ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

4P Kokujin no Tenkousei ni Osananajimi o NTR ru [แปลไทย] [Koog Google]

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2020, 10:04:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksky

ปวดอีกแล้ว แต่ก็ฟินครับ แม่โดนแน่

Ppcub Jjip

มันทำกันเป็นกระบวนการล่อซื้อเลย

อยากดูตอนต่อไปอ่ะต้องเป็น 3-1 แน่

nekki

โดนสาวหลอกให้ออกนอกบ้านแบบนี้ ถ้าไม่ได้สาวนี่เคืองโครตๆ แม่ก็โดน สาวก็อด

เออ อยากจะกระมีดไปจิ้มเพื่อนสาวนกต่อจังหลังอ่านจบแล้ว

gojira

งงแฮะทำไหมต้องคิดร้ายกับแม่พระเอกด้วย
โห้ผู้หญิงเป็นคนทำแบบนี้เพราะไปติดผู้ชายที่ไปนอนด้วยสินะน่าจะมีตอนเด็กจะได้รู้เรื่องคราวๆกว่านี้

B6105280

แฟนก้โดนไปแล้ว แม่ก้ยังโดยอีกหรอ

Edit ทำไมเพื่อนมันดูโตจังว่

Revise

mark5111

จัดบริการถึงที่บ้านเลยตัวลูกก้อคงไม่รู้เรื่องจนแม่หลงจนเรื่องแดงขึ้นมา    เพื่อนสาวนี่แค้นอะไรกันถึงยอมทำขนาดนี้                                                             

tidtook

ลูกเอ๋ย ความใคร่ ความอยาก มันไม่มีความปราณีนะ
แม้แต่แม่ก็อยากนะ ก็ยังสาวอยู่นี้

HK

รอยยิ้มแปลกๆเหมือนโดนล่อให้ออกมา

bigboy001

::Thinking:: งานนี้ชะตาหอยแม่คงกระจุยตามชะตาหอยของแฟนพระเอกแน่ ๆ ไปคบกับพวกนักเลง งานนี้แหกอย่างเดียวเชื่อดิ!! ::Fighto::

EDIT โหวก็ยังเอาในถุงยางเนอะแตกซะหลายรอบ เป็นเรานะเอาแตกในหอยกระเจิงไปนานละ ไม่ถงไม่ถุงให้เสียเวลาหรอก 555+

opzakong

แค่ชื่อเรื่องก็ NTR แล้ว

เดาว่านางน่าจะเล็งพระเอก แต่ทำไมต้องเป็นแม่พระเอกด้วยหว่า... ?

สุดท้ายก็โดนเข้ามาเย็ดแบบงงๆ สงสัยนางมีความต้องการอยู่แล้วมั้ง โดยรวมมันสั้นไป ขอบคุณที่แปลครับ ผมชอบแนวนี้มาก

หวังว่าเรื่องนี้จะมีตอนต่อ พระฉากเซ็กมันดูเร้าใจมาก แต่สั้นไปหน่อย

tadds

งานนี้ใช้นกต่อสินะ แม่พระเอกไม่น่ารอดนะครับงานนี้
edit งานนี้พระเอกเสียแม่แน่นอนแล้ว555

Badboybaby2

::Hmmm:: แผนเอาลูกออกจากบ้านแล้วไป เอาแม่หรอเนี่ยยยย

เห้อออ  แม่โดนเอามาตั้งนานแล้วแน่ๆ ลูกไม่รู้เรื่อง แถม ผญ ที่ชวนออกมาก็โดนไปละ

yopern

แม่หม้ายแบบนั้นไม่รอดหรอก นอกจากลูกจะจัดเสียเอง ถ้าไม่จัดก็เสร็จคนอื่นทุกเรื่องนั่นแหละ

edit มีสาวเป็นนกต่อ แม่ก็โดนหนักๆติดต่อกันไปยาวๆก็ติดใจน่ะสิ เพราะลูกไม่ได้เรื่องนั่นเอง