ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด6

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 02, 2020, 09:17:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สงัด ชำนาญ

สนุกครับ ผมรอนางเอกตัวจริงไม่รู้เรื่องนี้จะมีหรือเปล่า

test1234

พระเอกเราจะได้หนิงมั้ย

pomm99

ได้โดนสองสาวใหญ่รุมทั้งคืนแน่ๆ

กำพล

แล้วไม่ต้องใช้โทรศัพท์กันเลย คุยกันทางจิตถ้าทำได้ทุกคน สามค่ายดังเจ้าแน่

yuta279

เจ้านายติดสินบนอธิการบดีให้ปั๊บเข้าเรียนด้วยการเอาปั๊บมาสวิงแน่เลย

เสธฯ หนั่น สนั่น

บางบทตัดฉากเร็วไป ฉากเสียว rate x น่าจะมีบท ระบายความสุข ออกรสชาติบ้าง ไม่ด่วนสรุปจบครับ

sunmoon

สงสัยจะได้สมาชิกเพิ่ม

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

แหม่เสียดายฉาก3pจังเลย

น่าจะมีต่ออีกซักนิดครับ

volpe

เพิ่งมาไล่อ่านตั้งแต่ตอน1 วันนี้
เนื้อเรื่องชวนติดตามดีครับ ผมนี่ลุ้นเลยว่าพระเอกของเราจะกลายเปนคนที่คุมทุกอย่างเมื่อไหร่ 555เหมือนสาวๆจะต้องมาติดพระเอก

เนื้อเรื่องชวนอ่าน ภาษาเข้าถึงง่าบอ่านเพลินดี

ขอบคุณครับ
ปล. เหมือนขาดอะไรไปหน่อยแต่คิดไม่ออก ถ้าคิดออกจะมาเม้นอีกทีนะครับ

txxt30

ชีวิตช่างน่าอิจฉาเสียจริง ดูท่าว่าจะมีสาวๆ เข้ามาเรื่อยๆ เลยนะ

zaza065

สนุกมากครับ แต่ถ้าไม่เป็นการรบกวนอยากให้บรรยายแต่ละฉากละเอียดเพิ่มขึ้นอีกหน่อยได้ไหมครับ // ขอบคุณครับ

frogfrog

สนุกครับพี่ ขอเก็บแต้มสาวน้กศึกษาได้ไหม

aunkung0111

โชคดีจังทีมีสาวๆมาให้ช่วยตลอดเลยเป็นเด็กของไฮโซดีจริง

bittion

ขอบคุณครับ รินกลายเป็นสาวร้อนแล้ว ถ้าเกิดเหตุว่าถุงยางแตกแล้วได้น้ำพระเอกไปเต็มๆจะเป็นยังไงนะครับ ว่าแต่นายสาวพาพระเอกเราไปออกรอบ ไม่หวงหรือหึงเลยหรือครับ

Lucitor

เส้นสายใหญโต เอากันมันส์เลย สาวใหญ่ทั้งนั้น