ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความเห็นหน่อยครับ

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 29, 2019, 05:25:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนเล่าเรื่อง

ผัว
15 (42.9%)
เมีย
20 (57.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 35

Koog Google

ถ้าในมุมของผู้หญิงเราต้องศึกษานิสัยใจคอในตัวผู้หญิงครับเพราะมันต้องละเอียดจริงๆจะเหมือนชายเราไม่ได้ 
Koog Google

huadoor

อ้างจาก: xonly8board board เมื่อ กันยายน 29, 2019, 11:00:57 หลังเที่ยง
จริงด้วยครับ พออ่านคอมเม้น ลองคิดๆดู นำเริ่มเป็น ผช ค่อยๆระเคะระคาย แต่คิดว่าจะมีฉากลับหลังให้ ผญ เล่าเรื่องเป็น Behide the scene ประมาณนี้
โดยอาจจะสอดแทรกมาเป็นระยะ หรือไม่ก็ค่อยพรวดมาเป็น Serie เลย 555
ผมเห็นด้วยกับสมาชิกท่านนี้ครับ ผมว่ามันหลากหลายมุมมองดีนะ ไหน.........ใครเห็นด้วยยกมือขึ้นซิ อั๊ยยยยยย่ะ!!!!  ::Confident::