัวยกน้ำจะดื่มผมก็กะทุ้งควยเข้าไปสุดลำ แรงกระแทกทำน้ำหกใส่ตัวแก แกก็ค้อนผมว่า "พ่อแดง" ผมหัวเราะแล้วก็ปล่อยให้แกกินน้ำอย่าเป็นสุข พอแกวางขวดผมก็ก้มทับตัวแกไปกระซิบข้างหู "เย็ดได้ยังจ้ะ" "เย็ดเลยจ้ะ"แกตอบ
       จากนั้นผมก็เริ่มซอยควย มือสองเรากุมมือกัน ปากผมก็ดูดเลียหัวนมแก ซอยไปแล้วสักห้านาที แกก็พลิกตัวขึ้นมาควบผมแทน ดูเหมือนเครื่องแกเริ่มติดแล้ว แกยิ่งควบยิ่งเร็วยิ่งแรง นมกระเพื่อมขึ้นลงท้าทายให้ผมบีบคลึง ผมทนไม่ไหวพริกตัวแกมาจัดกันในท่าหมา ตูดแม่ยายกระทบกับท้องน้อยผมดังส่งเสียงตับๆๆๆ ดังสนั่น ตอนไกล้เสร็จผมก็ดึงแขนทั้งสองข้างแกให้อกแกแอ่น แล้วกระหน่ำซอย จนเสร็จในแกไป
      ผมถอนควยออกมาหอบหายใจ แม่ยายก็ล้มฟุบลงกับเตียง ผมพลิกตัวนอนพักอยู่บนเตียงซักพัก ก็เดินลงไปกินข้าวต่อจนเสร็จ แล้วเข้าไปอาบน้ำ เสร็จก็เดินเข้าห้องนอนไปเห็นแม่ยายหละบตานอนตะแคงอยู่ สงสัยคงเหนื่อย ผมก็ชักควยเข้าไปนอนสอดในท่าตะแคง แม่ยายผมก็ครางขึ้นมา "อ้าห์ พ่อแดง อื้อห์ๆๆๆ"
      คืนนั้นผมก็จัดกับแม่ยายไปอีกสองยกก็สลบหลับไป ตื่นขึ้นมาก็ปฏิบัติกิจวัตรยามเช้าเหมือนเดิม

9toulek

ลูกเขย แม่ยาย มวยถูกคู่จริงๆครับ แล้วลูกสาว พ่อตาหายไปไหน

dopant

เป็นเรื่องธรรมดาลูกเขยแม่ยาย  หรือ พี่เขยน้องเมียคนสวย  เอากันไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็ทำไป

manunited68

นี่ยังจัดกันไม่หยุดเลย เหนื่อยแทนละ

lungchang

เช้ารอบ เย็นเลิกงานเข้าบ้าน
เอารถไฟเข้าถ้ำอีกรอบ..
แล้วพ่อตาแกไปอยู่ไหนเนี่ย..
ตัวลูกสาวด้วย (น้องเมียด้วยก็ดีนะแบบนี้..อิอิ)
ดูท่าลูกเขยแม่ยายคู่นี้ คงใส่กันฟันไม่เลี้ยง
ทุกเวลาทุกที่ แบบว่าขอให้มีโอกาสให้ว่างั้นเหอะ

p_hart

::Glad:: ลูกเขตแม่ยาย เข้าขากันดี เซ็กส์จัดพอกัน

9toulek

มาถึงตอนนี้ มวยถูกคู่จริงๆ แม่ยายอยาก ลูกเขยตอบ ลูกเขยอยาก แม่ยายตอบ ตอบสนองความต้องการ
อยากรู้เลยใครจะยอมแพ้ก่อนกันสองคนนี้

devilzoa

คนมันขี้เงี่ยนเหมือนกันอะเนอะ